>>> CELINE <<<

[NEW] Celine Micro Luggage - ดำ / ฟ้าอ่อน / ส้ม

อุปกรณ์ครบๆ: ตัวกระเป๋า ถุงผ้า การ์ด

ใบนี้เป็นหนังทั้งใบนะคะ ตรงกลางเป็น Grained Leather ซึ่งทนทานเป็นรอยยากค่ะ

ใบนี้ซื้อมา 3 เดือนเองค่ะ แต่ไม่เคยใช้เลย เก็บอย่างดี และเก็บอย่างเดียว

สวยมากกกกก ไม่มีตำหนิริ้วรอยใดๆ กวนใจเลย

เพียง 64,900฿ เท่านั้น!!

ใครสนใจลอง LINE มาคุยกันก่อนได้จ้าที่ ID: pridzy

>>> PROENZA SCHOULER <<<

[Excellent Condition] Proenza Schouler PS1 Medium - Midnight GHW

อุปกรณ์ครบๆ: ตัวกระเป๋า ถุงผ้า การ์ด

Condition : 90%

ใบนี้ซื้อมาตอนมกรา 2015 ค่ะ สภาพถือว่าดีมากๆๆค่ะ

มุมทั้ง 4 กริ๊บมาก นิ้งมาก อะไหล่ยังทองแว้บเลย

ไม่มีเลอะอะไรใดๆ ทั้งภายในและภายนอก

หักคะแนนจิ๊ดเดียวตรงอะไหล่ที่เปิด-ปิดกระเป๋าค่ะ มีลอกไปจิ๊ดนึง (ดูจากรูปที่ 3 นะคะ)

นอกนั้นคือเช็คให้หมดแล้ว ไม่มีตำหนิที่อื่นแล้วค่ะ

หลังๆ ไม่ค่อยได้ใช้แล้ว ขอส่งต่อดีกว่าค่ะ

เพียง 29,999฿ เท่านั้น!! (งดต่อนะคะ)

ใครสนใจลอง LINE มาคุยกันก่อนได้จ้าที่ ID: pridzy