TM: BRAND SALE // DISAYA // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // TOPSHOP // COP. COPINE // SHAKA LONDON // SRETSIS // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // DISAYA // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // TOPSHOP // COP. COPINE // SHAKA LONDON // SRETSIS // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // DISAYA // ASAVA // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // TOPSHOP // COP. COPINE // SHAKA LONDON // SRETSIS // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

" แวะอ่านก่อนนะคะ "

มีสินค้ามาขายค่า ติดต่อทาง pm หรือ sms หรือ LINE (ID : jeab1212) ตามเบอร์ 0817255535 เจี๊ยบ ก็ได้นะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ ถ้าเป็น pm จะตอบช้าค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

- CF แล้วรบกวนอย่า CC นะคะ CF คือ CONFIRM ว่าซื้อแล้ว ดังนั้นรบกวนตัดสินใจดี ๆ ก่อน CF นะคะ ในกรณีที่ถามรายละเอียดสินค้าอยู่และยังไม่ตัดสินใจ ถ้ามีคน CF ก่อนรบกวนโอนสิทธิ์ให้คน CF ก่อนนะคะ ^^

- สินค้าทุกชิ้น รวมจัดส่งแบบลงทะเบียน เรียบร้อยแล้วค่ะ ถ้าต้องการให้ส่งเป็น EMS + เพิ่ม 50 บาทค่ะ ยอดสั่งซื้อ 1,000 บาทขึ้นไปส่ง EMS ฟรีค่ะ ปกติลงทะเบียนใช้เวลา 3-4 วันทำการ หากต้องการได้สินค้าเร็วและยอดสั่งซื้อไม่ถึง 1,000 บาท รบกวนแจ้งแม่ค้านะคะ จะคิดราคารวม EMS ให้

- รบกวนโอนค่าสินค้าภายใน 1 วันคือโอนภายในวันพรุ่งนี้นะคะ รบกวนส่งหลักฐานการโอนให้ทราบด้วยนะคะ หากโอนไม่ทันรบกวนแจ้งด้วยนะคะ แม่ค้าจะแพ็คของส่งรอบเดียวค่ะแม่ค้าไม่สะดวกส่งหลายรอบค่าเนื่องจากทำงานประจำ และจะแจ้ง tracking ให้ทราบค่ะ หากไม่พร้อมโอนในเวลาที่กำหนดรบกวนอย่าเพิ่ง CF นะคะ ( ไม่พร้อมโอน อย่าเพิ่ง CF นะคะ) เนื่องจากทำให้เสียสิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนค่ะ

- ขอตอบลูกค้าที่ไม่ถามรายละเอียด และไม่ต่อราคาก่อนนะคะ แม่ค้าจะดูตามเวลาที่ CF ตาม line หรือโทรมานะคะ สินค้ามีอย่างละชิ้นค่ะ หากไม่ได้รอเลือกใหม่รอบหน้านะคะ โทรมาจะเร็วที่สุดนะคะ ขอบคุณค่า

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ

1.GUESS SIZE 6.5 (36-37) สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ทรงสวย ลายเก๋น่ารักค่ะ ราคาเต็มแพงงง ส้นไม่สูงใส่สบายค่ะ ขาย 470 บาท // CF //

2.FITFLOP SIZE 37 รองเท้าหนังเมทาลิคนิด ๆ สีเขียวขี้ม้าสวยค่ะ สภาพดีเลยค่ะ ใส่สบาย ไม่หนัก ราคาเต็มแพงงง ขาย 750 บาท คู่นี้ Made in Thailand แต่ของแท้แน่นอนค่ะ

3.JASPAL NEW BAG กระเป๋าทรง shopping bag สีเมทาลิคครีมอมทองนิด ๆ สีตามรูปเลยค่ะสวยมาก ๆ จุของได้เยอะ ลายน่ารัก ขาย 720 บาท // CF //

4.TOPSHOP SIZE UK10ชุดเดรสปักเลื่อมสวยเก๋มาก ๆค่ะ ใหม่ป้ายห้อย อก 34 เอว 28 สะโพก 38 เป็นผ้ากำมะหยี่อย่างดีค่ะ ปักเลื่อมหรูมากกกก ราคาเต็ม 4 พันกว่า ขายราคาพิเศษ 850 บาท // CF //

5.เดรสลูกไม้สีดำแบบเก๋ ขนาด M คัตติ้ง S อก 34 เอว 26 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สวยค่ะ ขาย 550 บาท // CF //

6.DANCING RIOT เสื้อยืดสีดำ แบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊ก ผูกเอวเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะผ้าดีมากกก อก 34 ขาย 420 บาท // CF //

7.JASPAL SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สภาพใหม่กิ๊กทรงสวย แบบเก๋ซีทรูอก เย็บติดโบว์น่ารักค่ะ ขาย 450 บาท // CF //

8.DISAYA SIZE UK10 ประมาณ M-L อก 34 สภาพใหม่กิ๊ก ตัดป้ายไม่เคยใส่เลยค่ะ แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ขาย 770 บาท ผ้าสวยมากค่ะ

9.JASPAL Size M อก 34 ใหม่กิ๊กใส่ไป 1 ครั้งค่ะ ทรงสวยมาก ๆ ผ้าสวยเก๋สุด ๆ อก 34 สะโพก 39 สวยมากแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 870 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะชุดนี้ // CF //

10.H&M Size S อก 34 คัตติ้ง s-m สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าชีฟองลายดอกสวยเก๋ค่ะ ผูกโบว์เอว ขาย 420 บาท // CF //

11.SHAKA LONDON SIZE L ใหม่กิ๊กค่ะใส่ไปครั้งเดียว ทรงสวยเก๋สุด ๆค่ะตัวนี้ ผ้าดีมาก ผูกโบว์คอเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ตัวไม่ใหญ่มากค่ะประมาณ M-L ขาย 870 บาท

12.ESPADA Size M คัตติ้ง m-L อก 34++ อัดพีทสวยผ้าชีฟองแบบใส่ได้เรื่อยๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ขาย 380 บาท // CF //

13.MISS SELFRIDGE SIZE M อก 34 เสื้อลายจุดเก๋สวยสภาพเหมือนใหม่ แบบน่ารักผูกโบว์หลัง ขาย 380 บาท // CF //

14.F.FASHION SIZE M เสื้อแบบน่ารัก ใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าดีสภาพเหมือนใหม่ อก 34 ขาย 420 บาท // CF //

15.เดรส หรือเสื้อตัวยาวไหมพรม สีขาวดำ ผ้าดีมากค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ระบายชาย ขนาด M อก 34 สะโพก 38 ขาย 370 บาท // CF //

16.ZARA SIZE M เสื้อไหมพรมผ้าดีสุด ๆค่ะ ปักเลื่อมเก๋แขน สวยมาก ๆ สภาพเหมือนใหม่ อก 34 ขาย 470 บาท // CF //

17.LYN AROUND SIZE M เสื้อคลุมสีดำ แบบเก๋น่ารัก สภาพดีค่ะ อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 420 บาท

18.JASPAL Size S คัตติ้ง M อก 34 เอว 27-28 สะโพก 39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะใส่ไป 1 ครั้ง ผ้าลูกไม้แสปนเด็กซ์นิด ๆ สวยสุด ๆ ค่ะ โบว์ถอดได้ค่ะ สวยมากราคาเต็มแพงงงงง ขาย 870 บาท // CF //

19.PLAYHOUND BY GREYHOUND SIZE M อก 34 เสื้อคลุมแบบเก๋สวยสภาพเหมือนใหม่ น่ารักค่ะ ผ้าใส่สบายข้างหลักปักเก๋ค่ะ ขาย 470 บาท // CF //

20.ZARA SIZE S คัตติ้ง s-m อก 34 เสื้อไหมพรมทออย่างดีสภาพใหม่กิ๊กค่ะ สีเทาสวย ผ้าดีทรงสวยค่ะ ขาย 470 บาท // CF //

21.ESPADA SIZE M สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยมาก ๆค่ะ สีขาวดำมีซับในตัว เอว 27-28 สะโพก 38-39 ขาย 620 บาทสวยสุด ๆค่ะผ้าคล้ายผ้าไหม // CF //

22.JASPAL SIZE M จั๊มสูท new ป้ายห้อย ทรงสวยมาก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผูกโบว์คอหลังเก๋ใส่สบายซิปหลังไม่รั้งเป้า อก 34 สะโพก 38-39 ขาย 920 บาท // CF //

23.FRANCH KITTY SIZE1 (s-m) เอว 27 สะโพก 37-38 สภาพเหมือนใหม่สีชมพูสวยทรงสวยมากค่ะ ระบายชั้น ๆน่ารัก ขาย 370 บาท // CF //

24.DISAYA NEW ตุ้มหู แบบเก๋สวย รูปดอกไม้ ดีไซส์เก๋มาก ๆค่ะ เป็นของใหม่ไม่เคยใส่เลยค่ะ ราคาตามป้าย 2,950 บาทขาย 720 บาทถูกสุด ๆค่ะ // CF //

25.DKNY SIZE S อก 33-34 เสื้อไหมพรมผ้าอย่างดีทรงสวยสภาพเหมือนใหม่ ใส่เดี่ยวหรือเป็นเสื้อตัวในได้ค่ะไม่บางไม่หนาค่ะ ขาย 420 บาท // CF //

26.MNG SUIT SIZE M คัตติ้ง m-L เสื้อกันหนาวสีแดงสวย แบบเก๋เท่ห์สุดๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กแม่ค้าใส่ไปญี่ปุ่นครั้งเดียว กันหนาวได้มาก ๆ ค่ะ ซิปแขนเก๋ ทรงเท่ห์ ๆ ค่ะ ผ้าวูลล์ผสม polyester อย่างดีค่ะ ขาย 1,470 บาท ราคาเต็มสี่พันกว่าค่ะราคานี้ถูกสุด ๆ // CF //

27.COP. COPINE NEW SIZE 38 (m) อก 34Made in Portugal ผ้า silk ลายจุดสวยเก๋มาก ๆค่ะ สวยมากกกก อก 34 ขาย 650 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะ // CF //

28.COP. COPINE SIZE 38 M อก 34 MADE IN PORTUGL ผ้าชีฟองอย่างดีอัดพีททั้งตัวสวยสีแดง ทรงสวยค่ะ ราคาเต็มแพงงงงงจากสยามพารากอน ขาย 420 บาท // CF //

29.COP. COPINE SIZE 38 MADE IN PORTUGAL ขนาด M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊ก เสื้อทอไหมพรมอย่างดีค่ะ แบบเก๋น่ารัก ขาย 420 บาท // CF //

30.COP. COPINE SIZE 38 แบบเก๋น่ารักใหม่ป้ายห้อย ทรงสวยค่ะ อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 420 บาท // CF //

31.COP. COPINE SIZE 38 อก 34++ เสื้อไหมพรม แบบเก๋น่ารักใหม่ป้ายห้อย ผ้าดีมาก ๆค่ะ ขาย 420 บาททรงสวยค่ะ // CF //

32.MINNA SIZE US12 คัตติ้งไม่ใหญ่ค่ะ M-L อก 34 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กผ้าลูกไม้ซับชีฟองอย่างดีค่ะ สวยมากผ้าดีสุด ๆ ขาย 670 บาท // CF //

33.CPS SIZE M เสื้อคลุมสีดำทรงสวย แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก แบบคลุมเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 420 บาทสวยมากค่ะ // CF //

34.POURTOI Made in France size m-L อก 34++ เสื้อคลุมผ้าอย่างดีค่ะสวยสุด ๆ สีดำทองสีสวยทองไม่สดมากค่ะกำลังสวย ชายลูกไม้เก๋ ขาย 520 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ // CF //

35.LYN AROUND SIZE M อก34 เสื้อสีขาวคอร้อยมุกเก๋สภาพใหม่กิ๊กแบบสวยน่ารักค่ะ ขาย 430 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะสวยมาก ๆ // CF //

36.LYN AROUND SIZE M อก 34 เดรสแบบเก๋สวย ติดโบว์หลังน่ารักมาก ๆค่ะ สีกรมท่าลายจุดขาว เอว 27 สะโพก 38 ขาย 570 บาท

37.JASPAL Size M อก 34 เสื้อ แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กทรงสวยค่ะ ลายดอกไม้เก๋หวาน ขาย 380 บาท // CF //

38.JASPAL SIZE M อก 34 เสื้อแบบเก๋สวย ลายน่ารักแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 420 บาท // CF //

39.ROSALIE MADE IN ITALY SIZE M-L อก 34++ เสื้อคลุมสีดำแบบเก๋สวยสุด ๆค่ะ ผ้าดีมากกกกก สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 520 บาทสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

40.LYN AROUND SIZE M อก 34 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋น่ารักสุด ๆค่ะ ปักดอกไม้สีเหลืองช่วงอก ขาย 650 บาท // CF //

41.G2000 NEW SIZE M-L อก 34++ ใหม่ป้ายห้อยค่ะ ทรงสวย แบบเก๋ใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 420 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะ

42.MM CHIC SIZE M-L คัตติ้งไม่ใหญ่ค่ะ อก 34 ผ้าลูกไม้ซับในตัว สวยสุด ๆค่ะ ผ้าลูกไม้ดีมาก ๆ ใส่ไป 1 ครั้งสภาพใหม่กิ๊กค่ะตัวนี้ราคาเต็มแพงงงง ขาย 720 บาท แขนบานนิด ๆ แบบเก๋สุด ๆค่ะ // CF //

43.SRETSIS SIZE US2 (s) เอว 26 สะโพก 36 กระโปรงลายเก๋ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะขาย 720 บาท // CF //

44.ZARA SIZE S คัตติ้ง m เอว 27 สะโพก 37 ผ้าชีฟองสีครีมสวยมาก ๆค่ะ อัดพีทเก๋ สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 450 บาท // CF //

45.TOPSHOP SIZE S เอว 26 สะโพก 36 ผ้าชีฟองสีเขียวสวย อัดพีททรงสวย สภาพเหมือนใหม่สวยมากค่ะ ขาย 450 บาท

46.Iroo MODERATO SIZE 40 คัตติ้ง m แบรนด์หรูจากช้อปที่สิงคโปร์ค่ะ ดีไซส์เก๋แบบสวยผ้าดีสุด ๆ ค่ะ เป็นซิปข้าง อก 34 เอว 27-28 สะโพก 38-39 ขาย 650 บาท

47.MASSIMO DUTTI SIZE L NEW เสื้อสีขาว ผ้าดีสุด ๆ แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าระบายหลังสวย ใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 530 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะจากช้อป สยามพารากอน // CF //

48.DANCING RIOT SIZE L คัตติ้ง m เอว 26-27 สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ อัดพีททั้งตัวทรงสวยสุด ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 450 บาท // CF //

49.SHOW ROOM SIZE M กระโปรงดีไซส์เก๋ทรงสวยมากค่ะ น่ารักใส่กับผ้าใบเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ เอว 26-28 สะโพก 38 ขาย 470 บาท // CF //

50.MANGO size M ชุดเอี๊ยมยีนส์แบบเก๋มาก ๆค่ะ ตัวนี้ซื้อจากช้อปที่สิงคโปร์ใส่ไปรครั้งเดียวค่ะ ผ้าดีมาก ๆทรงสวยสุด ๆ เอว 30 สะโพก 38-39 ขาย 850 บาท ทรงน่ารักมากมายค่ะสีฟอกสวยมาก ราคาเต็มคิดเป็นเงินไทย 3 พันกว่าค่ะ // CF //

51.JASPAL SIZE M กางเกงทรงสวย เอวสูง 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้าดีทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะ ขาย 670 บาท // CF //

52.CPS SIZE M NEW กางเกงสีฟ้าทรงสวยน่ารัก เอว 29-30 สะโพก 38-39 ผ้าใส่สบายค่ะ แบบน่ารักสีสวย ขาย 470 บาท // CF //

53.CPS SIZE S ทรงสวย แบบเก๋สีขาวดำลายสวย เอว 26-27 สะโพก 37 สภาพใหม่กิ๊กทรงน่ารักค่ะ ขาย 470 บาท // CF //

54.ABUU Size S เอวสูง 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ทรงสวยดีไซส์เก๋สุด ๆค่ะ เย็บติดพู่เก๋มาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ขาย 550 บาท // CF //

55.JASPAL SIZE M การเกงผ้าดีทรงสวยสภาพใหม่กิ๊ก เอว 28 สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 450 บาท // CF //

56. 27’ ขนาด xl คัตติ้ง L-xl เอว 31 สะโพก 39-40 สีขาวทรงสวยไม่บางผ้าดีสุด ๆ ค่ะ เอวเย็บห่วงเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 370 บาท

57.COP. COPINE SIZE 38 NEW MADE IN PORTUGAL เสื้อสีดำแบบเก๋สุด ๆค่ะ กระดุมหน้าหลังไขว้เก๋ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ คอปกผ้าแก้ว แบบเก๋มาก ขาย 520 บาทราคาเต็มแพงงงงค่ะแบรนด์นี้ ทรงสวยมากค่ะ // CF //

58.JASPAL SIZE M เดรสสีดำแบบเก๋ ใส่ เป็นเอี๊ยมทับเสื้อยืดก็น่ารักค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวใหม่สุด ๆ อก 34 สะโพก 38-39 ขาย 870 บาท // CF //

59.LYN AROUND Size M เสื้อสีเทาปักอกรูปนกฮูกน่ารักสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ผ้านิ่มสวยสุด ๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 450 บาทผ้าไม่หนาไม่บางใส่ได้เรือ่ย ๆ ค่ะ // CF //

60.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง m เอวสูง 27 สะโพกฟรี สภาพใหม่กิ๊กใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้าคล้ายผ้าไหมฉลุลายสวยหรูสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงเกือบสี่พันค่ะ ขายดีมาก ๆ สวยมากค่ะ ขาย 720 บาท // CF //

61.JASPAL SIZE S จั๊มสูทกางเกงสีน้ำเงินลายขาวทรงน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กค่ะ อก 33 สะโพก 36 ทรงสวยผ้าดีค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 570 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ // CF //

62..BOUDIOR BY DISAYA SIZE US 4 m ลายดาวผ้าสวยค่ะสภาพดีแบบใส่ได้เรื่อยๆ อก34 เอว 26-27สะโพก 37-38 ขาย 650 บาท // CF //

63.SRETSIS SIZE US2 ตัวนี้คัตติ้งไม่เล็กมากค่ะ ประมาณ s-m อก 33-34 เสื้อสีสวย ลายเก๋สุด ๆค่ะ เป็นลายปักสวยมากกก สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ใส่แมทกับชุดได้ง่าย ราคาเต็มแพงงงง ผ้าดีสุด ๆค่ะสวยมาก ขาย 850 บาท

64..ASAVA SIZE 4 (m) กระโปรงสีครีมทรงสวยสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าทอสวย สภาพใหม่กิ๊ก เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 520 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะตัวนี้สวยสุด ๆค่ะ

65.DENIM and Co. UK brand size 38-39 คัตติ้งไม่ใหญ่มากค่ะสียีนส์ฟอกสวย เอี๊ยมยีนส์เก๋น่ารักสุด ๆค่ะ เอว 29-30 สะโพก 39 ขาย 420 บาท

66.BY THIAN SIZE UK10 (m) เสื้อแบบเก๋สวยผ้าดีสุด ๆค่ะ ผ้าชีฟองนิ่มลายสวยตัดต่อผ้าลูกไม้เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ อก 34 ขาย 420 บาท

67.EQ : IQ size 38 m อก 34 เสื้อผ้าพลิ้วสวยหรูสีเทาทรงสวยมากค่ะ คัตติ้งหรูสภาพใหม่กิ๊ก แบรนด์นี้ราคาเต็มแพงงงค่ะจาก Central Chidlom ขาย 450 บาท

68.XACT SIZE M-L เสื้อคลุมตัวยาวแบบเก๋ลายสวยสุด ๆผ้าดีมาก แบบใส่คลุมได้เรือ่ยๆ ค่ะ ตัวนี้ขายดีสุด ๆค่ะสวยมาก ขาย 420 บาท

69.LYN AROUND DRESS MAXI SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34 เดรสสีขาวสภาพใหม่กิ๊ก แบบเก๋สุด ๆค่ะผ้าใส่สบาย ขาย 650 บาท

70.DENIM & CO. UK BRAND SIZE UK12 (L) เอี๋ยมยีนส์ทรงสวยสีฟอกสวย ตัวนี้สีเข้มหน่อย ชายเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้งไม่ใหญ่มากค่ะประมาณ m-L อกฟรี เอว 30 สะโพก 39-40 แบบน่ารักใส่สบายไม่รั้งเป้าค่ะ ใส่กับเสื้อยืดน่ารักมาก ขาย 420 บาท

71.MIXX SIZE 2 (M) เอี๊ยมลายสก็อตน่ารักสุด ๆ ค่ะถอดสายได้สภาพใหม่มากค่ะ เอว 27 สะโพก 37-38 ผ้าใส่สบาย ขาย 370 บาท

72.LYN AROUND SIZE M เสื้อแบบเก๋น่ารักลายสวยสภาพเหมือนใหม่ อก 34 ทรงสวยมาก ค่ะ ขาย 350 บาท

73.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เอว 29 สะโพก 38-39 สภาพเหมือนใหม่ สีส้มโอโรสอ่อน ๆ สวยมาก ๆค่ะทรงสวยเก๋ ขาย 250 บาท

74.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เอว 25-26 สะโพก 35-36 สีครีมทรงสวยสภาพเหมือนใหม่ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 420 บาท

75.TOPSHOP SIZE UK6 (s-m) อก 33-34 เสื้อแบบเก๋สีสวย ผ้าสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ใส่เดี่ยวหรือเป็นเสื้อตัวในได้ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

76.LYN AROUND SIZE L คัตติ้งM อก 34 ใหม่ป้ายห้อยสีเหลืองสวยมาก ๆค่ะ น่ารักสุด ๆ แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 350 บาท

77.LYN AROUND SIZE M เสื้อคลุมสีม่วงผ้าพลิ้วสวย แบบน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ใส่ไปครั้งเดียว แบบใส่ได้เรือ่ยๆ ค่ะ ขาย 420 บาท

78.MANGO SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วสีเหลืองสวยสภาพใหม่มาก ผ้าใส่สบายทรงสวยน่ารักค่ะ อก 34 คัตติ้ง s-m ขาย 180 บาท

79.ASAVA SIZE 4 (S-M) กระโปรงสีเทาแบบหรูสวย ปักเลื่อมช่วงขอบเอวสีเงินสวยสุด ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊ก เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 385 บาทสวยสุด ๆค่ะตัวนี้ ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

80.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เอว 26 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊ก สีส้มอมแดงสวยมาก ๆค่ะผ้าสวยสุด ๆ ผ้าดีมาก คัตติ้งหรู ขาย 270 บาท // CF //

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 04-03-17 at 23:53.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ