ของแท้ 100% นะคะ ทุกชิ้นเป็นของใช้ส่วนตัวค่ะ ไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพ
สามารถนำไปตรวจเช็ค เข้าห้อง catch Fake เลยค่ะ

** สะดวกส่ง EMS เท่านั้นนะคะ **
** ยินดีให้รายละเอียดสินค้าและภาพเพิ่มค่ะ ไม่เคยหมกเม็ดค่ะ **
** ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนเท่านั้นนะคะ ไม่มีการจองสินค้าค่ะ**
** สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ **

ติดต่อได้ที่
Line: lovelyhoneybee
ค่ะ

CHANEL SARAH WALLET in very mint condition. Holo 20xxxxx
Gold HW
comes with box, ribbon, carebook , and authentivity card.

ขาย 25,500 บาทถ้วนงดต่อ
นะคะ ราคาของใหม่ไปไกลแล้วค่ะ และสภาพยังจัดว่าใหม่มากค่ะ ใช้น้อย

Balenciaga Work with in very mint condition Year 2013
Gold HW
comes with cards หนังตัวอย่างค่ะ และถุงผ้า. สภาพ 90% up มุมยังสวย หูยังนิ่มลงนิดหน่อยค่ะ อะไหล่เฟดลงบ้างแต่ยังสวยไม่น่าเกลียดค่ะ

ขาย 28,500 บาทถ้วนงดต่อ
และสภาพยังจัดว่าใหม่มากค่ะ ใช้น้อยค่ะ เก็บในตู้นานแล้วค่ะไม่ได้ใช้เลย

Gucci Soho Bag
comes with cards หนังตัวอย่างค่ะ และถุงผ้า. สภาพ 90% up มุมยังสวย สายไม่นิ่มค่ะ มีรอยด้านหลังนิดหน่อยขอรูปเพิ่มได้ แต่แทบไม่เห็นค่ะต้องจ้อง ใช้ไปแค่ 3 ครั้งค่ะ ตั้งแต่ซื้อมา

SOLD OUT
และสภาพยังจัดว่าใหม่มากเลยค่ะ

Prada Red Wallet
comes with cards กล่องค่ะ. สภาพ 90% up มีร่องรอยการใช้งานบ้างค่ะ แต่โดยรวมยังดูใหม่มาก อะไหล่ยังไม่เฟด ขอรูปเพิ่มได้ ใช้ไปประมาณ 3 อาทิตย์ค่ะ ตั้งแต่ซื้อมา แต่ใช้ทรงนี้ไม่ค่อยถนัดขอส่งต่อนะคะ
ใบนี้ได้มาจากเอาท์เลทนะคะ การ์ดไม่มี stamp แต่แท้แน่นอนจ้า

ขาย 8,900 บาทถ้วนงดต่อ ซื้อมา 14,000 บาท ค่ะ ไม่ลดแล้วค่ะ และสภาพยังจัดว่าใหม่มากเลยค่ะ

Prada Tote Bag in Black
สภาพ 90% up ค่ะใบนี้เก่าเก็บนะคะ เก็บมานานไม่ได้ใช้เลย มีร่องรอยการใช้งานบ้างค่ะ แต่โดยรวมยังดูใหม่มากกก อะไหล่ยังไม่เฟด ขอรูปเพิ่มได้ มุมสวย สายแข็งไม่รุ่ย สะอาดทั้งนอกใน ของจริงดำสนิทนะคะไม่ซีดเลยค่ะ น้ำหนักเบามาก รุ่นนี้เป็นรุ่นซิปหลังเต่านะคะ จะไม่มีปั๊มที่ซิปค่ะ แต่แท้แน่นอนจ้า มีแต่ตัวกระเป๋าให้นะคะ

ขาย 4,000 บาทถ้วนงดต่อ ไม่ลดแล้วค่ะ สภาพแบบนี้ราคาแบบนี้หาไม่ได้แล้วค่ะ

Thank you SBN นะคะ