ของแท้ 100% นะคะ ทุกชิ้นเป็นของใช้ส่วนตัวค่ะ ไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพ
สามารถนำไปตรวจเช็ค เข้าห้อง catch Fake เลยค่ะ

** สะดวกส่ง EMS เท่านั้นนะคะ ถ้าไม่สะดวกข้ามไปเลยค่ะ**
** ยินดีให้รายละเอียดสินค้าและภาพเพิ่มค่ะ ไม่เคยหมกเม็ดค่ะ **
** ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนเท่านั้นนะคะ ไม่มีการจองสินค้าค่ะ**
** สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ **

ติดต่อได้ที่
Line: lovelyhoneybee
ค่ะ

CHANEL SARAH WALLET in very mint condition. Holo 20xxxxx
Gold HW
comes with box, ribbon, carebook , and authentivity card.
มีรอยขนแมวที่อะไหล่ CC จากการใช้งานนะคะ แต่ไม่เฟด ช่องการ์ดยังแน่นค่ะ มุม นอก-ใน สะอาดใหม่ค่ะ

ขาย SALE 25,000 บาทถ้วนงดต่อ สภาพดีจริงๆค่ะ
ราคาของใหม่ไปไกลแล้วค่ะ และสภาพยังจัดว่าใหม่มากค่ะ ใช้น้อย

Prada Red Wallet
comes with cards กล่องค่ะ. สภาพ 90% up มีร่องรอยการใช้งานบ้างค่ะ แต่โดยรวมยังดูใหม่มาก อะไหล่ยังไม่เฟด ขอรูปเพิ่มได้ ใช้ไปประมาณ 3 อาทิตย์ค่ะ ตั้งแต่ซื้อมา แต่ใช้ทรงนี้ไม่ค่อยถนัดขอส่งต่อนะคะ
ใบนี้ได้มาจากเอาท์เลทนะคะ การ์ดไม่มี stamp แต่แท้แน่นอนจ้า เป็นลอตแรกของรุ่นนะคะ คำว่าปราด้าจะปั๊มด้านในช่องซ่อนค่ะ

SALE ขาย 8,000 บาทถ้วนงดต่อ ซื้อมา 14,000 บาท ค่ะ ตอนนี้ราคาไป 16000-17000 แล้วนะคะ และสภาพยังจัดว่าใหม่มากเลยค่ะ

Photo references naka:

Prada Tote Bag in Black (SOLD)
สภาพ 90% up ค่ะใบนี้เก่าเก็บนะคะ เก็บมานานไม่ได้ใช้เลย มีร่องรอยการใช้งานบ้างค่ะ แต่โดยรวมยังดูใหม่มากกก อะไหล่ยังไม่เฟด ขอรูปเพิ่มได้ มุมสวย สายแข็งไม่รุ่ย สะอาดทั้งนอกใน ของจริงดำสนิทนะคะไม่ซีดเลยค่ะ น้ำหนักเบามาก รุ่นนี้เป็นรุ่นซิปหลังเต่านะคะ จะไม่มีปั๊มที่ซิปค่ะ แต่แท้แน่นอนจ้า มีแต่ตัวกระเป๋าให้นะคะ

Thank you SBN นะคะ