ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
ขอ Black list ตัวโตๆ คะ

มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
งดต่อรองนะค่ะ ขายไม่แพงแล้วค่า ค่าส่งสามสิบบาทคะ
EMS 50 b

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

กระเป๋า Gucci แท้แน่นอนค่ะ
เป้นผ้าทอ signature ของแบรนด์ค่ะ สภาพยังดีค่ะ
มีหมองบ้างค่ะสายแข้งแรงค่ะ
กว้าง 16 นิ้ว สุง9.5นิ้ว ฐาน8นอ้วสุงรวมสาย17.5นิ้วค่ะด้านในสะอาดค่ะหัวซิป ykk
-----Sold

กระเป๋าใบเล้ก. Burberry แท้ๆคะรุ่น nova check tote bag คะสภาพสมบูรณ์หนังสวยคะ
Size:- length 25cm, width 7cm, height 16cm. (31cm Inc strap) ใส่กระเป๋าโทสับได้ถือออกงานสวยๆ
------sold

กระเป๋าหนังกลับแท้ๆทั้งใบของ FURLA แท้ๆคะ เป็นสีน้ำตาลเข้มค่ะ ในรุปมืดไปคะ
สภาพใช้งานปกติคะ ทรงเหมือนย่ามคะ เวลาสะพาย สายสามารถปรับได้เองคะ
ความกว้าง 20 นิ้ว สูง 12 นิ้วคะ มีแต่ตัวกระเป่าคะ ----- sold

กระเป๋าตังค์ Furla แท้ๆสีทองคะ มุมไม่ขาดคะ สีหมองลงบ้างคะ เป็นหนังแท้คะ
ยาว 7 นิ้ว สูง 4 นิ้วคะ มีช่องหลายช่องคะ ซิป YKK คะ แท้แน่นอนคะ
-----sold

กระเป๋า prada ของ แท้ๆคะ สีเขียวคะ เฟดบ้างแต่โดยรวมสภาพโอเคอยุ่คะ สะพายขึ้นไหล่ได้ ขนาดกว้าง 12 นิ้วสุงรวมสาย 20 นิ้ว ฐานกว้าง 4 นิ้วคะ
-----900
Line: gitotor

กระเป๋าสะพาย tote bag จาก Tods แท้ๆคะ หนังทั้งใบคะ ใบใหญ่คะ สภาพหนังสมบูรณ์คะ
ขนาดใหญ่คะ ปากกระเป๋าเป็นกระดุมเเม่เหล็กคะ มีกระเป๋าเป็นซิบเล็กๆด้านในคะ
พร้อมช่องใส่สองช่องคะ ด้านในเป็นหนังกลับคะ นำหนักหนังไม่หนักคะ กระเป๋ารุดเป้นอีกทรงได้คะ
ขาดถุงผ้าคะ แต่จะหาถุงอื่นไปให้คะ ใส่ของได้เยอะแยะคะ ซิป YKK คะ และตัวซิบมีสลักหนังรูปตัว T คะ
สามารถรัดตรงกลางเป้นอีกทรงได้คะ
--------3000บาท

กระเป๋าตังค์ Louis wallet แท้ๆๆคะ สภาพโดยรวมยังโอเคคะ ไม่ลอกคะ ไม่เหนียวคะ ช่องทุกช่องใช้งานได้ปกติคะ
มีตำหนิคะ ตรงขอบๆ ลอกบ้างคะ และบานๆคะ มีรอยกาวด้วยคะ ตามรูปนะคะ ขนาด กว้าง 3.5 นิ้วคะ สูง 5.4 นิ้วคะ
มีช่องใส่เหรียญด้วยคะ ซีรีย์ CA0064 ------------sold

กระเป๋าตังค์ gucci แท้คะ รุ่นผ้าทอ ผสมหนังแท้ด้านในคะ มีตำหนิร่องรอยการใช้งานตามมุมผ้าทอคะ
ตัวหนังไม่ลอก ไม่เหนียวคะ ช่องเยอคะ เป็นแบบยาว ---------ขายแล้วค่ะ

กระเป๋าตังค์หลุยส์ลายไม้ สีเขียวคะ ของแท้แน่นอนคะสีเขียวคะ ตำหนิด้านในลอกคะ นอกนั้นปกติคะ
ใบกระทัดรัดคะ ซีรีย์พอจะเห็นอยู่คะ ราคาน่ารักคะ -----sold out

กระเป๋าตังค์ยาวหนังแท้ของ gucci แท้ๆ ของแท้ 1000% คะหนัง ทั้งใบคะสีแดงเข้มๆนะคะไม่สดมากคะ ตำหนิร่องรอยการใช้งานทั่วไปคะ ตามมุม แต่สีโดยรวมยังดีคะมีเฟดบ้างบางจุดแต่ไม่น่าเกลียดคะ มีหลายช่องตามรุปเลยคะ-----ขายแล้วค่ะ

เป๋า ysl แท้ๆคะ ของแท้คะ จะวางป้ายอีกทีนะคะ
กระเป๋าใบใหญ่ กว้าง19 นิ้วสุง21นิ่วคะ
สภาพสมบูรณ์ซิบเจ้าของเดิมเปลี่ยนมาคะ ข้างนึงซิบแตกคะแต่ไม่มีปันหาในการใช้งานคะ เพราะซิบแบบตกแต่งคะไม่ใช่รุดปิดปากกระเป๋า
แต่ส่วนอื่นปกติคะ ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องซิบใช้ได้ยาวๆคะ
แทคซีรีย์อยุ่ครบคะ หนังกระเป๋าสภาพดีไม่ลอกคะ

-------sale sale 3000 b

กระเป๋า Celine แท้คะ แบบสะพายคะ สภาพดีคะ
นอกนั้นปกติคะ กว้าง 9.5 นิ้ว สูง 7 นิ้วคะ ฐานกว้าง 3.5 นิ้วคะ
มีช่องซิบสองช่องคะ ด้านในยังไม่ลอกไม่เหนียวคะ เจอรูเพิ่มหนึ่งรูคะ
------1100 b

Thanks SBN