สนใจสินค้าชิ้นใดสามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือพูดคุยได้ทาง whatsapp หรือโทรมาได้ที่เบอร์ติดต่อแม่ค้าตามนี้เลยจ้า --> 090-972-2922 หรือ PM มาก็ได้จ้าหรือว่า email มาที่ aoramplifier@gmail.com ก็ได้เช่นกัน ต่อได้ (แต่อย่างต่อแรง แหะๆ) แม่ค้าใจดีตรงไปตรงมา คุยได้ไม่เรื่องเยอะจ้า

***สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ***

มาเริ่มเลยดีกว่าเนอะๆ

1. COCCINELLE Blue saffiano leather wide open wing mini tote bag (made in Italy) - used like new หนังแท้นะคะใช้ไป 3 ครั้งสภาพเหมือนใหม่มากค่ะสีน้ำเงินเก๋มากพร้อมสายที่ถอดออกได้มีถุงกระดาษและถุงผ้าใส่กระเป๋าซื้อมายังไงได้อะไรมาจากชอปยังอยู่ครบเป๊ะๆกระเป๋าสามารถทำได้ 2 ทรงนะคะเอาด้านข้างกระเป๋าออกมาเป็นปีกให้เป็นทรงสี่เหลี่ยมคางหมูได้หรือจะหุบไว้ข้างในให้เป็นสี่เหลี่ยมจตุรัสก็ได้ค่ะใส่สายยาวสะพายไหล่หรือเอาสายออกหิ้วหูเก๋ๆก็ได้ค่ะ SOLD

2. ARMANI EXCHANGE Jeans size 24 -
used like new ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นสภาพใหม่มากๆ ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 4,500 บาทไปเลยค่ะ (ตอนซื้อราคาอยู่ประมาณ 6,xxx ค่ะ)

ใส่ออกมาทรงประมาณนี้นะคะ

3. River Island jeans size 6/32 -
used like new ซื้อจากเบลเยี่ยมใส่ 1 ครั้งเท่านั้นสภาพใหม่มากๆ
ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 1,200 บาท ลดไปอีกเหลือ 990 บาทเท่านั้น!!!!

4. ALDO suede pumps size 37 สีน้ำตาลสูง 5 นิ้ว -
used like new ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นมีอะไหล่พร้อมกล่อง ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 990 บาทไปเลยค่ะ (ของใหม่ราคาอยู่ประมาณ 5,xxx ค่ะ)

5. ALDO รองเท้าส้นสูงสีดำมีหมุดประดับ size 37 สูง 4 นิ้ว - used like new ใส่ 2 ครั้งเท่านั้นมีกล่องใส่ค่ะ
SOLD

6. NOSE Suede Wegde Heels สีดำและน้ำเงิน+ม่วงบริเวณส้น size 37 สูง 5 นิ้ว -
used like new ใส่ 2 ครั้งเท่านั้นมีกล่องใส่ค่ะ
ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 850 บาทไปเลยค่ะ

7. ZARA dress size XS ผ้ามี texture บริเวณคอเสื้อเป็นหนังซิปหลัง - New with price tag เคยแค่ลองใส่แอบมีรอยเปื้อนตรงชายกระโปรงด้านหน้าแต่ซักออกนะคะ SOLD

8. ZARA dress size XS
สีดำผ้าไม่หนาไม่บางด้านหน้าดูธรรมดาแต่ด้านหลังมีลูกเล่นเป็นสายไขว้ทำด้วยวัสดุเหมือนเป็นผ้าแก้วปักวัสดุตกแต่ง - used item
ถูกสุดๆ ขายที่ 400 บาทไปเลยค่ะ

9. ZARA Knitwear เสื้อสวมสีดำ size M - used item SOLD

10. ZARA skirt ซิปหลังผ่าหลัง size XS -
used item ใส่ 2 ครั้งเท่านั้น ถูกสุดๆ ขายที่ 550 บาทไปเลยค่ะ

11. CHAPS dress size XS
เป็นผ้าสองชั้นชั้นในเป็นผ้าเนื้อนิ่มสีเนื้อชั้นนอกเป็นผ้าตาข่ายสีดำชุดเป็นแบบเข้ารูปแต่ไม่ได้รัดรูปเบียบแน่นเปรี๊ยะนะคะ - used item ใส่ประมาณ 3-4 ครั้งค่ะ ถูกสุดๆ ขายที่ 400 บาทไปเลยค่ะ

12. H&M figured-fit dress size 34 คอเต่าเล็กๆสีเทารูปดาว - used item ใส่ประมาณ 3-4 ครั้งค่ะเป็นผ้ายืดใส่แล้วเข้ารูปสวยเป๊ะ SOLD

13. H&M Knitwear size 34 - used like new ใส่ 2 ครั้งค่ะใส่แล้วเข้ารูปนิดๆสวยดีค่ะ SOLD

14. MORGAN evening dress size XS
สีดำคอถ่วงด้านหลังมีดีเทลตามภาพชายประโปรงมีโลหะโลโก้เล็กๆติดอยู่ - used like new ใส่ 2 ครั้งค่ะยังดูใหม่อยู่ใส่แล้วเข้ารูปนิดๆสวยดีค่ะ ขายราคาลดฝุดๆเลยที่ 1,500 บาทค่ะ

ใส่ออกมาได้ประมาณนี้ค่ะ

15. JASPAL top size XS
คอปาดไขว้ซ้ายขวาสีเมทาลิก - used like new ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นค่ะ ถูกสุดๆ ขายที่ 550 บาทไปเลยค่ะ

16. JASPAL top size XS -
New item without tag ถูกมาก ลดราคาขายแล้วอยู่ที่
350 บาทค่ะ

16. ZARA top size 26
- used like new ใส่ 2 ครั้ง สามารถใส่ได้ 2 แบบ ปาดไหล่หรือเอาแขนขึ้น
ถูกที่สุด ขายเลย 350 บาทค่ะ

THANK YOU SBN ka

Contented by ShopaholicAA @ Siambrandname