รบกวนไม่ตอบคนต่อราคานะคะมาสอบถามเยอะๆแล้วมาต่อราคาทีหลังไม่เอานะคะ เจอแบบนี้เยอะมาก เสียเวลาทั้งคู่ค่ะ ตั้งราคาที่อยากขายเอาไว้แล้วค่ะ ขอคนที่อยากได้พร้อมซื้อค่ะ ขอคนที่พร้อมโอนตามราคาหน้ากระทู้ค่ะ
ถ้าซื้อหลายชิ้นก็มาคุยราคากันลดได้นิดหน่อยค่ะ (ไม่รวมสินค้า Clearance Section) ซื้อของครบ 1000 บาทขึ้นไปส่งฟรี EMS ให้เลยค่ะ

ไม่ต่อราคาค่าส่งนะคะ เราส่งผ่าน เป็นบริการเอกชนอีกทีที่ห้าง ค่าส่ง+แพค อย่างต่ำก็ 100 บาทแล้วค่ะไม่รวมค่าแพค เราเก็บลูกค้าแค่ 50 บาท ค่ะ

CF แล้วไม่ CC นะคะ ใจเค้าใจเราค่ะ ขอความกรุณาคิดก่อนจะซื้อนะคะ ถ้า CF แล้วรบกวนช่วยโอนภายใน 24 ชม. ค่ะ ถ้าติดขัดจริงๆบอกได้ค่ะ ไม่โอนภายในวันถัดไปถือว่ายกเลิกอัติโนมัติค่ะ

ไม่สะดวกลองสินค้าให้ดูทีละตัวนะคะ รายละเอียดค่อนข้างให้ครบ สอบถามเพิ่มเติมได้ ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอนค่ะ แม่ค้าขายมานานแล้วค่ะ ไม่เคยใช้ของปลอม

สะดวกส่งทางไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ ส่ง EMS ฟรีทุกชิ้นถ้าสินค้ารวมกันแล้วเกิน 1000 บาท นะคะ ถ้าไม่ถึงขอเก็บ 50 บาทค่ะ สะดวกส่งของได้วันเสาร์เท่านั้นนะคะ แต่ถ้าส่งเร็วกว่าได้จะแจ้งนะคะ

สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะทุกกรณี ให้แน่ใจก่อนว่าสนใจจะซื้อจริงๆค่ะ สอบถามขนาด สภาพและขอรูปเพิ่มได้ค่ะ แม่ค้ายินดีตอบทุกคำถามค่ะ

ให้สิทธิ์กับคนที่ตกลงโอนเงินก่อนนะคะ ไม่รับจองค่ะ จ่ายก่อนได้สินค้าก่อนค่ะ

เสื้อผ้า used ของเราทุกชิ้นโดยรวมสภาพดีและยังดูใหม่หรือใหม่แน่นอนค่ะ ถ้าผ่านการใช้งานแล้วมีตำหนิจนสังเกตุได้ เราลงรายละเอียดให้ค่ะ ชุดอาจจะยับนะคะเพราะเก็บในกล่องมาก่อนลงขายค่ะ ต้องซักรีดเองนะคะ ถ้า Picky มากผ่านไปเลยค่ะ ของมือสองไม่ใช่ของใหม่เลยค่ะ

ราคาทุกชิ้นที่ตั้งไว้งดต่อแล้วนะคะ ถามมาก็ไม่ลดแล้วค่ะ รบกวนขอไม่ตอบต่อราคานะคะ จะได้ไม่เสียเวลาด้วยกันทั้งสองฝ่ายค่ะ

line: babybluebell

สินค้าที่ขายไปแล้วจะขึ้นว่า SOLD หรือขออนุญาติลบภาพทิ้งนะคะ

***ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะ สอบถามให้ดีก่อนตัดสินใจค่ะ*** ถ้า Picky มากกับของ used ผ่านไปได้เลยค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

000 - Style & Co tote bag
เป็นแบรนด์ของเมกานะคะ ไม่ใช่หนังแท้นะคะ ขนาดแบบ Neverfull มีแมกเนทปิดด้านบนที่ มี pouch เล็กๆมาให้ใบนึงด้านใน แบบเดียวกับในภาพนะคะ ราคาเต็มราวๆ 3,999 นะคะ
Details from the web ค่ะ
From clean and classic to flashy and colorful, Style & Co.'s fully reversible tote has you covered day-to-day. Includes removable zip organizer pouch.

• Faux leather
  • Double handles with 9" drop
  • Hidden magnetic closure
  • Fully reversible design with gold-tone hardware and removable zip pouch
  • 14" W x 12" H x 6" D
  • Silhouette is based off 5'9" model
  • Only at Macy's

ขาย - 300 บาท + ค่าส่ง 50 บาท NET

Cr. รูปจาก Macy's

001 - Lyn Around Dress detail ดอกไม้น่ารักสีฟ้าค่ะ (SOLD)

002 - Lyn Around Dress ลายปรินท์สีเลือดหมูค่ะ (SOLD)

003- Dress ชีฟองลายดอกไม้ Choc Top Glam

ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียวค่ะ ราวๆ size M ค่ะ เอวยืดได้ ไหล่ยืดได้ทำเป็นทรงเปิดไหล่ หรือใส่เป็นเขนเดียว ใส่ปิดไหล่ได้หลายแบบเลยค่ะ ตัวนี้เน้นๆว่าน่ารักมากก มัซับในกระโปรงค่ะ ไม่บางไม่โป๊ ตัวนี้ซื้อมาแพงค่ะ

ขาย - 300 + ค่าส่ง 50 บาท NET

004- FLY NOW Dress กำมะหยี่สีแดงค่ะ

ใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ ตัวเสื้อเหมือนใหม่ค่ะ แต่เลื่อมสีทองที่ปักตรงช่วงคอมีด่างบ้างนะคะ เป็นมาตั้งแต่ซื้อ มองรวมๆไม่ได้น่าเกลียดค่ะ ซื้อมาเกือบ 6000 บาทค่ะ size 34 ค่ะแต่ไม่เล็กมากคน S-M ใส่ได้ค่ะ ไหล่ 14.5 * ใต้อก 18 สะโพกฟรีได้เยอะค่ะ ยาว 35 นิ้ว

ขาย - 550 + ค่าส่ง 50 บาท NET

005- เสื้อคลุมตัวสั้น Lyn Around Size M ปักกระรอกค่ะ (SOLD)
ใส่ไป 1 ครั้งยับนิดนึงนะคะ ยังไมไ่ด้รีด ไม่มีตำหนิค่ะ ซักมือค่ะไม่ได้ซักเครื่อง ตัวนี้ดีเทลกระดุมน่ารักมากค่ะ

006 - Lyn Around Skirt Size M
ตัวนี้ใส่ไปหนึ่งครั้งค่ะ ตอนซื้อไม่ได้ลอง size M แต่ใหญ่กว่า M ตัวอื่นนะคะรุ่นนี้ เราใส่ละหลวมไปนิดนึง ไม่อยากเอาไปแก้ เลยเอามาขายค่ะ สภาพดีค่ะ ซักแล้ว 1 ครั้งยังไมไ่ด้รีด
ขาย - 300 บาทถ้วน + ค่าส่ง 50 บาท เนท

007- Lyn Around cardigan สีฟ้าค่ะ
(SOLD)

008- กางเกงขาฉีกด้านหน้า Chaps สีน้ำเงินเข้มค่ะ
(SOLD)
ทรงขาใหญ่เอวค่อนข้างสูงนะคะ ผ้าไม่บางค่ะ ผ่าฉีกขาด้านหน้าเก๋มากค่ะ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ สภาพยังเหมือนใหม่ ไม่เจอตำหนิค่ะ Size S ค่ะ เอว 14.5 *สะโพกได้ถึง 36 * ยาว 41 นิ้วค่ะ ของจริงขาเท่ากันนะคะ แต่ในรูปมันเป็นมุมค่ะ แบบอั้มใส่ค่ะ

009- Jaspal Skirt ชายลายดอกค่ะ (SOLD)

010- MCPink T-Shirt สีดำค่ะ
ใส่ไป 1 ครั้งถ้วนค่ะ ตัวนี้ชายระบายนะคะ ด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลัง น่ารักดีค่ะ ผ้าไม่หนานะคะ
ขาย - 200 บาท + ค่าส่ง 50 บาท เนท

PS: ช่วงเอวคอดเข้านะคะ ตามรูป

011- Jaspal Top ลายจุดสีเงิน
ตัวนี้เก๋มากเลยค่ะซีทรูด้านข้างนะคะ คอปกเป็นเชิ๊ตคะ มีเจาะระหว่างคอกับบ่าตามภาพ อธิบายนิดนึงเดี๋ยว เดี๋ยวนึกไม่ออก ภาพมองไม่ค่อยชัดเพราะเป็นสีดำค่ะ สภาพดีค่ะ ใส่ไปแค่สองครั้งค่ะ ซักแล้วยังไมไ่ด้รีด
ขาย - 300 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

012 - LYN Around กระโปงสีขาวปักชายรูปสัตว์
Size M ค่ะ ใส่ไปแค่ 1 ครั้งเท่านั้นค่ะ เหมือนของใหม่ค่ะสภาพ ไม่มีรอยขาดรุ่นค่ะ มีตำหนินิดนึงนะคะ คือด้ายที่ขอไม่แน่นเราเลยเย็บซ้ำค่ะ ตามรูป

ขาย - 400 บาทถ้วน + ค่าส่ง 50 บาท เนท

013- ชุดเดรสลายดอกไม้ Chaps
Size S ค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง มีด้ายรันเล็กน้อยต้องดูแบบละเอียดมากถึงเห็นค่ะ ต้องนั่งจ้องเลยค่ะ แต่บอกไว้ก่อนเผื่อใคร picky สภาพยังดูใหม่มากๆค่ะ ใส่ออกมาน่ารักค่ะ ผ้าคล้ายผ้าซาตินนะคะ พริ้วๆ
ขนาด -ใต้อก 19 * เอวก่อนยืด 13 ยืดได้ถึง 17 * กระโปรงด้านหน้ายาว 34 / ด้านหลังยาวสุดที่ 42.5 นิ้ว

ขาย 300 บาท + ค่าส่ง 50 บาท เนท

014- Dress LYN Around Size L (SOLD)

015- Lyn around เสื้อผ้า Knit เปิดไหล่ตก 1 ข้าง Size M
ซักแล้วยังไม่เคยใส่ ค่ะสภาพเหมือนของใหม่ค่ะ ทรงน่ารักค่ะ ใส่แล้วแขนตกลงมาข้างนึง เสื้อ Crop นะคะไม่ยาวมาก
ขาย- 400 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

016- ชุดเสื้อกางเกง Chaps ลายดอกไม้ค่ะ (SOLD)
ไม่เคยใส่ออกนอกบ้านเลยค่ะ ซักแล้ว เหมือนใหม่ค่ะ เสื้อ size M กางเกง Size S นะคะ ตัวกางเกงมีกางเกงขาสั้นซับในค่ะ ไม่ขายแยกนะคะ เสื้อ pattern ไม่ใหญ่ค่ะ
กางเกงเอวสูง 13 *สะดพก 18 * ยาว 42 นิ้ว / เสื้อ ใต้อก 17.5 นิ้ว ความยาวสาย adjust ได้ค่ะ

017 - Dress 117
ใส่ไป 1 ครั้งค่ะเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ Size2 ราว M ใต้อก 18 * เอว 14 * สะโพก 17.5
ขาย - 200 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

018 - Lyn Around Knitted Skirt size M
ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ป้ายยังอยู่นะคะ
ขาย - 600 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

019 - Lyn Around Knitted Skirt size M
ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ ซักแล้วยังไม่ได้รีด ยังไม่พบตำหนินะคะ
ขาย - 600 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

020 - Lyn Around Top and Skirt (SOLD)

021- เสื้อคลุม Lyn Around สีเหลือง (SOLD)
022- เสื้อเปิดไหล่ Zara (SOLD)
023- เสื้อเปิดไหล่แชป size M (SOLD)

024 - เสื้อ คอเต่าเว้าไหล่ Lyn Around size M (SOLD)

025- Set เสื้อ - กระโปรง Chaps
ใส่ไป 1 ครั้งถ้วนค่ะ ซักแล้วเหมือนใหม่ไม่เจอตำหนิค่ะ กระดปรง Size S เสื้อ Size M (Pattern S ค่ะไม่ใหญ่)
ขาย - ทั้งเซท 800 บาท (ฟรีส่ง) หรือ ขายแยกเสื้อ 450 กระโปรง 450 บาทค่ะ + ค่าส่ง 50 บาทเนท

026 - เสื้อแขนกุดปกกะลาสี Lyn Around size M
(SOLD)

027-Playboy cardigan size S
(SOLD)

028 - LynAround Top ผ้าลินิน size M

ซักแล้วค่ะ ยังไม่เคยใส่นะคะ ตัวนี้เป็นซิปด้านข้างสวมหัวนะคะ กระดุมด้านหน้าเปิดไม่ได้ค่ะเย็บติด

ขาย - 500 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

029 - CHAPS เสื้อยืดเปิดไหล่สีแดงแขนสามส่วน
ใส่ไปสองครั้งค่ะ สภาพยังดี ไม่มีตำหนิ
ขาย 100 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

030 - cardigan ลายเสือ FOF (SOLD)

031 - ชุด Fly Now สีชมพูกับฟ้าค่ะ
(SOLD)

032- เสื้อคลุมแบบ Crop MNG
(SOLD)

033 - Paul Smith Tank Top size 38 (ราวๆ size M ค่ะ)
ยังไม่เคยใส่มีป้ายค่ะ ซื้อมาจากเอาเลท ผ้าใส่สบายไม่หนา

ขาย - 500 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

034- H&M ลายสกอตสีขาว-ดำ

ใส่ไปไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ สภาพยังดูใหม่ค่ะ ไม่เจอตำหนิ
ขาย - 100 บาท +ค่าส่ง 50 บาท เนท

035- MNG Top สีส้ม old rose

ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ไม่ซีดไม่เก่าไม่ย้วย
ขาย -100 บาท +ค่าส่ง 50 บาท

036- เสื้อคลุม H&M สีน้ำตาล
สภาพยังใหม่นะคะ ไม่มีตำหนิ ซีดขาด ใส่ไป 4-5 ครั้งค่ะ
ขาย -100 บาท + ค่าส่ง 50 บาท

037- Dress Jil มีเข็มขัดด้านหลัง สีน้ำตาล

เก๋ดีค่ะ เป็นผ้าปล่อยลงมาด้านหน้า ด้านหลังมีตัวเข็มขัดดึงเข้าเอวได้ หรือจะใส่ปล่อยก็ได้ค่ะ ยับนะคะ ซักแล้วยังไมไ่ด้รีด ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน สภาพเหมือนใหม่
ขาย - 100 บาท +ค่าส่ง 50 บาท

038- H&M Black Shirt

ใส่ไปสามครั้งค่ะ ยังดูใหม่ไม่มีตำหนิ ยังดำไม่ซีดค่ะ ผ้าใส่สบายค่ะไม่หนาไม่บางเกิน ทรงแขนค่อนข้างกว้างนะคะ
ขาย -100 บาท + ค่าส่ง 50 บาท

039 - Chaps Skirt size M
ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่หรือซักค่ะ มีตำหนิจุดนึงเล้กๆด้านหน้า เวลาใส่มองไม่ชัดค่ะ ไม่แน่ใจว่าถ้าซักแล้วจะออกมั้ย แจ้งไว้ก่อนค่ะ
ราคา - 250 + ค่าส่ง 50 บาท

040 - Lyn Around Top ผ้าแบบเสื้อคาร์ดิแกน size M (SOLD)
041 - lyn Around Pink Top size M (SOLD)

042 - Lyn Around Dress สีโอลโรส
(SOLD)

043 - Chaps Skirt size M

ใส่แล้ว 1 ครั้งสภาพยังใหม่มากค่ะ ด้านหน้าสั้นกว่าด้านหลังนิดนึงนะคะ
ขาย - 100 + ค่าส่ง 50 บาท เนท

044- Chaps Skirt Size S ลายดอกไม้เอวยืดได้
Size S นะคะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ ซักแล้ว 1 ครั้ง เอวก่อนยืด 13 สะโพกทรงเอฟรี * ยาว 18 นิ้ว
ขาย - 100 + ค่าส่ง 50 บาท

045- Lyn Around Skirt ลายทับทิม size M (SOLD)
046- เสื้อ Chaps แขนลูกไม้สีชมพู
size S ค่ะแต่ตัวไม่เล้กคน M ใส่ได้ค่ะ Like New ใส่ไป 1 ครั้งถ้วน ยังไม่เจอตำหนิจ้า
ขาย 100 + ค่าส่ง 50 บาท

047 : เป้ Anello size Mini (SOLD)

048: Used Longchamp S หูยาว (SOLD)
049 - MBMJ Cross Body Bag (SOLD)

050: Kate Spade Leather Bag (SOLD)

051: Vivien Westwood Vintage Backpack

สภาพเก่าเก็บนะคะ ไม่ลอกซับในด้านในไม่มีขาดค่ะ สภาพยังสวย 85 % ขึ้นใช้งานได้อีกนาน มีตำหนิบ้างเล็กๆน้อยๆ ไม่มีอันไหนใหญ่ชัดค่ะ อะไหล่เฟดลงนิดหน่อยนะคะ มีกลิ่นกระเป๋าเก่าบ้างนะคะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
ขาย - 2500 บาทถ้วน เนท- รวมส่ง EMS

052: Moschino Vintage Drawsting Backpack
สภาพยังสวยนะคะ ไม่ขาดค่ะ 90% อัป มีตำหนิบ้างเล็กๆน้อยๆนะคะ ไม่มีตำหนิชัด สะอาดทั้งนอก-ในค่ะ อะไหล่มีดรอปลงบ้างนะคะ แต่เป็นสีเงินไม่ชัดค่ะ
ขาย - 1990 บาทถ้วน เนท - รวมส่ง EMS

ถามแล้วมา CF เล่นๆแล้วหายไม่เอานะคะ ใจเค้าใจเราค่ะ

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน - คืนทุกกรณีนะคะ สอบถามและตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ