สนใจ pm มานะคะ หรือ email jllpreorder@gmail.com
cf แล้วห้าม cc นะคะ ราคาต่อรองกันได้ค่ะ
ส่ง ems ฟรี หรือสามารถนัดรับได้ที่สยามพารากอน และเซ็นทรัลลาดพร้าวนะคะ

Marc Jacobs MJ 314
ทรง Aviator สีเงิน
สภาพ 95% ใช้น้อย กล่องมีรอยเล็กน้อย (ตามรูป)

ราคาเต็มประมาณ 9,000 บาท ขาย 5,000 บาท

Ray Ban Round flash lenses- silver mirror

สภาพ 95% ใช้น้อย
ขอบเงิน เลนส์ปรอท
ราคาเต็มประมาณ 4,500 บาท ขาย 2,700 บาท

แบบเดียวกับที่ชมพู่ใส่ค่ะ

RETROSUPERFUTURE 49ER

ทรง Club Master เลนส์ ZEISS คุณภาพดี
สภาพ 95% ใช้น้อย กระเป๋าหนังมีรอย (ตามรูป)
ซื้อจากร้าน Glassaholic @ Siam Square
ราคาเต็มประมาณ 8,500 บาท ขาย 4,500 บาท

Paul Smith PS-392

ทรง Aviator สีดำ ด้านหลังสีเขียว สวยคลาสสิค
สภาพดี 95% ใช้น้อย
ซื้อจากร้าน T-Zone @ Siam Square

ราคาเต็มประมาณ 7,000 บาท ขาย 2,500 บาท

ขอบคุณ SBN ค่ะ