balenciaga mini red city&dark red hip&bracelet, Lv wallet, LV strap12mm, LV cles mono, LV idylle sepia, mini prada Cameo

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: balenciaga mini red city&dark red hip&bracelet, Lv wallet, LV strap12mm, LV cles mono, LV idylle sepia, mini prada Cameo

little_by_little is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default balenciaga mini red city&dark red hip&bracelet, Lv wallet, LV strap12mm, LV cles mono, LV idylle sepia, mini prada Cameo

กติกา
    1.CF No CC นะค่ะ ดังนั้นคิดให้ดี ก่อนคอนเฟริมค่ะ
    2.ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนนะค่ะ
    3. สินค้าเป็นของแท้ 100% เพราะฉะนั้นสินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับคืนนะค่ะ
    4.กรุณาอย่าต่อรองราคาโหดนะค่ะ
    5.ไม่รับคอนเฟริมปากป่าว มัดจำ 1000 ค่ะ หากccขออนุญาตไม่คืนเงินมัดจำค่ะ☺
    6.สนใจชิ้นไหนขอรูปเพิ่มเติมหรือสอบถามรายละเอียดได้ค่ะ ทางpm หรือ al_liz_ciaz
    @hotmail.com ขออภัยแม่ค้าไม่สะดวกคุยช่วงนี้แม่ค่าอยู่ ตปท. สนใจwhats app ส่งเบอร์มาได้ทั้ง2ช่องทาง
    7.สะดวกนัดรับรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน สยาม พาราก้อน เอ็มโพเรี่ยม

>>>>สนใจ สะดวก what's app/line 909836985<<<<

สนใจราคาต่อรองได้ !!!!!
    สนใจชิ้นไหนโทร/ไลน์มาสอบถามได้นะค่ะ แม่ค้าใจดีคร้าา^^

Chanel casual journey
    สีดำ สภาพดีมากใช้แค่ครั้งเดียว เก็บซะเป็นส่วนใหญ่ หน้าตาคล้ายๆคลาสิค แต่เป็นเบากว่าและจุของได้เยอะกว่ามาก เหมาะสำหลับเดินทางมาก กระเป๋ามีช่องใหญ่ ภายในมีช่องซิป และมีซิปรูดปิดปากกระเป๋า แถมยังมีช่องใส่ระหว่างฝาด้านในด้วย กระเป๋ามีเดี่ยมกับราคามินิแบบนี้คุ้มมากๆค่ะ ใช้งานได้จริงด้วย แถมราคาก็ขึ้นมาอีก400ยูโรด้วย

ราคาเต็ม 1xx,xxx >>98,000>>SALE Sold

Used like New mini Prada saffiano 2 zip สีคามิโอ้น่ารักสุดๆค่ะ กระเป๋ามินิรุ่นนี้น่ารักและจุกว่าทุกรุ่นของพราด้าเลยค่ะ พร้อมสายสะพายพายยาว ขนาดกระทัดรัด มีซิป2ข้างไว้ใส่เงินใส่โทรศัพท์กันคนล้วงกระเป๋าได้ค่ะ ไม่มีไม่ได้แล้ว ใบนี้แม่ค้าได้มาจากอิตาลี ลิมิเต็ดและหายากสุดๆนะค่ะ อุปกรณ์ครบมากค่ะ แม่ค้ามีกล่องให้ด้วย
    >>>
    ราคาเต็ม 3x,xxx บาท>>>>SALE sold
    อุปกรณ์: กระเป๋า,การ์ด , dust bag, กระดาษห่อ, กล่อง, ถุงกระดาษ, ริบบิ้น

used like new balenciaga hip สีแดงเข้มปี15 น่ารักมากเข้ากับหมุดทองสุดๆ
    เก็บซะเป็นส่วนใหญ่ กลิ่นหนังยังอยู่ กระเป๋ามาพร้อมกับสายสะพายยาว สามารถคลอสบอดี้หรือสะพายข้างได้สะดวกมาก

ราคาเตม 2x,xxx SALE 22,000 ONLY สนใจลดได้ค่ะ

mini balenciaga สีแดงปี15 น่ารักมากเข้ากับหมุดทองสุดๆ
    ใช้ไปแค่ 1-2 ครั้ง เก็บซะเป็นส่วนใหญ่ กลิ่นหนังยังอยู่ กระเป๋ามาพร้อมกับสายสะพายยาว สามารถคลอสบอดี้หรือสะพายข้างได้สะดวกมาก จุของพอสมควรถ้าเทียบในบรรดากระเป๋ามินิรุ่นอื่นๆ ใส่กระเป๋าตังใบยาวได้สบายๆ มีช่องซิปข้างหน้าตัวกระเป๋า และข้างในด้วย ขายเพราะไม่ได้ใช้เลย สภาพใหม่ ราคามือสองคุ้มมากค่ะ

ราคาเตม 4x,xxx SALE sold ONLY สนใจลดได้ค่ะ

LV International Wallet monogramกระเป๋า ตัง 3 พับ สภาพดี date code ปี 09 ใส่ได้ทั้งแบงค์เหรียญ มีช่องเสียบปากกา ใส่การ์ดได้ 10 ใบ ช่องเสียบบัตร ตัวกระเป๋าไม่งอน่าเกลียด ลายยังสวยคมชัด
    ราคาเต็ม SALE 2x,xxx >>>>> ขอขาย 12,900 บาท>>>>SALE 11,900 ONLY

อุปกรณ์: กระเป๋า, dust bag, กล่องลิ้นชัก

mini Prada saffiano มีหู้ สี cameo กระเป๋ามินิน่ารัก พร้อมสายสะพายพายยาว กระเป๋าปี2012 สภาพใช้งานค่ะ มุมทั้ง4 มีรอยตามการใช้งาน กระเป๋าซื้อมาปี 2012 ค่ะ อุปกรณ์ มีแค่กระเป๋ากับการ์ดนะค่ะ
    >>>ขาย 18,000 บาท>>>>SALE 15,000
    อุปกรณ์: กระเป๋า,การ์ด

Used like new!!LV adjustable shoulder strap 12mm EBENEสายกระเป๋าไว้ใช้กับ mini pochette หรือ lv pochette เพิ่มความน่ารักให้น้องเป๋า ใช้งานคลอสบอดี้ได้
    ราคาเต็ม SALE 9,xxx >>>>> ขอขาย บาท Sold

อุปกรณ์: สาย, dust bag, กล่องลิ้นชัก

new LV pochette cles กระเป๋ากุญแจน่ารักไว้ใส่ของจุกจิกก็ดี ห้อยกระเป๋า หรือเอาใส่บัตรแทนกระเป๋าบัตรก็ได้ สวยคลสิค ใช้งานได้หลากหลาย ควรมีไว้ซักใบ
    ราคาเต็ม 8,xxx >>>>> ขอขาย 7,500 บาท

อุปกรณ์: กระเป๋า, dust bag, กล่องลิ้นชัก

Used like new!!balenciaga bracelet สีแดงเข้ม ตัดกับหมุดทองสุดๆ สวยมาก ใส่ไป 1-2 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่
    ราคาเต็ม SALE 9,xxx >>>>> ขอขาย 8,500 บาท

อุปกรณ์: ข้อมือ, dust bag, กล่องลิ้นชัก

LV speedy idylle sepia กระเป๋าทรงหมอน มีสายยาว รุ่นนี้เลิกผลิตละนะค่ะ สภาพใช้งานมีหมองๆไปบ้างตามการใช้งาน แต่ยังดูดี ไม่มีรอยปากกาใดๆ

ราคาเต็ม 4x,xxx >>>>> ขอขาย 26,000 บาท
    อุปกรณ์: กระเป๋า,แม่กุญแจ, ลูกกุญแจ

Last edited by little_by_little; 17-01-17 at 15:16.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ