สินค้าทุกชิ้น เป็นของแท้ 100% สามารถนำเข้าห้อง Catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ

สนใจชิ้นไหนหรืออยากดูรูปเพิ่ม Line: Athine925 ค่ะ หรือ PM มาได้เลยค่ะ

สินค้าราคาไม่เกิน 10,000 บาท ขอส่ง EMS เท่านั้นนะคะ

ส่วนสินค้าราคาเกิน 10,000 บาท สะดวกรับนัดได้ เสาร์ อาทิตย์เท่านั้น เนื่องจากแม่ค้ามีงานประจำและต้องเดินทางบ่อย
(ก่อนนัดรับ และดูสินค้าขออนุญาตขอมัดจำ 10%)

สถานที่สะดวกนัดรับ เซ็นทรัล บางนา / สยาม / ชิดลม / เอ็มโพเรี่ยม

เมื่อซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี

หาก CF แล้ว CC ขออนุญาติไม่คืนเงินมัดจำ รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะคะ

ให้สิทธิลูกค้าที่ไม่ต่อราคาและพร้อมโอนก่อนค่ะ

1. NEW BALENCIAGA MINI CITY SGH ขอใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ หมุดเงิน ไซส์เล็กสุดของ city ขาย37,500 บาท

2. NEW PROENZA SCHOULER MINI PS11 ขอใหม่ไม่เคยใช้ขาย 27,500 บาท

3. USED GUCCI Animalier grained-leather cross-body bag สีแดง มาพร้อมถุงผ้า สภาพ 90% มุมไม่มีรอยถลอก ขนาด 8.7 x 6.2 x 2นิ้ว ขาย 37,500 บาท

4.) NEW Celine Nano Mini Luggage
ขนาด 7 x 7.5 x 4 นิ้ว ของใหม่ มาพร้อมถุงผ้าและการ์ด
ขาย 63,500 บาท

สนใจชิ้นไหนหรืออยากดูรูปเพิ่ม Line: Athine925 ค่ะ

ปล. ขอขอบคุณ Siambrandname ค่ะ

ฝากลิ้งรองเท้า Adidas NMD R1 ค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showt...5#pt1067990075