สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถามรายละเอียดได้ที่

TEL :
082-551-0999 (คุณเหน่ง)

ID LINE :
goodytimeandjewelry

ช่วงเช้าขอเป็นหลัง 10 โมงนะครับ ส่วนช่วงดึกโทรมาได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจปกตินอนดึกครับ

ปล....สนใจอยากได้รูปเพิ่มบอกได้นะครับ

สินค้าทุกชิ้นรับประกันแท้
100% นัดเชคที่ Shop ได้ทุกเรือนครับ

----------------------------------------------------------------------------------------

GUCCI ซื้อจาก shop central chidlom

-มีสายสะพายข้าง1เส้น
-used like new
-อปุกรณ์ครบ ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด

sale‼️ 19,900฿

สนใจสินค้าชิ้นไหนสอบถามรายละเอียดได้ที่

TEL :
082-551-0999 (คุณเหน่ง)

ID LINE :
goodytimeandjewelry

ช่วงเช้าขอเป็นหลัง 10 โมงนะครับ ส่วนช่วงดึกโทรมาได้เลยครับไม่ต้องเกรงใจปกตินอนดึกครับ

ปล....สนใจอยากได้รูปเพิ่มบอกได้นะครับ

สินค้าทุกชิ้นรับประกันแท้
100% นัดเชคที่ Shop ได้ทุกเรือนครับ

----------------------------------------------------------------------------------------

PATEK NAUTILUS 7010
R-012

หน้าเทา ขอบเพชร ตัวเรือน ROSE GOLD กระจก SAPPHIRE

ระบบควอทช์ ขนาด 32 มิล สภาพดี มีขนแมวบ้างเล็กน้อย ไม่มีรอยชนหนัก

เรือนนี้มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

CONDITION 90%

ราคา:
1,050,000 บาท

PATEK NAUTILUS 7010G-012

หน้าเทา ขอบเพชร ตัวเรือน WHITE GOLD กระจก SAPPHIRE

ระบบควอทช์ ขนาด 32 มิล สภาพดี มีขนแมวบ้างเล็กน้อย ไม่มีรอยชนหนัก

ราคา:
990,000 บาท

ROLEX TURN O GRAPH SERIE D

หน้าปัดขาว หลักเลขขีด เข็มแดง ข้อตัน สลักขอบใน ระบบออโต้

ตัวเรือนและสายเต้าหู้สองกษัตริย์ กระจกแซฟไฟร์ ขนาด 36 มิล

มีใบ + ไม่มีกล่องนะครับ

ราคา: 215,000 บาท

FRANKS MULLER CURVEX

หน้าปัดดำ ตัวเลขอารบิค ระบบ QUARTZ

ตัวเรือนและสายสตีลขนาด 25 มิล

เรือนนี้มาแบบกล่อง+ใบครบครับ

CONDITION 95%

ราคา: 115,000 บาท

CORUM BUBBLE NIGHT FLYER

หน้าปัดรูปหัวกระโหลก ตัวเรือนชุบ PVD

สายหนัง OEM ระบบออโต้ ขนาด 45 มิล

LIMITED EDITION ปี 2004 ผลิตแค่ 2004 เรือนเท่านั้น

มีกล่อง+ใบอุปกรณ์ครบ เหมาะแก่การสะสมมากครับ

ราคา:
120,000 บาท

BELL & ROSS BR01-94

หน้าปัดสีดำ ตัวเรือน STEEL COATING BLACK CARBON

ระบบออโต้ มาพร้อมฟังชั่นจับเวลา ทรงสี่เหลี่ยม

ขนาด 46 mm. กระจกแซฟไฟล์ สายหนัง OEM

มีกล่อง+ใบ อุปกรณ์ครบๆครับ

ราคา: 115,000 บาท

PAM 194 SERIE G (PAMZILLA)

PANERAI LUMINOR SUBMERSIBLE 2500M
LIMITED EDITION 2004

หน้าดำ
ตัวเรือน TITANIUM พรายน้ำ TRITIUM สีเหลืองนวล

มาร์คเกอร์ที่ขอบบาเซิลเป็น WHITE GOLD
ขนาด 47 mm.

ระบบ AUTOMATIC กันน้ำ 2500 เมตร

เรือนนี้มาพร้อมกล่อง+ใบครบๆครับ

ราคา: 330,000 บาท

PANERAI 26 SERIES K

หน้าปัดดำ สองเข็มครึ่ง ตัวเรือน PVD ขนาด 44 มิล

ระบบไขลาน กระจกแซฟไฟร์ พรายน้ำ LUMINOVA

สายหนัง LIMITED EDITION ปี 2010 ผลิตแค่

1,000
เรือนทั่วโลกครับ

มีกล่อง+ใบอุปกรณ์ครบๆ เหมาะแก่การสะสมมากครับ

ราคา: 270,000 บาท

PAM 213 SERIE H

1950 LUMINOR RATTRAPANTE CHRONOGRAPH

หน้าดำ ตัวเรือน STEEL สายหนังถักสีดำ ระบบ AUTOMATIC

ขนาด 44 มิล LIMITED EDITION ปี 2008

เรือนนี้ไม่มีกล่อง + ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 260,000 บาท

PAM 48 SERIE B

PANERAI LUMINOR MARINA AUTOMATIC 40 MM

หน้าดำ บอกเวลาสองเข็ม
ตัวเรือนสตีล สายหนังสีดำ

ระบบ AUTOMATIC ขนาด 40 มิล สภาพดีแทบไม่มีริ้วรอย

เรือนนี้ไม่มีกล่อง + ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 143,000 บาท

TUDOR PRINCE DATE HYDRONAUT

หน้าปัดสีน้ำเงิน หลักเลขขีดช่อง ระบบออโต้ ขนาด 36 mm.

ตัวเรือนและสายสตีล ขอบเหล็กหมุนได้ กระจกแซฟไฟร์กันรอย

มีบอกวันที่ตรง 3 นาฬิกา พร้อมเลนส์ขยาย กันน้ำ 200 เมตร

แบรนด์ลูกของ
ROLEX ได้คุณภาพโรงงานเดียวกันในราคาเบาๆครับ

ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 40,000 บาท

CHOPARD HAPPY SPORT

หน้าปัดขาว เพชรกลิ้งดาวเดือน ระบบควอทช์

ขนาด 27 มิล ตัวเรือนสตีล สายหนังสีฟ้า

สภาพดีมีรอยขนแมวบ้างเล็กน้อย ไม่มีรอยหนัก

เรือนนี้ไม่มีกล่่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา
65,000 บาท

ROLEX DATE LADY SERIE W

หน้าปัดสีเทา หลักเลขขีด มีวันที่บอกเวลา 3 นาฬิกา สายเต้าหู้

ขนาดเลดี้ไซส์ 26 มิล เครื่องระบบออโต้ ตัวเรือนและสายสตีล

ราคา:
85,000 บาท

TAG HEUER NEW LINK CHRONOGRAPH
(REF : CJ1112)

หน้าปัดน้ำเงิน หลักเลขขีด ระบบควอทช์ พร้อมฟังชั่นจับเวลา

มีวันที่ ตัวเรือนสตีล ขนาดแมนไซต์ 41 มิล (ไม่รวมมะยม)

ราคา: 42,000 บาท

TAG HEUER LINK TIGER WOOD LIMITED EDITION

หน้าปัดดำ หลักขีด ขนาดแมนไซต์ 39 มิล บอกวันที่ 3 นาฬิกา

เข็มวินาทีที่ 6 นาฬิกา กระจกแซฟไฟล์ เครื่องระบบออโต้

ตัวเรือนและสายสตีล ฝาหลังลายลูกกอล์ฟ ลิมิเตดอีดิชั่น"ไทเกอร์ วู๊ด"

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 43,000 บาท

TAG LINK AUTO CHONOGRAPH

หน้าปัดดำ บอกวันที่ 3 นาฬิกา ขนาดแมนไซต์ พร้อมฟังชั่นจับเวลา

กระจกแซฟไฟล์ ตัวเรือนและสายสตีล เครื่องระบบออโต้

เรือนนี้มีกล่อง+ไม่มีใบครับ

ราคา: 42,000 บาท

TAG HEUER SERIE 6000 BOY SIZE

หน้าเทาสองชัั้น หลักเลขขีด บอกวันที่ 3 นาฬิกา

ตัวเรือนและสายสตีล ระบบออโต้ ขนาดบอยไซต์

TAG HEUER กระดูกงูเด่วนี้หายากนะครับ

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบครับ

ราคา: 23,000 บาท

CHOPARD MILLE MIGLIA LADIES 8900

หน้าปักดำ ตัวเรือนสตีล สายยาง ระบบควอทช์

กระจกแซฟไฟล์ พร้อมฟังชั้นจับเวลา ขนาด 33 มิล

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 45,000 บาท

OMEGA CONSTELLATION 18K

หน้าปัดทอง หลักเลขเพชร ขอบเพชร ระบบควอทช์

ตัวเรือนและสาย YELLOW GOLD 18K ขนาด 33 มิล

ราคา: 250,000 บาท

OMEGA CONSTELLATION

หน้ามุกขาว หลักเลขโรมัน กระจกแซฟไฟล์ ขนาด 22 มิล

ระบบควอทช์ ตัวเรือนและสายสองกษัตริย์

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ไม่มีใบครับ

ราคา: 38,000 บาท

CARTIER ROADSTER

หน้าปัดสีดำ หลักเลขโรมัน บอกวันที่ 3 นาฬิกา

ตัวเรือนและสายสตีล
ระบบออโต้ขนาดแมนไซส์

มาพร้อมฟังชั่นจับเวลา

มีกล่อง+ไม่มีใบนะครับ

ราคา: 150,000 บาท

CORUM TRAPEZE

หน้าปัด มุกชมพู เข็มวินาทีหกนาฬิกา

ขอบเพชร
ORIGINAL สายหนังสีชมพู

ระบบควอช์ท
ตัวเรือนสตีลขนาดเลดี้ไซส์

ROLEX LADY SERIE K

หน้าปัดเงิน หลีกเลขขีด ขอบเพชรไซส์ 4 ตัง

หูตัน กระจกแซฟไฟล์ มีเลเซอร์มงกุฏ

ระบบออโต้ ตัวเรือนและสายสตีล ขนาด 24 มิล

CONDITION 85%

ราคา: 85,000 บาท

CORUM TABOGGAN DIAMOND

หน้าดำ ตัวเรือนสตีลขอบประดับเพชร

ระบบออโต้
มีช่องบอกวันที่ตรง 6 นาฬิกา

สายหนังAFTER สามารถกดปุ่มปลดหน้าปัด

นาฬิกาให้หมุนตั้งโต๊ะได้ครับ

ราคา: 78,000 บาท

CHOPARD MONTE-CARLO

หน้าขาว หลักเพชร ขอบเพชร

ระบบควอทช์ ขนาด 21 mm.

ตัวเรือนและสายทองสองกษัตริย์

ราคา: 79,000 บาท

GUCI ทองคำประดับเพชร

หน้าปัดขาว หลักเลขขีด
ระบบควอทช์

ตัวเรือนทอง18K เพชรล้อม 28 เม็ด

ระบบควอทช์ พร้อมสายหนังสีฟ้า

ราคา: 53,000 บาท

CARTIER SANTOS LADY

หน้าปัดแดงเลือดหมู ระบบออโต้

ตัวเรือนและสายสตีล
ขนาด 24 มิล

ราคา: 35,000 บาท

TAG HEUER ก้างปลา BOY SIZE

หน้าเทา สองชั้น สายก้างปลา

ตัวเรือนสตีลระบบควอทช์

เรือนนี้ไม่มีกล่อง+ใบนะครับ

ราคา: 13,000 บาท

HOWES ทองขาวประดับเพชร

หน้าปัดขาว หลักเลขขีด

ระบบ QUARTZ บอกเวลา 2 เข็ม

ประดับมรกต 2 เม็ด เพชร 28 เม็ด

หนัก 0.60 กะรัต ตัวเรือน STEEL

BAUME & MERCIER

หน้าปัดสีส้ม บอกเวลาสองเข็ม

ตัวเรือนทองคำ ประดับเพชรรอบ

พร้อมสายหนังแท้สีขาวแบบเก๋ ๆ

ใส่สวย ๆได้ทุกวันครับ

ราคา: 79,000 บาท