สนใจติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สนใจจริงๆต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

Used in Good Condition MIU MIU Glitter Sneakers Sz.36 (Fit 36-36.5) รองเท้าเป็นเกล็ดกลิตเตอร์วิ้งๆ หัวเมทาลิคเงาวับ ความยาวด้านในรองเท้า 24 cm คนใส่ไซส์ 36-36.5 ใส่ได้ค่ะ เคยใส่เดินห้าง 2-3 ครั้ง มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก อุปกรณ์มีถุงผ้าอย่างเดียวค่ะ SALE 6,900 บาท (พรีออเดอร์มา 2หมื่นกว่าบาทค่ะ รุ่นนี้ไม่มีในช็อปไทย)

NEW CHANEL Brooch ของใหม่ ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ หายากมากค่ะ
อุปกรณ์กล่อง ริบบิ้น ดอกไม้ ถุงกระดาษค่ะ SALE 12,500 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 18,000 บาทค่ะ)

New Chanel Heart Earrings คอลเลคชั่นล่าสุด ของใหม่ ความยาวตั้งแต่แป้นจนถึงปลายหัวใจ 9.5 cm ค่ะ ลองเทียบดูแล้วรู้สึกไม่เข้ากับตัวเองเลยขายค่ะ (ไม่เคยใส่นะคะ แค่ลองเทียบกับหูเฉยๆ) อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ถุงกระดาษ
SALE 10,000 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 30,000 บาทค่า)

NEW MIU MIU Leather Bracelet with Key Charm สีชมพูอ่อน ทำจากหนังแพะค่ะ ความยาวปรับได้ 3 ขนาดค่ะ 17cm, 18.5cm, 20cm. ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ อะไหล่ยังไม่หมองค่ะ (สีดำๆที่อะไหล่เป็นเงาสะท้อนค่ะ ไม่ใช่ตำหนินะคะ) อุปกรณ์มีกล่องค่ะ SALE 3,900 บาทค่ะ (ซื้อจากช็อป 7,500บาท) ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

Used once like very New MIU MIU Wool Top Sz.38 (XS) แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ รอบอก 33-34" ยาว 17" เป็น Wool 100% เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
SALE 8,500 บาท (ซื้อมา 25,000 บาทค่ะ)

NEW MIU MIU Skirt Sz.36 (XS) รอบเอว 24" สะโพก35 ยาว 16" ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 9,000บาท (ซื้อมา 40,000บาทค่ะ)

Used once like very New MIU MIU Romantic Flower T-Shirt Sz.S แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ รอบอก 33" เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 1,500 บาท (ป้าย 1x,xxx บาทค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า