กติกามารยาทค่ะ

ขอขายให้กับคนที่ตกลงได้ก่อนและพร้อมโอนเงินทันทีนะค่ะ

อะไรขายแล้วขออนุญาตลบทิ้งนะคะ ของเยอะมากๆค่ะ

ขอสงวนสิทธิ์นัดรับสินค้ามูลค่าสูงในกรณีที่ตกลงเรื่องเวลาและสถานที่ได้ค่ะ
หากนัดรับ ลูกค้าต้องชำระเงินแล้วหรือชำระเงินมัดจำแล้วเท่านั้นค่ะ
ขอสงวนสิทธิ์เก็บเงินมัดจำในทุกกรณีที่ลูกค้าคอนเฟิร์ม เป็นค่ารถและค่าเสียเวลาและโอกาสค่ะ
คำว่าทุกกรณี หมายรวมถึงทุกอย่าง รวมทั้งการผ่อนค่าสินค้าอย่างไม่ต่อเนื่อง
ไม่ติดต่อกลับภายใน1สัปดาห์ เนื่องจากแม่ค้าไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นกับลูกค้า
และไม่สามารถตามตัวได้เจอนะคะ
นอกนั้นขออนุญาตส่งของทาง
ems post นะค่ะ
สนใจติดต่อสอบถามหรือ CF โทรและ whatsapp ได้ค่ะ 0849699696

MANY SUNGLASSES!!! LOUIS VUITTON/ CHROMEHEARTS/ FRENZY & MERCURY/ Dior split!!!

Brandnew!! Hermes Picotin 18 Rubis Clemence stamp T with box!! SOLD!!

Brandnew!! Moynat Rejane PM in nude Pink Parme

มาแล้วล่าสุดเลยค่ะ Moynat กระเป๋าแบรนด์ฝรั่งเศสที่กำลังโด่งดังมากๆตอนนี้ กระเป๋า รุ่น rejane นี้เป็นรุ่นคลาสสิคของแบรนด์เลยนะคะ แบบเหมือนของคุณชมพู่เลย หนัง Taurillon calf เหมือน Togo ของ Hermes นะคะ ภายในบุด้วย Pearl calfskin นุ่มมือมากค่ะ ขนาด 26*18.5*10 เซนค่ะ สีนี้สวยมากๆ เป็นสีชมพูนู้ดๆ ออกแนวเรียบร้อยหวานๆ แต่งตัวง่ายมากๆ ใส่กับชุดกระโปรง หรือยีนส์ก็ยังได้ กระเป๋าเปิดมาด้านในมีช่องเล๋ก1ช่อง มีสายสะพายยาวมาให้ด้วย ว่ากันว่ากระเป๋าแบรนด์นี้ รุ่นนี้จะขึ้นแท่นมาแทนกระเป๋า Kelly ของ hermes เลยนะคะ ตอนนี้ก็เริ่มหายากแล้วค่ะ แบบเดียวกับคุณชมพู่ในรูปเลยค่ะ ใช้สะดวกมากๆ จะเป็นกระเป๋าถือหรือสะพายก็ได้ หนังทนทาน ไม่เป็นรอยขีดข่วนได้ง่าย ด้านในมีซิป1ช่อง ใบนี้ขอขายราคา 148000 บาทเท่านั้นค่ะ ร้านอื่นๆราคาประมาณแสนห้าแสนหก ถ้าบินไปซื้อฮ่องกงราคาประมาณสองแสนกว่าบาทค่ะ คุ้มที่สุดแล้วกับสีหายากใบนี้ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ (แบรนด์นี้ไม่มีกล่องนะคะ)สนใจโทรมาด่วนๆเลยค่ะ เครดิตภาพigคุณชมพู่คุณดิวค่ะ ตอนนี้ Moynat london ขึ้นราคาแล้วนะคะ รีบๆนะคะ ราคาสวยค่ะ

Brandnew Moynat Petite Ballerine in Lime!!

กำลังฮอทฮิตที่สุดในปารีสเลยค่ะ รุ่น Ballerine ไซส์นี้พึ่งทำออกมาใหม่เมือกลางปี 2015 นี้เอง ได้รับความนิยมอย่างมากค่ะ รุ่นนี้จะดังแซง rejane แล้วค่ะ กระเป๋าคุณภาพจริงๆ หนัง Calfskin แบบเดียวกับ Epsom ด้านในบุหนัง pearl calfskin นุ่มมือมากๆค่ะ หูกระเป๋าได้รับสิทธิบัตรด้วยนะคะเพราะว่าแข็งแรงทนทานมากๆมีทองเหลืองอยู่ด้านในทั้งเส้นเลย คือยังไงก็จะไม่งอไม่เบี้ยว งานเย็บมือทั้งใบ เป็นรุ่นเดียวของ Moynat ที่ทำในปารีสเท่านั้นค่ะ รุ่นอื่นๆอย่าง Rejane จะเย็บใน Bordeaux คือรุ่นนี้เป็นรุ่นคลาสสิคที่นำมา remake ให้ทันสมัย ขนาดกำลังดี 26*18.5*10 cm มีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ สีเขียวสวยเด่นมากๆ ราคาน่ารักที่สุด 159000 บาทค่ะ ราคานี้ไปเลือกเองที่ต่างประเทศยังไม่ได้เลยค่ะ มารับไปใช้ก่อนใครได้เลยค่ะ

ฺBrandnew Dior split blue lens

ฮอตกว่านี้ไม่มีแล้วค่ะ Dior split รุ่นนี้แบบเดียวสีเดียวกับคุณอั้ม น้องญาญ่า ใส่สวยขึ้นหน้าทุกคน ไซส๋ 59mm ใส่แล้วหน้าเล็กมากๆค่ะ
ราคาก็น่ารักมากด้วย ที่ช้อปสองหมื่นกว่าบาท ร้านหิ้วทั่วไปหมื่นเก้าห้า วันนี้ขอขายแบบน่ารักๆอุปกรณ์ครบเลย เอาไปที่ 17900 เท่านั้นค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ พร้อมส่งไม่ต้องรอนะคะ

Very good condition Hermes Garden Party canvas cream/gold stamp L

ใบนี้น่ารักน่าคบที่สุดค่ะ garden party สุดนิยม แต่เบามากๆเพราะเป็น canvas ลาย signature ของ hermes เลยค่ะ ส่วนฐานกระเป๋าและหูจับเป็นหนังนะคะ สีสวยกำลังดีครีมๆ+gold แต่งตัวง่ายมากๆ สะพายกับเดรสกระโปรง หรือกับกางเกงยีนเก๋ๆก็น่ารักค่ะ สภาพดีมากๆ ขอบไม่มีถลอก มีรอยใช้งานนิดหน่อยตามภาพค่ะ หูเข้มขึ้นนิดเดียว ไม่ดำ ด้านในด้านนอกสะอาดค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋าอย่างเดียวนะคะ ราคาน่ารักมากๆเอาไป 42000 เท่านั้นค่ะ

Very good condition Hermes Kelly 35 black palladium hardware clemence stamp M!!

ใบนี้สภาพดีมากค่ะ ดูตามรูปได้เลย ไม่มีรอยถลอกที่มุม มีร่องรอยการใช้งานปกติทั้วไป สีดำใช้ง่ายมากๆ เหมาะกับทุกโอกาส ไซส์ 35 ใส่ของได้เยอะ เหมาะกับไปเดินทาง ทำงาน ช้อปปิ้งได้สบายๆ ฮาร์ดแวร์สีเงิน เข้ากับเสื้อผ้าและเครื่องประดับง่ายที่สุด มีรอยจุดดไตรง buckle ที่เปิดเล็กน่อย ตามรูปค่ะ มีสายยาวสะพายให้ค่ะ stamp M ตอนนี้ราคาแพงมากๆ ขอขายเพียง 265,000 บาทเท่านั้นค่ะ

Great Condition!! MOOEYEWEAR Oversized Pink Desire sunglasses
ยังฮิตอยู่ไม่เลิก แว่น Thai designer สุดฮอต Mooeyewear รุ่นยอดฮิต มีเอกลักษณ์จุดเด่นอยู่ที่ลายปั้น baroque แบบ handmade ส่วนตัวแว่น made in france นะคะ อันนี้สภาพดีค่ะ มีขนแมวตามการใช้งานเล็กน้อย แว่น oversize ใหญ่แบบใส่แล้วบังหน้ามิด ใครใส่ก็หน้าเล็กเรียวค่ะ ตัวแว่น acetate สีชมพูใสๆนิดๆ เลนส์สีชมพูไล่สี กันUV 100% ค่ะ มาพร้อมกล่อง กล่องแบรนด์นี้เป็นกระดาษนะคะ มีร่องรอยการใช้งานตามภาพค่ะ ของใหม่สองหมื่นกว่าๆ อันนี้ราคาน่ารัก SOLD ka

Mint like new!! Frenzy and Mercury Limited Edition Mint green It’s life
แว่นแบรนด์ดัง made in japan คุณภาพสูง อันนี้ไม่ต้องอธิบายอะไรมาก รุ่นยอดฮิตทรงกลม oversize นิดๆ It’s life ขายดีที่สุดตลอดกาล อันนี้เป็นสี limited summer edition สีเขียวมิ้นๆ เลนส์กระจก mirror lens นะคะ ตัวแว่น เป็น titanium น้ำหนักเบามากๆ ใส่สบาย ตัวแว่นเป็นสี pink gold น่ารักมากๆค่ะ แทบจะไม่มีรอยเลย สภาพดีมากๆ ซื้ออันใหม่สองหมื่นกว่าบาท สีนี้หายากมากๆแล้ว มาครบพร้อมกล่องค่ะ ราคาน่ารักเอาไปเลย SOLD ka

Mint like new!!Frenzy and Mercury Limited Edition Pilot Bottle in Limited edition Pink
แว่นแบรนด์ดัง made in japan คุณภาพสูง เช่นกันค่ะ อันนี้หายากมากแล้ว เพราะว่ามีรุ่นใหม่ออกมาเป็นขาแบบธรรมดา อันนี้เป็นรุ่นลิมิเต็ดพิเศษค่ะ คือ limited ที่เลนส์สีชมพูไล่สี เป็นเลนส์ mirror แบบกระจกเช่นเดียวกันนะคะ แถมสีชมพูยังไล่สีอีก ใส่สบายตามากๆค่ะ เพราะว่ามองจากตัวแว่นออกมาไม่ได้เป็นสีชมพูนะคะ ออกมาเป็นสีน้ำตลา เหมือนใส่แว่นกันแดดทั่วไปค่ะ ตัวแว่นน้ำหนักเบา เป็น titanium สีชมพู metallic ค่ะ แว่นทรง oversized aviator นะคะ ใครใส่ก็สวยค่ะ ใส่แล้วหน้าเล็ก หน้าเรียว ขาแว่นเป็นแบบพิเศษคือเกี่ยวที่หูได้ ทำให้สามารถใส่เล่นกีฬาหรือทำกิจกรรมต่างๆได้สะดวกสบายมากๆค่ะ อันนี้สภาพดีมาก มีขนแมวตามการใช้งานเล็กน้อย มาพร้อมกล่องเหมือนซื้อใหม่ค่ะ ราคาไปซื้อใหม่สองหมื่นกว่า อันนี้เอาไปเลย น่ารักๆ 12500 บาทเท่านั้นค่ะ

Like new Valentino Baby Pink Nude Rockstud Micro Mini Lock bag!!!

พร้อมส่งค่ะ สภาพใหม่มากๆเลยค่ะ ใบนี้ไซส์มินิ น่ารักสุดๆ เป็นไซส์ที่ออกใหม่ล่าสุดของวาเลนติโน่นะคะ 7*5.5*2.5 นิ้ว สายโซ่สะพายยาวเอาไว้สะพายข้างเก๋ๆ หรือทำทบสองรอบเป็นสะพายไหล่ได้ เอาสายออกยากหน่อยแต่สามารถทำเป็นคลัชได้ค่ะ สีชมพูอ่อนพาสเทลนู้ดๆน่ารักๆ เข้ากับทุกชุด จะเดินเล่นเก๋ๆ ออกเดทหวานๆ ออกงานก็ได้ ไปต่างประเทศก็ดี ได้ทั้งนั้นค่ะ ราคาช้อปไทยเจ็ดหมื่นไม่ต้องพูดถึงค่ะ preorder 1850usd ประมาณเกือบหกหมื่น ใบนี้ราคาน่ารักที่สุด 49000 บาท ลดไปเลย 42000 ค่ะ ราดาดี๊ดีไม่ต้องรอพรีค่ะ!! มาพร้อมถุงผ้าและtagครบค่ะ โทรด่วนๆค่ะ ดูรูปreferenceด้านล่างนะคะ

Brandnew in Box!! Bottega Venetta Ladies Ballerina Flats in Purple ultra violet satin!!

มาแล้วค่ะ รองเท้า flats รุ่นคลาสสิคใหม่ น่ารักที่สุดของ bottega vendetta รองเท้าด้านนอกเป็นซาตินนะคะ ด้านในเป็นหนังค่ะ รองเท้ายืดหยุ่นได้ดีมากเพราะเป็นแบบพับงอไปงอมาได้ค่ะ ลายก็น่ารักมากๆ เป็นผ้าแต่ว่ามีลายสานๆที่เป็น signature ของ bottega นะคะ มองไกลๆนึกว่าสานจริงๆค่ะ เพราะว่าลายชัดมากๆเป็นแบบสามมิติ ด้านหลังเป็นหนัง nappa มีลายผีเสื้อของแบรนด์นี้อยู่ด้วย น่ารักมากๆค่ะ สวมใส่สบายแน่นอน เพราะว่าแม่ค้าก็มีเองคู่นึงค่ะ คู่นี้ไซส์ 40+ ค่ะ คะ เหมาะกับคนที่ใส่รองเท้าประมาณไซส์ 39-40.5 ได้เลยค่ะ หรือเท้าเล็กกว่านี้หน่อยก็ใส่ได้ค่ะ เพราะว่ามันเป็นยืดๆรัดเท้าไว้ได้ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าอเนกประสงค์ที่เอาไว้ใส่รองเท้าหรือว่าจะใส่อย่างอื่นก็ได้นะคะ ถุงผ้าลายเดียวกับรองเท้า น่ารักมากๆค่ะ แล้วก็มาพร้อมกล่องค่ะ ราคาหิ้วประมาณ 16000 -20000 ค่ะ ราคาขอขายแบบน่ารักๆที่สุดเพียงแค่ 13500 เท่านั้นค่ะ รีบๆนะคะ ลดไปอีก 10000 ถ้วนๆไปเลยค่ะ เอารองเท้าใหม่ไปใส่เที่ยวกัน

Brandnew in Box!! Bottega Venetta Ladies Moccasin in mauve Nappa Size 40+

มาแล้วค่ะ รองเท้าใหม่ คู่นี้เป็นหนังทั้งคู่ ไม่มีผ้าหรือหนังกลับนะคะ nappa ของ bottega นี่นิ่มมากๆค่ะ สีนี้ก็น่ารัก ออกม่วงอมชมพูค่ะ สีจริงจะเหมือนภาพตัวอย่างจากในเว็บนะคะ สีที่ถ่ายออกมาเพี้ยนเล็กน้อยเพราะว่าถ่ายตอนกลางคืนค่ะ รองเท้าสไตล์นี้กำลังอินมากๆค่ะ ใส่กับกระโปรงยาวเซอร์ๆ หรือว่ากับกางเกงยีนส์ กางเกงผ้าก็ดูแนวๆ ทะมัดทะแมงดีค่ะ เป็นลายสานๆแบบ signature ใส่แล้วดูรู้ทันทีเลยค่ะว่าเป็นรองเท้า bottega คู่นี้เบอร์ 40+ นะคะ เหมาะกับคนที่ใส่รองเท้าประมาณไซส์ 39-40.5 ได้เลยค่ะ ใส่นุ่ม เดินสบายมากๆค่ะ มาพร้อมถุงผ้าและกล่องนะคะ (กล่องมีรอยฉีกนิดนึงที่มุมนะคะ เพราะว่ากล่องใหญ่ เอากลับมาลำบากมากค่ะ) ที่เมืองไทยราคาสามหมื่นได้ค่ะ วันนี้ขอขายราคาน่ารักต้อนรับสิ้นปีที่ 21500 เท่านั้นค่ะ สนใจโทรมาได้เลยนะคะ ลดไปอีกเลย 15000 เท่านั้น ขาดทุนสะใจแม่ค้าค่ะ

Great condition Louis Vuitton Empreinte Cloud white gold 750 bracelet (Freesize)!!!

เอาของหายากมาฝากกันอีกแล้วค่ะ สร้อยข้อมือนี้เป็นทองขาวนะคะ WHITE GOLD!! ของ Louis vuitton ค่ะ เป็นลายดอกไม้โมโนแกรมเจาะอยู่กลางวงกลม ด้านนอกเป็นสลักหลุมกลมตื้นๆตามแบบ signature ของ empreinte collection ซึ่งเป็น classic collection ของ fine jewelry ของ LV ค่ะ มีสลักอยู่ด้านหน้าและด้านบนเขียนว่า Louis vuitton 750 ถ่ายรูปมาเห็นไม่ค่อยชัด ขออนุญาตใช้ภาพตัวอย่างประกอบด้วยนะคะ สภาพดีมากๆ มีรอยขนแมวตามการใช้งานเท่านั้นค่ะ ตัวสร้อยข้อมือเป็นเชือกซาตินสีดำ เราแถมเส้นใหม่อีกเส้นสีน้ำตาลเข้มให้ด้วยค่ะ สามารถถอดเปลี่ยนเองได้เลยง่ายๆถ้าไม่ชอบสายที่ให้มาก็ไปซื้อสายสีๆอื่นๆทั่วไปมาใส่เองได้เลยค่ะ freesize นะคะ ปรับได้ตามข้อมือทุกขนาดค่ะ ตอนนี้เทรนด์หินหรือใส่ข้อมือเยอะๆกะลังมา ใส่กับสร้อยข้อมืออื่นๆก็ยิ่งน่ารักเหมือนในรูปค่ะ ที่สำคัญคือสามารถถอดออกมาเป็นจี้ตามในรูปได้ด้วยค่ะ ซื้อ1ได้ถึง2แบบนี้คุ้มอีกแล้ว มาพร้อมกับกล่อง LV และสาย extra สีน้ำตาลค่ะ ราคาเว็บปัจจุบัน 800 ปอนด์ ถ้าเป็นสร้อยก๋ 1200 ปอนด์ ประมาณสี่หมื่นกว่าถึงหกหมื่นค่ะ เราขอขายราคาน่ารักมากๆที่ 32500 เท่านั้นค่ะ ย้ำนะคะว่า WHITE GOLD!! เป็นทองขาวค่ะ หาราคาแบบนี้ไม่ได้แล้วค่ะ

Hermes Bolide 37 Red GHW Best Leather!!

ใบนี้น่ารักมากๆค่ะ สภาพหนังสวยมากๆ ไม่มีรอยอะไรทั้งสิ้น ภายในสะอาด นุ่มมือมากๆ ใบใหญ่ จุของได้เยอะ จะใส่ของไปเที่ยว เดินห้าง เที่ยวตจว. ตปท. หรือใส่ขวดนมผ้าอ้อมลูกน้อยก็เหมาะที่สุดค่ะ กระเป๋าแข็งแรงใส่ของได้เลยไม่ต้องห่วง ถ้ากลัวถือเมื่อยก็มีสายสะพายยาวให้ด้วยค่ะ hardware สีทอง ตัดกับแดงสวยมากๆ แดงนี้เป็นแดงสวยมากค่ะ rouge vif ประมาณ chanel Red USA ค่ะ hardware มีรอยลอกตามรูปโดยเฉพาะตรงซิปนะคะ มาพร้อมถุงผ้า ถุงผ้าของกุญแจ แญแจ ล้อค (ล้อคเงาวิ้งๆไม่เคยเอาออกมาใช้ค่ะ) และถุงกันฝน ค่ะ ขอขายราคาน่ารักๆที่ 176000 ลดไปเลย 165000 บาท เท่านั้นค่ะ สนใจสอบถาม ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ

Brand new Hermes H fuschia scarf
ผืนนี้เป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้าอย่างยาวนะคะ มีทอลายโลโก้ Hermes อยู่บนผืนผ้าด้วย สวยจริงๆค่ะ ราคา preorder 740 ปอนด์อยู่ประมาณ 40,000 บาท เราขอขายเพียง 35,500 เท่านั้นค่ะ มีของพร้อมส่งไม่ต้องรอค่ะ

New Unused Mint Hermes Blue sky Harp 90*90 Silk Scarf
สวยมากๆ ไม่เคยใช้ค่ะ เป็นของหายาก เก่าเก็บนะคะ ผ้าพันคอสีฟ้าลายนางฟ้าพิณสวยน่ารักมากๆ ลายนี้ไม่มีผลิตแล้วนะคะ เป็นผ้าไหม silk 100% ไซส์ 90*90 เซน ห่มแล้วลื่นผิวมากๆ ไม่มีระคายเคืองค่ะ ไม่ต้องบรรยายอะไรมากเลย ดูลายตามภาพด้านล่างนี้ค่ะ เอาไว้ใช้ได้สารพัดประโยชน์ พันคอ คลุมไหล่ โพกศีรษะ พันกระเป๋า พันเอว ทำไมคุ้มมากๆค่ะ ตอนนี้ราคาประมาณ 18000 ขอขายราคาน่ารักมากๆที่ 13500 บาทเท่านั้นค่ะ มาพร้อมกล่องส้มนะคะ

Super cute discontinued Hermes mini Evelyn Gold Epsom PHW stamp I
ใบนี้น่ารักที่สุ้ดๆๆๆๆ มินิ evelyn ขนาด 17.5*5.3*20 เซน แบบสายสั้นที่เลิกผลิตไปแล้ว หายากมากๆค่ะ แถมยังสภาพดีสุดๆ แทบจะไม่มีรอยตรงไหนค่ะ หนังนี้ก็ทนทานมากๆ ไม่เป็นรอยง่ายๆ ใส่ของจุกจิก เอาไปเดินเที่ยว ทานข้าว ออกเดทสวยๆ ใช้ได้สารพัดโอกาสค่ะ ข้างในบุเป็นกำมะหยี่ สะอาดไม่มีรอยค่ะ มีกระดุมแป๊กติดเพื่อปิดกระเป๋า 1 เม็ด ตามภาพเลยนะคะ มาพร้อมกับกล่องส้ม ราคาปัจจุบันใบละหกหมื่นกว่า เราไม่ขายค่ะ ขายราคาน่ารักมากๆเพียง 37,500 บาทค่ะ

Rare Hermes Red Ostrich Coin/Card Purse PHW
น่ารักและหายากที่สุดของที่สุดค่ะ กระเป๋าใส่เหรียญหรือการ์ดของ hermes ใบนี้เป็นหนังนกกระจอกเทศสีแดงแตงโมน่ารักๆ คล้ายๆ bougainvillea ค่ะ สภาพดีมากๆ มีร่องรอยการใช้งานถลอกนิดหน่อย hardware เป็นสีเงินทันสมัย เอาไว้สำหรับใส่เหรียญ เศษแบงค์ หรือใส่การ์ดๆได้ค่ะ มีสายหนังคล้องกระเป๋าด้วย สามารถเอามาห้อยไว้กับ birkin หรือ Kelly เพิ่มความเก๋ไก๋ได้ ราคาน่ารักคุ้มค่า แถมยังไช้งานได้จริง เริศกว่า bag charm ใดๆ ที่สำคัญ เป็นของ hermes เองด้วย มีมาแต่ตัวกระเป๋านะคะ ราคาไม่ต้องพูดถึง ขอขายแบบรับไปง่ายๆได้เลยที่ 17900 บาทเท่านั้นค่ะ ว้าว!! กระเป๋าหนังนกกระจอกเทศราคาไม่ถึงสองหมื่น รีบคว้าเลยค่ะ

ULTRA RARE Hermes Trim size Mini 23cm in Orange Ostrish palladium hardware stamp I!!

ว้าวๆ หายากที่สุดในสามโลกค่ะ กระเป๋าสะพายรุ่น Trim นี่เป็นกระเป๋าสะพายไหล่รุ่นไอคอนของ hermes เลยนะคะ ไซส์ mini แบบนี้หายากที่สุดค่ะ ยิ่งถ้าเป็นหนังสวยๆพิเศษๆแบบนี้ด้วยแล้ว ไม่ต้องพูดถึงค่ะ หนังสวยมาก สภาพเหมือนใหม่ สีส้ม signature ของ hermes ส้มเข้ม สดใสมากๆ ไม่มีเฟดเลยค่ะ ผ่านการใช้งานมาน้อยมากๆจริงๆ hardware ยังเงาวิ้งวับอยู่เลย หาที่ไหนก็ไม่มีแล้วค่ะ collector’s item ของนักสะสมตัวจริง ไซส์กำลังน่ารักสะพายไปเดินช้อปปิ้งเก๋ๆ ทานข้าวกับเพื่อนสาว หรือดินเนอร์สุดหรุก็ยังได้ หรือจะคล้องแขนก็ดูน่ารักค่ะ ขนาด 23 เซนติเมตรนะคะ สะพายออกมาเหมือนแบบรูปสุดท้ายค่ะ ราคาที่เคยเห็นมีในเว็บต่างประเทศ ก็ไม่แพงมากมายค่ะ ประมาณ 3 แสนเท่านั้นเอง!! เราขอเสนอที่ราคาน่ารักน่าจับจอง 165,000 เท่านั้นค่ะ หาที่ไหนก็ไม่มีอีกแล้วในโลกหล้า มาพร้อมกล่องนะคะ

Good Condition Chanel Lucky Charm small black tote Gold hardware

กระเป๋าสะพายใบเล็กๆของ chanel รุ่นยอดนิยม หนังเป็นหนังแกะ ทนทานแต่ก็นุ่มมือมากค่ะ สภาพดี มีรอยนิดหน่อยตามการใช้งาน ฮาร์ดแวร์สีทองแบบด้าน หนังแกะปั้มรอยน่ารักๆของชาแนล เช่น โลโก้ ขวดน้ำหอม โบว์ ฯลณ น้ำหนักเบา จุของได้เยอะ ด้านในบุเป็นผ้าชาแนล มีช่องซิป 1 ช่องค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋า ไม่มีถุงผ้าค่ะ ราคาน่ารักมาก 28,500 ลดไปพิเศษ 25,000 เท่านั้นค่ะ

Used in good condition Balenciaga Orange Pom Pon
ใบนี้สภาพดีค่ะ หูไม่ดำ มีรอยนิดหน่อย หมุดหุ้มหนังมีรอยตามในรูปนะคะ ที่ก้นกระเป๋ามีรอยนิดนึงตามรูป นอกนั้นสภาพดีมากๆค่ะ ขายราคาน่ารักๆ ค่ะ สีส้มเก๋ๆ ใส่ของได้เยอะ เอาไปเดินทาง ไปเรียน ไปช้อปปิ้ง ได้หมดค่ะราคาเลิศมาก 32000 ค่ะ ลดไปเลย 20000 ถ้วนๆเท่านั้นค่า ของใหม่แพงมากๆแล้วค่ะ

Brandnew Chrome hearts white T shirt size S for ladies
เสื้อยืดสีขาวลายใหม่ ของผู้หญิง ไซส์ S ค่ะ ตัวนี้เป็นผ้ายืดแบบนิ่ม ผ้าดีมาก ใส่สบาย เข้ารูป เสื้อยาว
สีขาวลายกางเขนสัญลักษณ์ของโครมฮาร์ทค่ะ Made in USA นะคะ รุ่นนี้เป็นรุ่นราคาสูง ป้ายกำมะหยี่ ไม่เหมือนรุ่นธรรมดานะคะ เอาไปใส่กันเก๋ๆ ไม่ซ้ำใครเพราะหายากมากค่ะ ขอขายที่ 6500 บาทค่ะ

Like new Hermes Belt Strap! For ladies Size 70 cm Gold-Black!!
มาแล้วค่ะสายเข็มขัดสายสั้นสำหรับสาวๆ ไซส์นี้เป็นรุ่นเก่าจากญี่ปุ่นเขียนว่า 68 คือ 68 cm วัดแล้วไซส์เดียวกับไซส์ 70 cm ค่ะ เอวประมาณ 24-26 นิ้วใส่ได้ค่ะ สาวๆที่อยากใส่เอวสูงไม่ต้องไปหาที่ไหนแล้วค่ะ ใส่สวยๆเหมือนสาวคิม หรือคาดกับ dress เหมือนสาวเอมม่าก็ได้ เส้นนี้ epsom สี ส่วนหนัง box สีดำค่ะ สีนี้ใส่กับหัวเงินหรือทองก็สวย ใครมีหัวอยู่แล้วเอาอันนี้ไปคุ้มค่ามากๆค่ะ หรือไม่ต้องมีหัวก็ได้ ขอยืมคุณแฟน คุณสามีเอา คุ้มค่าค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ดูรูปนะคะ แทบไม่มีร่องรอยที่รูเข็มขัดเลยค่ะ ของใหม่ราคาประมาณ 14000 ขอขายราคาอดใจไม่ได้ที่ 9500 บาทเท่านั้นค่ะ

BEST PRICE!!!! Brandnew Alexander Mcqueen Union Jack signature clutch
กระเป๋าคลัชใบเล็กลายธงชาติอังกฤษ signature ของแบรนด์ Alexander McQueen ค่ะ เป็นรุ่งสุดคลาสสิค ขายดีมากๆ เป็ Collector's item ของสะสมของแบรนด์นี้เลยตั้งแต่พี่แมคควีนจากไป เก๋ไก๋มากๆ ที่หัวกะโหลกฝังคริสตัลเพชรๆ ดวงตาเป็นมุกนะคะ ถือเดินเล่น ช้อปปิ้ง ทานอาหาร หรือถืออกงานแบบสาวดิต้าก็สวยเก๋ค่ะ พอดีได้มาเป็นของขวัญซ้ำกับที่มีอยู่แล้ว ที่ช้อปขาย 52000 แล้วก็เป็นรุ่นที่ไม่มีทางลดราคาเพราะเป็นไลน์หลัก มีแต่ราคาจะขึ้นค่ะ ขอขายราคาน่าตกใจที่ 46900 เท่านั้นค่ะ ลูกค้าซื้อไปแล้วถือครั้งเดียวออกงาน ขายต่อราคาน่ารักน่าช๊อค 37900 ลดอีกให้สะใจ 35000 ถ้วนไปเลยค่ะ รีบโทรมาเลยนะคะ

Louis Vuitton Black Multicolor Speedy
กระเป๋าสภาพดีค่ะ สีตรงขอบมีลอกไปบ้าง หูหิ้วก็ฮั่นนี้เข้มขึ้นแล้ว แต่ก็เข้มแบบเท่าๆกัน มีรอยหยดน้ำนิดหน่อย hardware ยังเงางามสวยค่ะ ภายใน ภายนอกสะอาดค่ะ ไม่มีรอยปากกาหรือคราบใดใด ใบนี้เรียงสีสวยค่ะ มีสีชมพู-เหลือง อยู่ด้านหน้า ดูสดใสดี มาพร้อมถุงผ้า ปัจจุบันที่ช้อปราคาเหยียบแสนค่ะ ขอขายที่ 33,900 บาทลดไปสุดๆ 26500 เท่านั้นค่ะ