TM:..ขายถูกกว่าเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ....USED HERMES KELLY 32 BLACK TOGO GHW...USED LINDY30...NEW HERMES SHOES... NEW CHANEL BOY CAVIAR SKIN 10"GHW,SHW...USED Chanel Beige Caviar Timeless ...NEW Necktie PRADA...PAM 523 Q

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:..ขายถูกกว่าเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ....USED HERMES KELLY 32 BLACK TOGO GHW...USED LINDY30...NEW HERMES SHOES... NEW CHANEL BOY CAVIAR SKIN 10"GHW,SHW...USED Chanel Beige Caviar Timeless ...NEW Necktie PRADA...PAM 523 Q

petcha's Avatar
    petcha is offline Trusted Member Master Brandname
    petcha's Bank Account
    • Bank Account 1: 109X2X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up TM:..ขายถูกกว่าเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ....USED HERMES KELLY 32 BLACK TOGO GHW...USED LINDY30...NEW HERMES SHOES... NEW CHANEL BOY CAVIAR SKIN 10"GHW,SHW...USED Chanel Beige Caviar Timeless ...NEW Necktie PRADA...PAM 523 Q

สวัสดีค่ะ มีของน่ารักๆมาอีกแล้ว เราไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ แต่ขายของที่นี่มานานเกือบ 10 ปี ตั้งแต่ยังเป็นเว็บเดิมอยู่เลย ดูจากประวัติเราได้ค่ะ ของที่ขายก็เป็นของเราเองทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ 100% แน่นอน หากไม่มั่นใจสินค้าชิ้นไหนสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
    สามารถใช้บัตรเครดิตผ่อนได้ด้วยหล่ะ รีบตัดสินใจนะคะเพราะของไปไวมาก เราขายไม่แพงเลยจริงๆ สนใจชิ้นไหนอยากขอรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ที่
    085 055 9393
    085 055 9393
    ID : phetcha. (มีจุดหลังด้วยน้าาาาา)

ชิ้นไหนขายแล้วขอลบรูปออกนะคะ แต่ยังสามารถค้นดูประวัติเดิมได้ค่ะ

♥ ♥ ♥ ♥ ♥HERMES♥ ♥

USED HERMES KELLY 32 BLACK TOGO GHW STAMP M

สภาพดีค่ะ สีดำตัดกับอะไหล่ทองสวยงาม ขอบมุมสวย ขนาดกำลังดี อยากใช้เหมือน celeb หลายคนต้องขนาดนี้เลยค่ะ ใช้งานง่ายมาาาาก เริ่ดทุกโอกาส อะไหล่บางจุดยังติดสติกเกอร์อยู่ค่ะ มากับอุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้าใบใหญ่ ใบเล็กใส่สายและใส่ลูกกุญแจ จัดไปกับราคาพิเศษสีดำอะไหล่ทองหายากสภาพดี ราคาดี
    เพียง 318,900 THB. ราคาดีมาาาาก ให้ไวนะคะ stamp เก่ากว่านี้ยังขายกันสามแสนห้า ราคาดีสุดในสามโลกค่าาาา

USED LINDY30 STAMP N

สวยงามตามท้องเรื่อง มุมดี เป็นทรง มีร่องรอยการใช้งานตามปกติค่ะ แต่โดยรวมสีแดงสวยไม่สดเกินไป และไม่ใช่แดงซีดนะคะ ราคาถูกมากในสามโลก
    เพียง 139,000 THB. โอ้ยยยย HERMES ถูกกว่าชาแนลอีก กรี้ดดดด
    SOLD

NEW HERMES SHOES BLACK SIZE 39

สวยงามมากสีดำหายากค่ะ อปก.ถุงกระดาษ ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง ได้ครบเหมือนบินไปซื้อเอง ราคาดีงามมาาาาาก

27,500 THB.

♥ ♥ ♥ ♥ ♥CHANEL♥ ♥

USED Chanel Beige Caviar Timeless petite shopping tote GHW
    เพียง 55,900 THB.สนใจต่อรองได้ค่าาาา

NEW CHANEL BOY CAVIAR SKIN 10" GWH
    หิ้วมาเองเลยค่ะ จาก london อปก.ครบมาก ถุงกระดาษ ถุงผ้าสีดำ ผ้ารองกระเป๋า บุคหนังสือ การ์ดชาแนล โบ ดอกคาร์มิเลีย2ดอก และใบเสร็จจริงค่ะ ขายตามราคาหน้าบิลเลยค่ะ ถูกมาาาาาก

เพียง 155,900 THB.

CHANEL BOY CAVIAR SKIN 10"HOLO 23
    Caviar รุ่นนี้หนาแข็งแรงทนทานสุดๆ สีดำตอนนี้หายากมากค่าาาา หมด Season แล้วน้าาาา ในช็อปทั้งไทยและยุโรปไม่มีแล้วค่ะ
    อปก.ให้มาแบบครบๆเหมือนบินไปซื้อเองพร้อมใบเสร็จจริงค่าาาา

เพียง 159,000 THB.สนใจต่อรองได้ค่าาาาา

USED CHANEL JUMBO DOUBLE FLAB HOLO149

แดงนี้เป็นแดงอมตะนะคะ เป็น true red ของชาแนลค่ะ ไม่อมส้ม และไม่คล้ำจนเกินไป สภาพดีค่าาาา ขอรูปเพิ่มได้ทุกมุม อปก.เหมือนออกจากช็อปค่ะ มีถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า โบ ดอกคลามิเลีย การ์ดโฮโล รีบคว้าเลยค่ะ หายากนะคะแดงสีนี้ ราคาพิเศษเลย
    เพียง 112,900 THB.SOLD

NEW Necktie PRADA

เส้นนี้ซื้อมาจากอังกฤษค่ะ ขายถูกๆเอาไปเป็นของขวัญให้คุณแฟนได้เลยคร่า

3,990 THB. เท่านั้น

PAM 523 Q

ขนาด 42 มิล USED LIKE NEW สภาพนางฟ้า 98% ปี 2014 อุปกรณ์ครบ แถมสายหนังจรเข้แท้ด้วยค่ะ

198,000 THB. เท่านั้น

สุดท้ายนี้ ...ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม... และขอขอบคุณลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว...ทั้งลูกค้าเก่าที่ซื้อกันมาหลายชิ้น...และลูกค้าใหม่ที่เพิ่งเคยเปิดมาเจอและถูกใจค่ะ... หวังว่าของที่ได้ไปจะถูกใจทุกท่านนะคะ...

♥ ♥THANKS SBN SO MUCH♥ ♥

Last edited by petcha; 16-03-17 at 13:23.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ