LINE : buzakorn
Line: buzakorn
Whatapps /Tel :
0816133375

สินค้าเป็นของแท้ 100% ทุกชิ้นค่ะ หากไม่ใช่ยินดีคืนสตางค์เต็มจำนวนค่ะ
สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้ โดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ
สินค้าสามารถผ่อนกับแม่ค้า หรือบัตรเครดิตได้ค่ะ
สามารถนัดดู/ รับ สินค้าได้ที่ Paradise Park ศรีนครินทร์ได้ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดใดค่ะ
กรุณางดการต่อรองอย่างโหดร้ายนะคะ
ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน และ SBN ค่ะ

TEL : 0816133375
LINE : Buzakorn

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

E N J O Y S H O P P I N G K A

HANDBAG

PRADA

LIKE VERY NEW : PRADA TOTE with STRAP

สภาพสวยมากค่ะ หนังลูกวัวสวย สีดำ คลาสสิค มุมดีงาม ไร้ตำหนิ มีสายสะพายยาว
อุ
ปกรณ์ : มาพร้อม สาย ถุงผ้า และการ์ดค่า
ราคาน่ารัก ===> 24,500 bht

[IMG][/IMG]

LIKE VERY NEW : PRADA saffiano 33 Cameo

สภาพสวยค่ะ ยาแนวเป้ะ มุมดีงาม มาพร้อม สาย และ ถุงผ้าค่า
ราคา : 26900 bht

PRADA MINI
ใบนี่้ สีฟ้าสวย อะไหล่วิ้ง มาพร้อมสาย และ กล่องค่า
ราคา : 16500

[IMG][/IMG]

PRADA SAFFIANO 25 VERNIS
ใบนี่้ สีม่วงหนังแก้วสวย สภาพ ดี อะไหล่วิ้ง มาพร้อมสาย และ ถุงผ้าค่า
ราคา : 26999

LINE : buzakorn [/IMG]
LIKE NEW : YSL MINI CHYC CABAS
ใบนี่้ เรียบ สวย สีดำ สภาพดี อะไหล่สวย มุมสวย มาพร้อมสาย การ์ด ถุงผ้า ค่ะ
ราคา : 29,999 KA

[/IMG]

LOUIS VUITTON
LIKE VERY NEW (Used one time) :: LV CAISSA Damier Ebene
ใบนี่้ สวยสภาพดีมาก ใช้หนเดียวค่ะ อะไหล่วิ้ง อุปกรณ์ครบครันค่ะ
SOLD

LV _ PALLAS MONOGRAM
ใบนี่้ สภาพดีมากๅ ค่ะ คาวไฮน์สวย มุมสวย ภายในสะอาด ไร้ตำหนิค่ะ
ราคา : 49500 บาท

LV GALLIERA MONOGRAM
ใบนี่้ สภาพ ดี อะไหล่วิ้ง คาวไฮน์สวย ค่ะ
ราคา : 18999

LV SPEEDY 30 DAMIER EBENE
รุ่นคลาสสิคใช้ได้ตลอดค่ะ สภาพดี อะไหล่งาม ภายในสะอาดค่ะ

ราคา : 19900

LV MEN CROSSBODY MONOGRAM
ใบนี่้ สภาพดีพอใช้ ทนและแข็งแรงค่ะ
ราคา : 12999

[

TREVI GM
อุปกรณ์ : สาย ใบเสร็จตัวจริง
ใบนี้สภาพดีงาม อะไหล่วิ้ง ภายในสะอาดค่ะ

ราคาน่ารักเพียง ===>>> 32,999 บาทค่า

[IMG][/IM

BALENCIAGA MINI
อุปกรณ์ : สาย การ์ด กระจก ถุงผ้า
ใบนี้สภาพดีงาม หนังสวย อะไหล่วิ้ง ภายในสะอาดค่ะ

ราคาน่ารักเพียง ===>>> 26,999 บาทค่า

[IMG][/IMG]

NEW: LONGCHAMP HERRITAGE SIZE M
เรียบหรู คลาสสิคค่ะ มาพร้อมถุงผ้า การ์ด แลุะ ถุงกระดาษค่า
25900 bht

LIKE NEW: CHANEL CHEVRON MEDIUM SILVER HARDWARE

อุปกรณ์ : hologram การ์ด กล่อง
ใบนี้สภาพดีงาม เธอยังสวยค่ะ หนังสวย หนังแกะ สีแดงสวย เข้ากับอะไหล่เงิน ขนาด 10 inch ka
ราคาน่ารัก 89,999 ===> 79,999 NET

LIKE NEW: CHANEL MADEMOISELLE SILVER HARDWARE

อุปกรณ์ : hologram การ์ด
ใบนี้สภาพดีงาม เธอยังสวยค่ะ หนังสวย เป็นหนัง cracked vernis calf ka
ราคาน่ารัก 69,999 ===> 62,000 ka

[IMG][/IMG]

LIKE SUPER NEW: CHANEL BOWLING SILVER HARDWARE

อุปกรณ์ : hologram การ์ด กล่อง ถุงผ้า
ใบนี้สภาพสวยมาก เหมือนของใหม่กริ้บค่ะ เจ้าของใช้ 1 หนจร้า เป็น caviar สีดำคลาสสิคค่ะ
ราคาน่ารัก 98,000 ===> 93,000 ka

[IMG][/IMG]

LIKE NEW: CHANEL REISSUE 227 (Jumbo) Rhuthenium HARDWARE

อุปกรณ์ : hologram การ์ด ถุงผ้า
ใบนี้สภาพสวยมากค่ะ นำ้หนักเบามากเมื่อเทียบกับรุ่น คลาสสิค
ใครชอบแนว vintage ต้องรุ่นนี้ค่ะ ราคาของใหม่ออกช้อป แพงกว่ารุ่น classic caviar อีกนะคะ
ราคาน่ารัก 89,900 ===> 79,999 net ka

[IMG][/IMG]
NINA RICCI TOTE BAG

อุปกรณ์ : -
ใบนี้ยังสวย อะไหล่วิ้งมากค่ะ
ราคาน่ารัก 6500 ka

[IMG][/IMG]

ACCESSORY

NEW PRADA LONG WALLET LIMITED EDITION
อุปกรณ์ : กล่อง

ใบนี้สวยมากๆค่ะ ===> 16,900 bht
[IMG][/IMG]

LIKE NEW (KEEP Never USED ) CHANEL LONG WALLET LIMITED EDITION
อุปกรณ์ : กล่อง การ์ด book

ใบนี้สภาพสวยมากๆค่ะ ราคา 28000 ===> 19,999 bht

[/IMG]

LIKE VERY NEW : LV LONG WALLET MULTICOLOR
ใบนี้สภาพสวยมากๆค่ะ ไร้ตำหนิใดๆ ลายชัดเจน มุมสวยงาม ภายในสีเขียวสวย
ราคา 17,900 bht

NEW LV ZIPPY LONG WALLET LIMITED EDITION
อุปกรณ์ครบค่า : กล่อง ถุงผ้า book ถุงกระดาษ
ใบนี้คุณสามีซื้อฝากจาก australia หลายตังมากค่ะ แต่ไม่ชอบลาย ขายขาดทุนเยอะมากค่ะ

ราคาน่ารัก
25999 บาทค่า

USED LIKE NEW : LV ZIPPY COIN PURSE
อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ
ใบนี้ใหม่กริ้บ สุดๆค่ะ ไม่มีริ้วรอยใดๆ ยาแนวสวย มุมเป้ะ แคนวาสสวยสะอาด ขนาดเล็กน่ารักม้ากค่า

ราคาน่ารัก
8900 บาทค่า

[[/IMG]

USED LIKE NEW : MULTIPLE WALLET
อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า
สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆค่า มุม ยาแนว แคนวาส สวยค่า
ใบนี้ผ่านการเจิมให้พรจากพระครูท่านเจ้าอาวาส วัดจุฬามณี วัดเก่าแก่ สมัยกรุงศรีอยุธยา
เสริมมงคลชีวิตสุดๆค่ะ ขอรูปได้ค่ะ

ราคาน่ารัก
9500 บาทค่า

[IMG][/IMG]

[/IMG]

NEW GUCCI SCRAF
ผ้าพันคอแสนสวย จาก Gucci ค่ะ ขนาดใหญ่คลุมไหล่ได้ 70 x 200 cm
เป็น Silk & Wool เนื้อเนียนนุ่ม สวยงาม สีนำ้ตาล ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ
มาพร้อมซองของขวัญ Gucci ka

PRICE ราคาแสนดี
: 9800 ka

D&G BELT
อุปกรณ์: ถุงผ้า
นางสภาพดีค่ะ หนังแท้สีดำ buck D&G สีเงิน ขนาด 90 cm

Very Best Price ==> 2200
bht ka