*พิเศษ! ส่ง EMS ฟรีทุกใบ! หรือ นัดรับ ทองหล่อ, พระราม 2
*รูดบัตรเครดิตได้ทุกธนาคาร (Charge 3%)
* หาก"จองแล้ว"รบกวน"ห้ามยกเลิก"นะคะ ย้ำอีกครั้ง!! ไม่แน่ใจอย่าเพิ่งจอง เสียโอกาสการขาย เสียความรู้สึก เห็นใจกันด้วยค่ะ T_T
*จองสินค้าเพื่อนัดรับ ต้องมัดจำ 10% ของราคาสินค้า (ขั้นต่ำ 1,000 บาท) และ ไม่รับจองปากเปล่าค่ะ

*ของมือสองดูรูปให้ดีก่อนตัดสินใจ มีภาพเพิ่มเติมให้ทุกมุม ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ทุกชิ้นที่ขายเป็นของแท้ 100%ค่ะ
*ขออนุญาติให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อน งดต่อเล่น ต่อทิ้งขว้าง ต่อแล้วไม่เอา งด! หากต่อแรงๆขอผ่านนะคะ ไม่ได้มีกำไรมากมายให้ต่อขนาดนั้นค่า T_T บางชิ้นทุนมาสูง ก็ลดไม่ได้ค่ะ
*สนใจ ขอรูป+สอบถามเพิ่มเติม Add "Line
ID : kajubz" หรือ โทร o89-o68-67o6 ได้เลยค่ะ ^^

**วิธีหากระทู้แม่ค้า**
**ให้ Search คำว่า
"kajubz" บน Google เลยจ้า*

Let's Start Shopping!
ของใหม่ๆมีเพิ่มตลอด เลื่อนดูด้านล่างนะคะ ^^

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Hermes Toolbox 20 Noir PHW Stamp A" ลงเครื่องมาสดๆร้อนๆเลยจ้าาา หนังสีดำอะไหล่เงิน สุดแสนหายาก กว่าจะได้มาต้องไปต่อคิวหลายวัน อปก.ครบเซต พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 279,000 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 269,000! บาท เท่านั้น!

* -
NEW!! NEW!! NEW!! "Chanel Boy 8" So Black Caviar Skin Holo241xxxxx" กระเป๋าที่ทุกคนต้องมีไว้ซักใบนะคะ ไซส์กำลังน่ารัก อะไหล่ดำเงาสุดปัง หายากและสวยมากค่ะ อปก.ครบเซตพร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 143,000 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ
เพียง 139,000
! บาท เท่านั้น! ถูกเลย!

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Noe Nano DC17" ของใหม่จากช็อปอิตาลี บอกเลยว่าหายากมากกกก ตามหาทั่วยุโรปอยู่นานกว่าจะได้มา มีเงินอย่างเดียวก็ซื้อไม่ได้นาจา555+ ใครสะสมอยู่รีบจัดเลยค่ะ น่ารักมากๆ จิ๋วแต่แจ๋ว อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 31,900 บาท
เพียง 29,900! บาท
เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Clemence Wallet DC17 สีชมพูอ่อน" กระเป๋าสตางค์ใบยาวซิปรอบรุ่นสุดฮิต ภายในสีชมพูอ่อน ช่องการ์ด 8 ใบ ช่องยาว 4 ช่อง ช่องซิป 1 ช่องค่ะ อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 16,900 บาท
เพียง 15,900! บาท
เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Adele Wallet DC17 สีแดงสด" รุ่นนี้ขอบอกเลยว่าน่าใช้มาก และจุมากๆ ช่องการ์ด 12 ช่อง ช่องยาว 2 ช่อง ช่องซิป 2 ช่อง ใส่มือถือได้ด้วยค่ะ ใบเดียวจบเลย อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 19,900 บาท
เพียง 17,900! บาท
เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Graphite Slender Wallet DC17" มาเพิ่มแล้วค่ะ กระเป๋าสตางค์คุณผู้ชาย ใช้ง่ายใช้ดี ช่องการ์ด 8 ช่อง ช่องแบงก์ 2 ช่อง อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 15,900 บาท
เพียง 14,900! บาท
เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Damier Zippy Coin DC17" รุ่นนี้ใช้ดีมากนะคะ ใส่การ์ด ใส่เหรียญ ใส่แบงก์พับครึ่ง เหมาะกับใช้คู่กระเป๋าสะพายไซส์เล็กทั้งหลาย ใบนี้จุมากนะคะ ใส่การ์ดได้เป็น 10 ใบ ใส่เงินได้เป็นหมื่นค่ะ ขายเพียง 13,900 บาท
เพียง 12,900! บาท
เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Graphite Belt Size90/36 ใบเสร็จ 04/17" เข็มขัดคุณผู้ชาย ของใหม่จากอิตาลี โทนสีเทาใช้ง่าย สำหรับเอว 34"-38" ต้องมีติดบ้านไว้นะคะรุ่นนี้ใส่ได้ทุกวัน อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 16,900 บาท
เพียง 15,900! บาท
เท่านั้น!

* -
Used in good condition!! "LV Vernis Zippy Coin DC11 สี Amarente" สภาพดี ไม่มีถลอก สะอาดทั้งภายนอกภายใน หนังแก้วสีม่วงเข้ม ออกช็อปแพง หายาก ไม่มีดูดสี ใส่การ์ดได้เยอะมาก และใส่แบงก์พับครึ่งได้ เหมาะใช้คู่กระเป๋ามินิค่ะ ขายเพียง 10,900 บาท
เพียง 9,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New!! "Marc By Marc Jacob Leather Bag" กระเป๋าหนังแท้สีดำ ใบใหญ่ Size 16.5"x15.5" จุของมาก สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ภายในเป็นผ้าลาย Signature สายยาวสะพายไหล่ได้ค่ะ ออกช็อปมา 25,000 บาท ขายเพียง 12,900 บาท
เพียง 9,900! บาท
เท่านั้น!

* -
NEW!! NEW!! NEW!! "Chanel Classic 10" Black Caviar Skin SHW Holo239xxxxx" มาเพิ่มค่ะ น้องแนลสุดหรู สีดำอะไหล่เงิน ของใหม่ หายาก และราคาก็ขึ้นทุกปี อปก.full set พร้อมสำเนาใบเสร็จ ขายเพียง 169,000 บาท
เพียง 167,000
! บาท เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "LV Damier Sistina MM DC09" ของใหม่ ไม่เคยใช้งาน ซื้อเก็บสะสมค่ะ Stickerกันรอยยังแปะอยู่ สภาพ 100% รุ่นนี้แพงมาก ราคาออกช็อปแปดหมื่นบาท ตัดใจขายเลย ราคาหั่นเกินครึ่ง! ขายเพียง 39,900 บาท
เพียง 37,900! บาท
เท่านั้น! คุ้ม!

* - Used in good condition!! "LV Monogram Multicolor Black Insolite Wallet DC11" สภาพดี ใช้ไม่กี่ที เก็บยาวค่ะ ภายในสีชมพูสด ช่องการ์ดยังไม่ได้แหย่เลย ลายกระเป๋ายังชัด มีร่องรอยใช้งานเพียงเล็กน้อย ใครสะสม จัดเลยค่ะ! หายากแล้ว ขายเพียง 16,900 บาท
เพียง 14,900! บาท
เท่านั้น!

* -
Used Like Super New!! "Chanel Classic 10" Caviar Skin สี Burgandy Holo18 SWH" ใบนี้ก็สวยยยยยยยย มากกกกกกกกก หายากนะคะ คาเวียร์งามๆ ใช้น้อย หนังป่องทุกช่อง มุมไม่ถลอก ดีงามพระรามเก้า สีแดงไวน์ สวยเจิดค่าาา ขายเพียง 135,000 บาท
เพียง 125,000! บาท เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "LV Epi Pochette Cles DC16 สีแดง" กระเป๋าใส่การ์ด ใส่เงิน ของใหม่จากช็อปไทย มีสายห้อยกับกระเป๋าสะพายได้ค่า ได้มาเป็นของขวัญ ไม่ได้ใช้ ขายเพียง 11,900 บาท
เพียง 10,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used in good condition!!
"LV Monogram Joey Wallet DC14" สภาพดี ปียังใหม่ ไม่มีตำหนิหนักใดๆ มีช่องใส่การ์ด ใส่รูป ใส่เหรียญ ใส่แบงก์ ครบค่ะ! ใบเดียวอยู่เลย ใช้คู่กระเป๋าสะพายใบเล็กๆได้ ออกช็อป 2 หมื่นกว่า ขายเพียง 14,900 บาท
เพียง 13,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like Super New!! "LV Verona PM DC14" สภาพดีงามเหมือนใหม่เลยค่ะ ใช้น้อยมากกกก สายสะพายแข็งปั้ก มุมงามทุกมุม หนังแข็งเป็นทรง อะไหล่ทองเงาวิ๊ง อปก.มาเต็ม ครบทุกสิ่งตามภาพ พร้อมกล่องด้วยค่ะ ขายเพียง 34,900 บาท
เพียง 32,900! บาท เท่านั้น!

* - Used!! "LV Looping MM DC01" สภาพดี เดิมๆทั้งใบ คาวไฮน์เข้มขึ้นเป็นสีน้ำผึ้ง ตัวกระเป๋ายังดีมาก ลายชัด แคนวาสสวย ไม่แตก ไม่ขาด ไม่มีตำหนิหนักใดๆทั้งสิ้น ภายในสะอาด เอาไปใช้ได้อีกยาวนานเลยค่ะ ขายเพียง 11,900 บาท
เพียง 9,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used Like Super New! "Hermes Herbag MM Stamp [O] สีม่วงมังคุด" กระเป๋าสะพายทรงคล้าย Kelly ค่ะ Size 39x31x15 cm. ตัวกระเป๋าเป็นผ้าใบหนา สายและฝาปิดเป็นหนังแท้ มีใบลูกด้วย ด้านหลังมีช่องซิป พร้อมกุญแจล็อคแม่ลูก เป็นรุ่นปัจจุบันแบบในช็อปตอนนี้เลย สภาพเหมือนใหม่ใช้สองที ออกช็อป 8x,xxx บาท ขายเพียง 49,900 บาท
เพียง 44,900! บาท เท่านั้น!

* -
NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Swirl Long Wallet ภายในสีน้ำตาล" กระเป๋า สตางค์ใบยาว ลาย Swirl หนังแท้ทั้งใบ Made in Italy ลาย Signature หายากแล้วนะคะ มีช่องการ์ด ช่องซิป ใบนี้จุมากๆ ใครพกบัตรเยอะแนะนำเลยค่ะ ขายเพียง 12,900 บาท

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Swirl Long Wallet ภายในสีส้มแดง" กระเป๋า สตางค์ใบยาว ลาย Swirl หนังแท้ทั้งใบ Made in Italy ลาย Signature หายากแล้วนะคะ มีช่องการ์ด ช่องซิป ใบนี้จุมากๆ ใครพกบัตรเยอะแนะนำเลยค่ะ ขายเพียง 12,900 บาท

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Dior Technologic Sunglasses XG9AP White Gold Black / Green Pink Rose Mirror Size54" แว่นกันแดดสุดสวย สุดฮิตสุดปัง ใหม่กริบๆ ใส่แล้วสวยเด่นมาก ใครไม่มีเชยเลยจ่ะ ขายเพียง 13,900 บาท
เพียง 11,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like Super New!
"Gucci Shoulder Bag" กระเป๋า สะพายใบใหญ่ หนังแท้ทั้งใบ สีน้ำตาล สภาพดีเว่อร์มาก ใช้ไม่กี่ทีแล้วเก็บ ภายในสะอาดกริบ มุมไม่ถลอก เหมาะกับใช้ประจำวันค่ะ จุมากๆๆ ขายเพียง 18,900 บาท
เพียง 16,900! บาท
เท่านั้น!

* -
Used in good Condition!! "LV Minilin Idylle Speedy Ban 30 Limited DC10" กระเป๋าพร้อมสายสะพายครอสบอดี้ สีน้ำตาลแดง สภาพดี ผ้าไม่มีถลอก หูจับแข็งแรง อะไหล่ยังวิ๊ง ออกช็อปแพงมาก แพงกว่ารุ่น Canvas นะคะ ขายเพียง 27,900 บาท
เพียง 24,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New!
"YSL Clutch Large Size สีดำอะไหล่ทอง" คลัท ช์สุดหรู สีนี้ขอบอกเลยว่าหายาก และปังสุดแล้วค่ะ ใช้ได้กับทุกชุด ถือออกงานสวยเจิด สภาพดีมาก ไม่มีถลอก สะอาดทั้งนอกใน ยาแนวกริบ อะไหล่วิ๊ง เริ่ดมากค่ะ ขายเพียง 27,900 บาท
เท่านั้น!

* - Used in good Condition!! "YSL Sac Neo Double ปี12" กระเป๋า สะพายใบใหญ่ ประมาณ Neverfull GM มาพร้อมใบลูก ใช้ใส่เสื้อผ้าไปต่างจังหวัด หรือไปเที่ยวทะเลได้สบายๆ รุ่นนี้จะใช้ได้ 2 ด้านเลยนะคะ อีกด้านเป็นหนังเคลือบ PVC สีดำ โดนน้ำได้สบาย สภาพดีมาก ซื้อมือ 1 สี่หมื่นกว่าค่ะ ขายเพียง 21,900 บาท
เพียง 18,900! บาท
เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "Chanel Caviar Card Holder" มาเพิ่มแย้ว พึ่งลงเครื่องจากปารีสจ้า กระเป๋าใส่การ์ดใส่เหรียญ รุ่นฮิต น่ารัก น่าคบ ด้านในมี 2 ช่อง ควรมีติดตัวไว้ซักใบ สวยมากๆ เหลือแต่อะไหล่เงินค่ะ ขายเพียง 16,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 15,900! บาท เท่านั้น!

* -
New! New! New! "Chanel Card Holder Caviar Skin GHW" มาเพิ่มค่ะ กระเป๋าใส่การ์ด อะไหล่ทองสุดปัง มี 4 ช่อง สวยชนะเลิศ อปก.ครบ พร้อมสำเนาใบเสร็จ ขายเพียง 13,900 บาท
เพียง 11,900! บาท เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "LV Monogram Sarah Multicartes DC16" กระเป๋า ใส่การ์ดใส่เหรียญ หรือธนบัตรพับ 3 ทบค่ะ เหมาะใช้คู่กระเป๋ามินิทั้งหลาย ใส่บัตรได้หลายใบมาก ภายในมีแบ่งหลายช่อง น่ารักและหายาก ขายเพียง 12,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 10,900! บาท เท่านั้น!

* - Used in good condition!!
"Prada Saffiano 35 สี Cammeo 2ซิป ปี2011" รุ่นไม่มีสายสะพาย ถือคล้องแขนแบบคุณนายไฮโซ สภาพดี ทรงยังดี มุมไม่ถลอก เดิมๆทั้งใบ สวยค่ะ ขายเพียง 29,900 บาท
เพียง 27,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New! "LV Epi Alma PM ปี13 สีIvory" กระเป๋าถือคุณนาย สีขาวงาช้าง อะไหล่เงิน สภาพดีมากๆ ดูสะอาดตาทั้งใบ ใช้ง่ายเข้ากับทุกชุด ลายไม้ชัดเจน มุมงาม สวยเลยค่ะ ขายเพียง 42,900 บาท
เพียง 38,900! บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Floral Crossbody Bag" กระเป๋าครอสบอดี้ Size 14x21 cm. หนังแท้นุ่มๆ Made in Italy ถอดสายได้ ลายดอกไม้หลากสี สวยมากค่ะ เอาไว้ใช้วันสบายๆนะคะ ราคาเต็ม 14,xxx++ บาท ขายเพียง 8,900 บาท
เพียง 7,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like Super New! "LV Damier Hamstead MM DC09" กระเป๋า สะพายข้าง สภาพดีมากๆๆ เหมือนใหม่ค่ะ ใช้น้อย สายไม่ย่น ไม่ยับ สายยังแข็ง ลายชัด มุมไม่ถลอก อะไหล่วิ๊ง สวยมากๆเลยค่ะใบนี้ ใครได้ไปคุ้มเลยค่ะ ออกช็อป 5x,xxx บาท ขายเพียง 29,900 บาท
เพียง 27,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New!! "LV Damier Graphite Bracelet Double Tour SWH Size 21 DC14" สายรัดข้อมือเท่ห์ๆ สำหรับรอบข้อมือประมาณ 19-22 cm. อะไหล่เงิน สภาพดีเยี่ยมเลยค่ะ ขายเพียง 6,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 5,900! บาท เท่านั้น!

* - Used Like New! "LV Epi Multiple Wallet DC15 สีน้ำตาลอ่อน" กระเป๋าสตางค์ใบสั้น รุ่นสุดฮิตของคุณผู้ชาย สภาพดีเว่อร์วัง ใหม่มากเช่นกัน ใช้น้อย ไม่มีถลอก ช่องการ์ดแน่นๆ หนังแท้ทั้งใบ ใช้ทนกว่ารุ่น Canvas นะคะ ราคาช็อปไทยสองหมื่นกลางๆเลยค่ะ ขายเพียง 16,900 บาท
เพียง 14,900

* -
New! New! New! "Chanel Boy Cavier 8" GHW Holo235xxxxx 17C" มาอีกใบนึงค่ะ บอยไซส์มินิสุดปัง สีดำอะไหล่ทอง ไซส์นี้น่ารัก เหมาะกับสาวร่างเล็กค่ะ อปก.ครบ พร้อมสำเนาใบเสร็จ ขายเพียง 153,000 บาท
เพียง 147,000!
บาท เท่านั้น!

* -
New! New! New! "Chanel Boy Cavier 8" GHW Holo233xxxxx 17C" บอยไซส์มินิอีกใบค่ะ สีเขียวมัทฉะ อะไหล่ทอง สีใหม่ของซีซั่น อปก.ครบ พร้อมใบเสร็จจริง ขายเพียง 145,000 บาท
เพียง 137,000!

* -
New! New! New! "Chanel Coco Handle Cavier Red 9.5" Holo232xxxxx 16B" รุ่นถอดสายได้ ของใหม่ หนังแข็ง สีแดงสวย ไซส์น่ารัก อปก.ครบ ยกเว้นใบเสร็จ ขายเพียง 115,000 บาท
เพียง 107,000!

* -
NEW!! NEW!! NEW!! "Gucci Belt Size 80/32" เข็มขัดหนังแท้ สีแดงเข้ม ปั๊มจมลาย GG หัวสีทองเงา สวยมากๆค่ะ สำหรับเอว 28"-32" ความยาวตลอดเส้น 36" ความกว้าง1.5" ใส่ได้ทั้งชาย-หญิง ราคาเต็มหมื่นกลางๆ ขายเพียง 10,900 บาท
เพียง 8,900! บาท เท่านั้น

* - Used Like Super New! "LV Epi Alma PM DC14 สี Dune" กระเป๋า ถือคุณนาย สีออกครีมๆเทาๆ สีนี้หายากนะคะ ใช้ได้กับทุกชุด สภาพสวยเหมือนใหม่มาก ใช้น้อยสุดๆ ใครได้ไปคุ้มมากบอกเลย ออกช็อปพารากอนมา 72,000 บาท ขายเพียง 49,900 บาท
เพียง 42,900! บาท
เท่านั้น!

* -
NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Swirl Wallet Medium Size" มาเพิ่มค่ะ!! กระเป๋าสตางค์ขนาดกลาง Size 13.5x9 cm. ไม่ใหญ่หรือเล็กจนเกินไป ใช้กับกระเป๋า Mini ได้ ด้านในช่องการ์ดเพียบ พร้อมช่องแบงก์ และช่องซิปใส่เหรียญ ครบค่ะ หนังแท้ทั้งใบ Made in Italy ลาย Signature หายากแล้วนะคะ ขายเพียง 10,900 บาท
เพียง 8,900! บาท เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "YSL Card Holder" กระเป๋าใส่บัตร มี 3 ช่อง เหมาะกับเป็นของขวัญคุณผู้ชาย หนังแท้สีดำ ดีไซส์เรียบหรู ดูภูมิฐานค่ะ ขายเพียง 9,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 7,900! บาท เท่านั้น!

* -
New! New! New! "Gucci Wallet & Card Holder" มา ใหม่ทั้งหมดค่ะ กระเป๋าสตางค์ ใบสั้น ใบยาว กระเป๋าใส่การ์ด ใส่เหรียญ ของผู้หญิงและผู้ชาย ทุกใบเป็นหนังแท้ แบบหนังปั๊มจม ลาย GG สวยมากๆ มีอย่างละ 1 ใบเท่านั้น (ตอนนี้เหลือเบอร์ 5 ใบเดียวแล้วจ้าาา)
1. Zippy Long Wallet สีดำ =
SALE! เหลือ SOLD! บาท
2. Zippy Short Wallet สีดำ = SALE! เหลือ SOLD! บาท
3. Men Wallet 16 Slot สีน้ำตาล = SALE! เหลือ SOLD! บาท
4. Men Wallet 8 Slot สีดำ = SALE! เหลือ
SOLD! บาท
5. Card Holder 5 Slot สีน้ำเงินเข้ม = SALE! เหลือ 6,900 บาท

* -
New!! New!! New!! "Chanel Earring Size 2.5cm. สีทองอ่อน" ตุ้มหู หรูๆเริศๆมาอีกแล้วค่ะ คู่นี้สวยมากกกก ไซส์ใหญ่เตะตาคนรอบด้าน555 สีทองอ่อนๆ ใส่ออกงานได้ ดูหรู ดูปัง ดูแพง อปก.ครบเซต พร้อม Copy ใบเสร็จ ขายเพียง 20,900 บาท
เพียง 19,900

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Josephine Wallet สีชมพูเข้ม Fuchsia" กระเป๋า สตางค์ใบยาว แบบกระดุม รุ่นนี้คุ้ม ซื้อ 1 ได้ถึง 2 เนื่องจากมีกระเป๋าใส่เหรียญแบบเสียบช่องได้ และสามารถแยกออกไปใช้ต่างหากได้ด้วยค่ะ คุ้มมาก ราคาก็เบา ขายเพียง 15,900 บาท
เพียง 14,900

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Bracelet Hockenheim Size 19" สาย รัดข้อมือเท่ห์ๆ สำหรับรอบข้อมือประมาณ 17-20 cm. หนังลาย Signature กับอะไหล่รูป LV สีเงินเงา ใส่แล้วขึ้นมากค่ะ รุ่นใหม่ ไม่โหล หายาก ขายเพียง 11,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 9,900! บาท เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "LV Monogram Bracelet Essential V Size 17 สีแดง" สาย รัดข้อมือสวยๆเก๋ๆของคุณผู้หญิง สำหรับรอบข้อมือประมาณ 14-19 cm. สายปรับได้หลายระดับ หนังลาย Signature กับอะไหล่รูป LV สีแดง ใส่แล้วเด่นมาก รุ่นใหม่ ไม่โหล
ขายเพียง 10,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 8,900! บาท เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "YSL Clutch Large Size สีเงินเงา ปี2017" กระ เป๋าคลัทช์รุ่นฮิต Size 11" x 6" เพิ่งออกช็อปสวิส ไว้ถือออกงาน คือเจิดมาก ปังมาก ดูแพงขึ้นมาอีกระดับ สีนี้ใช้ง่ายเข้ากับทุกชุด และจุของด้วยค่ะ ขายเพียง 27,900 บาท
เพียง 24,900

* - New!! New!! New!! "Yves Saint Laurent High Heel Shoes 5" สีฟ้า Turquoise Size 37" รองเท้า ส้นสูงของใหม่ รุ่นสุดฮิตสุดปัง ที่ทุกคนควรมีนะคะ สีฟ้าอมเขียว สวยๆเด่นๆ ไซส์37 ส้นสูง5" มาพร้อมกล่องและถุงผ้า ราคาช็อปไทย 31,900 บาท เลยนาจาาา ขายเพียง 24,900 บาท
เพียง 15,900
! บาท เท่านั้น! โคตรถูกเลยยยย ซื้อไปขายต่อยังคุ้ม!

* - Used in good condition!! "Prada Saffiano 33 สี Cammeo ซิปเดียว ปี2012" รุ่น ไม่มีสายสะพาย ถือคล้องแขนแบบคุณนายไฮโซ สภาพใบนี้ดีมากเหมือนกัน รุ่นซิปเดียว ปากกระเป๋ามีกระดุมปิดได้ มุมไม่ถลอก ภายในสะอาด ทรงยังดี สวยๆเลย ขายเพียง 27,900 บาท
เท่านั้น!

* - Used in good condition!! "Prada Saffiano 25 สีชมพู Tamaris ปี2013" กระเป๋ายอดฮิตของทุกท่าน ใบนี้สภาพดี ทรงสวยมาก ไม่ย้วยไม่เหี่ยว มุมกระเป๋างาม ภายในสะอาด กระดุมไม่แตก ยาแนวยังดี โดยรวมคือสวยค่ะ ขายเพียง 26,900 บาท
เท่านั้น!

* - Used Like New! "Hermes Silk Necktie ลายช้าง" เนคไท คุณผู้ชาย ผ้าไหม 100% มาพร้อมกล่องและโบว์ผูก สภาพดี สวยงาม ลายช้างน่ารัก มีให้เลือกสองสี สีน้ำเงินและสีเหลือง ใครหาของขวัญให้แฟนและสามี ราคาเบาๆ เชิญค่ะ! ขายเพียง 6,900 บาท
เพียง ชิ้นละ 4,900! บาท
เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "Goyard Card Holder" กระเป๋าใส่บัตร มี 5 ช่อง เหมาะกับเป็นของขวัญคุณผู้ชาย สวย ไฮโซ ไม่โหล ดูดี มีสกุล มีมา 2 สี ใหม่ๆเลย สีดำ และ สีน้ำตาลค่ะ ขายเพียง 12,900 บาท
เพียง ชิ้นละ 10,900! บาท
เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "LV Silk Necktie สี Navy" เนคไท คุณผู้ชายมาแล้วค่ะ ของใหม่พร้อมกล่อง เป็นผ้าไหมแท้ 100% ปักลาย Signature ของ LV ทั้งเส้น ตรงลายจะนูนๆ ปรับความสั้นความยาวได้ฟรีสไตล์ คือ มันดูแพงมากกก และสวยมากค่ะ คุณค่าที่คุณคู่ควรสุดๆ ของจริงออกสีน้ำเงินนะคะ ใครหาของขวัญให้แฟนและสามี เชิญจัด! ออกช็อปหมื่นกลางๆ ขายเพียง 11,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 7,900! บาท เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "Paul Smith Strip With Dot Scarf" ผ้าพันคอเนื้อบางผืนยาว Size 44x180 cm. ลาย แถบสี Signature และลายจุด สีน่ารักมาก ไว้คลุมไหล่ คล้องคอชิคๆเก๋ๆ เพิ่มความปังในการแต่งตัว มาพร้อมถุงกระดาษและโบว์ด้วยค่ะ นำไปเป็นของขวัญได้เลย ขายเพียง 6,900 บาท
เพียง 5,900! บาท
เท่านั้น!

* -
New!! New!! New!! "Paul Smith Strip Scarf" ผ้าพันคอเนื้อบางผืนยาว Size 44x160 cm. ลาย แถบสี Signature ของ Brand ไว้คลุมไหล่ คล้องคอชิคๆเก๋ๆ เพิ่มความปังในการแต่งตัว ใช้ได้ทุกเพศ มาพร้อมถุงกระดาษและโบว์ด้วยค่ะ นำไปเป็นของขวัญได้เลย ขายเพียง 5,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 4,900! บาท เท่านั้น!

* - New!! New!! New!! "Hermes Silk Twilly" ผ้าพันหูกระเป๋า เป็นผ้าไหมแท้ 100% ของใหม่จากช็อป สีโทนน้ำเงินฟ้า แซมเหลืองส้ม ลายสวยสีสันแบบนี้เข้ากันกับกระเป๋าได้ทุกสีเลย ขายเพียง คู่ละ 13,900 บาท
เพียง คู่ละ 11,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used! "Gucci Shopping Bag" สภาพโดยรวมยังดีอยู่ ผ้าไม่มีถลอก สายสะพายมีเก็บสีมาค่ะ ใช้ต่อได้อีกยาวนาน ปล่อยต่อถูกๆเลย ขายเพียง 7,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 5,900! บาท
เท่านั้น! ถู๊กม๊ากกก T-T

* -
Used Like New!"LV Azur Felicie DC16" กระเป๋า สะพายแบบมีสายยาว Crossbody ได้ ถอดสายถือเป็นคลัชก็ได้ โอ๊ยยยย งามเริ่ดดดด ออกงานได้สบาย สีขาวสวยๆเลย สีนี้มือสองหายากนะคะ สภาพดีงาม สายสะพายทองอร่าม ตัวลูกทั้งสองใบยังไม่เคยใช้เลยจ้า กลิ่นหนังยังอยู่ มือ 1 ช็อปไทย 3x,xxx บาท ขายเพียง 25,900 บาท
เพียง 22,900

* - Used in very good condition!! "Chanel Hula hoop Size10" Lamb Skin Holo18" ใบ นี้น่ารักมากกกกก สีแดงสดสุดปัง หายาก ถือแล้วเด่นมากนะคะ หนังแลมป์นุ่มๆ สภาพดี ดารามีใช้กันหลายคน มือ 1 เกือบแสน, มือ 2 ยังขายกัน 6-7 หมื่น แต่เรา ขายเพียง 59,900 บาท
เพียง 44,900! บาท
เท่านั้น!

* -
Used Like Super New! "Hermes Silk Scarf ปี2012 สีโทนฟ้าอ่อน" ผ้า พันคอผ้าไหม 100% ใช้คลุมไหล่ พันคอ โพกหัว ผูกผม ผูกกระเป๋า ได้หมดค่ะ สภาพยังใหม่ ลายก็ใหม่ๆชิคๆ ไม่ใช่รุ่นวินเทจนะคะ มาพร้อมกล่องและโบว์ผูก ขายถูกกว่าผ้าพันหูกระเป๋าอีกกก ขายเพียง 12,900 บาท
เพียง 7,900! บาท
เท่านั้น!

* -
Used Like Super New! "Chanel Woc Caviar Hot Pink SHW Holo21" ของ หายากมาอีกแล้ว สีชมพูสดซีซั่นปีที่แล้วเอง ใหม่มาก ใบนี้บอกเลยน่ารักมากกกก สวยมากกกก มันเริ่ด คือไม่รู้จะบรรยายยังไง แต่เห็นแล้วปังเลยค่ะ ใช้น้อย สภาพดีงาม มุมไม่ถลอก กลิ่นหนังยังหอมๆ จะขายนี่ยังเสียดายอยู่เหมือนกัน T-T ออกช็อปเกือบ 7x,xxx บาท ขายเพียง 57,900 บาท
เพียง 54,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used in very good condition! "LV Greta Multicolor DC10" ใครเป็นสาวก Multi จัดเลยจ้าาา รุ่นนี้หายากโพดดดด สภาพดี สีสด ลายชัดทุกดวง อะไหล่วิ๊ง คาวไฮน์สีนวล หิ้วแล้วเด่นมากๆๆๆ มีความไฮโซว ออกช็อปแพงโฮกกกก ขายเพียง 29,900 บาท
เพียง 25,900! บาท
เท่านั้น!

* - NEW!! NEW!! NEW!! "Paul Smith Strip Swirl Belt" เข็มขัดลาย Signature ของใหม่ป้ายครบ หัวสีทองด้าน Size S ความกว้าง 1.7 cm. ความยาวตลอดเส้น 33.5" มี 5 รู สำหรับสาวร่างเล็ก เอว 25.5"-29.5" สามารถเจาะรูเพิ่มที่ช็อปได้ น่ารักมากๆ เส้นเดียวเอาอยู่ทุกชุด! ขายเพียง 6,500 บาท
เพียง 5,900! บาท เท่านั้น!

* -
Used in good condition! "LV Monogram Palermo PM DC10" รุ่นนี้ใช้ดีมากๆ เป็นอีกรุ่นที่ขายดี ขนาดกำลังเหมาะ จุของได้เยอะ มีสายสะพายยาว Crossbody ได้ สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก มีเพียงร่องรอยใช้งานทั่วไป คาวไฮน์สีนวลสวย ขายเพียง 26,900 บาท
พิเศษในวันนี้ SALE! เหลือ เพียง 23,900! บาท
เท่านั้น!

* -
Used Like New!! "LV Epi Papillon 30 แม่-ลูก DC05 สีแดง" สภาพใหม่มากกกกกกก ลายไม้ชัดแจ๋ว หนังแข็งเป็นทรง สภาพนอนตู้เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ ใบแม่ไร้ตำหนิ ใบลูกมีสายแยกจิ๊ดเดียว นอกนั้นสวยกริ๊บๆ งามทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ ขายเพียง 21,900 บาท
เพียง 17,900! บาท
เท่านั้น!

* - Used! "แม่กุญแจ LV พร้อมลูก 2 ดอก" ใครที่ตามหาอยู่ หรือทำหาย ก็มาจัดไปเลยค่ะ ขายเพียงชุดละ 1,190 บาท

เพียง 990! บาท
เท่านั้น! (เหลือแต่สีทองค่ะ)

* - Unused Like New! "Lady Dior 12" Lamb Skin GHW สีเบจ อะไหล่ทอง" ใบนี้ใหม่เก่าเก็บ ไม่เคยใช้งานจ้าาา แค่สะพายลองในบ้าน สีสวยคลาสสิค หรูๆเลิศๆ Sticker กันรอยยังแปะอยู่ มีร่องรอยและทรงงอจากการเก็บบ้างเล็กน้อยเท่านั้นค่ะ ซื้อใหม่ออกช็อปตอนนี้ก็สองแสนแล้วนะคะ!! ขายเพียง XXXXX บาท
เพียง SOLD! บาท เท่านั้น!

*** ต่อไปนี้เป็น SOLD ITEMS ตัวอย่างสินค้าบางส่วนที่ขายไปแล้ว คนละใบกับด้านบนนะคะ / แม่ค้าเป็น Trust Member มาหลายปี ขายมาหลายใบ ไม่เคยโกง สบายใจได้เลยจ้าาา ***

ขอบคุณ SBN และคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่าาาา ^^