เงื่อนไข
1. สินค้าเป็นของแท้ 100% ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
2. ให้สิทธิ์ท่านที่โอนก่อน
3. CF แล้วห้าม CC
4. ค่าส่งแบบลงทะเบียนฟรี / EMS +50.-
5. ผ่อนได้นะ

แม่ค้าใจดี สอบถามได้ที่ PM / 089-7881155 (โทรสะดวกสุด)หรือ whatsapp or Line

USED

1. Used like new Rolex GMT Master II coke 16710 ปี91 คอแข็งข้างรู สภาพเลิศ ไม่มีใบไม่มีกล่อง แต่มีใบรับประกัน(ยังไม่หมดอายุ) และกล่องจากร้านที่ญี่ปุ่นค่า ขอขาย 223,000.-

2. USED Chanel wallet Bi-fold Pearly Light Beige Caviar LOGO CC in Gold ช่องใส่การ์ด 8 ใบ holo 164xxxxxxx อุปกรณ์ครบ สภาพB- ขายตามสภาพ 9,000.-

3. USED hermes jypsiere Etoupe Size28 PHW stamp O สภาพดี ไม่มีตำหนิ ราคาน่าจัดมากๆ SALE SOLD

4. USED HERMES Birkin Etoupe หนังTogo Size30 PHW stamp L สภาพเลิศ น่าจัด อุปกรณ์มีชุดกุญแจ กันฝน ถุงผ้า กระเป๋าเป็นทรงสวย ราคาดีนะคะ SOLD[/COLOR]

5. USED LV monogram vernis heart coin purse สีม่วง สภาพดีมาก 99.99% ใช้ไปสองครั้งเท่านั้น อุปกรณ์ครบ ขอขาย 7,900.-

6. USED LV charming สภาพดีมาก 99.99% ไม่ได้ใช้เลย เก็บอย่างเดียว อุปกรณ์ครบ ขอขาย SOLD

7. USED LV multicolor belt size90 สภาพดี อุปกรณ์ครบ ขาย 7,900.-

8. Used LV bow multicolor bracelet สภาพดี อุปกรณ์ครบ ขาย 7,900.-

9. Used MIU MIU Sunglasses สภาพดีมาก ขาย 4,900.- ----->3,000.-

10. Used like New Prada Saffiano 33 cameo double zip with strap ของยังเหมือนใหม่มากๆ มีลอยตรงมุมกระเป๋า และลอยตรงที่จับนิดหน่อยค่ะ มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ค่ะ ราคาอยู่ที่ SOLD

11. กระเป๋า AIGNER พร้อมซองใส่โทรศัพท์ พิเศษ ขาย 2,990.--------> 2,490.- -------->1,900.-

12. กระเป๋า Gucci สุดคลาสสิค อุปกรณ์ครบ สภาพ B- มีตำหนิค่ะแต่ไม่หน้าเกลียดเลย และภายในกระเป๋ายังสะอาดอยู่ ขอขายถูกๆที่ 7,900.- ---->5,900.- ------>4,900.-เท่านั้น

ตำหนิ

SOLD OUT

1. New KENZO Yarn Hat ลายเสือ สำหรับใส่หน้าหนาว แล้วเทห์มาก SOLD

1. USED Hermes clic clac extra large สีดำ เงิน Stamp O มีร่องรอยการใช้งาน SOLD

6. New กำไร Hermes อุปกรณ์ครบ stamp Q ลดได้อีกนะคะ
belu saphire SOLD

orange capucine SOLD

1. USED Proenza PS1 Pouch crossbody สี Smoky สภาพดี มีร่องรอยการใช้งาน SOLD

1. USED once like New Chanel 8" Holo19 สีดำ หนังคาเวียร์แข็งดี โซ่เงิน สภาพเหมือนใหม่ออกจากช้อปเลย SOLD

1. New KENZO JUMPER ลายญี่ปุ่น สำหรับใส่หน้าหนาว Size S ขาย SOLD

2. USED like new DIOR SOREAL ปรอทเงิน ใช้ครั้งเดียว อุปกรณ์ครบทุกอย่าง ยกเว้นบิลค่ะSOLD

1. New Chanel 8" Pearly Gold Caviar GHW อุปกรณ์ครบ (ใบสุดท้ายแล้วคะ)SOLD

2. USED Hermes Kelly Pochette PHW สีดำ Stamp K อะไหล่ไม่มีรอย กระเป๋าเป็นทรงแข็งสวย SOLD

4. Used Balenciaga Part Time สี Argent grey 2007 หมุดเล็ก SOLD

3.Used like new Hermes Garden Party สี Etoupe Size36 หนังทั้งใบ Stamp Q มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ และ Care Card หนังหอม และสภาพเหมือนยังไม่ถูกใช้เลย จัดไปงามๆคะ [COLOR="] SOLD

2. New Hermes Garden Party สี Turquoise Size30 หนังทั้งใบ Stamp R อุปกรณ์ครบ SOLD [/COLOR]

3. New Chanel reissue 2.55 size 224 (8นิ้ว) Silver-gray calf skin 2014 มาใหม่สดๆร้อนๆ สีจะออกเงิน เทาด้าน สวยมากเลยคะ ตอนนี้ช้อปไทยไป 170,000 และสีนี้ยังไม่เข้ามาด้วยคะ อุปกรณ์ครบ ขายทึ่ราคาต่ำกว่าป้าย มาไวไปไว SOLD

3. Used like new Proenza Schouler PS11 Mini Classic สีน้ำตาล (สีนี้ไม่มีSaleนะคะ) ไม่ค่อยมีใครขาย
ขอขาย SOLD

1. New Chanel 7" holo188 สีแดงสด หนังคาเวียร์แข็งดี โซ่เงิน อุปกรณ์ครบทุกอย่าง จ้ดไปค่ะ SOLD

3. New YSL mini Chic cabas สีดำ รุ่นใหม่ มีความเป็นผู้ดีมากๆ SOLD

2. New Loewe Flamenco bag มาพร้อมถุงผ้า SOLD [/COLOR]
ใส่ได้หลายเวอร์ชั่นมากๆ

1. USED LV SPEEDY 25 ใช้น้อยครั้งมากๆ ปีเก่าแต่สภาพยังใหม่อยู่ค่ะ มีรอยดำบ้างตรงอะไหล่ แต่หนังสภาพดีมากเลยค่ะ อุปกรณ์ครบ SOLD

1. New ตุ้มหู Dior สีมุก ฮิตมาก และหายากที่สุดในสามโลก อุปกรณ์ครบ ขอขายราคาทุนค่ะ SOLD

1. USED YSL arty ring สี เงิน transparent เบอร์ 6 มีร่องรอยการใช้งานนะค่ะ แต่สภาพยังดีอยู่ อุปกรณ์ครบค่ะSOLD

black noir SOLD

1. USED twice like new Chanel Boy 10" โซ่เงินรมดำ Suede Cavair in Green Color holo 18xxxxxxxx อุปกรณ์ครบ มีบิลใบเสร็จให้ SOLD [/COLOR]

4. NEW Chanel wallet Bi-fold Black Caviar LOGO CC in Gold ช่องใส่การ์ด 8 ใบ holo 18xxxxxxxx อุปกรณ์ครบ SOLD

7. New Proenza Schouler PS1 มาพร้อมถุงผ้า ไซล์ Extra Large สี Smoke SOLD[/COLOR]
*(Club21 ขายเก้าหมื่นกว่านะค่ะใบนี้)

3. New Chanel WOC Black Caviar Silver chain holo 18xxxxxxxx อุปกรณ์ครบ SOLD

2. New Chanel earrings ได้มาแค่สองคู่ค่ะ ทอง SOLD กับเงินรมดำ SOLD

5.Used Lady Dior Patent 10" สี Grey London สีคลาสสิคตลอดกาล ซื้อเองจาก Shop Emporium มีตำหนิตามรูปที่ลงไว้นะคะ เวลาสะพายมองไม่ออกคะ และไม่มีผลต่อการใช้งาน ภายในกระเป๋าสะอาด อุปกรณ์มีมาครบ สาย strap , การ์ด , ถุงผ้า , ถุงกระดาษ คะ ขายราคาแบบน่ารัก และ คุ้้มสุดๆ SOLD

10. New Chanel Boy 8" Black Lamb holo 18xxxxxxxx อุปกรณ์ครบค่ะ
ของส่งมาสดๆจากฝรั่งเศสเลยค่ะ หายากมากๆแล้วด้วย SOLD

6. Used very like new LV Vernis Alma BB สีแดงสดใส ไม่มีรอยไม่มีตำหนิใดๆ สภาพ100% อุปกรณ์ครบ SOLD

8. New Stella McCartney bag มาพร้อมถุงผ้าค่ะ ใส่ได้หลายเวอร์ชั่นนะค่ะ ของใหม่เพิ่งซื้อมาจากยุโรบค่ะ ขอขายถูกๆที่ SOLD-[/COLOR]

11. New Prada Cross Body Bag ของใหม่อุปกรณ์ครบ SOLD
[URL=http://s771.photobucket.com/user/bbnaughtygirl55/media/sales%20sales%20sales/IMG_2024.jpg.html]
1. Used like new กระเป๋า Prada ผ้าร่มไม่มีตำหนินะค่ะ ใช้ไปแล้วประมาณ 5 ครั้งค่ะ สภาพใหม่มากๆ อุปกรณ์ครบ ขอขายที่ SOLD

2. Used like New Prada Saffiano MINI สีชมพู สายโซ่หายากมากแล้วนะค่ะ ไม่ทำแล้วนะค่ะตอนนี้ อุปกรณ์ครบ ขอปล่อยที่ SOLD

9.New Lastest CHANEL SAC POCHETTE BAG สีดำ แบบใหม่ล่าสุดซิงๆจาก SHOP ที่ PARIS และมีแค่ 2 ใบเท่านั้นคะ หนังเป็นแบบ Craft Skin ไม่เป็นรอยง่ายและทนทาน ต่อการใช้งาน น้ำหนักเบา สามารถจุของได้เยอะพอสมควรเลยคะ ขนาด Size ประมาณ Classic 10" คะ ขอขายราคาแบบน่ารักๆที่ SOLD คะ [SIZE=4]

6.Used Phillip lim 3.1 mini สีดำ กระเป๋าสภาพดีคะ ใช้ไปแค่ 3 ครั้ง มีแค่รอยขนแมวบ้างตรงที่ ล๊อค ปิดเปิด เท่านั้นคะ และ คอลใหม่ไม่ผลิตสีดำแล้วนะคะ SOLD

1. USED like new กระเป๋า Phillip lim จาก USA Collection SS13 น่าร้ากมากลายดอก สภาพดี เหมือนใหม่เลย ลายดอกใน Club21 ไม่มีแล้วนะค่ะ ขอขายที่ SOLD

USED หมวก chromehearts สีชมพู สภาพดี ด้านในมีรอยเครื่องสำอางค์เลอะนิดเดียว (เอาไปซักออกค่ะ)

1. Used like new Chanel 10" baby pink caviar leather silver chain Holo 9xxxxx (ขอบอกว่าสภาพดีจิงค่ะ) อุปกรณ์ครบยกเว้นกล่องค่ะ SOLD

1. used like new เข็มขัด Hermes ใหม่มากๆ สภาพ97% SOLD

1. Used like new Chanel Woc สีดำโซ่เงินคาเวีย สภาพดีเหมือนใหม่อีกใบจ้า มีรอยตามรูปที่เกิดจากการปิดกระเป๋า SOLD [/COLOR]

2. Used like new LV Monogram Vernis สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ อุปกรณ์ครบ SOLD

5. used รองเท้า Prada มีถุงผ้่ากับถุงกระดาษให้ค่ะ ตามสภาพค่ะ SOLD

4. Bottega Strap สภาพดีค่ะ อุปกรณ์ครบ

1. Used Chanel light beige โซ่ทอง สภาพดีมากๆ ไม่มีรอยตำหนิ เป็นทรงแข็ง ใช้น้อยครั้ง อุปกรณ์ครบ stamp 14xxxxxxx SOLD

1. New Hermes Kelly Box leather Gold hardware size 32 black stamp O อุปกรณ์ครบทุกอย่าง Sold out
2. USED หมวก chromehearts สีชมพู สภาพดี ด้านในมีรอยเครื่องสำอางค์เลอะนิดเดียว (เอาไปซักออกค่ะ) ขายที่ 4,000.-
[URL=http://s771.photobucket.com/user/bbnaughtygirl55/media/20130422_022822.jpg.html]

3. New Chanel Jambo silver chain matte silver stamp 164xxxxxx อุปกรณ์ครบทุกอย่าง น.น.เบามาก สวยมาก ไว้ใส่ออกงาน หรือเดินเที่ยวเล่นก้ได้หลายเวอร์ชั่น (Rare item) price SOLD

4. LV Messenger Bag (Used like new) เพิ่งใช้ไปสองครั้งเองค่ะใหม่มากๆๆหนังหอมมากๆๆค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ อะไหล่บางส่วนยังไม่ได้ถูกแกะพลาสติกฟ้าออกค่ะ ซื้อshopเกษรค่ะใบเสร็จยังอยุ่เลย SOLD

add used Chanel sandal size 39 เหมาะกับคนเท้่าไซด์37-38 นะค่ะ SOLD

6.Used Gucci belt bag รุ่นยอดฮิตหายาก ใช้ได้สองแบบ คาดหน้าอก หรือ คาดด้านข้างลำตัว สภาพดี 90% SOLD

2. หมวกแก้ป Gucci ถูกแสนถูกสภาพดี SOLD SOLD

ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
ขอบคุณ SBN ค่ะ