ขายของแท้ตั้งแต่ปี2009 สามารถตรวจสอบได้ค่ะ

CF no CC ให้สิทธิ์ท่านที่ไม่ต่อราคาก่อน
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน,คืนสินค้า สามารถขอรูปจนพอใจค่ะ
นัดรับมัดจำ1,000บาท สะดวกส่งตามสถานีรถไฟฟ้าMRTเท่านั้นค่ะ

สนใจติดต่อไลน์ Cocopuun หรือเมล Cake_pink@hotmail.com

ขอบคุณSiambrandnameมากๆค่ะ

รองเท้า เหมาะสำหรับเท้าเบอร์38เท่านั้น
ความยาวcmของแต่ละแบรนอาจไม่ตรงกัน
แต่ถ้าปกติใส่รองเท้าเบอร์38ใส่ได้แน่นอนค่ะ
ทุกคู่ใส่น้อย ยังไม่ได้ทำความสะอาด แต่สภาพดีค่ะ

Adidas Mermaid (Hologram)
Size UK 5 / 38 / 23.5cm อุปกรณ์ครบกล่อง
ไม่มีขายในไทย พรีมาเกือบ5พันค่ะ

ขาย 3,200 บาทค่ะ

Converse green lable (limited)
Size 23.5 cm อุปกรณ์ครบกล่อง
รุ่นนี้ก็หายาก ไม่มีขายในไทย ไม่ผลิตเพิ่ม พรีมา6พันบาทค่ะ

ขาย 3,300 บาทค่ะ

Used like very new Coach รุ่น F36375
ใบนี้ซื้อให้คุณแม่ สะพายเพียงครั้งเดียว เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ
มีตัวกระเป๋ากับแคร์การ์ดนะคะ ขาย 3,500 บาทค่ะ

<New with tag> Forever21 SIZE S โค้ทผ้าวูล
กันหนาว กันลม เหมาะสำหรับใส่ที่หนาวจัดๆค่ะ
ขนาดอก38นิ้ว ยาว40นิ้ว
คอลเลคชั่นใหม่ชนช้อปเกาหลีค่ะ
ขาย 2,800 บาทค่ะ

ใส่ออกมาประมาณนี้ค่ะ

<New without tag> Forever21 SIZE S ผ้ายืด ข้างในผ้าสำลี ซื้อจากช้อปเกาหลี อก38 ยาว32 1,300 บาทค่ะ

ใส่ออกมาประมาณนี้ค่ะ

New หมอนรองคอ My melody มีหมวกคลุม ใช้ได้2ด้าน
600 บาทค่ะ

Forever21 สีน้ำเงิน
เอวสูงเหนือสะดือ ผ้ายืด เอว24-26" สะโพกไม่เกิน33 ซื้อจากช้อปเกาหลี
ขาย 500 บาทค่ะ

Forever21 สีน้ำเงินเข้ม
เอวปกติ ระดับสะดือ ผ้ายืด เอว24-26" สะโพกไม่เกิน33 ซื้อจากช้อปเกาหลี
ขาย 500 บาทค่ะ

NEW Something Boudoir size M สะโพกไม่เกิน33นิ้ว ขาย 500 บาทค่ะ

NEW Something Boudoir size S ผ้ายืดตามตัว สะโพกไม่เกิน32นิ้ว ขาย 500 บาทค่ะ

Tommy hilfiger สีดำ
size S อก38" ยาว22" ไม่เคยใส่
ขาย 450 บาทค่ะ