รับประกันสินค้าเป็นของแท้100%ค่า สินค้าทุกใบมีอุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า และมีcopyใบเสร็จให้ค่ะ
**แม่ค้าใจดี สด ผ่อน คุยได้ ชอบขายแบบ ฟินๆค่ะ**

กติกาในการซื้อสินค้า

1. ติดต่อทาง Line : nuttakittiya โทร 095-8595151
2. สามารถนำรูปสินค้าเข้าห้องcatch fakeได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
3. ซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะ เพราะสินค้าเป็นของใหม่จริงๆจากshop มั่นใจว่าไม่มีปัญหาแน่นอนค่ะ เพราะฉะนั้นอยากให้มั่นใจจริงๆก่อนcfนะคะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ตลอดเลยค่า
4. ขออนุญาติขายให้ท่านที่พร้อมโอนเต็มจำนวนก่อนนะคะ นัดรับขอcf 2000บาทนะคะ ผิดนัดริบมัดจำนะคะ และขออนุญาติไม่รับจองปากเปล่ารึลอง ถือว่าเหมาะกับตัวเองหรือไม่นะคะ เกรงว่าน้องเป๋าจะช้ำค่ะ อยากให้ถึงมือเจ้าของในสภาพที่เลิศที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ
5. นัดรับได้ที่สะดวกลองคุยได้ค่า
6. ส่ง EMSฟรีค่า

คนขายใจดี สอบถามได้ ขอรูปเพิ่มได้ตลอดจ้า ขายไปแล้วหลายสิ่งอย่างจร้าาา

New Prada Zippy Wallet Black Saffiano Leather with full set 17,900 บาท ราคานี้ไม่ผิดหวังคะ ใส่ IPHONE 7 ได้นะคะ [IMG][/IMG]

New Prada Card Holder GHW with full set 7,900 บาท ลดไปอี้กกกเหลือ 6,900 บาท มาเป็นเซตเข้ากันฝุดๆ

[IMG][/IMG]

Sold Zone (บางส่วน)
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG][IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

ขอขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN.