USED.... Givenchy Antigona Mini ราคาน่ารักๆค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: USED.... Givenchy Antigona Mini ราคาน่ารักๆค่ะ ^^

y Uu-eE ii is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default USED.... Givenchy Antigona Mini ราคาน่ารักๆค่ะ ^^

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ เป็นของใช้ส่วนตัวค่ะ ที่ขายเพราะต้องการเงินไปซื้อของใหม่ เพราะคิดว่าไม่เข้ากับตัวเอง หรือ ซื้อมาแล้วเก็บ และคิดว่าคงไม่มีโอกาสได้ใช้ค่ะ

สะดวกนัดรับของได้ที่ THE MALL THAPRA , BANGKHAE ,เซ็นทรัลพระราม3, ปิ่นเกล้า, พระราม2 หรือแล้วแต่ตกลงค่ะ (แต่ถ้าสะดวก EMS สามารถส่งให้ฟรีค่ะ )

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นตรวจพบว่าเป็นของปลอม ซึ่งเป็นไปไม่ได้ค่ะ ^^
    ขออนุญาติให้สิทธิ์ผู้ที่ให้ราคาสูงสุดและพร้อมโอนก่อนนะคะ

สนใจติดต่อ... ***

TEL. & What's app :: 086-547-7780

LINE :: yuueeii

E-MAIL :: ploenie.sb@gmail.com

PS. รับรองว่าทุกชิ้นเป็นของแท้ค่ะ สามารถนำเข้าไปเช็คที่ SHOP ได้เลยค่ะ ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ

-----------------------------------------

USED Like New

Givenchy Antigona Mini

สภาพดีมากค่ะ มีตำหนิดด้านหลังนิดหน่อย แต่ไม่เห็นแน่นอนค่ะ

อุปกรณ์ :: กระเป๋า / ถุงผ้า / การ์ด / ตัวอย่างหนัง

SOLD KA-

USED

Givenchy Antigona Mini

สภาพดีค่ะ มีตำหนิด้านหลังนิดหน่อยค่ะ มองไม่ค่อยเห็น

อุปกรณ์ :: กระเป๋า /การ์ด /ถุงผ้า

SOLD KA -

USED CHANEL Sunglasses

สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

อุปกรณ์ :: ครบค่ะ พร้อมใบเสร็จในไทย

SALE.. ==> 10,000.-

------------------------------------------

THANK @ SBN
    Last edited by y Uu-eE ii; 13-12-16 at 12:15.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ