NEW & USED หลาย brands นะคะ ไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ ทุกชิ้นเป็นของตัวเองทั้งหมดเลยค่ะ รับรองว่าเป็นของแท้แน่นอน 100% เอาเข้า catch fake ได้เรยค่าไม่ต้องขออนุญาตค่ะ สภาพดี ที่สำคัญผ่อนได้นะคะ (2-3เดือนแล้วแต่ตกลงกัน ไม่มีดอกเบี้ยค่ะ)

-สนใจใบไหนลองโทรมาคุยกันค่า สอบถามเพิ่มเติม /ขอรูปเพิ่มได้เลยนะคะที่ 094-2866365 (line id : khwanpeeti ) ใจดีไม่ดุค่า ถ้าไม่ได้ตอบเลยอาจไม่ว่าง แล้วจะตอบกลับภายหลังค่ะ ไม่สะดวก pm
-ซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ CF no CC รบกวนโอนเงินหลังจาก CF ภายใน 1 วันมีบัญชี BBL / SCB/ KBANK ค่ะ หรือนัดรับแล้วแต่ตกลงได้ค่ะ
-ในกรณีที่ถามรายละเอียดสินค้าอยู่และยังไม่ตัดสินใจ ถ้ามีคน CF และชำระเงินก่อน ขออนุญาติโอนสิทธิ์ให้คนที่ชำระเงินก่อนนะคะ

***กระเป๋าสามารถคละกะห้อง hi-end ได้นะคะ
http://siambrandname.com/forum/showt...0#pt1067962550

เสื้อ DOROTHY PERKINS size UK16 ตัวใหญ่นะคะ ขอส่งต่อที่ ที่ 500 บาทค่า (ลทบ +30บ./ ems +40บ.)

NEW BAO BAO PLANET
สีเทา อุปกรณ์ครบจ้า ส่งต่อที่ 22,000 บาท (ลทบ 60 ems 80 บาท)

UNUSED COACH หนังแท้ทั้งใบ รุ่นฮิตสีครีม มีสายสะพาย อุปกรณ์ครบจ้า ส่งต่อที่ 10,000 บาท(ลทบ 60 ems 80 บาท)

Michael Kors สภาพดีมากค่ะ ใช้น้อยเช่นกัน จุมาก ใบนี้ ขนาดกะทัดรัดค่า เป็นหนังทั้งใบนะคะ มีสายสะพายยาว ส่งต่อที่ 6,300 บาทค่า (ลงทบ. +40 บาท / EMS +60 บาท/ นัดรับตึกออซีซั่นหรือแนวรถไฟฟ้า)

กระโปรง LIGNE size XL ใหม่มากค่า ใส่ไปหนึ่งครั้ง ผ้าใส่สบายมาก เป็นทรงเอ ตรงเอวมีลูกเล่นทำเป็นโบเล็กๆ ไม่ดูเว่อร์ค่า ส่งต่อที่ 490 บาทค่าต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้วัดไซน์ให้ หากสนใจสอบถามไซน์และขอรูปเพิ่มได้ตลอดนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ (ลงทบ. +20 บาท / EMS +30 บาท/ นัดรับตึกออซีซั่นหรือแนวรถไฟฟ้า)

กระโปรง ESPRIT size XL เอวเป็นยางยืด กระโปรงป้ายหลอกนะคะ เป็นทรงเอนิดๆ ผ้านิ่มใส่สบายเช่นกัน ส่งต่อที่ 380 บาทค่าต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้วัดไซน์ให้ หากสนใจสอบถามไซน์และขอรูปเพิ่มได้ตลอดนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ (ลงทบ. +20 บาท / EMS +30 บาท/ นัดรับตึกออซีซั่นหรือแนวรถไฟฟ้า)

กระโปรง BOUTON size XL มีกระเป๋าข้างนะคะ ทรงสอบ ผ้านิ่มใส่สบายเช่นกัน ส่งต่อที่ 430 บาทค่าต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้วัดไซน์ให้ หากสนใจสอบถามไซน์และขอรูปเพิ่มได้ตลอดนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ (ลงทบ. +20 บาท / EMS +30 บาท/ นัดรับตึกออซีซั่นหรือแนวรถไฟฟ้า)

กระโปรง ZUCOZZ size M ผ้านิ่ม สีน่ารักมาก ส่งต่อที่ 430 บาทค่าต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้วัดไซน์ให้ หากสนใจสอบถามไซน์และขอรูปเพิ่มได้ตลอดนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ (ลงทบ. +20 บาท / EMS +30 บาท/ นัดรับตึกออซีซั่นหรือแนวรถไฟฟ้า)

เดรสสั้น G2000 size 38 ส่วนที่เป็นสีเขียวตรงกลางและเทาอ่อนส่วนล่าง จะเป็นผ้าคล้ายไหมพรม ส่งต่อที่ 430 บาทค่าต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้วัดไซน์ให้ หากสนใจสอบถามไซน์และขอรูปเพิ่มได้ตลอดนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ (ลงทบ. +20 บาท / EMS +30 บาท/ นัดรับตึกออซีซั่นหรือแนวรถไฟฟ้า)

เดรส MNG size US SIZE 4/ EU SIZE S ลายผ้าน่ารักมากๆค่า ใส่สบาย อกได้ถึงประมาณ 36”-36.5” เอวได้ถึง 31” ส่งต่อที่ 450 บาทค่าต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้วัดไซน์ให้ หากสนใจสอบถามไซน์และขอรูปเพิ่มได้ตลอดนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ (ลงทบ. +20 บาท / EMS +30 บาท/ นัดรับตึกออซีซั่นหรือแนวรถไฟฟ้า)

รองเท้าเด็ก
DISNEY size 25 เป็นของใหม่นะคะ ซื้อมาลูกใส่ไม่ได้ค่า มีกล่องให้ด้วยนะคะ ส่งต่อที่ 550 บาทค่า ขอรูปเพิ่มได้ตลอดนะคะ ไม่ต้องเกรงใจ (ลงทบ. +30 บาท / EMS +40 บาท/ นัดรับตึกออซีซั่นหรือแนวรถไฟฟ้า)

New Amani exchange Watchไม่เคยใช้ค่า แต่มีเอาข้อออกมาแล้วให้เท่าขนาดข้อมือ (มีข้อให้)
อุปกรณ์ ครบทุกอย่าง ตั้งแต่กล่องถึงการ์ด ขอส่งที่ 3,000 บาท ลองต่อมานะคะถ้าสนใจ

ขอบคุณ SBN นะคะ