TM...USED BLINGBLINGSISTER 28 BLACK GHW...CHANEL PREMIUM GIFT

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM...USED BLINGBLINGSISTER 28 BLACK GHW...CHANEL PREMIUM GIFT

petcha's Avatar
    petcha is offline Trusted Member Master Brandname
    petcha's Bank Account
    • Bank Account 1: 109X2X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up TM...USED BLINGBLINGSISTER 28 BLACK GHW...CHANEL PREMIUM GIFT

สวัสดีค่ะ มีของน่ารักๆมาอีกแล้ว เราไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ แต่ขายของที่นี่มานานเกือบ 10 ปี ตั้งแต่ยังเป็นเว็บเดิมอยู่เลย ดูจากประวัติเราได้ค่ะ ของที่ขายก็เป็นของเราเองทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ 100% แน่นอน หากไม่มั่นใจสินค้าชิ้นไหนสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ รีบตัดสินใจนะคะเพราะของไปไวมาก เราขายไม่แพงเลยจริงๆ สนใจชิ้นไหนอยากขอรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ที่
    085 055 9393
    ID : phetcha. (มีจุดหลังด้วยน้าาาาา)

ชิ้นไหนขายแล้วขอลบรูปออกนะคะ แต่ยังสามารถค้นดูประวัติเดิมได้ค่ะ

BLINGBLINGSISTER

USED BLINGBLINGSISTER 28 BLACK GHW
    สวยงามตามท้องเรื่อง มีร่องรอยการใช้งานตามปกติค่ะ แต่โดยรวมสวยค่ะ ราคาถูกมากในสามโลก
    เพียง 5,990 THB. !!!! ซื้อมา20,000 นะค้าาาาา

NEW NMD_R1 WHITE/ICEY PINK
    วางขายที่ไทยไม่กี่นาทีหมดเกลี้ยง อังกฤษก็หาไม่ได้แล้ว ใครใส่ไซส์นี้ได้รีบคว้าด่วน ขายไม่แพงค่าาาา

เพียง 6,500 THB. เท่านั้น

NEW CHANEL PREMIUM GIFT
    จาก Shop เครื่องสำอาง Chanel ต่างประเทศ แท้100% ใบใหญ่จุของได้เยอะ ใส่แฟ้มขนาด A4 ได้ หายากมากในราคาถูกขนาดนี้
    เพียง 990 THB.

สุดท้ายนี้ ...ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม... และขอขอบคุณลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว...ทั้งลูกค้าเก่าที่ซื้อกันมาหลายชิ้น...และลูกค้าใหม่ที่เพิ่งเคยเปิดมาเจอและถูกใจค่ะ... หวังว่าของที่ได้ไปจะถูกใจทุกท่านนะคะ...

♥ ♥THANKS SBN SO MUCH♥ ♥

Last edited by petcha; 06-08-17 at 17:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ