กระเป๋าถือแบรนด์ Burberry สภาพดีค่ะ ไร้ตำหนิ เหมือนใหม่ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าวูลผสมหนังแท้ จุของได้เยอะ รุ่นนี้หายากมากค่ะ สวยน่ารัก ส่งต่อแค่ 1850 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

นาฬิกาใหม่เอี่ยม Gucci หน้าปัดสีน้ำเงิน พร้อมกล่องหนังและใบรับประกันสองปี สามารถเข้าช็อปได้ทั่วโลกค่ะ ซื้อมา 32600 บาท แต่ขอส่งต่อแค่ 18500 บาท เพิ่งซื้อมาเมื่อต้นเดือนนะคะ ราคารวมส่งเคอร์รี่ให้แล้วค่ะ ถ้านัดรับขอโอนมัดจำ 1000 บาทค่ะ

กระเป๋าถือสภาพดี Burberry ตัวกระเป๋าเป็นผ้า ตัวหูจับเป็นหนังค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก ขนาด 12.7 x 5.8 นิ้วค่ะ ส่งต่อ 1050 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

รองเท้ารัดส้น แบรนด์ Gucci ไซส์ 35.5 สภาพโดยรวมดีค่ะ มีร่องรอยการใช้งานบ้างเป็นธรรมดา น้ัำหนักเบานะคะ ใส่สบาย ไร้ตำหนิหนักค่ะ ส่งต่อแค่ 950 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

รองเท้่าคัทชู แบรนด์ Miu Miu สภาพดีมากค่ะ ไร้ตำหนิ เบอร์ 36.5 ดีไซน์กระดุมน่ารักค่ะ ใส่สบาย ส่งต่อแค่ 900 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

ต่างหูหนีบวินเทจ แบรนด์ Dior น้ำหนักเบา ใส่ไม่เจ็บค่ะ ส่งต่อแค่ 500 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อผ้าลินิน สีกรมท่าเกือบดำ แบรนด์หรู Celine ไซส์เอ็มนะคะ ทรงหลวม ใส่สบายค่ะ ไม่ร้อน มีกระดุมสำรองให้ค่ะ ซื้อมาหลายพันบาท ส่งต่อแค่ 500 บาท รวมส่งลงทะเบียนแล้วค่ะ

เสื้อแขนกุดสภาพเหมือนใหม่ แบรนด์หรู Givenchy ไซส์เอ็ม ใส่สบายค่ะ เหมาะกับช่วงกลางวัน ซื้อมาหลายพัน ส่งต่อแค่ 500 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

กระเป๋าเงินหนังแท้พับสองทบ แบรนด์ Miu Miu ดีไซน์เก๋ตรงสายรัดค่ะ ยังไม่เคยเห็นคนใช้นะคะแบบนี้ สภาพดีค่ะ ด้านในสามารถเอาผ้าชุบน้ำเช็ดได้ค่ะ มีช่องใส่บัตร เหรียญ การ์ดและแบงค์ครบค่ะ จุได้เยอะมากค่ะ ส่งต่อกันแค่ 500 บาท รวมลงทะเบียนแล้วค่ะ

กระเป๋าถือหนังแท้สภาพสวย แบรนด์ Bottega Veneta พร้อมถุงใส่ เหมาะสำหรับคนไม่มีของเยอะ หรือจะถือออกงานได้ค่ะ หนังทั้งใบ ตำหนิหนักไม่มี มีร่องรอยการใช้งานเป็นธรรมดาค่ะ รุ่นนี้ยังไม่เคยเห็นคนใช้นะคะ ส่งต่อแค่ 1250 บาท รวมอีเอ็มเอสค่ะ

กระเป๋าถือ LV สปีดี้ไซส์ 35 โดยรวมสภาพดีค่ะ ตำหนิหนักไม่มี ตัวกระเป๋าสวย ด้านในสะอาด หูจับคาวไฮด์เข้ม มีรอยหยดน้ำบ้าง มีร่องรอยการใช้งานธรรมดาค่ะ มีกุญแจและตัวแม่ครบ แถมหูถักและฐานรองให้ ใบนี้ผลิตปี 90 ค่ะ ส่งต่อแค่ 6800 บาท รวมอีเอ็มเอสแล้วค่ะ

สนใจไลน์ neungli หรือโทร 061-303-6191