สนใจชิ้นไหนติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สำหรับคนพร้อมโอนต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำกว่าป้ายอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ**

**ลูกค้า ที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NEW RED Valentino Wool Silk Cashmere Polo Sz. S รอบอก 33" ยาว 22" แขนเป็นผ้าลูกไม้น่ารักมากค่ะ ของใหม่ป้ายหลุดหาย ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ SALE 3,500 บาท (ป้าย 12,500 บาทค่ะ)

NEW Disaya Skirt Sz.US0 UK4 เอว 24" สะโพก 35" ยาว 16.5" ตัดป้ายส่งซักแห้งแล้วเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SUPER SALE 1,900บาท (ป้าย 7,500บาทค่ะ)

NEW Disaya Skirt Sz.US0 UK4 เอว 24" สะโพก 35" ใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SUPER SALE 1,900 บาท (ป้าย 6,490บาทค่ะ)

NWT KENZO Tanami Flower Embriodered Knit Skirt Sz.XS ตัวกระโปรงเป็นสี Navy Blue นะคะ wool 100% แพทเทิร์นไม่เล็ก คนใส่ US0-2 ใส่ได้ เอว 24-25" ยืดได้ตามเอว สะโพก 36" ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ
SALE 5,000 บาท (พรีออเดอร์มา 19,500บาทค่ะ)

Used Once Like New Maison Kitsuné All Over Bird Knit Skirt ไซส์ XS เอว 24" สะโพก 35" ยาว 18" สามารถยืดได้อีกเล็กน้อยค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SUPER SALE 2,500 บาท (ป้าย 12,900 บาทค่ะ)

Used Like New
Maison Kitsuné sweatshirt ไซส์ XS แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ รอบอก 36" เสื้อเป็นผ้าคอตตอนใส่สบาย โลโก้ที่หน้าอกเป็นผ้า Fleece ค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว เมหือนใหม่ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 2,500 บาท (ป้าย 9,900 บาทค่ะ)

Used once like very New Miss Selfridge Petite Sz.UK6 EU34 (คนใส่ XS-S ใส่ได้ค่ะ) รอบอก 33" ดีไซน์แนววินเทจเนื้อผ้าเป็นขุยและพิมพ์ลายดอกทั่วทั้งตัวค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ SALE 400บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ (ราคาป้าย 1,790บาทค่ะ ขอความกรุณางดต่อราคาค่ะ)

Used like New Something Boudoir Like a Farmer Dress-up Mini Skirt Sz.XS รอบเอว 24" สะโพก 35-36" ความยาว 16.5" เคยใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ SALE 550บาทค่ะรวมส่งลงทะเบียนต่ะ (ราคาป้าย 2,290บาทค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ