Used like new ใส่ไป 2 ครั้ง Balenciaga metallic edge bracelet สีดำอะไหล่ทอง ปี2016 size M อปก กล่อง ถุงผ้า ขาย 6,500 บาทnet ค่า

Like new LV key holder อปก กล่อง การ์ดเหลือง carebook ขาย 3,990 บาทnetค่า

Used like very New Balenciaga mini pompon สีน้ำเงินเข้มเกือบดำหมุดทอง ปี2015 จุได้เยอะเลยค่ะ กลิ่นหนังหอมใหม่มาก ไม่มีตำหนิ อปก ครบ ตามรูป ราคาถูกมากกก SOLD บาทnet ค่า ราคาเต็มรุ่นนี้เกือบเท่าcity นาจ้า

Used like very new 97% Balenciaga envelope clutch with strap สีดำ หมุดเงิน เหมือนได้ใหม่คะ อปก การ์ดต่างๆ ตัวอย่างหนัง กระจก ถุงผ้า สายยาว ราคา SOLD บาทnet ค่า ถือเป็นคลัช หรือจะสะพายข้างก็ได้หลายแบบ ของใหม่สี่หมื่นกว่าน้า

Used like new Givenchy mini antigona สีดำหนังเกรน หาคนปล่อยยากมากก รุ่นใหม่ถอดสายได้ ซื้อปี2016 อปก ครบ ถุงผ้า บุ๊ค ตัวอย่างหนัง แท็คห้อยกระเป๋า ขาย SOLD บาทเนตค่า

Used in very good condition Proenza ps1 medium size ปี 2015 สี saddle อปก แคร์การ์ด แทคกระเป๋า ถุงผ้า สายยาว SOLD บาทnet ถูกกว่า มือสองรุ่น tiny อีกค่า ของใหม่ 4หมื่นกว่าค่า

Like new Prada tessuto BN2032 สีดำ สภาพ98 % ไม่มีตำหนิ รุ่นใหม่ หูยาว อะไหล่เงินวิ้งๆใช้งานง่ายมากไม่ต้องกลัวลอก อปก ถุงผ้า สายยาว การ์ดรุ่น การ์ดแข็ง ขายถูกมากที่ 14,500 บาทเนต ที่อื่นขายมือ2รุ่นนี้18,xxx ++นะจ้าา พรีออเดอร์ของใหม่ 27,xxxจ้า

New! Emporio Armani Classic Silver Dial Grey Crocodile Leather Quartz Watch (AR1880) หน้าปัด 41 mm อปก ครบตามรูป ขาย 5,500 บาทnet ราคานี้หาไม่ได้แล้วคะ เพิ่งลงเครื่องมาจากอเมริกาค่า

Used like very new 99% Balenciaga metallic edge hip สีดำ หนังแพะ อะไหล่เงิน ปลายปี 2015 สภาพ99% เหมือนได้ของใหม่ ไม่มีตำหนิ อปก ครบ กระจก ถุงผ้า สารพัดการ์ด ตัวอย่างหนัง ขาย 21,990 บาทnet รุ่นนี้จุเท่าmini city นะคะ สายยาวปรับได้ 5ระดับ ของใหม่3หมื่นกว่าค่ะ คุ้มมากกก

Used Balenciaga bracelet สีเทาดำ(Anthracite) หมุดทอง ปี2015 size M อปกกล่อง การ์ดต่างๆ ถุงผ้า ขาย 5,400 บาทnet ค่า

Used Balenciaga bracelet สีฟ้าหมุดทอง size S อปก กล่อง การ์ดต่างๆ ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ตามรูป ขาย 4,300 ---> 3,990 บาทnet ค่า

Used LV speedy 30 azur สปาทำความสะอาดมาพร้อมใช้งาน อปก ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก ขาย 11,990 บาทnet เท่านั้นค่า

[B]ฝากลิ้ง hi-street ด้วยนะคะ ปล่อย New&Used BAO BAO, Kate spade ค่า

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3684847

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 1000%
ซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืนทุกกรณี ยกเว้นสินค้าไม่แท้ค่ะ ยินดีคืนเงินทั้งหมด ไม่รับcf ปากเปล่านะคะ ให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่ะ

สนใจส่งLINEเข้ามาสอบถามได้ค่ะ นัดรับได้ตามแนวรถไฟฟ้าหรือตามตกลงกัน แม่ค้าใจดีค่ะ^^
LINE ID : @vsd5279w
หรือ 085-1356625. ขอบคุณ sbn สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ