★★★★★★★★★★★★★ BRAND NAME BAG ZONE ★★★★★★★★★★★★★

Prada Vitello Lux Double Flap Bag (USED LIKE NEW)
อุปกรณ์ : ครบคะ
ถอยจาก Paragon มาตอนปี 2014
ขนาด กว้าง 28, สูง 22, ฐาน 14, สันกระเป๋าด้านล่างสุด 14, สันกระเป๋าด้านบนสุด 7

Philippe Lim Pashi Size : Medium (USED)
อุปกรณ์ : ถุงผ้า
สภาพสวยมาก, ไม่มีถลอก, ฐานย้วยลงนิดหน่อยแต่ยังตั้งเป็นทรง, ไม่มีตำหนิหนัก ภา
ยในสะอาดค่ะ

Alexander wang (USED)
อุปกรณ์ : ไม่มีคะ
อะไหล่เงิน, ตัวกระเป๋าเป็นผ้าลายหินอ่อน, กระเป๋าขนาด 32.5x11x21

Chloe Tote Hand Bag (USED)

Furla Bag (USED)
อุปกรณ์ : การ์ด, ถุงผ้า

LV Noe EPI ขนมจีบลายไม้ (USED)

GUCCI Bag (USED)

ตัวกระเป๋าเป็นหนัง, หูหิ้วเป็นหนังและอีกด้านเป็นผ้า, สินค้าพร้อมส่งคะ

Hermes Garden size 36 (USED LIKE NEW)
แฟนๆ Hermes ต้องรีบหน่อยนะคะ ใบนี้สภาพสวยมาก แม่ค้าการันตี

Marc Jacobs Stem bag (USED)
สภาพภายนอกสวยอะไหล่ทองวิ้งๆ ใบนี้ราคาพิเศษคะ

★★★★★★★★★★★★★ WATCH ZONE ★★★★★★★★★★★★★

Furla Watch (USED)
อุปกรณ์ : ติดต่อสอบถามคะ
สายสีชมพูหัวสแตนเลส, หน้าปัดขนาด 30mm, ข้อมือ 14.5~19cm
สายหนังแท้สีชมพูแท้จาก Furla คะ

TAG Heuer AG (USED)
อุปกรณ์ : ครบ (รวมใบการันตี)
หลักขีด, หน้าฟ้า

TAG Heuer Lady (USED)
อุปกรณ์ : กล่อง, การ์ด, ใบ Certificate
2 กษัตริย์, สภาพสวย, สีไม่ลอก

Marc Jacobs Watch (USED)
อุปกรณ์ : ติดต่อสอบถามคะ
สายดำ, หน้าดำ, กรอบทอง

▼△▼△▼△▼△▼△▼△▼△▼△ WALLET ZONE ▼△▼△▼△▼△▼△▼△▼△▼△

กระเป๋าสตางค์ของคุณผู้ชายและคุณผู้หญิง
แม่ค้าขออนุญาตใส่เป็น Wallet code แทนชื่อรุ่นนะคะ
สนใจตัวไหนสามารถแจ้ง Wallet code หรือถ่ายภาพให้แม่ค้าดูได้เลย

□■□■□■□■□■□■□■□■□■□■ OTHER □■□■□■□■□■□■□■□■□■□■

LV Agenda PM : 1 (USED)
อุปกรณ์ : ไม่มีค่ะ

LV Agenda PM : 2 (USED)

พวงกุญแจ LV 6 ห่วง (USED)

MCM Case Iphone 6 plus (USED)
อุปกรณ์ : ครบค่ะ

MCM Case (NEW)
อุปกรณ์ : ถุงผ้าและการ์ด

LV Shoulder belt
อุปกรณ์ : ครบค่ะ

กติกาการสั่งซื้อง่ายๆ
1. ติดต่อแม่ค้าที่ Mobile : 081-927-4275 หรือ LINE ID : captunshop
2. ขอภาพสินค้าเพิ่มเติม
3. CF จองสินค้า (อาจจะมีคิดค่ามัดจำในบางรายการนะค่ะ)
4. โอนเงินชำระค่ากระเป๋าแล้วแม่ค้าจะทำการจัดส่งด้วย EMS อย่างด่วนจี๋ไปรษณีย์จ๋าเลย

❋❋❋สินค้าที่ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ
❋❋❋เนื่องจากแม่ค้าทำงานประจำ ลูกค้าท่านใดอยากนัดรับเพื่อตรวจดูสภาพกระเป๋าก่อนชำระเงิน รบกวนเป็นวันอาทิตย์นะค่ะ

Contented by jajashop @ Siambrandname