USED LIKE NEW น้องเป๋า COACH swagger 27 in pebble leather รุ่นใหม่ชนช้อป สี BURGUNDY วันนี้ขอมาส่งต่อน้องเป๋าของน้องสาวหนึ่งใบค่ะ นางเพิ่งซื้อเมื่อปลายปี ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเองค่ะ <<< น้องเป๋าสภาพสวยมากกก อะไหล่ทองยังเงาวิ้งๆ สภาพ 99% อุปกรณ์ที่ให้มีถุงผ้า การ์ดเล็ก ถุงกระดาษ สายกระเป๋า>>>ขอส่งต่อไปถูกๆ ได้ไปรับรองไม่มีผิดหวังแน่นอนค่ะ ยังกะได้ของใหม่เลยทีเดียว ขอส่งต่อที่ราคา [/COLOR] 12,000 บาท

มาทำความเข้าใจกติกาให้ตรงกันก่อนจ้า

1. ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ
2. ยินดีคืนเงินให้ร้อยเปอร์เซ็นต์หากพบว่าน้องเป๋าปลอม
3. สะดวกนัดดูของเฉพาะลูกค้าที่อยู่เชียงใหม่หรือลำพูนเท่านั้นนะค่ะ (เพราะแม่ค้าอยู่ลำพูน) นอกนั้นขอเป็นส่งแบบ EMS ค่ะ (ขอค่าส่งเพิ่ม 100 บาทนะค่ะ)
4. ขอรูปเพิ่มเติมหรือสอบถามได้เพื่อความสบายใจได้โดยตรงที่น้องสาวเลยค่ะ line:Chalineeau หรือ 089-6322611

DETAILS
Pebble leather
Inside zip, cell phone and multifunction pockets
Zip-top closure, fabric lining
Handles with 4" drop
Longer strap with 19" drop for shoulder wear
10 3/4" (L) x 7 3/4" (H) x 5 3/4" (W)

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN จากใจคะ