ไม่ค่อยได้เช็ค PM นะคะ
สอบถาม ขอรูปเพิ่มเติม -> โทร ... SMS ... หรือ Line ได้ตลอดค่า ^^
ราคาที่แจ้ง รวมส่ง EMS คะ

รายละเอียดสินค้าตามรูปค่ะ สนใจสอบถาม หรือขอรูปเพิ่มเติมได้ค่า

# New ! MCM zipped wallet สีชมพู ด้านในสีส้ม มีสายคล้องมือด้วยค่ะ สวย ใช้งานสะดวก ใส่บัตรได้เยอะค่ะ
ของใหม่ อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า ชุดการ์ด

ราคาเต็ม ที่ duty free 12,000 บาท .. ใน Shop ไทยแพงขึ้นอีกค่า

ขายราคาพิเศษ 7,900 ลดๆอีกค่ะ 6,900 รวมส่ง Ems ค่ะ

# New! MCM Galaxy Tote .. สวย ใช้งานง่าย มีใบลูกให้ด้วยค่ะ
ชื้อจาก King Power...อุปกรณ์ครบ ป้ายราคา ชุดการ์ด ถุงผ้า
ขนาดประมาณ neverfull pm ค่ะ
ก้นกระเป๋า 30 cm x สูง 22.5 cm

ราคาเต็ม 23,800 ขายราคาพิเศษ 15,900 บาทค่ะ ลดอีกค่ะ 13,800 บาท

# New MCM Corina ของใหม่อุปกรณ์ครบค่ะ SOLD

# USED.. GUCCI WATCH สภาพสวยค่ะ รุ่นนี้น่ารัก ใส่ได้เรื่อยๆ ... อุปกรณ์ครบค่ะ กล่องนอก, กล่องใน , การ์ด
ขาย 7,900 บาท SOLD

======================================================

..... ฝากกระเป๋า COACH , Kate Spade ห้อง hi street ด้วยค่ะ ^^

--> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3696040

THANKS! SBN KA