TM : NEW BOYY BOYY BOYY SAMUEL เก๋ที่สุด ซื้อมา 3 หมื่นกว่า เก็บอย่างเดียวค่ะ ส่งต่อ 1x,xxx บาท

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM : NEW BOYY BOYY BOYY SAMUEL เก๋ที่สุด ซื้อมา 3 หมื่นกว่า เก็บอย่างเดียวค่ะ ส่งต่อ 1x,xxx บาท

iloveit is offline Trusted Member Master Brandname
    iloveit's Bank Account
    • Bank Account 1: 709X4X0X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand
    Blog Entries
    2

Default TM : NEW BOYY BOYY BOYY SAMUEL เก๋ที่สุด ซื้อมา 3 หมื่นกว่า เก็บอย่างเดียวค่ะ ส่งต่อ 1x,xxx บาท

กติกาก่อนการซื้อ ขาย

สินค้าที่ลงนี้เป็นสินค้าที่เป็นของแท้เท่านั้น
    ของ BRAND NEW = ของใหม่ไม่เคยใช้ ไม่เอาของใช้แล้วมาบอกว่า BRAND NEW คะ
    ของ USED = เป็นตามสภาพการใช้งาน หากมีตำหนิอะไรก็จะบอกนะคะ หากมีข้อสงสัยอยากทราบมุมไหนถามก่อนนะคะ ยินดีส่งรูปให้เท่าที่ต้องการเลยค่ะ
    หาก CF ให้สิทธิ์ลูกค้าที่สะดวกโอนก่อนนะคะ ** ไม่รับจองปากเปล่าแล้วค่า เข็ดจริงๆ (T T) แล้ว จะโอน จะเอา เก็บให้สองสามวันแล้วหายต๋อม ถามก็ไม่ตอบ

หลังขายแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ตัดสินใจดีๆ ก่อนตกลงซื้อ
    ยกเว้นเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเกิดขึ้นคะ ถือเอาข้อความที่ post ล่าสุดเป็นหลักค่ะ
    แม่ค้าใจดีแต่โดนมาเยอะ พร้อมโอนคือพร้อมโอนจริง ไม่ใช่ต่อรอง ตกลงทุกอย่าง ให้เบอร์บัญชีแล้วหายติดต่อไม่ได้ อันนี้เครียดนะคะ ได้โปรดอย่าทำ ถามแล้วไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ บอกแค่ว่ายังไม่รับนะคะ แค่นี้จบ แต่อย่ามานัดเวลาโอนแล้วไม่โอน อันนี้ไม่ดีนะคะ ใจเค้าใจเราเห็นใจคนเก็บของไว้ให้ด้วยคะ^ ^

สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกไปนะคะ โหลดภาพจะได้ไม่นานค่ะ

**ภาพ ทุกภาพสงวนลิขสิทธิ์ ไม่อนุญาตให้นำไปใช้เพื่อการค้าใดๆทั้งสิ้น หากเห็นภาพที่อื่นคือเอาภาพไปใช้โดยไม่ได้รับอนุญาตค่ะ โปรดระวังมิจฉาชีพ
    ตอนนี้ขอทำลายน้ำเสริมบางภาพนะคะ**

**กติกาวันนี้ CF แล้ว CF ต่อได้เลย ไม่โอนภายในเวลาที่ตกลง ขอขายต่อให้ท่านต่อไปเลยนะคะ

แท้แน่นอน ของอยู่ไทยพร้อมส่งค่ะ ^ ^

ติดต่อทางโทรศัพท์สะดวกที่สุดค่ะ 0-89-902-448-8 หากโทรขอเป็นก่อน 23.00 น. แต่หากเป็น whatsapp - sms สอบถามได้ตลอดค่ะ

ฝาก ห้อง Hi-End ด้วยนะค้า
    ของเยอะมากค่ะ

** ขอแจ้งนิดนึงนะคะ **
    หากคุณลูกค้าอยากให้วัดไซส์สินค้าให้ ยินดีนะคะ
    แต่อาจต้องใช้เวลา เพราะบางทีไม่ได้อยู่กับสินค้า
    ระหว่างที่รอวัดไซส์ถือว่ายังไม่ได้ตัดสินใจ CF ใดๆ
    ขอยึดตามกฎด้านบน คือขอขายให้กับลูกค้าท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

NEW
    BOYY SAMUEL
    ใครหารุ่นนี้อยุ่คว้าด่วนค่ะ
    เก๋มากๆ ค่ะใบนี้
    ซื้อมา 3 หมื่นกว่า
    เก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้งาน
    ราคา 18,500 บาท NET KA

Credit pic from internet

Bao Bao Issey Miyake
    Aurora Limited
    หนึ่งในใบหายาก
    สีสวยมากค่ะ
    สภาพดี มีรอยใช้งานเล็กน้อยเท่านั้น
    อุปกรณ์ ถุงผ้า
    SOLD KA

USED BOYY
    BOBBY 32
    SOLD KA

USED bobby 23
    Black
    SOLD KA

NEW BOYY LUCAS
    SHARK
    SOLD KA

USED LIKE NEW
    BOYY Karl 24
    สวยงามที่สุด สภาพดีมากค่ะ
    อุปกรณ์ครบ
    SOLD KA

BOYY Bobby 23
    Cobalt Blue
    SOLD KA

USED SODA
    Size M อก 34"
    สภาพดีมากค่ะ มีรอยใช้งานเล็กน้อยเท่านั้นค่ะ
    ราคาดีที่สุด 2,700 -- > 1,700 บาท NET งดต่อรอง ส่งฟรี EMS ค่ะ

USED SODA
    Jumpsuit
    Size L
    สภาพดีค่ะ
    มีรอยใช้งานเล็กน้อย
    ราคา 2,700 -- > 1,700 บาท NET KA

ขอบคุณ SBN และทีมงานค่ะ
    Last edited by iloveit; 02-01-17 at 13:15.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ