สนใจ PM or mail to brandmania@hotmail.com or Line id เปลืี่ยนใหม่แล้วนะคะ เป็น : begloryjeane อันเก่าเปลี่ยนเครื่องแล้วหายไปค่ะ แอทใหม่ได้เลยค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ
รองเท้าก่อนซื้อดูไซส์ ความยาว ความกว้างด้วยจ๊ะ
รองเท้าใหม่จะไม่มีกล่องให้นะคะ เพราะหิ้วเข้ามาเปลืองพื้นที่กระเป๋าค่ะ ถ้ามีจะแจ้งไว้ในกระทู้นะคะ
สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ อยากได้รูปเพิ่จมตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ด
โอนเงินภายใน สองวันนะคะ หรือติดขัดอะไรให้แจ้งด้วยจ๊ะ
จองแล้วเปลื่ยนใจให้แจ้งนะคะ แม่ค้าไม่ดุ แต่หายไปเฉยๆ แม่ค้าไม่ปลื้มจ๊ะเกลียดคนไม่มีมารยาท

รองเท้าส้นสูงสำหรับออกงาน Badgley Mischka แบร์นนี้มีืชื่อและผลิตรองเท้าและชุดสำหรับออกงาน ไซส์ 8us or 38 มือสองสภาพสวยๆพื้นไม่สึกเลยแต่ตัวผ้าซาตินมีรอยเปื้อนฝุ่นบ้าง ไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ ส้นสูง สองนิ้วครึ่งใส่สบาย เบา สีสวยหวาน ขาย 1900 บาทค่ะ

รองเท้า Boots CAMPER made in Portugal Size 7 us or 37 เท้ายาว 24 cm มือสองสภาพดีงามมากค่ะ พื้นไม่สึก ใส่ได้อีกนานเลยเป็นรุ่นยอดฮิตของยี่ห้อนี้ค่ะ เป็นหนังแท้สีน้ำตาลเข้มอย่างหนา แต่น้ำหนักเบานะคะ สวยค่ะ รองเท้าหน้ากว้าง ซิปด้านข้างค่ะ ขายที่ 2990 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Go Run 400 NEW WITH TAG AND BOX รุ่นใหม่ค่ะ มีแค่ 2 คู่ ไซส์ 9us or 39 and 8 us or 38 สี Dark Blue น้ำเงินเข้มตัดกับพื้นขาว พื้นด้านในสีชมพูช้อคกิ้งพิงค์ สวยงามน่ารักมากค่ะ ใส่ได้ตลอด ไปได้กับทุกชุด น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่ง่าย รองรับเท้าได้ดีค่ะเหมาะกับใส่วิ่ง หรือ ใส่เดินชิลๆสบายเลยค่ะ รุ่นนี้มีชื่อออกใหม่ ขาย 2600 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers D' Lites NEW WITH TAG AND BOX รุ่นใหม่ค่ะ มีแค่ 1 คู่ ไซส์ 9us or 39 สีครีมขาว สีสวยงามน่ารักมากค่ะ ใส่ได้ตลอด ไปได้กับทุกชุด น้ำหนักเบามากกกกก ใส่ง่าย ใครเคยใช้รุ่นนี้จะทราบใส่สบายมากค่ะ เหมาะใส่ไปต่างประเทศเดินเยอะๆ สบายเลยค่ะ ขาย 2600 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Size 9 us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพงาม พื้นไม่สึก ใส่ได้อีกนานเลย ใส่สบาย น้ำหนักเบาใส่ออกกำลัง เดินสบายๆค่ะ สี offwhite ขายที่ 1500 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Skechers relaxed fit Size 7 us or 37 เท้ายาว 24 cm มือสองสภาพงาม พื้นไม่สึก ใส่ได้อีกนานเลย ใส่สบาย น้ำหนักเบาใส่ออกกำลัง เดินสบายๆค่ะ สีดำเป็นหนังกลับผสมผ้าค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Etienn Aigner Size 9.5 us or 39.5 เท้ายาว 26.5 cm มือสองสภาพงามเหมือนใหม่ พื้นไม่สึก ใส่ได้อีกนานเลย ใส่สบาย น้ำหนักเบาใส่ออกกำลัง เดินสบายๆค่ะ สีดำ เรียบร้อยใส่กับกางเกงหรือกระโปรงก็ได้ค่ะ ขายที่ 1900 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Size 8 us or 38 เท้ายาว 25 cm มือสองใส่ครั้งเดียว สวยน่ารักมากค่ะ สีเทาชมพู ใส่สบาย น้ำหนักเบาใส่ออกกำลัง เดินสบายๆค่ะ รุ่นนี้ฮิตค่ะ ขายที่ 1700 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Size 7 us or 37 เท้ายาว 24 cm มือสองสภาพนางฟ้า สีสวยน่ารักค่ะ ใส่ได้ตลอดสีน้ำเงินเข้มขลิบชมพู ใส่สบาย น้ำหนักเบาใส่ออกกำลัง เดินสบายๆค่ะ รุ่นนี้ฮิตค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะSOLD

รองเท้าส้นเตารีดหนังแท้ UGG Size 8.5. us or 38.5 เท้ายาว 25 cm มือสองสภาพดีงามพื้นไม่สึกค่ะ สีน้ำตาลสวย ใส่สบายมากๆค่ะ น้ำหนักเบาไม่เมื่อย ขายที่ 1700 บาทค่ะ

รองเท้าหนังแท้ Cole Haan Size 6.5 us or 36.5 เท้ายาว 24 cm Water proof หนังกลับสีเข้มกันน้ำ ใส่เป็นบู๊ตสั้น กันหนาว หนังและพื้นอย่างหนามือสองสภาพดีงามเหมือนใหม่ เย็บรอบใช้ทนนาน ในช๊อปแพงมากค่ะเหยียบหมื่น ขอขายที่ 2900 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Size 6 us or 36 เท้ายาว 23 cm มือสองสภาพดี ใส่ได้อีกนานเลย ใส่สบาย น้ำหนักเบาใส่ออกกำลัง เดินสบายๆค่ะ รุ่นนี้ฮิตค่ะ ขายที่ 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Rockport Size 9 us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพสวยงาม ใส่ได้อีกนานเลย เป็นหนังแท้ค่ะ เบามากกก ขายที่ 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Caprice Size 8.5 us or 38.5 เท้ายาว 25.5 cm ใหม่ค่ะแบร์นเยอรมัน เป็นหนังแท้นิ่มมากกก ยืดตามความกว้างหน้าเท้า ใส่สบายค่ะ ส้นสูง นิ้วครึ่ง เรียบร้อยรัดส้น ใครหารองเท้าคุณภาพใส่ช่วงนี้ แนะนำค่ะ ขายที่ 1900 บาทค่ะ

รองเท้า ZARA Size 10 us or 40 เท้ายาว 26 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 39 or 9us มือสองสภาพสวยงาม ใส่ได้อีกนานเลย แบบน่ารักใส่ลำลอง มีรอยลอกๆ ตรงตัวตะขอ ไม่มีผลต่อการใส่ค่ะ ขายที่ 900 บาทค่ะ

รองเท้าหนังแท้สีดำ ตกแต่งด้วยหนังกลับสีดำมีหมุดสีทองสวยเก๋ แบบแนวๆ Hipster Pedala by Asics from Japan ค่ะมือสองเหมือนใหม่ใช้่ครั้งเดียวเดินห้าง พื้นเป็นยางไม่ลื่น เบามากก เป็นรองเท้าดีไซน์สำหรับเดินโดยเฉพาะ รองรับเท้าได้ดีค่ะ พื้นไม่สึก รูปแรกเป็นรองเท้ายี่ห้อเดียวกันค่ะ หาแบบรุ่นนี้ไม่เจอแต่ราคาใกล้เคียงกันเลยค่ะ หกพันกว่า ไซส์ 6.5 US or 36.5 เท้ายาว 23.5 cm ขอขายราคาน่าเลิฟ 1700 บาทค่ะ

รองเท้า Privo by Clarks Size 9 us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพดี ใส่ได้อีกนานเลย ใส่สบาย น้ำหนักเบา สี Silver ใส่ลำลองเดินเล่น รองรับเท้าดีค่ะ ขายที่ 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Ninewest เป็นแบบสวม Size 9 us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพดี ใส่ได้อีกนานเลย สีครีมเป็นหนังฉลุลายดาว ใส่สบาย น้ำหนักเบา ขายที่ 1200 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง สีสดใส Merrell เป็นหนังแท้ค่ะ มือสองสภาพสวย พื้นเป็นยางไม่ลื่น รองรับเท้าได้ดีค่ะ พื้นสึกเล็กน้อยใช้ได้อีกนานๆ ไซส์ 6.5 US or 36.5 เท้ายาว 23.5 cm ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Cole Haan Size 8us or 38 เท้ายาว 25 cm มือสองสภาพดีงาม ใส่ได้อีกนานเลย เป็นหนังแท้สีดำ ใส่ลำลองเก๋ๆ ใส่สบาย ขายที่ 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Hush Puppies Used Size 9 us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพดี ใส่ได้อีกนานเลย เป็นหนังแท้สีดำ หน้าเท้ามีอีลาสติกยืดขยายได้ไม่รัดเท้าค่ะ ใส่สบาย ขายที่ 1000 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Go Walk NEW WITH TAG AND BOX ตอนนี้มีเหลือ 1 คู่ค่ะ ไซส์ 8.5 สีดำมีลายในเนื้อผ้าสวยน่ารักมากค่ะ ใส่ได้ตลอด ไปได้กับทุกชุด น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่ง่าย รองรับเท้าได้ดีค่ะเหมาะกับใส่เดินชิลๆเลยค่ะ รุ่นนี้มีชื่อ ใส่สบาย ขาย 2200 บาทค่ะSOLD หมดแล้วค่ะ

รองเท้าผ้าใบ TEVA มือสองสภาพสวย ใส่ง่ายน้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่ง่าย ไซส์ 6US or 36 เท้ายาว 23.5 cm เ เหมาะกับใส่เดินทริปวันหยุดค่ะ ขาย 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Landrover ส้นเตารีดเป็นหนังแท้สีขาว ตกแต่งหมุดสีทองเหมาะกับซัมเมอร์ ใหม่ ใส่สบาย ไซส์ 9us or 39 เท้ายาว 26 cm ขอขาย 1,000 บาท

รองเท้า Staccato ส้นเตารีดเหมาะกับซัมเมอร์ ใหม่ ใส่สบาย ไซส์ 9us or 39 เท้ายาว 26 cm ขอขาย 900 บาท

รองเท้าลำลอง Tory Burch เป็นหนังแท้ สีน้ำตาลสวยเก๋ หัวรองเท้าตกแต่งลายสวยๆ เป็นลายบนหนัง สภาพสวยงาม ใส่สบาย พื้นไ่ม่สึกเลยค่ะ ไซส์ 7us เท้ายาว 24 cm ราคาเต็มแพงมากค่ะ ขอขาย 2,400 บาท

รองเท้า Pierre cardin made in Japan วินเทจสไตล์เหมาะกับสาวๆมีสไตล์ หายาก สวยน่ารักมากค่ะ ไม่ซ้ำใคร เป็นสีน้ำตาลทองแดง ลายดอกไม้ ตาข่ายโปร่งวัสดุพิเศษยืดได้ค่ะ แบบผูกเชือก ใหม่ ที่สำคัญ เบาหวิวเลยค่ะ ใส่กับเดรส หรือ กางเกง ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm ขาย 1700 บาทค่ะ

รองเท้า Naturalizer มือสอง สภาพสวยพื้นในมีรอยฝุ่นบ้างนะคะ เพราะเป็นสีอ่อน เป็นหนังแท้นิ่มมากค่ะ ใส่สบายยืดตามเท้า ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้ายอดฮิต Skecher Go Play ตระกูลเดียวกับ Go walk มือสองสภาพงามๆ สีสวยน่ารักเบาใส่สบายๆ เหมาะกับ Summer ไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 cm ขาย 1300 บาทค่ะSOLD

รองเท้ายอดฮิต Skecher on the Go มือสองสภาพงามๆ แบบน่ารักเบาใส่สบายๆ เหมาะกับ Summer เป็นลายกะลาสี ไซส์ 36.5 or 6.5 US เท้ายาว 23 cm ขาย 1300 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Pansy รองเท้าเพื่อสุขภาพ ของญี่ปุ่น มีช๊อปที่เซ็นทรัล มือสองเหมือนใหม่สีน้ำตาลเข้ม รองรับเท้าดีค่ะ เบามากเป็นหนังผสมผ้าร่มพิเศษ สายคาดมียางยืดๆ ใส่ง่าย ไซส์ 36 or 6us เท้ายาว 23 cm ขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Tory Burch เป็นหนังแท้ สีน้ำตาลสวยเก๋ หัวรองเท้าตกแต่งด้วยหินแท้พร้อมโลโก้ค่ะ ตรงขอบรองเท้าถลอกเล็กน้อยไม่สังเกตุไม่เห็นนะคะ ไซส์ 7.5us เท้ายาว 24.5 cmSOLD

รองเท้าสไตล์ลำลอง Adidas Neo Label มือสองสภาพงามๆ สีดำชมพูสีสวยน่ารักมากค่ะ ใส่เล่นๆช๊อปปิ้ง ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm ขาย 1100 บาทค่ะ

รองเท้าสไตล์ลำลอง Adidas Neo Label มือสองสภาพงามๆ สีสวยน่ารักมากค่ะ สีน้ำตาลเป็นหนังกลับขลิบชมพูเกร๋ๆ ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm ขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้ายอดฮิต Camper มือสองสภาพงามๆ มีเปลื้อนฝุ่นบ้างไม่มีรอยหนักๆ ดูสะอาดสวยงาม เป็นหนังกลับแท้สีoff whiteสวยค่ะ พื้นไม่ลื่น ไซส์ 37 เท้ายาว 24 cm ขาย 1400 บาทค่ะ

รองเท้า Brooks ของใหม่ เป็นหนังกลับแท้สีน้ำตาลสวยค่ะ เบามากเป็นรองเท้าสำหรับใส่เดินเยอะๆค่ะ นิ่มรองรับอุ้งเท้าดีมาก และที่สำคัญเบามากกก ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้ายอดฮิต Camper ส้นเตารีด มือสองสภาพงามๆ เป็นหนังกลับแท้สีน้ำตาลสวยค่ะ พื้นไม่ลื่น ไซส์ 37 แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6 US เท้ายาว 23 cm ขาย 1400 บาทค่ะ

รองเท้ายอดฮิตแบร์นญี่ปุ่น NO NAME มือสองแต่เหมือนใหม่เลยค่ะสีเทาสวย เป็นหนังกลับแท้ผสมผ้าใบ เบามากค่ะ เป็นส้นเตารีด เก๋ไก๋มาก หายาก นานๆมาที สาวๆคนไหนเล็งไว้จัดเลยค่ะ ไซส์ 37 or 7 US เท้ายาว 24 cm รีวิวได้คะแนนเยอะมากเพราะใส่สบายค่ะ ราคาเต็มหกพันกว่า ขาย 1600 บาทค่ะ

รองเท้าหนังแท้อย่างหนา ของ Fila หายากค่ะ มือสองแต่เหมือนใหม่เลยค่ะสีขาว ใส่ทนใส่นาน ใส่ลืม เบาค่ะ ไซส์ 37 or 7 US เท้ายาว 24 cm ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Staccato brand Hong kong เบามากค่ะ ใส่ง่ายทรงบัลเล่ มือสองสภาพเหมือนใหม่ ตกแต่งหัวรองเท้าด้วยโลโก้เก๋ไก๋มาก สีสวย ใส่แล้วได้ลุคไฮโซสุดๆ ไซส์ 36.5 or 6.5US เท้ายาว 23.5 cm ขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้าทรงบัลเล่ Nine West Size NEW ไซส์ 39 or 9US สีส้มแป๊ด สะดุดตา สดในไทยทีวีมาก น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่ง่าย เท้ายาว 25.5 cm เหมาะกับใส่เดินชิลๆ ขาย 2000 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Roxy มือสองเหมือนใหม่ ใส่ง่าย ไซส์ 7US or 37 เท้ายาว 24 cm สีเหลือบๆ สวยดีค่ะ ไม่ซำ้ใคร ขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้า Palette แบร์นญี่ปุ่น Made in Japan เป็นผ้าลายทางน่ารัก มือสองสภาพดีงาม มีรอยฝุ่นนิดหน่อยตรงพื้นด้านในตาภาพสุดท้ายค่ะ เพราะเป้นสีอ่อนไม่น่าซีเรียสค่ะ ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm ขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้า Belle ใหม่ เป็นหนังแท้ส้นเตารีด ใส่สบาย ทรงสวยมาก ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers มือสองเหมือนใหม่ เป็นอีลาสสิก น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่ง่าย ไซส์ 40 เท้ายาว 26 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ size 39 or 9 สีสวยใส่ได้เรื่อยๆ ดำ ชมพู พื้นไม่สึกเลยค่ะ มีแต่พื้นตัวหนังสือด้านในจางนิดหน่อยตามภาพ ขาย 1200 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Skechers มือสองเหมือนใหม่ เป็นอีลาสสิกยืดตามเท้า น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่ง่าย ไซส์ 7 เท้ายาว 23.5 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ size 36 or 6 แบบน่ารักค่ะ เหมาะกับใส่เดินชิลๆ รุ่นนี้มีชื่อ ใส่สบายค่ะ ขาย 1200 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Minnetonka ของใหม่ค่ะ หนังแท้สีน้ำตาลลายเสือสวยน่ารัก ไม่ซำ้ใคร ด้านในนุ่มนิ่มอุ่นมากมาย รองรับเท้าดีมากค่ะ สาวๆคนไหนมีแพลนเที่ยวเมืองหนาว คู่นี้เลยค่ะแบร์นอเมริกา ไม่มีนำเข้า น้ำหนักเบาหวิวเลยค่ะ ใส่ง่าย ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm รูปแรกนำมาจากเน็ตนะคะ ให้ดูว่าใส่แล้วน่าร๊ากกก ใครถูกใจใส่ได้มารับเลี้ยงด่วนค่ะ ทุกคู่มีคู่เดียวเท่านั้น ขาย 1900 บาทค่ะ

รองเท้า Roxy ของใหม่ค่ะ เป็นรองเท้าสไตล์เก๋ๆ แบบสวมใส่ง่ายๆสบายๆ แบบน่ารักค่ะ ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm ขาย 1300 บาทค่ะSOLD

\
รองเท้าBoots GEOX มือสอง สภาพงามๆค่ะ เป็นหนังกลับแท้สีน้ำตาลสวยค่ะ ด้านในบุผ้านุ่มนิ่มใส่อุ่นมากค่ะ พื้นระบายอากาศดีเลิศ ส้นหนาใส่สบายค่ะ ไซส์ 36 เท้ายาว 23.5 cm ใกล้ช่วงเดินทางสิ้นปีแล้ว มีแพลนเที่ยวต่างประเทศจัดด่วนค่ะ ขอขายที่ 2200 บาทค่ะSOLD

รองเท้าแตะ camper เป็นหนังแท้สีดำ หนังแท้สีดำค่ะ แบบน่ารักเป็นรูป แมว กับ หนู สภาพดีมากค่ะ หนังไม่มีรอยถลอกเลยค่ะพื้นสึกเล็กน้อย ไซส์ 38 เท้ายาว 24.5 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 37 or 7us ใส่เดินเล่นน่ารักดีนะคะ ขอขายที่ 800 บาทค่ะ

รองเท้าBoots Hush Puppies เป็นหนังแท้สีดำ ส้นสูงนิ้วครึ่ง น้ำหนักเบาตรงด้านข้างมียางยืด เป็นซิปด้านข้างด้วยค่ะ ใส่ง่าย ไซส์ 38 ของใหม่ เท้ายาว 24.5 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 37 or 7us ใกล้ช่วงเดินทางสิ้นปีแล้ว มีแพลนเที่ยวต่างประเทศจัดด่วนค่ะ ขอขายที่ 2400 บาทค่ะ

รองเท้า ของ Clarks Privo ไซส์ 36 เป็นหนังแท้สีออฟไวท์ เท้ายาว 23 cm มือสองเหมือนใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ขอขาย 1000 บาท

รองเท้าของ Jellypop Brand อเมริกัน Newไซส์ 39 ใส่สบายค่ะ หน้าเท้ากว้าง เท้ายาว 26 cm หนังแท้สีน้ำตาล เบา น่ารักดีค่ะ ขอขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้าส้นเตารีด ของ Clarks Indigo ไซส์ 39 สูงสองนิ้ว ใส่สบายค่ะ หน้าเท้ากว้าง เท้ายาว 26 cm เปิดหัวเท้าสวยๆ ดูดีไฮโซ มีติดตู้รองเท้าไว้ซักคู่นะคะ ใส่กับกางเกง หรือ กระโปรงก็งาม หนังสีดำอย่างสวยค่ะ ขอขาย 1600 บาทค่ะ

รองเท้าคัชชู Calvin Kline มือสองสภาพงามๆ พื้นไม่สึกเลยค่ะ ใส่ครั้งเดียวเดินบนพรม ไซส์ 40 หรือ 10us เท้ายาว 26.5 cm ติดกันกัดเอาไว้ไม่ได้เอาออกนะคะ กลัวหนังเสีย ส้นสูงสองนิ้วกำลังสวย เปิดหน้าเท้า ด้านหน้ามีแพลตฟอร์มนิดนึงใส่ไม่เมื่อยมีกล่องค่ะ ขอขาย 1700 บาทค่ะ

รองเท้าคัชชู Le Suanda มือสองสภาพสวยงาม แบบเท่ห์มากค่ะ เป็นซิปตกแต่ง พื้นไม่สึกเลยค่ะ สีแดงด้านหน้ามีแพลตฟอร์มนิดนึง สูงสองนิ้ว ใส่สบายค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm สวยเกร๋ใส่กะยีนส์ทรงบอยเฟรนด์ น่าร๊าก ขอขาย 1700 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Clarks มือสองสภาพงามๆ พื้นไม่สึกเลยค่ะ ใส่ครั้งเดียวเป็นหนังแท้สีออกโอโรส มีตัวติดแก๊ปๆ ไซส์ 40 หรือ 10us เท้ายาว 26.5 cm 1000 บาท

รองเท้าคัชชูแบร์นไฮสตรีทของญี่ปุ่น มือสองเหมือนใหม่ พื้นไม่สึกเลยค่ะแบบน่ารักดีค่ะ เบาสีน้ำตาลสวยใส่กับกางเกง หรือกระโปรงก็น่ารัก ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขอขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้า Replay มือสองสภาพโอเค พื้นไม่สึกเลยค่ะ ส้นสึกเล็กน้อย ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm เป็นหนังทำสีแบบเซอร์ๆ สีน้ำตาลเข้มค่ะ ขอขาย 800 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Camper ทรง oxford มือสองสภาพงามๆ พื้นไม่สึกเลยค่ะ ไซส์ 38 เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36-36.5 เท้ายาว 23.5 cm เป็นหนังแท้สีน้ำตาล สีของรองเท้าจะต่างกันนิดนึงนะคะ ตามภาพ ดูด้วยตาเปล่าแล้วไม่เห็นความแตกต่างค่ะ แต่ถ่ายรูปมาแสงทำให้เห็นสีต่างกันมาก ขอขาย 1800 บาทค่ะSOLD

เสื้อแนวเก๋ๆ ของ Michael Kors Dark Blue Color Size M อกวัดได้ 42 นิ้ว ตกแต่งซิปและฮาร์ดแวร์สีทองเก๋ไก๋ ตามสไตล์ยี่ห้อนี้ แขนพับเป็นสี่ส่วนมีกระดุมติด ใส่ สบายๆ แบบมีสไตล์ เป็นของใหม่มาพร้อมป้าย ราคาเต็ม 130 USD ขอขาย 1400 บาทลดเหลือ 1000 บาท

รองเท้า Boots Merrell USED ยี่ห้อนี้ดังเรื่องร้องเท้าท่องเที่ยวใครชอบเดินทางต้องรู้จักและมีไว้ซักคู่นะคะ น้ำหนักเบามาก หน้าเท้ากว้างเดินลุยสบายย เป็นหนังแท้สีน้ำตาลเข้มสวยงามหนังอย่างหนา สวยงาม มือสองสภาพดีมากค่ะ พื้นไม่สึก แต่ฝากระดุมด้านในหายไปข้างละหนึ่งอันตามภาพที่สาม ไม่มีผลต่อการใช้ มองไม่เห็นเพราะอยู่ด้านในด้วยค่ะ เป็นหนังกันน้ำ ใส่ลุยหิมะได้เลยไซส์ 38 แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 37or 7us เท้ายาว 24.5 cm เป็นซิปใส่ง่ายค่ะพื้นเย็บรอบทนทานเราขอขายที่ 1900 บาท

รองเท้า Boots สุดเท่ห์ของ CAMPER USED หน้าเท้ากว้างเดินลุยสบายย ด้านในและนอกเป็นหนังแท้สีเขียวอมน้ำตาลเข้มสวยงามหนังอย่างหนา สวยจริงจัง มือสองสภาพดีค่ะ พื้นสึกเล็กน้อยตามภาพไม่มีผลต่อการใช้ ใส่ได้อีกนาน ไซส์ 37 or 7us เท้ายาว 24 cm เป็นซิปใส่ง่ายค่ะพื้นเย็บรอบทนทานSOLD

รองเท้า Boots น่ารักสุดๆของ TOMS ลายน่ารัก คาวาอิ๊ เป็นของใหม่ลองใส่เดินไปมาในบ้านเท่านั้นค่ะ ไซส์ 37 or 7us เท้ายาว 23.5 cm แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6us รุ่นนี้ใส่ได้สองแบบ สองสไตล์ ด้านในบุผ้าขนๆ นิ่มและอุ่นค่ะ ใครเป็นแฟนคลับของรองเท้ายี่ห้อนี้จะทราบว่าน้ำหนักเบามาก ใส่สบายสุดๆ เอารูปจากเวปมาให้ดูด้วยค่ะ 1800 บาท

รองเท้า Boots สั้นแบบสวม Camper มือสองสภาพดี พื้นสึกบ้างแต่ใช้ได้อีกนานเลยค่ะ ไซส์ 38 or 8US เท้ายาว 25 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 37 or 7US เป็นหนังแท้สีดำผสมผ้าร่มใส่ง่ายค่ะ น้ำหนักเบามากๆ นะคะ ขาย 2200 บาทSOLD

รองเท้าส้นเตารีดน่ารัก Le suanda ไซส์ 39 or 9US เท้ายาว 24 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 37 or 7US มือสองเหมือนใหม่เหมาะกับซัมเมอร์มากๆค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้น กระโปรง หรือ ยีนส์น่ารักที่สุด 1000 บาท

รองเท้าลำลอง Tory Burch แบร์นสุดฮิต ใหม่ ลองใส่ครั้งเดียว เป็นผ้าลายน้ำเงินขาว พื้นเป็นยางค่ะ เบามาก น่ารักมากๆๆ เหมาะกับวันหยุด แต่มีรอยเปื้อนสีแดงจางๆ ด้านข้างรองเท้าตามภาพไม่สังเกตุไม่เห็นนะคะ ไซส์ 9us เท้ายาว 25.5 cm เหมาะกับสาวๆไซส์ 38 or 8us ขาย 1790 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Zara Made in Portugal เป็นหนังแท้ สีดำ สวยค่ะ หนังแท้อย่างหนา พื้นสึกเล็กน้อย มือสองสภาพงาม ไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6 ขาย 1600 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Couber G. มือสองเหมือนใหม่เลยค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังแท้สีดำใส่ง่ายค่ะ ซิปข้างเหมาะกับเที่ยวต่างประเทศหนาวๆ พื้นไม่ลื่น นะคะ ขาย 2300 บาทSOLD

รองเท้า Boots Roxy เป็นหนังแท้สีน้ำตาลผสมผ้าลายสก๊อตน่ารักดีค่ะ มือสองสภาพสวยๆ พื้นไม่สึก ใส่สบายหน้าเท้ากว้าง ไซส์ 39 เหมาะกับสาวๆไซส์ 38 เท้ายาว 25.5 cm ด้านในเป็นผ้าขนๆกันหนาว แต่เป็นขุยหน่อยๆนะคะ ไม่มีผลต่อการใส่ค่ะ ขอขายที่ 1200 บาทค่ะ

รองเท้าส้นสูง Camper Oxford มือสองสภาพงดงาม เป็นหนังแท้อย่างหนา สีน้ำตาลสวยเดินลายเส้นสวยงาม พื้นเป็นยาง ไม่ลื่น ส้นสูงสามนิ้วแต่ด้านหน้าเป็นแพลตฟอร์มสูงประมาณครึ่งนิ้วนะคะ ใส่สบายมาก ไซส์ 41 เท้ายาว 26 cm เหมาะกับคนใส่ไซส์ 39 or 9us ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Camper Made in Morocco มือสองสภาพงดงาม เป็นหนังแท้อย่างหนา สีน้ำตาลสวยเก๋ เป็นสายคาดยืดได้ ใส่ง่าย สวยค่ะ พื้นเป็นยาง ไม่ลื่น ส้นสูงเล็กน้อยกำลังสบายนิ้วครึ่ง ไซส์ 38 เท้ายาว 24 cm เหมาะกับคนใส่ไซส์ 37 or 7us ขาย 1400 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Hush Puppies ใหม่ เป็นหนังกลับเป็นสายคาดยืดได้ ใส่ง่าย สีออกน้ำตาลเขียว สวยค่ะ น้ำหนักเบาสุดๆ ค่ะ ไซส์ 37 or 7 US เท้ายาว 24 cm ขาย 1600 บาทค่ะ

รองเท้า Boots สุดเท่ห์ของ CAMPER รุ่นนี้ Waterproof ไซส์ 38 or 8us เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6us เท้ายาว 24 cm เป็นหนังกันน้ำ หน้าเท้ากว้างเดินลุยสบายย พื้นเป็นยางไม่ลื่น สไตล์ Camper เป็นหนังแท้ สีน้ำตาลเข้ม หนังสวยๆ ไม่มีรอยขีดข่วน เป็นบู๊ทยาวใส่ง่ายเพราะรุ่นนี้พิเศษตรงมีซิปทั้งสองด้าน ราคาขายในช๊อปแพ้ง แพง ใครมีแพลนเดินทางเที่ยวต่างประเทศ แนะนำค่ะ เราขอขายที่ 3,500 บาทค่ะSOLD

รองเท้าลำลอง ECCO Size 37 or 7us เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 หรือ 6us เท้ายาว 24 cm มือสองสภาพเหมือนใหม่ เป็นหนังแท้สีเขียวเก๋มากเลยค่ะ พื้นเป็นยางลาเท๊ก ไม่ลื่นพื้นไม่สึกเลย ใส่เที่ยวเล่นสบายเท้า ขายราคาน่ารักๆที่ 1500 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Cole Haan Size 8 us or 38 เท้ายาว 25 cm มือสองสภาพดี ใส่ได้อีกนานเลย พื้นด้านในเปลื้อนนิดหน่อยเพราะเป็นสีอ่อนค่ะ ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้สีชมพู ตกแต่งหัวรองเท้าเป็นเข็มขัด รุ่นนี้เป็นรุ่นมีชื่อของยี่ห้อนี้นะคะ พื้นเป็น ของ ไนกี้แอร์ค่ะ เป็นทรงบัลเล่ยืดๆใส่สบายน่ารัก ด้านในรองรับเท้าดีค่ะ ตรงขอบด้านหลังมีถลอกบ้างนะคะ ไม่มีผลต่อการใส่ ขายที่ 1100 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Camper Made in Morocco มือสอง สภาพงามๆ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังกลับนิ่ม ด้านในเป็นขนนุ่มๆ ใส่สบาย ยืดหยุ่นตามรูปเท้า รองรับเท้าดีมากค่ะ รูปแรกมาจากเวปนะคะ เหมาะกับเที่ยวต่างประเทศหนาวๆ มีหิมะตกก็เอาอยู่ค่ะ พื้นไม่ลื่นSOLD

รองเท้า Boots Teva Waterproof Size 9us or 39 เท้ายาว 26 cm ของใหม่ค่ะสีดำ เบามากก เป็นหนังแท้กันน้ำใส่ลุยไปทุกที่ทรงสวย ใส่สบายมากค่ะพื้นเป็นยาง ยี่ห้อนี้คุณภาพสุดยอดสำหรับรองเท้าเดินทางท่องเที่ยวค่ะ ราคางามๆ ขายที่ 3900 บาทค่ะ
SOLD

รองเท้า Boots Onitsuka Tiger Size 23 or 6us มือสองสภาพงามๆ ด้านในเป็นขนนิ่มๆ ตัวรองเท้าเป็นผ้าร่มเบามากกก ใส่สบายเดินนิ่มเท้าเลยค่ะ สีดำ สลับชมพูเข้มและอ่อน สีน่ารักมากค่ะ ด้านหลังเป็นยางยืด สามารถพับลงมาเป็นรองเท้าบู๊ตสั้นได้นะคะรูปแรกจากเวปค่ะ ขายราคาน่ารักๆที่ 1400 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Skechers Size 9us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพงามๆ ด้านในเป็นขนนิ่มๆสีครีม ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีน้ำตาล ใส่สบายส้นเตารีดเป็นยาง ด้านในรองรับเท้าดีค่ะ ขายที่ 1200 บาทSOLD

เสื้อกันหนาว ผ้า Wool Brand ญี่ปุ่น Size M สภาพดีค่ะ สีเทาสวยนะคะ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะแต่สาวๆ ที่จะใส่รอบอก 36-38 นิ้วใส่กำลังสวย ต้องเผื่อเสื้อตัวในนิดนึงนะคะ ติดเข็มกลัดเก๋ๆ ซักอันสวยเลยค่ะ ช่วงอกเป็นสม๊อก ยืดๆได้ อุ่นสบายแบบมีสไตล์ ขาย 1000 บาท

รองเท้า Fila ไซส์ 8us or 38 เท้ายาว 25 cm ด้านหน้าเป็นยางอีลาสติก ใส่สบายมากค่ะ ใส่ลำลองวันหยุดสีขาว มือสองสภาพน่ารักค่ะน้ำหนักเบา เราขอขายที่ 1,000 บาทค่ะ

รองเท้า Boots สั้น made in Japan เป็นหนังกลับแท้สีน้ำตาลแบบสวม ลองใส่เดินในบ้านเหมือนใหม่ เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขอขายที่ 800 บาทค่ะ

รองเท้า Fitflop Due เป็นของใหม่ค่ะ คุณสมบัติไม่ต้องบอก ยอดฮิต สีแดงเชอรี่สวยน่ารัก หนังแก้วค่ะ ไซส์ รองเท้าไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขอขาย 2900 บาทค่ะ

รองเท้า Staccato แบร์นฮิตของ Hong Kong Size 36 ใหม่ เท้ายาว 22.5 cm เหมาะกับสาวๆเท้าเล็ก ไซส์ 35 or 5 เป็นหนังกลับ หนังแท้ แต่งด้วยหนังสีทองน่ารักสวยมีสไตล์ แบบเก๋กำลังฮิตส้นเตารีด ใส่สบาย ขาย 1900 บาทค่ะ

รองเท้า Everlast Size 37 มือสอง เท้ายาว 24.5 cm เป็นหนังกลับ หนังแท้ แบบ Sport ใส่สบาย ขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้าเพื่อสุขภาพ Size 36 มือสอง เหมือนใหม่ เท้ายาว 23.5 cm เป็นหนังกลับ หนังแท้ แบบ Sport ใส่ง่ายติดแก๊ปๆมีซัพพอทเท้าใส่สบาย นำ้หนักเบา ขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้า boots สั้น Columbia มือสอง สภาพดี พื้นแยม เป็นหนังกลับสีน้ำตาลสไตล์ฟรุ้งฟริ้ง น้ำหนักเบาสุดๆ ค่ะ แบบสวม ใส่ง่าย ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขาย 1400 บาทค่ะ

ผ้าพันคอผสม Wool ของ POLO สภาพดีค่ะ สีเทาสวย อุ่นเหมาะกับเดินทางเที่ยวต่างประเทศค่ะ ขาย 1400 บาท

แจ๊คเก็ต Polo Golf Size M made in Thailand สภาพดีค่ะ สีน้ำตาลสวยนะคะ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะ ขาย 1300 บาท

กางเกงสี่ส่วน ยีนส์ยืด ANA ไซส์ 12us NEW with Tag เหมาะกับสาวๆ เอว 34 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ขาย 650 บาทค่ะ

เสื้อกันหนาว PUMA Size M อกวัดได้ 40 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 28 นิ้ว มือสองสีชมพูใสๆ สวยน่ารัก ค่ะ สภาพดีซักแห้งแล้วแต่มีรอยเปลื่้อนฝุ่นจากการเก็บซักออกนะคะ มีฮู๊ตมีขนฟูๆ นิ่มๆ น่ารักค่ะ ขอขาย 1400 บาท

เสื้อผ้าแบร์นญี่ปุ่น NEW อกวัดได้ 38 นิ้ว เป็นระบายลูกไม้สีขาวน่ารักมากค่ะ ขาย 580 บาท

หมวกแก๊ป POLO สีชมพูช๊อกกิ้งพิ้งค์ ม้าสีฟ้า มือสองสวยกริ๊ป สำหรับสาวไซส์เล็กค่ะ ด้านหลังเป็นสายหนังปรับขนาดได้ ขาย 850 บาทค่ะ

ผ้าพันคอ Missoni มือสองทั้งสองผืน ตัวผ้าเป็นขุยบ้างนะคะเพราะการซักถ้าไม่ซีเรียสนะคะ ใส่ได้อีกนานค่ะ มีสองสี น้ำตาลลาย กับ น้ำเงินเขียว เป็นผ้าวูลนะคะใส่แล้วอุ่นดีค่ะ สีสวยเก๋ไก๋ สไตล์ Missoni เช่นกันใส่ง่ายเข้ากับเสื้อผ้าหลายสีค่ะ ขายผืนละ 1800 บาท

ผ้าพันคอ Trussadi มือสอง ผสมวูลนะคะ สภาพเหมือนใหม่่ค่ะ สีน้ำตาลโอวัลติน สีเข้มกว่าผืนล่างนิดนึงนะคะ อันนี้ผ้าจะนิ่มเพราะไม่ใช่ผ้าวูลร้อยเปอร์เซ็นต์นะคะ ใส่แล้วอุ่นดีค่ะ สีสวยเช่นกันใส่ง่ายเข้ากับเสื้อผ้าหลายสีค่ะ ขาย 1600 บาท

รองเท้า Mode Kaori Made in Japan ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังแท้ ตกแต่งมีโบว์ด้านหน้ารองเท้า เรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ วันนี้ขอขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้า Lancel Made in Japan แบร์นไฮโซ ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังกลับสีน้ำเงินกรมท่า เข้มๆ ตกแต่งขอบหนังแท้ มีโบว์ด้านหน้ารองเท้า เรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ในช๊อปไม่ต่ำกว่าหมื่นค่ะ วันนี้ขอขาย 2000 บาทค่ะ

รองเท้าหนัง Made in Italy ไซส์ 40 แต่เหมาะกับคนใส่ไซส์ 39 หรือ 9US นะคะ เท้ายาว 25 ซม ส้นสูง ครึ่งนิ้ว น้ำหนักเบามากค่ะ มือสองสภาพดีมาก พื้นไม่สึกค่ะ สวยตัวหัวรองเท้าเป็นผ้าพิมพ์ลายสีทองนะคะ ใส่ทำงานกับกางเกง หรือ กระโปรงก็เรียบร้อยดีค่ะ ขาย 900 บาท

รองเท้า .Fr แบร์น ของญี่ปุ่น ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังกลับสีเทา ตกแต่งขอบด้วหนังแท้สีม่วงเข้ม สไตล์เก๋ดีค่ะ ส้นสวย สูงประมาณ สองนิ้วครึ่ง ตัวสายคาดเป็นแบบเกี่ยวนะคะ ใส่ง่ายค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm ขาย 1300 บาทค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว ไซส์ L ของ Gap ของใหม่ป้ายห้อย วัดรอบอกได้ 40-42 นิ้ว เป็นผ้ายืดอย่างหนาสีน้ำเงินลายจุดเล็กสีขาวน่ารัก ใส่สบาย ความยาวกำลังสวยค่ะ ขาย 590 บาท

กางเกงผ้า Spendex ยี่ห้อ Lee เป็นผ้ายืด ยืดได้ใส่สบายมาก ของใหม่ตัดป้ายออกไปแล้วแต่ยังไม่ได้ซักสีน้ำตาลสวยค่ะ เอววัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 40-42 นิ้ว เป้ายาว 10 นิ้วเป็นกางกางสี่ส่วน พับขาติดกระดุมเป็นสามส่วนได้ ขาย 690 บาท

รองเท้า Onitsuka Tiger รุ่น Mexico 66 Size 10us New with Tag ไม่มีกล่องนะคะ เท้ายาว 26.5 cm รุ่นยอดฮิต สีก็น่ารักค่ะ มีสไตล์ น้ำหนักเบามว๊าก สาวๆใส่คู่นี้สบายเท้าเดินเที่ยวถึงไหนถึงกันค่ะ เป็นหนังสีดำผสมหนังกลับ ในช๊อปก็ 4990 บาท ขอขาย 2600 บาทค่ะ

กางเกงผ้า สียีนส์ทรง Skinny Slim fit เป็นผ้ายืด Spendex ยืดได้ใส่สบาย New with Tag เอววัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 40-42 นิ้ว เป้ายาว 10 นิ้ว ขาย 850 บาท

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ตัวสั้นน่ารัก Gap Size M มือสองค่ะใส่ครั้งเดียวเหมือนกัน อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะ ขาย 990 บาท

รองเท้าลำลอง ของ Staccato มือสองแต่สภาพดีค่ะ รองเท้าเป็นหนังแท้สีเขียวลายใบไม้ น่ารัก ลุควินเทจหัวแหลม ไซส์ 40 แต่สาวๆ ไซส์ 39 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 cm พื้นด้านในเป็นหนังแต่มีรอยน้ำจุดๆ ไม่มีผลต่อการใส่นะคะ ขาย 890 บาทค่ะ

รองเท้าส้นสูงสวยๆ ของ Steve Madden ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้นคะ แต่ด้านหน้าพื้นรองเท้ามีรอยเล็กน้อย ดูในภาพที่สามค่ะ ข้างซ้ายมือ รองเท้าสีน้ำเทา ตกแต่งด้วยหมุดเก๋มากมาย ไซส์ 38.5 เท้ายาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ตัวเข็มขัดมียางยืด ส้นสูง 4 นิ้ว มีแฟลตฟอร์มด้านหน้าใส่สบายนะคะ ใส่ไปงานเลี้ยง ปาร์ตี้ ขาย 1200 บาทค่ะ

เสื้อซีทรู Size L Twentyone ใหม่ค่ะ ตัดป้ายยี่ห้อออกไปค่ะ ยังไม่ได้ซัก หรือใส่นะคะ สีดำเอวจั๊มคอผูกโบว์น่ารักดีทรงหลวมๆ ใส่ได้เรื่อยค่ะอ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 650 บาท

กางเกงผ้า Spendex ทรงสกินนี่ ยืดได้ใส่สบายสีน้ำตาลของใหม่ตัดป้ายไปแล้วยังไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซักไซส์ใหญ่กว่าค่ะไซส์ 14 เอวไม่ต่ำนะคะ วัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 41 นิ้ว เป้ายาว 9.5 นิ้ว ขาย 950 บาท

รองเท้าส้นแบน Ninewest ใหม่ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังกลับสีเขียวเข้มด้านหน้าประดับจิวสวยๆ น่ารักดีค่ะ ใส่สบายๆวันหยุดหรือใส่ไปงานสำหรับสาวๆ ที่ไม่ชอบส้นสูงนะคะ ขาย 1400 บาทค่ะ

Old Navy Size L ใหม่ค่ะ มาพร้อมป้าย สีชมพูสวยน่ารักมากมาย สีเหมือนในรูปเลยค่ะ ตัวนี้สาวๆ ไซส์ M ใส่ก็น่ารักนะคะ เป็นผ้านิ่มๆ กันหนาวได้ค่ะใส่กับสกินนี่น่ารักนะคะ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

DKNY Jeans Size M ใหม่ค่ะ ป้ายตัดทิ้งไปแล้วนะคะ ยังไ่ม่ได้ซักค่ะ เป็นผ้ายืดใส่สบายๆ เอวรูดๆ อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 650 บาท