>>>SALE จริงจัง ของใช้ส่วนตัว ราคานี้บาดเจ็บทุกรายการ<<< CHANEL WOC HOLO 21/NEW CHANEL BROOCH NEW COLLECTION/YSL SAC DE JOUR SMALL/GUCCI WALLET/TODDS CARD HOLDER/LV WALLET/SHOES GUCCI..TODDS..KENZO..MULBERRY

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>>SALE จริงจัง ของใช้ส่วนตัว ราคานี้บาดเจ็บทุกรายการ<<< CHANEL WOC HOLO 21/NEW CHANEL BROOCH NEW COLLECTION/YSL SAC DE JOUR SMALL/GUCCI WALLET/TODDS CARD HOLDER/LV WALLET/SHOES GUCCI..TODDS..KENZO..MULBERRY

Mangosteenice's Avatar
    Mangosteenice is offline Trusted Member Brandname Fan
    Mangosteenice's Bank Account
    • Bank Account 1: 070X1X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink >>>SALE จริงจัง ของใช้ส่วนตัว ราคานี้บาดเจ็บทุกรายการ<<< CHANEL WOC HOLO 21/NEW CHANEL BROOCH NEW COLLECTION/YSL SAC DE JOUR SMALL/GUCCI WALLET/TODDS CARD HOLDER/LV WALLET/SHOES GUCCI..TODDS..KENZO..MULBERRY

>>>จัดไปค่ะ ราคานี้ รับประกันสภาพนี้เราขายถูกสุดๆ ถ้ามีใครให้ขายถูกกว่านี้ บอกมาเลยค่ะ ยินดีลดให้เลย แต่ต้องสภาพเท่ากันนะจ๊ะ ดูแต่ปีไม่ได้นะจ๊ะ<<<
    ทั้งหมดเป็นของส่วนตัวนะคะ ซื้อเอง ใช้เอง ซึ้อมามือหนึงตลอด ไม่ได้ขายเอากำไร ทำความเข้าใจก่อนนะคะ

• ทุกใบเอาเข้าห้องตรจสอบได้ ไม่ต้องขอค่ะ ถ้าปลอมก็คืนเงินและปรับกันไปได้เลยค่ะ
    • มัดจำ 500-1,000 บาท ไม่รับจองปากเปล่านะคะ ใครโอนมัดจำก่อนก็รับไป่ก่อนค่ะ มัดจำแล้วนัดดูของ ถ้าไม่มาไม่คืนมัดจำนะคะ ลูกค้าถ้าไม่แน่ใจ ขอดูรูปเพิิ่มเติมได้ค่ะ
    • นัดรับของที่ฝั่งธน หรือแนวรถไฟฟ้าในเมืองสนใจโทรคุย 0815500018 // line: dawanice

1. CHANEL WOC HOLO 21อปก. ครบถ้วนทุกอย่างจาก shopยกเว้นสลิปเป็นสำเนานะคะ เพราะในบิลมีหลายรายการของให้เป็นสำเนาไป สภาพเริ่ด หนังแข็ง ไม่เลอะ ไม่เป็นรอย อะไหล่ทองอร่าม SALE 56,500 บาท

2. CHANEL BROOCH ของใหม่เป็น collection ล่าสุดเป็น combination ที่ดีมีทั้ง plain ทอง และคริสทัล ทำให้ไม่ดูอลังเกินไป ใช้ได้ทุกโอกาส ไม่ต้องกลัวแก่อปก. ครบทุกอย่าง ยกเว็นใบเสร็จ SALE16,800 บาท

3. Saint laurent sac de jour smallดำ หนัง smooth แต่ไม่เป็นรอยง่าย ด้านในสีชมพู เป็น limited edition ของ 2016 ใช้น้อยมาก เหมือนใหม่เลยก็ว่าได้ ไม่เลอ ไม่ถลอก พลาสติกหมุดที่ฐานยังไม่แก่ออก ช่อง pocket ด้านในถอดออกมาถือเป็น clutch ได้อปก.ครบทุกอย่างจากshop SALE 62,000 บาท

4. GUCCI WALLETสภาพ 95% เป็น zip around ใส่การ์ดได้ 8 ใบ จุกมากๆ อปก.ครบจากshop ทุกอย่าง SALE 9,500 บาท

5. LV WALLET limited editionสภาพ 85% ด้านนอก ด้านในสะอาด ไม่เหนียว ไม่เลอะ ไม่ลอก อปก. มีแค่กล่องกระดาษ กับการ์ด SALE 5,000 บาท

6. TODDS CARDHOLDER สภาพ 90% อปก. ครบจากshop SALE 1,800 บาท

7.GUCCI SHOESขนาด 8.5 เหมาะกับคนเท้ายาวประมาณ 25 ซม. สูง 3 นิ้ว ไม่เจ็บ ไม่เมื่อย สภาพ 90% ไม่เลอะ ไม่ถลอกขาย 8,500 บาท SALE 6,500บาท อปก. ถุงผ้า กล่อง ส้นสำรอง

8. TODDS SHOES size 38.5 เหมาะกับคนเท้ายาวประมาณ 25 ซม. สูง 5 นิ้วแต่มี platform ข้างหน้าทำให้ไม่เมื่อยค่ะ ใส่สบายเหมือนกับ ysl ที่ฮิตกันSALE 2,500 บาท อปก. ถุงผ้า กล่อง

9. KENZO SHOES size 38 เหมาะกับคนเท้ายาวประมาณ 25 ซม. เป็นหนังกำมะหยี่สีแดง burgundy สภาพ 95% ใช้ไป 2 ครั้ง ไม่เลอะ ไม่ถลอกSALE 2,500 บาท อปก. ถุงผ้า กล่อง

10. MULBERRY SHOESหนังแกะ นิ่มมาก size 40 ตรงsize นะคะ คือมันหลวมไปเลยต้องขาย แอบเสียดายค่ะ สภาพ 90% ไม่เลอะ ไม่ลอกค่ะ SALE 2,500 บาท อปก. ถุงผ้า กล่องถุงกระดาษ

Last edited by Mangosteenice; 03-01-17 at 22:55.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ