TM 9ปี การันตีคุณภาพ รับบัตรทุกแบงค ผ่อนได้ มีแมสส่งของ USED สวยๆเพียบ Chanel WOC ,USED LV หลายใบมากๆๆๆ LV speedy ban30, EPI, Vernis,กระเป๋าตังค์ LV/chanel,รองเท้า prada,CDC อื่นๆ เพียบจ้า กว่า50ชิ้น+++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noo_pizza's Bank Account
    • Bank Account 1: 035X9X4X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM 9ปี การันตีคุณภาพ รับบัตรทุกแบงค ผ่อนได้ มีแมสส่งของ USED สวยๆเพียบ Chanel WOC ,USED LV หลายใบมากๆๆๆ LV speedy ban30, EPI, Vernis,กระเป๋าตังค์ LV/chanel,รองเท้า prada,CDC อื่นๆ เพียบจ้า กว่า50ชิ้น+++

เป็นTM 8 มาปีตั้งแต่เปิดระบบของเวปนี้ค่ะ เช็คประวัติได้ จริงใจไม่ไก่กา รับบัตรเครดิต ถือคติ
    ถ่ายให้เหมือน ไม่ได้ถ่ายให้สวย
    เลยตั้งใจถ่ายเยอะๆ เจาะๆ ไม่หมกเม็ด ทำไม่เป็น ขอภาพเพิ่มได้เลยค่ะ มีเยอะทุกใบ

ขายเอาสนุก เป็นคนบ้ากระเป๋ามาก ดูแลและรักกระเป๋ามาก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ไม่นิยมของปลอมค่ะ สมาชิกดั้งเดิมรู้กันดีอยู่แล้ว

นัดรับได้ แถวเลียบทางด่วน / เกษตรนวมินทร์ THE WALK, CDC , Crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียง
    หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ แพคอย่างดี ฉีดเสปรย์กันน้ำฟรีให้ก่อนส่งมอบ ใช้ได้สบายใจ ถนอมกระเป๋าจ้า
    มีบริการแมสส่งของทั่วกทม.ค่ะ

ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคารนะคะ. ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ค่ะ

**ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน ชอบจริงๆ ค่อยซื้อนะคะ**
    **ปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF***

ไม่สามารถรับCFปากเปล่าน๊า Cf สินค้า หรืออยากนัดรับรบกวนขอมัดจำก่อน 2,000 บาทนะคะ
    นัดแล้วไม่มาหรือมาแล้วไม่รับ CF แล้ว CC
    ขออนุญาตไม่คืนมัดจำค่ะ เสียโอกาสและเวลานะค๊า

เอาเข้า catch fake ได้ทุกเมื่อ ไม่จำเป็นต้องขออนุญาตเพราะเราถือว่าเป็นสิทธิอันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ

ติดต่อทางLINE ID
    : Noo_pizza
    โทร 081-4200-550

กระเป๋าทุกใบ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ ขายเอามัน ไม่รีบ ไม่ร้อนเงิน ไม่ตั้งเผื่อฟลุ๊ค
    เราตั้งราคาไม่แพงแล้วเมื่อเทียบกับสภาพ บางใบก็ลดไม่ได้แล้วจริงๆค่า
    พร้อมโอนจริงๆคุยน่ารัก ลดได้บ้างไม่โหดน๊า
    ต่อโหด ๆ ขอผ่านนะคะ เช็คราคากันนิดนุงก่อนต่อเนอะ
    ขอบคุณที่เข้าใจ

กระเป๋าของเราบางส่วนที่เคยขายไปในนี้ค่า

รับบัตรรูดปิ้ดๆ ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ทุกแบงค์คร่า

รูดแล้วรับเป๋าไปใช้ได้เลยค่า แบ่งจ่ายเบาๆ หรือเลือกผ่อนสูงสุด10เดือนค่ะ

สอบถามได้นะคะ ^^ จุ๊บๆ

ฝากลิงค์ห้องขายอุปกรณ์ สำหรับดูแลปกป้องน้องกระเป๋า NANO spray กันน้ำ กันคราบสกปรก คาวไฮด์ บำรุงหนัง อื่นๆ ให้สวยไปนานๆ
    ราคาน่ารักมากๆค่ะ คุณภาพดี ใช้เองจนมั่นใจ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3506560

ZONE LV

LV Broombury PM damier
    >>>19,900!!
    datecode2009 อปก ถุงผ้า
    สวยวิ๊ง ใช้ง่าย ราคาเบาๆน๊า

LV Vernis reade PM orange
    >>>8,900!!
    สวยแจ่มนารัก ไม่มีดูดสีค่ะ

LV Delightful PM
    >>>17,900!

datecode 2011 อปก ถุงผ้า

แคนวาสชัดเงา คาวไฮดเข้มขึ้น ภายในสะอาด อะไหล่วิ้ง

LV Speedy Ban30
    >>>28,900!!
    datecode2012 ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก1

ขาวอวบเนียนสวยอะไหล่วิ้ง

LV Sologne น่ารัก
    >>>13,900!!
    datecode2005 มีถุงผ้า

LV SPEEDY EPI 25 อะไหล่เงิน หูนูน
    >>16,900

datecode 2006
    อปก บุค Epi, กุญแจแม่ลูกสีเงิน พร้อมกล่องกุญแจ

รุ่นใหม่ อะไหล่เงิน ดูดี เรียบหรู สุภาพ ใช้งานง่าย สภาพดี หนังแท้ทั้งใบ ไม่วินเทจ ขายราคาแคนวาส

LV Sarah EPI wallet
    >>>12,900!!

datecode 2008

รุ่นใหม่อะไหล่เงิน สีม่วงเข้ม เรียบหรูดูไฮมากค่ะ
    สวยปิ๊ง วิ๊งเลยค่ะ เป๊ะทุกจุด สีสวยมากกกอะไหล่เงิน

อปก ถุงผ้า การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ

LV Agenda PM Monogram >>
    SALES >6,900

ไม่มีอปก สวยแจ่ม แคนวาสชัด อะไหล่วิ้ง

LV Saumur30 Monogram >>
    Sold

LV SARAH Epi Lilac
    >>>8,900!!
    datecode2001

อปก -
    สวยเรียบหรูดูดี สีลิมิเต็ดของปี ไม่ลอกเหนียว ลายไม้คม
    มุมมีจุ๊กจิ๊กบ้างนิดๆค่ะ

LV Sarah epi wallet >>> 13,900
    datecode2009
    อปก ถุงผ้า กล่อง การ์ด ถุงกระดาษ ใบเสร็จตัวจริงช็อปไทย
    แดงรับทรัพย์ สวยวิ๊ง

LV suhali Lockit pm blanc(ivory)

พร้อมโอน ขายปาดน้ำตา 39,900!!!!
    อปก ถุงผ้า การด ชุดกุญแจ สายคล้อง ถุงกระดาษ
    ใบนี้รักน้องแพะ suhali

สวยว๊ากกก สุดหรูเรียบ ดูดีคลาสซี่สุดๆค่ะ ราคามือหนึ่งแสน้ต้นๆ goat skin สวยดูหรูมากค่ะ texture ดูดีสุดๆ

USED LV Epi Long wallet 3 fold
    SALES >>4,900-

กระเป๋าตังค์ LV ใบยาว ใส่การ์ด ใส่เหรียญได้เยอะ สภาพใช้งาน ขายราคากรุบกริบ
    ลายไม้ยังชัด มุมมีรอยการใช้งาน

LV lussac epi
    SALES >>11,900 -
    อปก -
    สวยเลยค่ะ

USED st.cloud GM
    >> 5,900!
    อปก -
    ชิวๆ พ้ร้อมใช้ ราคาน่ารัก

LV babylone " >> 12,900 สวยวิ๊ง ไม่ลอก ไม่เหนียว สภาพดีเลยค่ะ

NEW LV Pochette NM " >> 16,500
    อปก ถุงผ้าถุงกระดาษ การ์ด 2ใบ ใบเสร็จตัวจริง

ใหม่สด เพิงลงเครื่อง

LV Tango Vernis
    >>5,900 -
    อปก -ถุงผ้า
    DATE CODE CA1011
    สวย่ค่ะ น่ารัก ไม่มีดูดสี ไม่มีถลอกสะอาด นอกในลายชัด ทรงดี

LV Tivoli PM

>> 27,900
    datecode 2008 ถุงผ้า ถุงกระดาษ

สวยวิํ๊ง นางฟ้าน้อยๆ

LV JASMIN EPI
    >>>18,900
    อปก ถุงผ้า
    datecode2000
    สวยกริบ ลายไม้คมชัด น่ารักมาก

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noo_pizza's Bank Account
    • Bank Account 1: 035X9X4X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: TM 9ปี การันตีคุณภาพ รับบัตรทุกแบงค ผ่อนได้ มีแมสส่งของ USED สวยๆเพียบ Chanel WOC ,USED LV หลายใบมากๆๆๆ LV speedy ban30, EPI, Vernis,กระเป๋าตังค์ LV/chanel,รองเท้า prada,CDC อื่นๆ เพียบจ้า กว่า50ชิ้น+++

ZONE : HERMES, CHANEL,DIOR,Gucci อื่นๆ

NEW arrival Hermes CDC in black GHW >> 42,900-!!
    อปก full set
    sz. S

CHANEL WOC Camelia black GHW
    >> 45,900 x

ear Holo16xxxxxx
    อปก กล่อง ริบบิ้น การ์ด บุค
    สภาพดี สวยแจ่ม หนังนุ่มมือ รุ่นนี้ใช้ง่ายมากในสามโลก
    น่ารักฝุดๆ อะไหล่ทองแมทช์ สวยยยยย

NEW CHANEL short wallet Trifold Carviar SHW
    holo 22xxxxxx
    อปก full set no rc.
    ใหม่ สด สุดคุ้ม เหมาะใช้กับกระเป๋ามินิค่ะคารเวียร์เม็ดฟูเด้ง

>>28,900

CHANEL Vintage 10" >> 45,900 !!
    holo2
    อปก ถุงผ้าชาแนล No card/holo
    รุ่นคลาสสิค ที่มีชื่อเรียกกันว่่า diana flap ตามเจ้าหญิงไดอาน่าแห่งอังกฤษ ผู้ทรงใช้ สวย มีเสน่ห์ตามแบบฉบับ CHANEL Vintage สภาพดี หนังป่อง ยูสบางๆจุกจิกทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักสวยเกินอายุค่ะ

ชาแนลวินเทจมีเสน่ห์ของมันที่รุ่นหลังๆไม่มี สวยจริงค่ะใบนี้

USED LIKE NEW Prada Flat Roccia
    SALES >> 8,900

อปก กล่อง ถุงผ้า การ์ด แคร์บุค size 37.5

สวย น่ารัก สภาพดีมาก

Like NEW Prada daino leather
    >>>12,900!!

Like New Tory Burch 2014
    >> 9,500! >>8,900
    อปก กล่อง

size 6.5/38

ใส่ครั้งเดียวงานโรงแรม สภาดพดีมากค่า สีสวย เข้าชุดง่าย อะไหลวิ้ง

USED Like New YSL muse II croc>>
    SUPER SALES >24,900

อปก ถุงผ้า

สวยมากก สภาพดีมาก ของมือหนึงแพงมากค่ะ
    พร้อมถุงผ้าซาติน2ชั้นของรุ่น

USED Loewe AMAZONA36 (weekend bag)
    SALES >>15,900!!!
    อปก ถุงผ้า
    รุ่นนี้ ขนาดนี้ กำลังเหมาะกับการใช้งานค่ะ ถือกำลังสวย เป็น everyday handbag ที่เหมาะในทุกๆโอกาศ แมทช์ชุดง่าย ดูหรูหราและผู้ดีในตัว ถือเป็น signature รุ่นหนึ่งของแบรนด์นี้เลยนะคะ ราคาช้อปโหดร้ายมากค่ะ ขายราคาเบาๆน๊า สภาพสวยโอเค ใช้งานปกติทั่วไป อะไหล่ยังงาม ข้างในสะอาดดีค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุมจ้า

ฝากกระทู้ห้องHI Street มี BAO BAO, Please pleate และ COACH คร่า

http://siambrandname.com/forum/showt...8#pt1067646138

USED Fendi Classic Hobo
    SALES>>>15,900!

สภาพดีมาก มีรอยการใช้งานนิดๆ ผ้า ลาย ชัด อะไหล่มีขนแมวมีรอยบ้างตามปกติ จุ ทรงสวย น้ำหนักเบา
    ใช้งานสะดวก
    มือหนึ่งซื้อมา 40,000กว่า ใช้ไม่บ่อยค่ะ มาพร้อมถุงผ้าครบ

USED FENDI Natural canvas /Leather
    SALES>> 9,900-HOT!!

อปก ถุงผ้า
    สภาพพร้อมใช้ มีรอยการใช้งานทั่วไป มุมไม่ถลอก ข้างในสะอาดดี เปรี้ยวสวยเกร๋ค่ะ ใบนี้
    ราคา FENDI ของใหม่ ทราบๆกันดี ว่าแรงระดับไหน 555

NEW Bottega Veneta
    SALES 15,900 บาท
    อปก ถุงกระดาษ กล่อง การ์ด สายหนังรัดกล่อง กระดาษห่อ ครบแบบออกช็อป

เอามาขายราคาเหมือนบินไปซื้อเอง 555 รุ่น multiple 6 cards สวยมาก หนังสาน นุ่ม สวย ทน เหมาะเป็นของขวัญสำหรับคนที่คุณรักหรือตัวคุณเองค่ะ^^
    มีเอกลักษณ์ ใครชอบกระเป๋าไฮเอนด์หรู คุณภาพดีไม่โชว์ยี่ห้อ แต่ใครเห็นก็รู้ว่าของดีมีราคา ใบนี้เลยค่ะ

Gucci Belt
    >> 15,900
    มีถุงผ้า
    size 32-36 สภาพใหม่มาก กริ้บๆๆ

TORY Burch Wallet
    >>>4,900!!

อปก ถุงผ้า
    นุ่ม สวยหรู

DIOR Saddle Blue Jeans >> SALES 4,900!!
    น่ารัก สไตล์กระเป๋ามินิค่ะ สภาพดี สะอาด นอกใน

ขออนุญาต เตือนภัยค่ะ!!!!
    มีคนแอบอ้างเอารูปกระเป๋าเราไปขาย
    จงใจตั้งชื่อไอดีตามป้ายชื่อ ว่า noo_pizza_SBN

คล้ายเรา แล้วโกงเงินคนอื่นค่ะ

รายละเอียดตามกระทู้ในห้องเตือนภัยค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3516237&p=1067787558#pt1067787558

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ