กระเป๋ามือสอง หลายยี่ห้อ สนใจเข้ามาทักได้คะะสินค้าแม่ค้าใส่เองพิธีพิถันเลือกเองกับมือทุกตัวเลยจร้า

• สนใจหรือต้องการดูรูปเพิ่มเติมติดต่อ 091 5592423 หรือ line : itapoolได้ตลอดเวลาคะถ้าสนใจจริงๆราคาคุยกันได้ค่ะ
  • สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
  • EMS: 50 บาท
    REG: 30 บาท
    ซื้อสินค้าครบ 2 ชิ้น ส่งฟรี REG ซื้อ 3 ชิ้น ส่งฟรี EMS

Used-Longchamp size S หูยาว สภาพดีค่ะ
ราคาเพียง 2,100 บาทค่ะ

Used-Longchamp size S หูยาว สภาพใช้งานค่ะ
ราคาเพียง 800 บาทค่ะ

Used-กระเป๋า Coach ใบนี้จุเยอะช่องแยะ แถมมีทั้งสายสะพายข้าง และ cross body ด้วย
ใบเดียวเอาอยู่จริงๆค่ะ
ราคาเพียง 3,300 บาทค่ะ

Used-กระเป๋า Coach หนัง ใช้งานง่ายมีสายสะพายข้างและที่ถือค่ะ สภาพดีค่ะ
ซื้อมา 10,000 บาท ราคาเพียง 6,000 บาทค่ะ

Used-กระเป๋า Lacoste สีส้ม แนว sport girl ค่ะ
ราคาเพียง 400 บาทค่ะ

Used-กระเป๋า NINE WEST สีดำใบเล็กกระทัดรัด ค่ะ
ราคาเพียง 300 บาทค่ะ

Used-กระเป๋า FLYNOW หนังวัวแท้ค่ะ สภาพดีค่ะ
ราคาเพียง 2,900 บาทค่ะ

-------------------Sold Out-------------------