แม่ค้า : ค้าขายในสยามแบรนด์มานาน ไม่เคยมีเรื่องร้องเรียนคะ เช็คประวัติดูได้คะ รับประกันของแท้ 100% ไม่แท้ ยินดีคืนเงิน พร้อมค่าเสียเวลาคะ

การติดต่อ,ขอรูปภาพเพิ่มเติม :
: 089-701-1146 หรือ 082-764-7235
: Line ID: noonnz6
รูดบัตรออนไลน์ได้ รับ Paypal , World Wide Shipping

** ขออภัยที่ไม่สะดวกตอบ PM คะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

พร้อมส่ง‼️Gucci short wallet
Price : 10,800 .-
กระเป๋าตัง กุชชี่ใบสั้น คอลเลคชั่นใหม่ น่ารักมากๆค่ะ ( ยาว 12 สูง 8 ซม ค่า)

กระเป๋าตัง กุชชี่ใบสั้น คอลเลคชั่นใหม่ น่ารักมากๆค่ะ ( ยาว 12 สูง 8 ซม ค่า)

พร้อมส่ง‼️Gucci zippy wallet
Price : 18,800 .-
กระเป๋าตัง กุชชี่ใบยาว คอลเลคชั่นใหม่ น่ารักมากๆค่ะ

พร้อมส่ง‼️Gucci Canvas zippy wallet
Price : 17,800 .-
กระเป๋าตัง กุชชี่ใบยาว ลายคลาสสิคค่ะ

Used Chanel PST Caviar
Price : 39,800.-
ใบนี้สภาพดี กระเป๋ายังตั้งเป็นทรง หนังเต่งฟู มุมกระเป๋ามีรอยถลอกจางๆแทบมองไม่เห็น มาพร้อมการ์ดค่ะ

Used LV trouville Momo

Date Code : BA0024
Price : 13,800.-
ใบนี้ สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก คาวไฮด์ยังสวย มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อยๆ ข้างในสะอาดค่ะ มาพร้อมแม่กุญแจ

Used LV Speedy 25 Epi Red
Code : VI0964
Price : 13,800.- ใบนี้สภาพใหม่มาก ทรงแข็ง ลายไม้ลึกมุมกระเป๋ามีรอยถลอกจางๆมาพร้อมกุญแจ แม่ลูก การ์ด

Used LVPochette Accessoires Momo
Date Code : VI0060
Price : 4,500.- (net)
สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปข้างในสะอาดค่

Used YSL Wallet
Price : 3,500 only ‼ -
ใบนี้สภาพดีไม่มีตำหนิหนักๆ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ราคาดีมากเลยคะ

Used LV Card case Azur (CT2140)
Price : 5,900.-
สภาพดีมากไม่มีตำหนิหนักใดๆ ใส่การ์ดได้หลายใบค่ะ ราคาน่ารักมากจ้าา มาพร้อมกล่อง

Used LV Card case Damier (MI409
Price : 5,900.-
สภาพดีมากไม่มีตำหนิหนักใดๆ ใส่การ์ดได้หลายใบค่ะ ราคาน่ารักมากจ้าา

Used LV Agenda Mono (SP0014)

Price : 3,900.-
สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆ ใส่พาสปอร์ตได้ ราคาน่ารักมากคะ

พร้อมส่ง‼️น้องเป๋า Gucci ฮิตสุด ๆ ฮิตเวอร์ๆ
ราคาดีมาก 22,800 .-

New ‼️ Hermes Scarf 90*90
Price : 10,000 .-
ผ้าคลุมไหล่ silk สีดำลายสวยคะ

Used Lv Daniel Graphite
DateCode: SP4191
Price : 16,900.-
ใบนี้สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป มุมถลอกบ้าง มาพร้อมกล่องถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดคะ ราคาดีสุดๆค่าา

Used Miss Dior Promenade On Chain Pouch + Cross Body Bag in Fuchsia colour
Price : 25,500.-
ใบนี้สภาพดี สีสวย มุมมีถลอกบ้าง โซ่ทองยังวิ้งๆ มีรอยขนแมวตรงอะไหล่ประปราย สามารถถอดสายได้นะคะ
อปก. มาพร้อมกล่อง การ์ด ถุงผ้าค่ะ ราคาดีเว่อๆ จ้าาาา

Used Valentino rockstud high heels

Price ‼️17,500 Only .
สีแดงสด สวยงามเว่อวัง สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ใส่แค่ไม่กี่ครั้งค่ะ ส้นสูง 4 นิ้ว มาพร้อมถุงผ้า กล่อง ค่ะ

Used Hermes H Hour (MM) Size นี้ เป็น unisex ใส่ได้ทั้งชายและหญิงคะ

Price : 34,800.- Sale ‼️ 32,800.-
มาพร้อมถุงผ้า (กว้าง 2.5cm)

Used Hermes Cotton Crosbody Bag
Price : 5,800 .- Sale ‼️4,500.- (net)
ใบนี้สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆคะ ราคาถูกเว่อๆ มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษคะ ( ขนาด สูง 20 กว้าง 17 cm คะ )

Used LV Galliera azur Pm size
Price : 11,800 .-
ใบนี้มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป คาวไฮด์เข้มขึ้น ราคาเบาๆ จัดไปเลยค่าา

Used LV Belt (LB0033)

Price ‼️ : 7,800
เข็มขัด ไซส์ 70 เอว 25-29 นิ้วคะ สภาพพอใช้ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป มาพร้อมกล่อง ถุงผ้าคะ

New ‼️Clicclac Clicclac MM size
Price 22,500.-
สีดำอะไหล่ทอง อปก. ครบจากชอปคะ

New: Hermes Twilly ลายใหม่ สีสวยคะ
Special price ‼️11,900THB.

Used Hermes H belt (size 70 )

Price : 11,800.-
เข็มขัด hermes สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานเล็กน้อย หัวทอง stamp A คะ

Used LV Bucket Damier
Date Code : AR0948
Price : 12,500.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก ใช้งานง่ายคะ

Used Gucci Bamboo + strap (013 123 2491 )

Price : 6,800.-
ใบนี้สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานนิดๆหน่อยๆ ข้างในอาดเอี่ยม มาพร้อมสายสะพายยาวคะ ขนาด กว้าง 29 สูง 18 cm คะ

Hermes H-Hour Men Size Watch
Price : 38,800.-
เรือนนี้สภาพดีมากกก ไม่เคยผ่านการใช้งาน ตัวเรือนวิ้งๆ men size สาย Stainless steel
หน้าปัดดำ ของใหม่ราคาเป็นแสนแล้วค่ะ มาพร้อมกล่อง แคร์บุคคะ

Used MCM Wallet in good condition
Price : 4,900 .-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ข้างในสะอาดมาก ใส่การ์ดได้หลายใบ มาพร้อมกล่อง ถุงผ้าคะ

Used LV Card Case (CT0012)
Price : 5,800.-
ใบนี้สภาพดีไม่มีตำหนิใดๆ สามารถใส่การ์ดได้ 7 ช่อง มาพร้อมกล่อ

Used LV Venice Damier
Code : MI0020
Price : 19,800.- ใบนี้สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆ ข้างในสะอาด ทรงสวย มาพร้อมถุงผ้าคะ

Used LV Coin pouch Mono
กระเป๋าใส่เหรียญ สภาพพอใช้ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปคะ

Used Gucci belt bag
ใบนี้สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป โดยรวมยังสวยคะ

New ‼️ Bao Bao Zippy Wallet
Price : 14,800.-
ใบนี้ซื้อมาเก็บอย่างเดียว ไม่เคยใช้งาน สติ้กเกอร์ตรงซิปยังติดอยู่เลยค่า มาพร้อมกล่อง

Used Lv multicolore insolite wallet
DateCode: CA4130
Price : 12,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักใดๆ มีร่องรอยการใช้งานนิดๆหน่อยๆ รุ่นนี้ใส่การ์ดได้เยอะนะคะ คุ้มสุดๆ มาพร้อมกล่องถุงผ้าคะ

Used Chanel Cambon Lamb Skins
(Holo 9782635)
ใบนี้สภาพสวย หนังยังเต่ง ไม่ฟีบ ข้างในสะอาดคะ มาแต่ตัวกระเป๋าค่ะ
Special Price : 28,800.

พร้อมส่ง ! Used Chanel Vintage earring

ราคาคู่ละ : 5,800.- (net)
ต่างหูชาแนลวินเทจ แบบหนีบ ดีไซน์เก๋ หายาก สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานนิดๆ หน่อยๆ

New Furla candy boston 11 "

Price : 14,800.- Sale ‼️7,900.-
ของใหม่ราคาถูกมากราคาเท่ามือสองเลยคะ ได้ไปคุ้มสุดๆ สีสวย มาพร้อมถุงผ้า

New Furla candy boston 11 "

Price : 14,800.- Sale ‼️7,900.-
ของใหม่ราคาถูกมากราคาเท่ามือสองเลยคะ ได้ไปคุ้มสุดๆ สีสวย มาพร้อมถุงผ้า

Used like new ! Tods shoes
Price : 7,900 ฿
รองเท้า tods สภาพเหมือนใหม่ ใช้งานแค่ครั้งเดียว size 5.5 มาพร้อมกล่อง ถุงผ้าคะ

Used Hermes kelly Watch in brown (Box, Case ,Book)

Price : 18,800.- Sale ‼️16,500.-
สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก อะไหล่ทอง ตัวเรือนมีรอยขนแมวประปรายค่ะ (รอบแขน 13.5 cm. - 18 cm คะ)

Used LV Scarf Monogram Shawl

Price : 13,800.-
ผ้าคลุมไหล่สีสวยสด สภาพสวย ไม่มีตำหนิค่ะ

Used Prada Vela Rossa
Acc. : ถุงผ้า การ์ด
Sale Price ‼️ : 10,800.-
ใบนี้เก่าเก็บไม่ได้ใช้งานเลยคะ สวยวิ้งๆ ไม่มีตำหนิคะ

Used LV Poc. Forentine
Sale Price : 5,900
กระเป๋าคาดเอว สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักใดๆ หายากนะคะรุ่นนี้

Used Mulberry Bayswater Oak

Code : 2209-23 มาพร้อม dustbag, Key
Price : 17,800.- Sale ‼️ 13,800.-
มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่พบตำหนิหนัก สีโอ๊คสวย หนังสวย ค่ะ

Used LV speedy bandouliere 30 minilin

Date Code : MB0192
Price : 32,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ข้างในสะอาด ใบไม้แข็งแรง น้ำหนักเบา ใช้งานง่าย มาพร้อมกุญแจแม่ลูก ถุงผ้า คะ

Used Lv Scarf ขนาด 90*90 100% silk
สีม่วง ลายปริ้นสวย มีเอกลักษณ์ ไม่มีตำหนิใดๆ มาพร้อมกล่องคะ
Price : 8,800.-

Used LV Damier Altona GM Briefcase (RI0074)

Price : 18,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ข้างในเป็นผ้าสะอาดเอี่ยมใช้งานได้ทุกช่องคะ (ขนาด w 40cmX h 32cm)

New‼️ Prada Woc
Price : 23,800.-
Prada wocของใหม่ออกจากชอป อะไหล่ทอง สีสวยมาก อปก. ครบเซตค่ะ

Used LV Evasion Mono
Price : 22,800.-
ใบนี้สภาพดีคะ ข้างในสะอาดเอี่ยม นานๆมาทีเลยคะ

Used YSL Muse Two Medium Size (In Red) (2296080) +ถุงผ้า, การ์ด
Price : 32,800.- Sale 25,500-
สภาพสวยงาม เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ สีแดงสดสวยสุดๆ คะ ราคาช๊อปตอนนี้ 7หมื่นกว่าเข้าไปแล้วคะ รีบๆจับจองได้เลยค่า

Used YSL Muse Two Medium Size (In Black) (229680 527411) +ถุงผ้า
Price : 19,800.-
สภาพสวยงาม ไม่มีตำหนิใดๆ สีดำ ข้างในสะอาดเอี่ยม คะ ราคาช๊อปตอนนี้ 7หมื่นกว่าเข้าไปแล้วคะ รีบๆจับจองได้เลยค่า

New: Hermes Jimmy
Hermes ladies' sneaker in perforated calfskin and calfskin, Ex Libris detail in white calfskin and white rubber sole
Color : white/white
$930.00 Special price
22,000THB.
ไซด์ 36.5 บวก ลบ 1ไซด์คะ

Used LV Bracelet
ราคา 3,900 - 5,800 บาทคะ
ข้อมือสภาพดี ทุกชิ้น ไม่มีตำหนิหนัก น่ารักมากค่ะ สอบถามได้นะคะ

Used Burburry Large boston + strap
Price : 8,800.-
ใบนี้มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป มุมมีรอยถลอก ข้างในสะอาด ขนาดกว้าง 50 สูง 25 cm ค่ะ

Used Balenciaga City หมุดเล็ก รมดำ
Price : 23,800.-
ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก สีชมพู สวย ข้างในสะอาด มีสีเฟดบ้างเล็กน้อยไม่เด่นชัด เป็นปกติของหนังบาลองคะ มาพร้อม สายสะพาย กระจก ถุงผ้า ราคาเบาหวิวมากจ้า

Used Rolex Datejust Ivory Pyramid
Price : 129,000.-
Used Rolex Datejust Ivory Pyramid Roman Dial Jubilee Bracelet Diamond Bezel Two Tone Lady's Watch
เดทจัส 2K หูตัน หน้าปิรามิด สวย หวาน หายาก สภาพดีสมบูรณ์ พร้อมกรอบเพรชหนามเตย เล่นไฟดี กล่องใบ ครบพร้อม

กระเป๋าเปลี่ยนสำหรับ Hermes herbag Pm size
Price : 6,900.-
สีขาวสภาพดีมากก ไม่มีตำหนิเลยคะ มาพร้อมแคร์บุค

Used CHANEL MATELASSE LADY’S WATCH
Acc. : กล่อง บุ๊ค
Price : 19,800.-
เรือนนี้สภาพดีไม่มีตำหนิหนัก สวย หายากแล้วคะ

New Nano Turenne (Date code SR1165)
ของใหม่ ลูกค้าเพิ่งซื้อมาแล้วไม่ใช้ ฝากขาย อุปกรณ์ครบ Sale 33,800 เท่านั้นคะ ราคาช็อปตอนนี้ 4 หมื่นกว่าคะ

Used Gucci Vintage Crossbody bag
กระเป๋าสะพายข้าง สภาพพอใช้ มีร่องรอยการใช้งานบ้าง ซับข้างในถลอกคะ เอาไปสปาได้ค่า ราคาเบามากกก

Used like new !! LV Saumur 30 Monogram
Code : MB0043
Price : 34,800.-
สภาพดีมากๆ เจ้าของเดิมบอกว่าไม่ได้ใช้งานเก็บไว้ตลอด สีคาวไฮน์เปลี่ยนบ้างตามกาลเวลาค่ะ มาพร้อมกล่อง

Used Gucci Vintage Clutch bag
กระเป๋า Clutch gucci สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานบ้าง ข้างในสะอาดคะ ถือเก๋ๆได้เลยคะ ราคาเบามากกก (ขนาดกว้าง 27 สูง 17 cm )

Used Hermes Loquest gold watch (ไซต์ s) มาพร้อมกล่องคะ
ราคา : 23,800.-
เรือนนี้สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆ สวยมากก อะไหล่ทองมีรอยขนแมวบ้าง ตัวเรือนสวยวิ้งๆ คะ

New Chanel Card Case Lamb Skin comes with Box, Card, Dustbag
Price : 12,800.-
ของใหม่ ชนช็อปคะ กระเป๋าใส่การ์ด สีชมพูโกลด์แมทฮาร์ทแวร์ สวย หายากคะ

Used Mulberry Daria Purse
Price : 4,800.-
มาพร้อมถุงผ้า สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก มีรอยขนแมวตรงอะไหล่บ้างคะ ในช๊อปราคาหลักหมื่น คะ (14cm x 8cm)

Like new Prada Shoes
รองเท้าใส่ในบ้าน สภาพเหมือนใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งาน ใส่สบาย เบา นิ่มมาก มาพร้อมกระเป๋าใส่รองเท้าและกล่องค่ะ (size 36 )

Used Hermes Bracelet
Price : 5,500.-
ข้อมือแอเมสพัน 2 รอบสภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก อะไหล่มีถลอกบ้าง น่ารักมากค่ะ มาพร้อมกล่อง รอบข้อมือประมาณ 16 cm

Used Hermes Bracelet
ข้อมือแอเมสสภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก น่ารักมากค่ะ มาพร้อมกล่อง รอบข้อมือประมาณ 16 cm

[url=http://www.mx7.com/view2/yRoZfA6l2MY5xYDF][/u

Used Gucci 110L 12 Bezel watch
Code:0364608
Price: 8,800
เรือนนี้มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก สามารถเปลี่ยนวงแหวนหน้าปัดได้หลายสี ข้อมือประมาณ 15.5-16 cm

พร้อมส่ง Used LV Pochette Acc Epi
Price : 7,800.- เป็นรุ่นขนาด 24 cm.
สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ข้างในสะอาดลายไม้ยังสวยลึก ค่ะ

Used LV Pochette Acc Epi
Price : 6,800.-
สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ข้างในสะอาดลายไม้ยังสวยลึก เป็นรุ่นขนาด 21 cm.ค่ะ

Used Louis vuitton speedy 30 Perforated fuchsia limited edition
รุ่น perforated สี fuchsia in very good condition
Price : 39,800.-
กระเป๋า speedy limited สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆ คาวไฮด์สวย ข้างในสะอาด รีบคว้าเลยค่า

Used LV Lockit PM Monogram
Date Code : FL0046
Acc. : ถุงผ้า, กุญแจ
Price : 24,800.- Sale 21,500.-
ใบนี้คาวไฮด์สวย ไม่มีตำหนิหนักใดๆเลยคะ

Used LV Juliette
Code : TH0051
Acc. : -
Price : 8,800.- Sale 6,800.- ใบนี้สภาพดี ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

Used CHLOE PARATY MEDIUM Size in good condition
Price : 24,800.-
มาแล้วค่า ใบที่สาวๆตามหาใบนี้สภาพดีไม่มีตำหนิหนักใดๆข้างในสะอาด สีดำคลาสสิค มาในราคาเบาหวิว ของใหม่ราคาไปไกลแล้วค่า มาพร้อม ถุงผ้าคะ

ขอบพระคุณ SBN คะ