TM : สวย สภาพเยี่ยม ผ่อนได้จ้า!!! New & Used.... Chanel Brooch, Phillip Lim Medium, MCM X-Mini Backpack, Hermes Picotin18, Tiffany & Co. Elsa Pretti Ring

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM : สวย สภาพเยี่ยม ผ่อนได้จ้า!!! New & Used.... Chanel Brooch, Phillip Lim Medium, MCM X-Mini Backpack, Hermes Picotin18, Tiffany & Co. Elsa Pretti Ring

Suwaphat V.'s Avatar
    Suwaphat V. is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Suwaphat V.'s Bank Account
    • Bank Account 1: 082X2X8X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool TM : สวย สภาพเยี่ยม ผ่อนได้จ้า!!! New & Used.... Chanel Brooch, Phillip Lim Medium, MCM X-Mini Backpack, Hermes Picotin18, Tiffany & Co. Elsa Pretti Ring

ติดต่อ : Patty 081-9354298 LINE : SV-PATTY

ขออนุญาติให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคา หรือคนพร้อมโอนเต็มจำนวนก่อนค่ะ
    ไม่พร้อมซื้อ อย่ามาต่อเล่นๆให้เสียความรู้สึก!!!

CFแล้วไม่โอนเงินตามเวลา จะขายให้คนต่อไปที่พร้อมโอนเลยนะคะ

หากมัดจำแล้วยกเลิก ไม่โอนเงินส่วนที่เหลือหรือรับของตามที่ตกลง ขอสงวนสิทธิไม่คืนมัดจำค่ะ

+ รบกวนอ่านเงื่อนไขให้ชัดเจนก่อน จะได้ไม่เกิดปัญหาภายหลังจ้า +

"ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืน เพราะขายแต่ของแท้เท่านั้นค่ะ"

รับบัตรเครดิตทุกธนาคาร (ค่าธรรมเนียม 3%) รูดได้ที่หลังการบินไทยเท่านั้นค่ะ

*** ส่งEMSฟรีทั่วประเทศ / นัดรับช่วงนี้ขอรบกวนมาที่บ้านค่ะ ***
    นัดรับมัดจำก่อน1,000-5,000บาท และตกลงราคาขายกันให้จบก่อน
    เพราะถ้าเจอกันแล้วต่อเพิ่มทีหลังไม่เอาค่ะ

(นัดรับเท่านั้นนะคะ ไม่สะดวกนัดเจอเพื่อลองถือลองสะพายก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ)

"CFขอเลขบ/ชแล้วยกเลิกหรือหาย ขอลงเป็นBlacklistค่ะ"

'New Zone'
    ของใหม่ป้ายห้อย!!!
    +ขออนุญาติงดต่อสำหรับบางชิ้น+
    ไม่ได้ตั้งราคาเว่อร์ และแพงไปกว่าคนอื่น
    บางชิ้นขายเท่าทุน-ขาดทุนด้วยค่ะ ของที่ได้มาจากเยอรมัน อังกฤษ อิตาลี ฝรั่งเศส และโซนอเมริกา
    เรทเงินต่างกันตามรอบบิน และประเทศ บางชิ้นหายาก ไปหลายเมืองกว่าจะได้มา

New!!! Childern's GG Tote
    *ALL SOLD OUT*

New!!!
    Phillip Lim Pashli Medium (Khaki)
    ซื้อเก็บ ไม่เคยใช้งาน ออกshopไทย 12/12/16 ได้มาตอนลด30% ขายถูกกว่าที่ซื้อมานะคะ
    ของจริงสีสวย จะออกสีโอวัลติน เข้มกว่าในรูปนิดนึงค่ะ
    ราคา 22,500.- งดต่อ!!!
    ผ่อนได้ 2เดือน (11,500*2เดือน)

New!!! Chanel Pearl Brooch (size 5.5 cm.)
    เพิ่งซื้อจากมิลานค่ะ รุ่นคลาสสิคเรียบหรูที่ทุกคนต้องมี

ราคา 17,500.-
    งดต่อ!!!
    ผ่อนได้ 2เดือน (9,000*2เดือน)
    อุปกรณ์ :
    กล่อง, ริบบิ้น, ถุงกระดาษ

New!!! Charriol St.Tropez Mini Black *SOLD*

New!!!
    LV Monaco Scarf *SOLD*

New!!! LV Damier Graphite Brazza Wallet *SOLD*

New!!!
    Prada Tessuto Impuntu *SOLD*

"Used Zone"

Bvlgari B. Zero1 WG750
    -SOLD-

Tiffany & Co. Elsa Peretti Open Heart Ring

Yellow Gold 18k (size 51)
    ทองหนัก 8.4 กรัม
    สภาพใหม่วิ๊งๆ ไร้รอยขนแมว ราคาShopเกิน25,000ค่ะ
    *เหลือวงสุดท้าย หัวใจดวงใหญ่*
    >>> Sales 12,500.-
    ผ่อนได้ 3เดือน (4,500*3เดือน)
    อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ
    ทิฟฟานี่, กล่องแทน

---------------------------------------------------------------------------------------------

ขอฝากด้วยค่ะ... เครื่องประดับเพชรแท้ ลดราคาพิเศษ

(อัพเดทล่าสุด 31/03/15)

ดูรูปและราคา คลิ๊กได้เลยค่ะ >>>
    http://sbntown.com/forum/showthread....605#post403605

---------------------------------------------------------------------------------------------

MCM X-Mini Backpack (2016)
    สภาพดี ใช้งานน้อย ไม่มีตำหนิหนักใดๆ ขอขายที่ 14,990.-
    งดต่อ!!!
    ผ่อนได้ 2เดือน (7,800*2เดือน)
    อุปกรณ์ :
    การ์ด, care book, ถุงผ้า

LV Sunglasses *SOLD*

Hermes Picotin18 (Stamp H)
    เป็นรุ่นก่อนที่มีกุญแกล็อคนะคะ หนังSwift สภาพสวย ราคาดีงาม
    ใช้งานง่าย สีนี้เข้ากับเสื้อผ้าได้เกือบทุกชุด
    สภาพสวยทั้งภายในภายนอก หนังยังแข็งเป็นทรง ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ
    **มีถุงอื่นสำหรับเก็บกันฝุ่น ที่จัดระเบียบด้านใน ผ้าพันหูกระเป๋าให้ค่ะ**

ขอขายที่ 43,990.-
    งดต่อ!!!
    ผ่อนได้ 3เดือน (15,000*3เดือน)

------- SOLD OUT -------

ขอบคุณเพื่อนๆที่น่ารัก และพื้นที่SBNค่ะ

Last edited by Suwaphat V.; 25-02-17 at 22:19.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ