กระเป๋าถือ Burberry สภาพดีค่ะ มาพร้อมถุงใส่ ตำหนิหนักไม่มี มุมไม่ขาดไม่ถลอก ด้านในสะอาด หูจับยังแข็งเป็นทรง จุของได้เยอะ แถมผ้าพันหูจับฟรี ส่งต่อแค่ 2500 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือ Burberry ทรงวินเทจ ขนาดใหญ่พอควรค่ะ จุของได้เยอะมากค่ะ ตัวกระเป๋าไม่มีตำหนิหนัก ด้านในสะอาด ตรงมุมและหูจับมีรอยค่ะ แต่ไม่มีผลอะไรต่อการใช้งาน ส่งต่อแค่ 1650 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าถือแบรนด์ Burberry สภาพดีค่ะ ไร้ตำหนิ เหมือนใหม่ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าวูลผสมหนังแท้ จุของได้เยอะ รุ่นนี้หายากมากค่ะ สวยน่ารัก ส่งต่อแค่ 1850 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

นาฬิกาใหม่เอี่ยม Gucci หน้าปัดสีน้ำเงิน พร้อมกล่องหนังและใบรับประกันสองปี สามารถเข้าช็อปได้ทั่วโลกค่ะ ซื้อมา 32600 บาท แต่ขอส่งต่อแค่ 18500 บาท เพิ่งซื้อมาเมื่อต้นเดือนนะคะ ราคารวมส่งเคอร์รี่ให้แล้วค่ะ ถ้านัดรับขอโอนมัดจำ 1000 บาทค่ะ

กระเป๋าถือสภาพเหมือนใหม่ Gucci สภาพดีมากค่ะ ตัวกระเป๋าแข็งเป็นทรง สายถือก็แข็งเป็นทรงเหมือนใหม่ ตามมุมไม่มีรอยถลอกหรือขาดค่ะ ด้านในสะอาด เก็บจนลืมค่ะใบนี้ ส่งต่อแค่ 1550 บาท รวมอีเอ็มเอสค่ะ

สนใจไลน์ neungli หรือโทร 061-303-6191