สนใจกรุณาติดต่อทางโทร, LINE
081-732-8810
LINE ID:mirimalee

ขอความกรุณาอย่าต่อราคาโหดร้ายมานะคะ แม่ค้ามิได้เป็นผู้ผลิตสินค้าค่ะ ถ้า CFแล้วอย่าCCนะจ๊ะ
CF สินค้าแล้วขอเก็บค่ามัดจำก่อนรับสินค้า 3,000นะคะ! จะริบเงินมัดจำก็ต่อเมื่อลูกค้าเบี้ยวนัด ติดต่อไม่ได้ เปลี่ยนใจไม่เอา ทำให้แม่ค้าเสียโอกาศในการขายค่ะ

กรุณาอย่าต่อราคาแบบเล่นๆแล้วไม่เอานะคะ ไม่ดีค่ะ หรือต่อราคาที่ตัวเองอยากได้ดีกว่าค่ะ ถ้าแม่ค้าให้ได้ ก็ให้ค่ะ แต่ต้องสมเหตุผลหน่อยนะคะ ขอย้ำว่าแม่ค้าไม่ได้ผลิตสินค้าเองค่ะ ดังนั้นขอความกรุณาอย่าต่อราคาแบบลดหลายพันหลายหมื่นนะคะ ขอร้อง!! และให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นว่าสินค้าเป็นของปลอมเท่านั้น สามารถนัดรับของแถวพระราม 9 ,The 9 , เรียบทางด่วนรามอินทรา CDC, Crystal Park, Golden Place,Town in town, Central Eastville สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถ้าต้องการ **สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกนะคะ จะได้โหลดรูปได้เร็วขึ้นค่ะ**

Brandnew!!Saint Laurent mini College chain bag in black ghw ของใหม่ค่ะ ใส่ไอโฟน6+ได้ค่ะ น่ารัก ใช้ง่าย เบา ถือได้crossbodyได้ด้วยค่ะ อปก ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง ขาย 38,000

Brandnew!!LV Croisette Damier ebene ( 9"x7"x3") ของใหม่ รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ ใช้ง่ายมากๆ เบาสุดๆ ถือได้crossbodyได้ด้วย อปก ถุงผ้า สายยาว การ์ด ขาย 49,900

Brandnew!!Goyard St Louis PM ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา จุของสุดๆ ใช้ได้ทุกวัน อปก ถุงผ้า เป๋าใบเล็ก ถุงกระดาษ ขาย 39,500

Brandnew!!Saint Laurent Baby cabas in Royal blue ของใหม่ค่ะ Size 10" x 8" X 5" ขนาดกำลังงามค่ะ หนัง grain สีสวย ใส่ของได้มากมาย พร้อมสายยาว ถุงผ้า กุญแจ ลูกกุญแจ ตัวอย่างหนัง booklet ขาย 48,000

Used Like new Balenciaga A5 Tote bag ( Calf ) สภาพสวยค่ะ หนังนุ่ม เบา จุมาก ใช้ได้ทุกวัน ตำหนิมีแค่รอยที่มุมกระเป๋าบางๆเล็กๆเท่านั้นค่ะ นอกนั้นสวยค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ดปี ตัวอย่างหนัง กระจก ขาย 37,000>>>>Super Sale 28,000 net

Brandnew!!Bottega Venetta High Heel Shoes Size 37 ของใหม่ค่ะ ส้นสูง3" ไม่สูงเกินไป ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ด้านหลังเป็นสายรัดข้อแบบยางรัด น้ำหนักเบา มีพร้อม กล่อง สูงสำรอง ถุงผ้า ขาย 18,000>>>>Super Sale 9,900net

New!! Miu Miu medium Secchiello Nappa Swarovski Crystal ( Lacca ) Size 13.5"x 9" X 6 " ของใหม่รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ กระเป๋าหนังลูกแกะ นุ่มและเบามาก รุ่นนี้น่ารักมากๆ ขนาดกำลังดี ปรับใช้สายได้หลายรูปแบบ สายหนังสะพายไหล่ได้ สายโซ่คริสตัลก็สะพายไหล่ได้ หรือเอา2สายมาต่อกันก็Crossbodyได้ และกระเป๋าก็สามารถปรับด้านข้างให้หุบเป็นอีกทรงก็ได้ค่ะ มีพร้อม การ์ด booklet ถุงผ้า ขาย 54,000>>>>Super Sale 30,000 netงดต่อราคาค่ะ ขายขาดทุนมากๆแล้ว

Brandnew!!Givenchy Micro Nightingale in navy ( Calf ) Size 11"X8"X3" ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 45,000>>>>Super Sale 33,000net

Used like new Givenchy Micro Nightingale ( Goat skin )Size 11"X8"X3" ใช้ไป3ครั้งเท่านั้น สภาพสวยค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 43,000>>>>Super Sale 23,000

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud Cross body bag in Pink ( Calf skin )Size 11"x 16.2" x 1'' ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สีสวยหวาน Cross bodyได้ สายปรับขนาดได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Booklet หมุดสำรอง ขาย 38,000>>>>Super Sale 28,000net ขาดทุนแล้วงดต่อค่ะ

Brandnew!! Chanel Printed Zipped case ( Cruise 2015 ) ของใหม่ค่ะ Size 11" X 9" X 1.2" ใส่ของได้หลายอย่างค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 28,000>>>>Super Sale 16,000net

[url=http://picture.in.th/id/295f7e54987734253988eb0d4fc53e3d][/url

New!! Prada mini Bag in Pink Tamaris ของใหม่ สีหวานน่ารักมากมายค่ะ พร้อม การ์ด กล่อง สายยาว ขาย 32,000>>>>Super Sale 22,000net

New!Miu Miu Necklace with crystal ( Fuoco )ของใหม่ค่ะ ความยาวรอบคอ 40cm. สวยเก๋ ร้อยโซ่หนังสีชมพูและสีแดง มีพร้อม กล่อง การ์ด ขาย 17,000>>>>Super Sale 5,000

Used!!Chanel Skirt Size เอวบน 24-25 สะโพกถึง38 ยาว 26" สภาพสวยค่ะ ไม่มีตำหนิ สีกรมค่ะ ขาย 7,900

Used!! like new MIU MIU PARTY BAG WITH CRYSTAL ขนาด 8*6*2" สภาพดีมากเลยค่ะ ใส่ของไปงานได้ ขนาดกำลังดี สายสะพายปรับได้ คล้องแขนหรือสะพายไหล่ได้ มีตำหนินิดหน่อยข้างในกระเป๋ามีรอยเลอะอยู่หนึ่งจุดค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดอะไรไม่มีผลกับการใช้งานเลยค่ะ ทำจากผ้าไหมและผ้าซาตินวิสคอส น่ารักสวยหวานมากๆ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 15,000>>>>Sale 6,000

Used Hermes Belt Size 75 ( 28.5 - 31.5 ) สภาพดีค่ะ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ สายเป็นหนังแบบขุย อีกด้านเป็นหนังเรียบ เข้ากับเสื้อผ้าได้หลากหลาย มีพร้อม กล่อง ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used Hermes Reverssible Belt Brown/ Black Size 75 ( 28.5 - 30.5 ) สภาพดีค่ะ สลับใช้ได้ทั้ง2ด้าน มีรอยขนแมวบ้างที่ตัวHแต่ สภาพสวยค่ะ ไม่สังเกตก็ไม่เห็นรอยค่ะ สายหนังทั้งสองด้านสวยงาม ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used!! Hermes Mini Chaine d' Ancre Necklace in silver with Horseshoe Pendant (Length 15.7" ) สภาพสวยค่ะ สร้อยเงิน พร้อมจี้ เท่ห์เก๋มากๆ ไม่ซ้ำใคร อุปกรณ์ไม่มีกล่องนะคะ แต่จะใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 16,500

Used!! Hermes 18K.Gold in mint condition สภาพสวยใหม่เลยค่ะ ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย สวยเก๋เท่ห์มากมายค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 45,000

New!! Jimmy choo Flat in Black Size 36.5 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สวยสบายค่ะ พร้อมถุงผ้า carebook ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 15,000>>>>Super Sale 9,000net

Used Hermes Silk Scarf in very good condition สภาพเหมือนใหม่ค่ะ พันคอ คลุมไหล่ได้สบายค่ะ ไม่มีกล่อง ขาย 7,500

Used Hermes Cupidon Lacquered Earrings Palladium สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ รุ่นนี้หายาก และเป็นรุ่นใหม่นะคะ พร้อมกล่อง ขาย 14,500>>>>Super Sale 9,900net

Used Miu Miu Denim Ballelina shoes Size 36.5 ใช้ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพใหม่มากๆ เบานิ่ม ใส่สบาย มีพร้อมถุงผ้า ขาย 7,000

New!Hermes H POP Necklace ( Pink / Palladium )ของใหม่ค่ะ สีชมพุสวยหวานมากมาย มีพร้อม กล่อง โบว์ ขาย 15,000

New! Hermes clipper PM Swiss quartz movement, Steel case ( Diameter 24mm) Silver Opaline Dial ของใหม่ค่ะ สายหนังน้ำตาล สวยรุ่นLadyนะคะ มีพร้อม กล่อง, Instruction Book, Garantee book ขาย 47,000 ช็อปเกือบแสนแล้วค่ะ

Used Hermes Click Clack PM ขนาดรอบวงประมาณ 7-8" สีส้ม สภาพสวยและใหม่มากๆค่ะ แทบจะไม่มีรอยขนแมวใดๆ ด้านหลังยังติดซีลอยู่เลย มีพร้อม กล่อง ซองผ้า ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used Hermes Kelly Bracelet size M สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ หนังสีม่วงสวยมากๆ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ มีพร้อม ซองผ้า กล่อง ขาย 14,000>>>>Super Sale 10,000net

Used Cartier Love ring white gold size 46 ( Pinky ring ) สภาพสวยค่ะ สำหรับคนนิ้วไซส์เล็กค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 29,000

New!! BVLGARI B.Zero1 Stainless steel Lady's Watch ของใหม่ค่ะ ขนาดรอบวง 7-8" หน้าปัดมุกสีเทาอมฟ้า สวยงามมากมาย ใส่เป็นเหมือนกำไล เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม Certificate book , Instruction Book ขาย 52,000>>>>Super Sale 50,000net

Used Omega Speedmaster (Limited Edition ) 40m. with Diamond Automatic สภาพสวยปิ๊ง เพชรล้อม มีอุปกรณ์ครบ ใบเซอร์ครบ3ใบ, Instruction book กล่องนอก กล่องใน ขาย 140,000>>>>Sale 120,000net

New!! Christian Dior Charm Phone Strap Gold / Silver ของใหม่ค่ะ มี 2 สีค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,500>>>3,000 net

New!! Christian Dior Phone Strap Silver ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,000>>>3,000 net

HERMES WATCH

New!! Hermes Kelly Double tour Watch ของใหม่ค่ะ สายหนังสีน้ำตาลเข้มอะไหล่เงิน สวยมากมายค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ ในช็อปแสนกว่าแล้ว มีพร้อม กล่อง Instruction book , Garantee Book ขาย 67,000

New!! HERMES H-OUR ROUND ( Lady Size ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 45,000

New! Hermes Kelly 2 หนัง Epsom Calfskin รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง booklet , Garantee Book ขาย 42,000 ราคานี้ถูกกว่าห้างเยอะมากๆ ได้ไปคุ้มจริงๆจ้า