Sale !!!! รับปีใหม่ ทั้ง chanel และ louis vuitton
มากมาย เชิญเข้ามาเลือกชมกันคร่า

Used in very good condition chanel classic jumbo suede caviar holo14//used like new lv alma bb epi dc15 //louis vuitton อีกมากมาย

สนใจ ขอภาพเพิ่มเติมได้ทุกมุมนะคะ ราคาคุยได้ทุกใบค่ะ ต่อรองได้?? line: gaily_pakkad โทร :089-8994205 (ผักกาด)

รับซื้อไม่อั้น Chanel // louis vuitton

=======================================================
1.✔89,900✔Used in very good condition chanel classic jumbo suede caviar holo14 หนังป่องมากกกก มากจนแทบมองไม่เห็นเม็ดคาเวีย 5555 สวยมากกกค่ะสภาพดีสุดๆ ขอบมุมสวย มีรอยใช้งานน้อย เจ้าของเก่าถนุถนอมมากมายค่า สีสุภาพ ผู้ดี๊ ผู้ดี มาพร้อม การ์ด กล่อง ถุงผ้า

=======================================================
2.✔35,900฿✔used like new lv alma bb epi dc15 สวยมาก ไม่มีตำหนิไดๆ

3.✔18,900฿✔Used in very good condition lv speedy mono25" dc11 สภาพดีมาก ทรงสวย คาวไฮด์สวยมากค่ะ มาพร้อม ใบเสร็จ กุญแจ การ์ด ถุงผ้า

4.✔32,900฿✔Used in good condition Tag Lady เซรามิก หลักเพชร ขนาด 31 mm สวยมากๆค่ะ เจ้าของใช้มือเดียว ซื้อปี2013 ไม่มีอปก นะคะ มาแต่ตัวเรือน นะคะ ราคามือ1น่าจะราวๆ 8x,xxx฿

5.✔23,900฿✔Used like new cc wallet caviar ghw holo19 สภาพดีมากๆค่ะ แทบไม่มีรอยเลย มาพร้อม กล่องการ์ด ถุงกระดาษ

6.✔12,900฿✔Used lv wallet limited dc15 สภาพสวยค่ะ มาพร้อม กล่อง การ์ด ถุงผ้าค่ะ

7.?28,900฿?Used like new lv alma bb vernis dc12 ใบนี้เก่าแค่ปี แต่สภาพสวยเป๊ะมากๆค่ะ อปก ตามภาพ

8.?129,000฿?Used like new cc jumbo black caviar ghw holo17 สภาพดีมากๆค่ะ ทรงสวยเป๊ะ ขอบมุมสวย เม็ดคาเวียร์แข็ง ภายในสอาด อะไหร่ทองวิ้ง มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด กล่อง

9.Like very new lv totally damier mm dc14 ใหม่มากกก แคนวาสหนาแข็งสวย คมชัด ไม่มีตำหนิ มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ@33,900฿

10.Like new lv portobello pm damier dc14 สภาพสวยมากค่ะ ขอบมุมสวย ไม่มีตำหนิ มาพร้อม การ์ดเล็ก การ์ดรุ่น ใบเสร็จ ถุงผ้า@32,900฿

11. Lv evora gm damier dc11 สภาพดีเลยค่ะ แคนวาสแขง เงาสวยมาก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก ไม่มีสายสแตปนะคะ มาะร้อม ถุงผ้า@28,900฿

12.?16,900฿?Used like new lv zippy organizer dc14 สภาพสวย ลายคมชัด ไม่มีตำหนิหนักไดๆ มาพร้อมถึงผ้า ใบใหญ่ใส่พลาสปอทได้ค่ะ

13.Lv mc white size gm ลดหนักมากกกกกกก สภาพดีไม่มีแตกขาด คาวไฮด์คล้ำ มาพร้อมถุงผ้า@10,500฿

14.?49,900฿?Used like new lv Rivoli bb dc15 สภาพดีมาก ใช้งานน้อย 2-3 ครั้งได้ค่ะ มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า การ์ด สาย ราคาช็อปไทย8x,xxx฿

15.?24,900฿ ?Used lv nvf mm azur dc14 แม่ลูก สภาพดีมากค่ะ ไม่มีหนิหนัก มีสแตมป์ T.K

16.Used in very good condition lv fav pm dc15@20,900฿

17.?13,900฿?Used lv zippy organizer ใบใหญ่ ใส่พลาสปอทได้ ใส่โทรศัทย์ i7 + ได้ สีมีเฟตบ้าง ซิบลื่นไปหน่อย มาพร้อม ใบเสร็จ ถุงผ้า ถุงดาส

18.CC0189 Used in good condition chanel classic 10" caviar Pearly ivory holo20xxxxx สีขาวมุก ลุคคุณหนูสุดๆค่ะ หนังคาเวียไม่ว่าจะสีอะไร ไม่ต้องกังวลหากเลอะสามารถเช็ดทำความสอาดได้ เพราะหนังนี้ทนทานมากๆค่ะ มาพร้อม ถุงผ้า การ์ด ถังกระดาษ ราคา 129,000฿ (พร้อมโอนลดได้ค่ะ)

………

================================================

19.CC0115 Used in good condition chanel classic jumbo black caviar double flap holo17 หนังคาเวียร์แข็ง สภาพดีมาก มีร่องรอยการใช้งานทั้วไป ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า กล่อง ส่งต่อ 129,000฿------>>>>125,500฿

…….

================================================

20.LV0482 Used in good condition lv delightful pm dc10 สภาพดีมากค่ะ คาวไฮด์ สีไข่ไก่ เสมอกัน ไม่มีมีตำหนิหนัก หรือรอยปริแตก ภายในสอาด ขอบมุมสวย มาพร้อม ถุงผ้า ส่งต่อ 20,900 บาท

21.CC0439 Used like very new chanel woc black caviar ho20 เม็ดคาเวียแข็ง ขอบมุมกริบ กลิ่นใหม่ยังฟุ้งนะคะใบนี้ ภายในสอาด ช่องแน่น มาพร้อมอุปกณ์แน่นๆ ขาดแค่ใบเสร็จ ส่งต่อ 59,900 บาท
……..

22.CC0311 Used chanel calf skin jumbo holo17 ใบนี้สภาพแข็งแรง สมบูรณ์ดีทุกอย่างค่ะ แต่สีจะมอมๆหน่อย ไปทำสีใหม่ แจ่มเลยค่ะ ใบนี้ไม่มีอุปกรณ์นะคะ ส่งต่อ 37,900฿

======================================

23.CC0291 Used like new chanel earring ใช้สองครั้งสภาพดีมากมาพร้อมถุงผ้าและกล่อง ส่งต่อ 9,900 ฿

======================================

24.CC0066 Used in good condition chanel mini7"holo15 ใบนี้ทำสีเดิมมานะคะ แต่สภาพดีมากๆค่ะ เนียนกริบ สวยงามมากค่ะ มาพร้อม การ์ด ส่งต่อ 34,900฿----->>32,000฿

……

25.LV0530 Used in good condition lv trevi pm dc12 สภาพดีค่ะ แคนวาสคมชัด แข็ง กระเป๋าเป็นทรงสวย เส้นขอบก้นมีรอยถลอกบ้าง ภายในสอาดดี ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม ถุงผ้า สาย ส่งต่อ 33900 บาท

26.LV0541 Used in very good condition lv damier wallet dc09 ใบนี้สภาพดีเกินปีผลิตค่ะ เจ้าของเก็บซะมากกว่าใช้ ลายแคนวาสคมชัด ด้านในสอาด มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า ส่งต่อ 8900 บาท

27.LV0550 Used in good condition lv insolite limited wallet dc10 สีเขียวอ่อน สภาพดี ไม่มีตำหนิแตกขาดค่ะ มาพร้อม ถุงผ้า ใบเสร็จ กล่อง ส่งต่อ 13900 บาท

28.LV0018 used lv speedy limited ใบนี้ผ่านการสปามานะคะ ไม่มีตำหนิหนักฉีกขาด(date code เลือนค่ะ) มาพร้อม ถุงผ้า ที่จัดระเบียบ ส่งต่อราคาถูกๆ 18,900฿

28.LV0092 Used lv judy multicolor white size GM สภาพเดิมๆ ไม่เคยผ่านการสปาค่ะ คาวไฮด์เข้มขึ้น มีรอยใช้งานทั้วไป ไม่มีตำหนิหนัก มาพร้อม ถุงผ้า และ ใบเสร็จ ส่งต่อ 17,900฿---->>>14,990฿

……

26.LV0191 used in good condition lv wallet epi limited dc12 ใบนี้สภาพดีมากค่ะ limited 3 สี สวย เรียบหรูมากๆ มีรอยใช้งานนิสๆ ตามขอบ มาพร้อม ถุงผ้า กล่อง ส่งต่อ 13,900฿

…….

27.LV0234 used lv turenne pm dc15 ใบนี้คาวไฮด์คล้ำค่ะ สภาพเดิมๆ ราคาดีๆ เอาไปสปาเองน๊า มาพร้อม ถุงผ้า สาย ส่งต่อ 27,900฿

…….

28.LV0240 Used lv belt vernis dc12 ใครกำลังมองกาด เข็มขัดหนังแก้ว ต้องเส้นนี้ค่ะ สี marant สวยมากๆ สภาพดีสุดๆ มาพร้อม กล่อง ถุงผ้า ส่งต่อ 8,900฿

……

29.LV0389 used belt hermes สภาพดีค่ะ มีเจาะรูหนังเพิ่มมา1รู มาพร้อม กล่องส่งต่อ 19,900฿