สนใจติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สนใจจริงๆต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

New (Kept Unused) Chanel Lipstick Earrings ความยาว 5 cmค่ะ ซื้อเก็บไม่เคยใช้ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า Chanel สีดำค่ะ (ไม่มีกล่องนะคะ) ของแท้ 100% ได้มากจากญีปุ่่นค่ะ SALE 8,500 บาทค่ะ

New Chanel Star Earrings ของใหม่ ความยาว 4.5 cm ค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษ
SALE 14,000 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 16,500 บาทค่า)

New Chanel Pin พินติดเสื้อค่ะ ขนาด 2 x 5 cm ของใหม่ค่ะ น่ารักมากๆ อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษ SALE 12,000 บาทค่ะ

NEW CHANEL Mini Zippy Wallet Cavier SHW ค่ะ Holo 212 ขนาด 4x3"อะไหล่เงินรมดำ ซื้อเก็บไม่เคยใช้งาน สติกเกอร์ยังติดอยู่ที่หัวซิปค่ะ (ตรงหัวซิปไม่ใช่ตำหนินะคะ เป็นเงาสติกเกอร์ที่ติดอยู่ค่ะ) ด้านในมีช่อง 3 ช่องใหญ่ ใส่การ์ดหรือเหรียญก็ได้ค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง ซองผ้า การ์ดโฮโล แคร์บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิเลีย
SALE 11,500บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 17,000บาทค่ะ)

NEW CHANEL Brooch ของใหม่ ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ หายากมากค่ะ
อุปกรณ์กล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษค่ะ SALE 12,500 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 18,000 บาทค่ะ)

New Chanel Heart Earrings คอลเลคชั่นล่าสุด ของใหม่ ความยาวตั้งแต่แป้นจนถึงปลายหัวใจ 9.5 cm ค่ะ ลองเทียบดูแล้วรู้สึกไม่เข้ากับตัวเองเลยขายค่ะ (ไม่เคยใส่นะคะ แค่ลองเทียบกับหูเฉยๆ) อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ถุงกระดาษ
SALE 12,000 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 30,000 บาทค่า)

Used like New Valentino Rock Stud Leather Bracelet สีแดงอมชมพู Cherry Pink ความยาวปรับได้ 4 ขนาดค่ะ 15cm, 17cm, 18.5cm, 20cm. เคยใช้ 2-3 ครั้ง สภาพดีมาก 95% ค่ะ ไม่มีตำหนิ อุปกรณ์มีกล่องและการ์ดค่ะ SOLD

Used once like very New MIU MIU Wool Top Sz.38 (XS) แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ รอบอก 33-34" ยาว 17" เป็น Wool 100% เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
SALE 9,000 บาท (ซื้อมา 25,000 บาทค่ะ)

Used like very New Alexander Mcqueen Obsession-Print Zippy Waller ขนาดกว้าง 19.5cm x สูง 10cm x ฐาน 2 cm หนังCalf ด้านในมีช่องซิบ 1 ช่อง ช่องใส่ธนบัตร 2 ช่อง ช่องเสียบการ์ด 12 ช่องค่ะ ใหม่มากๆ สภาพ 99% เคยใช้งาน 2-3 วันเท่านั้น ก่อนใช้งานเอาไปทำ nanocoat ที่ร้าน Momoko ก่อนด้วยค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ ลายพิมพ์สีสดใสไม่ลอกไม่จาง อุปกรณ์มีกล่อง ผ้ารอง การ์ดค่ะ
SALE ONLY 9,000฿ (ซื้อมา 25,xxx บาทค่ะ)

NEW MIU MIU Skirt Sz.36 (XS) รอบเอว 24" สะโพก35 ยาว 16" ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 9,500บาท (ซื้อมา 40,000บาทค่ะ)

Used Once MIU MIU Leather Bracelet with Key Charm สีชมพู ทำจากหนังแพะค่ะ ความยาวปรับได้ 3 ขนาดค่ะ 17cm, 18.5cm, 20cm. ใส่ครั้งเดียวแล้วเก็บลืม Charm มีรอยความหมองจากการเก็บ สามารถใช้น้ำยาทำความสะอาดได้ อุปกรณ์มีกล่องค่ะ
SALE 3,500 บาทค่ะ (ซื้อจากช็อป 7,500บาท) ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ (รูปที่นางแบบใส่ เป็นคนละสีกับอันที่ขายนะคะ)

Used once like very New MIU MIU Romantic Flower T-Shirt Sz.S แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ รอบอก 33" เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 1,600 บาท (ป้าย 1x,xxx บาทค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า