**TM**!!!!!!! ห้ามพลาด!! New Prada Zippy Wallet GHW,, New Prada Card Holder GHW all with full set>>> กระเป๋าตังใหม่ รับทรัพย์ปีใหม่กัน

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **TM**!!!!!!! ห้ามพลาด!! New Prada Zippy Wallet GHW,, New Prada Card Holder GHW all with full set>>> กระเป๋าตังใหม่ รับทรัพย์ปีใหม่กัน

Chanel R is offline Trusted Member Brandname Fan
    Chanel R's Bank Account
    • Bank Account 1: 108X7X6X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default **TM**!!!!!!! ห้ามพลาด!! New Prada Zippy Wallet GHW,, New Prada Card Holder GHW all with full set>>> กระเป๋าตังใหม่ รับทรัพย์ปีใหม่กัน

รับประกันสินค้าเป็นของแท้100%ค่า สินค้าทุกใบมีอุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า และมีcopyใบเสร็จให้ค่ะ
    **แม่ค้าใจดี สด ผ่อน คุยได้ ชอบขายแบบ ฟินๆค่ะ**

กติกาในการซื้อสินค้า

1. ติดต่อทาง Line : nuttakittiya โทร 095-8595151
    2. สามารถนำรูปสินค้าเข้าห้องcatch fakeได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
    3. ซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะ เพราะสินค้าเป็นของใหม่จริงๆจากshop มั่นใจว่าไม่มีปัญหาแน่นอนค่ะ เพราะฉะนั้นอยากให้มั่นใจจริงๆก่อนcfนะคะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ตลอดเลยค่า
    4. ขออนุญาติขายให้ท่านที่พร้อมโอนเต็มจำนวนก่อนนะคะ นัดรับขอcf 2000บาทนะคะ ผิดนัดริบมัดจำนะคะ และขออนุญาติไม่รับจองปากเปล่ารึลอง ถือว่าเหมาะกับตัวเองหรือไม่นะคะ เกรงว่าน้องเป๋าจะช้ำค่ะ อยากให้ถึงมือเจ้าของในสภาพที่เลิศที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ
    5. นัดรับได้ที่สะดวกลองคุยได้ค่า
    6. ส่ง EMSฟรีค่า

คนขายใจดี สอบถามได้ ขอรูปเพิ่มได้ตลอดจ้า ขายไปแล้วหลายสิ่งอย่างจร้าาา

[IMG][/IMG]

New Prada Zippy Wallet Black Saffiano Leather with full set 17,900 บาท ราคานี้ไม่ผิดหวังคะ

[IMG][/IMG]New Prada Card Holder GHW with full set 7,900 บาท มาเป็นเซตเข้ากันฝุดๆ

Sold Zone (บางส่วน)
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Many Thanks SBN.
    Last edited by Chanel R; 24-12-16 at 17:00.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ