ติดต่อ O 89 434 8668 Whats app , Line ได้ค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สามารถเข้า Catch Fake ได้เลยค่ะ
ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ แม่ค้าใจดี แม่ค้าทำงานประจำนะคะ โทมาไม่รับจะติดต่อกลับค่ะ
สามารถขอนัดรับแล้วแต่ตกลงนะคะ หรือส่ง EMS ได้ค่ะ พร้อมแจ้ง Tracking No.
ขอนัดดูสินค้าได้นะคะ มัดจำถ้าไม่รับ คืนให้คะ แต่ขอเป็นที่แม่ค้าสะดวกนะคะ

Chanel Pondicherry Paris- Bombay Calf skin ขาย 67,000 THB
สวยใหม่ โซ่รมดำ ไม่มีตำหนิหรือถลอก หนังเงาสวยค่ะ มีการ์ด ถุงผ้า กล่อง ครบ ค่ะ

Used Chanel GST GHW ขาย 55,000 THB
ไม่มีตำหนิหรือถลอก หนังเงาสวยค่ะ มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ[/B][/COLOR][/SIZE][/FONT]

Used Prada Nylon ขายถูกๆ 13,000 THB
รูปถ่ายมาเข้ม แต่ของจริงเป็นแดงสดค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ มุมมีดำบ้างค่ะ นอกนั้นไม่มีตำหนิ มีการ์ด ถุงผ้าค่ะ[/B][/COLOR][/SIZE][/FONT]

sOLD

Thank you SBN ka : )