***ขอสวยๆราคาดีๆๆๆ*** เข็มขัด bottega belt. sizee 85 // แหวน chrome heart oval star ring Size 9 // Balenciaga arena red size 42

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ***ขอสวยๆราคาดีๆๆๆ*** เข็มขัด bottega belt. sizee 85 // แหวน chrome heart oval star ring Size 9 // Balenciaga arena red size 42

Paratadiamond is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***ขอสวยๆราคาดีๆๆๆ*** เข็มขัด bottega belt. sizee 85 // แหวน chrome heart oval star ring Size 9 // Balenciaga arena red size 42

รบกวนอ่านก่อนจะซื้อสินค้านะครับถ้าไม่อ่านก่อนซื้อแล้วมีปัญหาผมไม่รับผิดชอบนะครับตกลงกติกากันก่อนนะครับ

**ลูกค้าสามารถนัดรับสินค้าทุกชิ้นได้ที่บ้านของพ่อค้านอกจากนั้นรบกวนมัดจำ 1000 บาทนะครับผมสะดวก สีลม สาทร พระราม3 สยาม พารากอน CTW หรือถ้าเป็นที่อื่นในกทมลองคุยกันถ้าไปส่งได้จะพยายามไปส่งให้ครับ
    หรือถ้าต้องการให้ส่ง EMS โปรดอ่านด้านล่างครัึบ**

1. สินค้าที่ผมขายทุกชิ้นผมมีสินค้าอยู่กับตัวทุกชิ้นถ้าลูกค้าต้องการจะให้ส่ง EMS รบกวนขอดูรูปเพิ่มได้ตามต้องการจนกว่าจะพอใจถ้าลูกค้า CF หรือ ซื้อไปแล้วไม่พอใจทางผมไม่รับคืนทุกกรณีนอกจากเป็นของปลอมนะครับ สินค้าที่เป็นมือ 2 ก็สินค้าที่ใช้งานแล้วจะมีร่องรอยการใช้งานเป็นปกติ ถ้าต้องการที่เหมือนใน shop ผ่านเลยครับไปซื้อได้ที่ shop หรือ pre order ได้เลย

2. ถ้าสินค้ามีตำหนิผมจะแจ้งไว้ ส่วนร่องรอยงานใข้งานทั่วไปผมจะถ่ายให้ดูถ้าลูกค้าต้องการดูโดยทั่วถ้าต้องการส่วนไหนเพิ่มเติมได้โปรดขอรูปได้เพิ่มได้จนกว่าจะพอใจ ถ้าลูกค้ารับของไปแล้วแล้วบอกว่าพ่อค้าไม่ถ่ายส่วนไหนมาให้ดูก่อนพ่อค้าจะไม่รับผิดชอบนะครับเพราะความเพียงพอใจหรือความต้องการของทุกคนต่างกันพ่อค้าไม่สามารถถ่ายรูปได้ตรงกับใจผู้ซื้อได้ผู้ซื้อควรบอกให้พ่อค้าถ่ายเพิ่มนะครับไม่ต้องเกรงใจครับถ้ารับของไปแล้วไม่รับคืนทุกกรณีนอกจากของปลอมไม่มีดราม่านะครับเพราะจะถือว่าคุณลูกค้าตัดสินใจแล้ว

3. สินค้าของผมขายราคาไม่แพงขายตามคุณภาพครับลูกค้าที่ซื้อไปใช้เองหรือพ่อค้าแม่ค้าที่ซื้อไปขายต่อโปรดต่อราคาตามความเหมาะสมขออนุญาติไม่ตอบผู้ที่ต่อราคามากเกินไปนะครับเห็นใจพ่อค้าด้วยนะครับ

4. ไม่รับ CF ปากป่าวนะครับขอสงวนสิทธ์ให้ผู้ที่ชำระสินค้าก่อนนะครับ

ขอขอบคุณที่เข้าใจกันนะครับ

สนใจสินค้าชิ้นไหนขอดูภาพเพิ่ม
    Add line : Prasertboo // 087 591 75่91

ขอขาย used like new lv belt taiga ปี2015 สภาพดีมากๆใส่3หน เท่านั้น มือ มือ1รุ่นนี้ 2หมื่นกว่า ขอขาย 11500 บาท

ขอขาย bottega belt size 85 สภาพดี อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุง ถุงกระดาษ ขอขาย 8500 บาท

ขอขาย used like new Valentino belt Size 90 ใส่ได้ถึงเอว36 ที่ชอปไทยขายหมื่นกว่า สภาพนางฟ้า สภาพใหม่มากๆ ขอขาย sold อุปกรณ์มีถุงผ้าให้ครับ

ขอขาย แหวน chrome heart oval star ring size 9 สภาพดี อุปกรณ์ มี ตัวแหวน ถุงผ้า ถุงกระดาษ ราคา 19500 บาท วงนี้สวยมากจริงๆครับ ราคามือ 1 แพงมาก น่าจะประมาณ 40k ของแท้แน่นอนครับ นัดรับได้ครับ

New balenciaga arena size 42 ของใหม่อุปกรณ์ครบทุกอย่าง ราคา16000บาท

used like new balenciaga arena
    stingray red size 44 หายามากๆครับ ขอขาย 12000 อุปกรณ์มี ถุงกระดาษ กล่อง

สนใจสินค้าชิ้นไหนขอดูภาพเพิ่ม
    Add line : Prasertboo // 087 591 7591
    นัดรับได้ที่ปิ่นเกล้า , สีลม , บางรัก ครับ (สะดวกนัดรับมากกว่าส่ง EMS นะครับจะได้เช็คของให้ละเอียดครับซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณียกเว้นเป็นของ ปลอมครับ ถ้าจะให้ส่ง EMS รบกวนขอดูภาพทุกมุมก่อนตัดุสินใจครับ)

SOLD ZONE

Last edited by Paratadiamond; 25-03-17 at 08:44.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ