@@@ ( ( (กระเป๋า GUESS, PUMA และรองเท้า VNC, เสื้อคลุม CC-OO, GIORDANO หมวก CC-OO ของจะขนกลับไทยกลางเดือนตุลานี้ค่ะ) ) ) @@@

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: @@@ ( ( (กระเป๋า GUESS, PUMA และรองเท้า VNC, เสื้อคลุม CC-OO, GIORDANO หมวก CC-OO ของจะขนกลับไทยกลางเดือนตุลานี้ค่ะ) ) ) @@@

nana76nam's Avatar
    nana76nam is offline Trusted Member Brandname Fan
    nana76nam's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X5X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default @@@ ( ( (กระเป๋า GUESS, PUMA และรองเท้า VNC, เสื้อคลุม CC-OO, GIORDANO หมวก CC-OO ของจะขนกลับไทยกลางเดือนตุลานี้ค่ะ) ) ) @@@

@@@ ( ( (กระเป๋า GUESS, PUMA และรองเท้า VNC, เสื้อคลุม CC-OO, GIORDANO หมวก CC-OO ของจะขนกลับไทยกลางเดือนตุลานี้ค่ะ) ) ) @@@

ตอนนี้อยู่เกาหลีค่ะ จะกลับไทยประมาณ กลางเดือนตุลานี้

จริงๆแม่ค้าจองตั๋วกลับในวันที่ 7 ตุลาค่ะ แต่อาจจะเลื่อนตั๋วกลับเป็นวันที่ 11-12 ตุลา

หากชัวร์เรื่องวันเดินทางแล้ว แม่ค้าจะแจ้งวันเดินทางชัวร์ๆอีกทีนะค่ะ

ส่วนการส่งของ จะส่งของให้หลังจากแม่ค้าถึงเมืองไทย 1-2 วันค่ะ

ของเป็นของแม่ค้าเองค่ะ ไม่ได้ใส่แล้ว เลยโละมาขาย ค่ะ

ราคานี้รวมส่งแล้วค่ะ

อีเมล์ ppjellylens@hotmail.com

+++ แม่ค้าไม่รับ CF นะค่ะ ขอให้คนที่พร้อมโอนเงินก่อนนะค่ะ +++

ฝากลิงค์ เครื่องสำอางค์แบรนด์ดังด้วยนะค่ะ

@@@ ( ( (เครื่องสำอางค์แบรนด์ดัง LANCOME, L’OCCITANE, ORIGINS จะขนกลับไทยกลางเดือนตุลานี้ค่ะ) ) ) @@@

http://siambrandname.com/forum/showt...post1063738736

กระเป๋า GUESS 350 บาท *** Sold out ***

ตัวกระเป๋าสภาพดีค่ะ กระเป๋าทรงนี้สวยน่ารัก ดูคุณหนูมากๆๆค่ะ
    แต่ที่มีตำหนิก็จะเป็นตรงสายค่ะ มีรอยสนิมเกาะอยู่ตรงรูห่วงๆค่ะ
    ส่วนตรงกระเป๋าที่เป็นสีขาว ก็จะมีคราบดำๆด้วยค่ะ คิดว่า ซักน่าจะออกค่ะ
    ด้านหน้าและด้านหลัง ที่เป็นสีเนื้อนั้น สะอาดดีค่ะ
    ข้างในสะอาดมากๆๆ เพราะว่า ซื้อมาแล้วไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ ตั้งเก็บซะมากกว่า
    รอบสนิมเป็นอยู่ 2 จุดค่ะ
    ขนาดกระเป๋ายาว 11 นิ้ว กว้าง 2 นิ้วครึ่งค่ะ

กระเป๋า PUMA 350 บาท *** Sold out ***

กระเป๋าทรงนี้น่ารักดีค่ะ
    กระเป๋าจะเป็นสีขาวนะค่ะ ดังนั้น มันจะมีคราบดำๆๆค่ะ ซึ่งเกิดจากการใช้งาน ซักน่าจะออกค่ะ
    แต่ไม่ใช่ว่า จะดำจนน่าเกลียดนะค่ะ
    กระเป๋าทรงนี้ ใช้คล้องที่แขนได้ และมีสายสะพายข้างให้ด้วยนะค่ะ
    ขนาดกระเป๋ายาว 7.5 กว้าง 11.5
    ฐานยาว 7.5 กว้าง 4 นิ้วกว่า

รองเท้าส้นตึก ของ V N C ราคา 550 บาท *** Sold out ***
    รองเท้าไซส์ 38 นะค่ะ
    จะมีรอยเท้านะค่ะ ซักหน่อยน่าจะออกค่ะ
    มีกล่องให้นะค่ะ
    ราคาที่ซื้อมาคือ 1290 บาท
    ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ไม่มีเมื่อยแน่นอนค่ะ

Last edited by nana76nam; 10-10-09 at 04:27.

nana76nam's Avatar
    nana76nam is offline Trusted Member Brandname Fan
    nana76nam's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X5X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

เสื้อคลุม CC-OO สีชมพู 350 บาท *** Sold out ***

เสื้อคลุมตัวนี้ ไซส์ เอส นะค่ะ
    เสื้อคลุมยังดูใหม่ สีไม่ตก หรือมีรอยอะไรค่ะ สภาพถือว่า โอเคค่ะ

เสื้อคลุม GIORDANO 350 บาท*** Sold out ***

เสื้อคลุมสีฟ้า ใส่สบายมากค่ะ
    เป็นไซส์ เอสนะค่ะ

หมวก CC-OO 200 บาท ** Sold out ***

หมวกสีชมพู ปักลายน่ารักมากค่ะ
    สภาพยังใหม่อยู่นะค่ะ

Last edited by nana76nam; 12-10-09 at 12:04.

kwangism's Avatar
    kwangism is offline Trusted Member Brandname Fan
    kwangism's Bank Account
    • Bank Account 1: 507X0X2X8X

รับผิดชอบต่อชุมชน

กรุงเก่า // ข้างสนามบิน

PUMA ขนาดเท่าไหร่คะ
    ^^ Love SBN ^^

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ