ลงใหม่ครับ ของเพียบบบบบบบบบบบ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงใหม่ครับ ของเพียบบบบบบบบบบบ

obb is offline Trusted Member Brandname Fan
    obb's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X5X0X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงใหม่ครับ ของเพียบบบบบบบบบบบ

จากกระทู้ COACH ของผู้ชายสวยๆใหม่ๆแมนๆ
    http://siambrandname.com/forum/showt...3#pt1067938413

นัท 0919255355
    ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
    iD: supersim
    หรือกดตรงนี้เพื่อแอดไลน์ http://line.me/ti/p/0kaRdZV5uo
    (สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
    ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
    ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
    (อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
    2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี
    ไม่มีประวัติเสีย กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
    3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
    4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
    5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
    6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
    (บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
    7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
    จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

มาแล้ววววว HERMÈS สำหรับหนุ่มๆ
    พรุ่งนี้ลงราคาครับ

รูปรวมครับผม

LOUIS VUITTON
    Turene MM

ถือไปแค่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่่ ไร้ตำหนิ ไร้ริ้วรอย
    ลดไปเลย 43,000 บาท
    ซื้อมา 56,000 ครับ

กระเป๋าเงิน MONOGRAM ใบใหญ่
    5500 บาท
    สภาพใช้งานครับ

กระเป๋าเงิน MONOGRAM ใบเล็ก
    4500 บาท
    สภาพใช้งานครับ

MONOGRAM MINI
    3900 สภาพพร้อมลุย

EPI SPEEDY 25
    สวย หนังยังแข็งเป็นทรง ไม่มีตำหนิ
    รุ่นนี้ทำจากหนังทั้งใบครับ

13,500

ST.JACQES PM (รุ่นหูยาว)
    สวย หนังยังแข็งเป็นทรง ไม่มีตำหนิ
    รุ่นนี้ทำจากหนังทั้งใบครับ หูยังตั้งได้สวยงาม

9,500

Graphite Wallet

ใส่แบงค์ได้ ใส่บัตรได้ ใส่พาสปอร์ตได้

สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก ขอบมีบินเล็กๆ

ขายเพียง 6,900 บาท

ขนาด 11X14 cm

MCM LOVES ME
    bottle
    890
    ลดกระหน่ำ 650

ของสะสมพิเศษสำหรับนักสะสม MCM ไม่มีวางจำหน่าย
    มีเฉพาะสาขาพิเศษเท่านั้น เมื่อร่วมทำกิจกรรม DiY กับทางช้อป

ของใหม่ไม่เคยใช้งาน อุปกรณ์กล่องกระดาษ

Monogram Matt Agenda PM

รุ่นนี้ทำจากหนังแท้เคลือบสีเทาเข้มแบบด้าน ปั้มลายโมโนแกรม
    ใช้เป็นสมุดออร์แกไนเซอร์ สามารถเปลี่ยนใส้ในได้ มีช่องเสียบปากกา

ไม่ผลิตอีกแล้ว ถือไปใช้งานก็ดีเท่และมีเอกลักษณ์สุดๆ

สภาพดีมาก ไม่ลอก ไม่เหนียว ยาแนวเป๊ะ กระดุมแน่น
    มีรอยขนแมวบ้าง เป็นปกติของหนังแท้

5,700 บาท
    ลดกระหน่ำ 3900

GUCCI watch
    รุ่น G watch 3600L

11,500 บาท

ขนาด 22X25 มม. สำหรับคุณผู้หญิง
    รุ่นนี้เก่าเก็บ สภาพนางฟ้าใหม่กิ๊กเลยครัย แทบไม่ค่อยได้ใช้
    ไร้ริ้วรอย ขนแมวแทบมองไม่เห็น

มาพร้อมกล่องและหมอน
    กลไก คว้อทซ์

GUCCI WATCH

Model 100 G-rectangle YA100305

เรือนผู้ชาย

ราคาปกติ 28,300 บาท

พิเศษ 23,500 บาท

สภาพ: ดีมาก

หน้า : ดำ

กลไก : ควอทซ์

หน้าปัด : แซฟไฟร์กันรอยขีดข่วน

ราคาตอนนี้พุ่งไปไกลมากแล้วครับ เรือนละประมาณ 72,000 บาท

อุปกรณ์ครบ : กล่องนาฬิกา กล่องกระดาษ ใบรับประกัน คู่มือการใช้งาน ข้อสายนาฬิกา

GUCCI

MEN Techno Tote Bag

26,000 บาท

ซื้อมาจากพารากอน 37,000

สภาพใหม่นางฟ้าสุดๆ ใช้ไปแค่ 2 ครั้งเองครับ

ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอยใดๆ

มุมไม่มีรอย ภายในสะอาดเหมือนใหม่

อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่องกระดาษ คู่มือการดูแลรักษามาเต็ม

ใบซ้าย Multicolour ใบขวา LV Cup

Keepall 45 Multicolor

ใบซ้าย Multicolour

ใบขวา LV Cup ขายแล้วครับ

LOUIS VUITTON CUP

Keepall 45

ใบนี้เป็น Limited Edition ลำดับที่ 866

ที่ผลิตเพื่อเฉลิมฉลองการแข่งขันเรือใบระดับโลก โดย LOUIS VUITTON เป็นผู้สนับสนุนหลัก

ลดกระหน่ำ 34,500

44,000 บาท

ผลิตมาเฉพาะรุ่นที่ไม่มีสายสะพาย และไม่มีแม่กุญแจนะครับ

เพราะด้านข้าง กระเป็นใบนี้จะประดับ S-Lock สีทองอันใหญ่คับ ใช้กุญแจล็อคครับ

สภาพดีม๊ากๆครับ หายากมากๆครับรุ่นนี้

ถือไปไหนมาไหน คนมองเหลียวหลังแน่นอนครับ

รุ่น multicolor ไม่ผลิตแล้วนะครับ จะยิ่งหายากขึ้นไปอีกครับ

ยิ่งรุ่นนี้ผู้ชายก็ถือได้นะคับ

ราคาที่ปารีสก่อนเลิกผลิต ประมาณ 120,000 บาทครับ

ของจริงขาวกว่าในรูปนะครับ

รับชมรูปรวมมิตรกันก่อนครับ

MCM Cognac Cards Holder

ใส่บัตรได้สูงสุด 5 ใบ และใส่แบงค์แบบพับได้

เป็นกระเป๋าใส่นามบัตรก็ได้ด้วย

สำหรับคนที่ไม่ชอบใช้กระเป๋าตังค์ใบใหญ่

อันนี้เหมาะมากและลงตัวที่สุด ปรับเปลี่ยนได้หลายแบบ

3,800 บาท

ปกติ 4400

อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง

Kingsbridge Damier handbag

ขนาดใกล้เคียงกับ speedy 25

แต่ปากกระเป๋าเปิดได้กว้างมากคับ

ลดกระหน่ำ 21,500 บาท

26,000 บาท

ขนาด กว้างxยาวxสูง 27x16x29 ซม

เมื่อเปิดกระเป๋า 25x28 ลึก 23

GUCCI on Sale!!!

GUCCI SIGNATURE BAG

ปกติ 18,600 บาท

พิเศษ 3,900 บาท

จุของได้เยอะมาก ใบเดียวจบ ครบในหนึ่งเดียว

ผ้าไม่เป็นขุย ไม่มีรอยเปื้อน หนังมีรอยเล็บบ้าง

Damier Azur

SIRACUSA GM

เหลือ 26,000 บาท

ปกติ 39,000

มีถุงผ้าให้นะครับ

สภาพนางฟ้า ใหม่ ขาว สภาพดีม๊ากกกก

รุ่นนี้ใช้งานง่าย ถือได้หลายแบบ จะสะพายเฉียง

ขึ้นไหล่ คล้องแขน หรือถือก็ทำได้ง่ายๆ

ไร้ตำหนิใดๆ

แนะนำสำหรับเพื่อนที่กำลังจะเดินทางไปต่างประเทศหรือต่างจังหวัด

ต้องใบนี้เลยครับ จุของได้เยอะ แต่น้ำหนักเบา

คาวน์ไฮน์ ใสไร้ริ้วรอย

ภายในกว้าง มีช่องใส่กระเป๋าตังต์ พาสปอร์ต และ โทรศัพท์

หยิบง่าย แบ่งเป็นส่วนๆ หาของไม่ยากครับ

Idylle รุ่น Rhapsodie สี sepia

ขนาด MM

16,500

11,500 บาท

มีถุงผ้าให้ครับ

เป็นกระเป๋าทรง hobo bag คล้องใต้ไหล่

ใส่ของกระจุกกระจิกได้สบายๆ

สภาพนางฟ้ามากครับ ไม่มีรอยตำหนิใดๆ

ชิ้นส่วนโลหะยังวิ๊งวับ

Monogram MINI

Juliette PM

เหลือ 6400 บาท

สภาพดี กระเป๋ายังแข็งเป็นทรง

คาวน์ไฮน์ยังเนี้ยบ ไม่มีรอยน้ำ

รุ่นนี้ใช้งานง่าย เหมาะกับวันง่ายๆ ใส่กุญแจ โทรศัพท์ ซองใส่บัตรเครดิตไปทานข้าว ช้อปปิ้งสบายๆ

ตอนนี้ LOUIS VUITTON รุ่น nano กำลังฮิตนะครับ

Jewelry Trunk

แบบพับ 4,000 บาท ผลิตปี 2004

เป็นทรังค์สำหรับใส่ fine jewelry ของ หลุยส์ วิตตอง

สำหรับใส่ จี้ ล็อคเก็ต ตุ้มหู แหวน

หรือเครื่องประดับชิ้นเล็กๆ

Monogram macassar Distric

ใบนี้ปี 2013 ครับ

38,600 บาท

33,700 บาท

อุปกรณ์มี ครบทุกสิ่ง

ถือไปเดินแค่หนเดียวคับสภาพเกือบ 100%

ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอยใดๆ

สินค้าที่ขายไปแล้ว

Last edited by obb; 18-01-17 at 10:29.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ