กติกา การซื้อขายนะค่ะ
1. สินค้ามีทั้ง มือหนึ่ง และมือสอง ที่แม่ค้าเลือกและใช้เองทั้งสิ้นค่ะ (รอบนี้มีเพื่อนๆ และญาติพี่น้องฝากขายด้วยค่ะ) ทุกชิ้นของแท้แน่นอน ล้านเปอร์เซ็นต์ คอนเฟิร์มด้วยเกียรติของแม่ค้าค่ะ สามารถเข้า catch fake ได้ไม่ต้องขออนุญาติ แม่ค้ามั่นจายยย เพราะ ไม่นิยมของปลอม เริ่ด!!!!
2. ทุกภาพ ถ่ายเองกะมือ ไม่ได้ตกแต่งภาพใดใด เอาให้เห็นกันจะจะไป ว่าตรงไหนเป็นอย่างไร จะได้ไม่มาว่ากันทีหลัง เพราะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน คิดให้ดีก่อน ตัดสินใจนะจ๊ะ
3. แม่ค้าใจดี ถ้าสนใจก็โทรมาคุยกันนะค่ะ ขายไหว ก็จัดปายยยยยยย (สะดวกเป็น
Tel. 089-708-0410

กะ whats app ,Line ชื่อ
NUU_Eieii ค่ะตลอด 24 ชม.ไปเลย) ไม่สะดวก PM นะค่ะ!
4. ตกลงราคากันได้แล้ว ก็นัดรับดีกว่านะค่ะ จะได้สบายใจกันทั้ง 2 ฝ่าย พอใจ ก็ค่อยพาน้องเค้า กลับบ้านไปด้วย ^^’
- ไปถึงที่แล้ว ห้ามต่ออีกนะค่ะ แล้วก็ขอเฉพาะคนที่สนใจจริงๆ ไม่ต่อเล่นๆ นะ
- แล้วไอ้ที่ CF แล้วหายนี่ก็อย่าทำ แม่ค้าเสียเวลาค่ะ จรรยาบรร ในการเป็นคุณลูกค้าที่ดี ต้องมีด้วย!!!! แม่ค้าเซ็ง
- ถ้าเงินไม่พร้อม รบกวนแจ้งแม่ค้า ก่อน CF นะค่ะ มา CF กั๊กที่คนอื่นเค้า แล้วบอกเงินไม่พอ นี่ไม่เอานะค่ะ แม่ค้าเสียโอกาส และก็เซ็งอีกค่ะ
- เอาราคาที่พอใจกันทั้ง 2 ฝ่าย แล้วค่อยนัดรับ หรือส่งของค่ะ สะดวกสะพานควาย อารีย์ สยามพารากอน หรือแนวเส้นรถไฟฟ้าค่ะ

5. ขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอน และไม่ต่อก่อนค่ะ
6. EMS หรือ ส่งรถตู้ เพิ่ม 100 บาทนะจ๊ะ
7. กรณีเกิดปัญหาต่างๆที่ไม่ได้เกิดจากความผิดของแม่ค้า ขออนุญาติ ยึดเงินมัดจำนะค่ะ

"""ไม่ได้ขาย เป็นอาชีพ ขายเพลินๆ เพราะฉะนั้น สินค้าตั้งราคา ไม่ได้เผื่อต่อนะค่ะ ถ้าลดก็ได้นิดหน่อย ขอผ่านลูกค้าที่ต่อโหดๆค่ะ ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะค่ะ มาสมทบทุน ใบใหม่ให้แม่ค้ากันหน่อยค่าาาา 555"""

----------- NEW ZONE -----------

New Prada Nylon Tessuto+Saffian BN2106 with strap สีน้ำตาล Corinto
กระเป๋ายอดฮิต มีมา 2 ใบ size เล็ก TU ค่ะ
อุปกรณ์
: ตามรูป การ์ดแข็ง การ์ดกระดาษ ถุงผ้า ถุงกระดาษ

ราคา
: ราคาดีมากค่ะ ราคา
22,900 >>>Sale 21,900
SOLD 1 ใบเหลือ 1 ใบ รีบจับจองนาจา ราคาดีมาก บอกเลย

New MUI MUI clutch สีชมพู
กระเป๋าน่ารัก เหมาะกับวัน เบาๆ ชิคๆ มากค่ะ
อุปกรณ์
: ตามรูป การ์ดแข็ง การ์ดกระดาษ ถุงผ้า

ราคา
10,900>>>Sale ขั้นสุด 9,350 บาท

New!!!! Versace SCARF

สาวๆที่มองหาผ้าผันคอ Hi-end ราคาเบาๆ ขอเสนอ ผืนนี้ค่ะ ขนาดประมาณ 180 x 37 cm ใช้ได้ 2 ด้าน เป็น WOOL 100% ผืนใหญ่มากอุ่นมาก สี ดำ-ชมพูม่วง ค่ะ

อุปกรณ์
: tag ถุงกระดาษ และใบเสร็จ แบบ gift receipt จากห้าง Sak fifth Avenue ที่ซื้อมานะค่ะ

ราคา
5,900>>> Sale ขั้นสุด เอาไปเลยที่ 4,900 บาท

New!!!! Tom Ford Sun Glasses
แว่นทรง Chic Chic Tom Ford Joan กรอบลายกระ
Color Havana / Brown grey shaded (56B E)
Size ขนาด เลนส์ 52/ ความกว้างขา 19/ ความยาวขา 140 mm

อุปกรณ์
: ผ้าเช็ดเลนส์ การ์ดกระดาษ กล่องใส่แว่น กล่องกระดาษ
ราคา
: ราคาดีมากค่ะ
SOLD

New!!!! YSL SCARF

สาวๆที่มองหาผ้าผันคอ Hi-end ราคาเบาๆ ขอเสนอ ผืนนี้ค่ะ ขนาด 170 x 30 cm LANA-WOOL-LAINE 90% cashmere 10% อุ่นมาก
มี 2 ผืนค่ะ สีเทา และชมพู ฟูเซีย เป็นสีล้วนทั้งผืน แล้วมีปัก YSL ที่ปลาย นะค่ะ

อุปกรณ์
: ถุงกระดาษ และใบเสร็จ แบบ gift receipt จากห้าง Sak fifth Avenue ที่ซื้อมานะค่ะ

ราคา
: ราคาดีมากค่ะ
Sold

New!!!! Burberry watch
นาฬิกา หน้าปัดสี่เหลี่ยม กระจก Sapphire crystal ตัวเรือนแปะสติกเกอร์กันรอยอยู่นะค่ะ สาย canvas ลาย Signature ของ Burberry เป็น แบบ buckle เปิด ปิด นะค่ะ ไม่ได้เจาะรู ขนาดเหมาะแขน คุณหนูมากค่ะ

Details
Stainless-steel watch with scratch-resistant mineral crystal, quartz movement and an iconic check pattern on the strap.

Deployant buckle.
Band length: 228mm.
Band width: 15mm.
Case dimensions: 22mm W x 33mm H
Stainless steel/mineral crystal/fabric/leather.
By Burberry; Swiss made
อุปกรณ์: กล่อง SET ใหญ่ คู่มือ tag และใบเสร็จแบบ gift receipt
ราคา: ราคาดีมากค่ะ SOLD

----------- USED LIKE NEW ZONE -----------
USED Like Very New: Chanel Brooch
สภาพดีมาก ตามรูปเลยค่า
อุปกรณ์
: ซองกำมะหยี่ กล่องริบบิ้น และ ดอกคามิเลีย

ราคา
:
SOLD บาท

USED Like Very New: LV Wallet Zippy Damier
กระเป๋าตังค์ ยอดฮิต ใบยาวซิปรอบ สภาพโดยรวมยังดีอยู่มากค่ะไม่ลอกไม่เหนียว made in Spain นะค่ะ
ตัวอะไหล่ทองเริ่ม เฟท แล้วแต่โดยรวมยังทองอยู่ค่ะ กระเป๋าปี 2010 นะค่ะ
อุปกรณ์
:
ตามรูปค่ะ การ์ด ถุงผ้า กล่อง
ราคา:
Sold

ฝากกระทู้ห้อง HI-Street ค่า เลือกชมกันของเยอะมาก
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3678167

****SOLD ZonE สินค้าบางส่วน ที่ขายไปแล้วนะค่ะ****

ดูแล้วชอบตัวไหนติดต่อมานะค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ของดีราคาถูก มาช่วยสมทบทุนของใหม่กันหน่อย แม่ค้าใจดี โทรมาคุยกันก่อนได้^^'

ขอบคุณคุญลูกค้าทุกๆท่านนะค้า ++++
ขอบคุณพื้นที่ดีดี Love U SBN ค่า ^^