เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 51
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Default Re: เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน

*ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***♥♥– NEW LOOK SIZE 36 รองเท้าส้นสูงประมาณ3นิ้วสีฟ้า

สั่งมาจากอังกฤษตั้งใจจะใส่เอง ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย **มีตำหนิด้านข้างข้างเกิดจากการขนส่งจากอังกฤษมาไทย ตามรูปนิดนึงถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็น***

ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียน คู่นี้ซื้อมาเงินไทยพันกว่าบาทเกือบสองพันเลยค่ะ

**ตำหนิตรงนี้ค่ะ ***

***♥♥– **ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***ZARA แว่นกันแดดน่ารักพร้อมกล่องและซองครบ

ขายถูกแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ*** สภาพใหม่มากให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะขายเพราะแม่ค้าตอนนี้ใส่แว่นสายตาเลยไม่สามารถใส่แว่นกัน

แดดปกติได้ T_T

***♥♥– **TOPSHOP แว่นกันแดดกรอบลายดอกไม้น่ารักๆเหมาะกับซัมเมอร์นี้มากๆค่ะ เซทนี้ตอนซื้อมาเค้าขายแยกกล่อง

ต้องซื้อต่างหากด้วยค่ะรวมแล้วสองพันกว่าบาทเลยค่ะ **แต่ขอขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนให้ด้วยค่ะ

**♥♥– DOROTHY PERKINS SIZE 36 รองเท้าคัทชูสีดำใส่ทำงานก็ได้ใส่เล่นก็ได้

ซื้อมาใส่ไปไม่กี่ครั้งสภาพสินค้าตามรูปเลยค่ะ ยังดูดีไม่ขาดเยินนะคะ ขายถูกๆแค่290บาทส่งฟรีให้อีกด้วยค่ะ

**♥♥– TOPSHOP SIZE 36 รองเท้าคัทชูน่ารักยังดูใหม่มากค่ะผ่านการใช้งานประมาณ2ครั้ง

ส้นไม่สึกไม่แตกไม่เยิน คู่นี้ซื้อมาสามพันกว่าบาทเลยแพงมาก ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*゚¨゚✎Dorothy perkins Size 36*゚¨゚✎

รองเท้าลายเสือน่ารักๆ ส้นสูงประมาณสองนิ้ว สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าไม่ขาดไม่เยิน ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–Royal Ivy Regatta SIZE L เสื้อคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีเทาตัวยาว

ใหม่มากกก ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมาราคาจริงพันกว่าบาท ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥– ESPRIT SIZE S เสื้อสีดำคอวีกุ้นคอตัดสี แม่ค้าใส่ไปแค่สองครั้งยังดูใหม่มากค่ะ ใส่ขึ้นมาน่ารักดีน้า

ซื้อมาพันปลายๆเกือบสองพันแต่ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนนะคะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวค่ะ** ♥♥–Mix-Self Size L เดรสลายดอกไม้สวยหวานน

ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว รอบอก36-38นิ้ว เอว30นิ้ว สะโพกฟรีไซด์ ยาวประมาณ38นิ้วค่ะ ตัวนี้ซื้อมากจากเดอะมอลล์สองพันกว่าบาทเลยค่ะ

แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ มีซับในเต็มตัวไม่บางค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวค่ะ** ♥♥–Mix-Self Size XL เดรสลายดอกไม้เล็กๆสวยหวานนน่ารักมากๆ

ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว รอบอก36-39นิ้ว เอว30นิ้ว สะโพกฟรีไซด์ ยาวประมาณ38นิ้วค่ะ ตัวนี้ซื้อมากจากเดอะมอลล์สองพันกว่าบาทเลยค่ะ

แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ มีซับใน1ตัวเต็มติดกันมาด้วยค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M tie blouse Size 40

เสื้อสีขาวผูกโบว์ที่คอน่าร้าสุดด้วยดีไซน์กระดุมด้านหน้า ใหม่มากๆๆใส่ไปแค่ครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–H@M ลายน้องแมวน่าร้ากก ใหม่มากกกกใส่ไแค่ครั้งเดียว ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมายังไม่เคยผ่านการใช้งานใหม่100%** ♥♥-JASPAL SIZE L

กางเกงผ้าลูกไม้สีขาวครีมสวยน่ารักมาก ซื้อมายังไม่มีโอกาสใส่เลย ใหม่100% ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสือผ้าฝ้ายสีแบบน่ารักมากๆ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มาก ที่ซื้อ2295บาท ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

55

*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– LYN AROUND SIZE L เสื้อสีม่วงน่ารักๆใหม่มากซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดยวซื้อมาราคาจริงสองพันกว่าบาท ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– UNIQLO SIZE L

เสือคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีน้ำเงินเข้มเกือบดำ ใหม่มากกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาท

ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายทางโทนเทาดำ

ผ้าฝ้าย คล้ายคอจีน ใหม่มากใส่ไแค่ครั้งเดียวซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบี่ยนค่ะ

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อปกเชิ๊ตสีเขียวผ้าเรยอน

เนื้อผ้านิ่มๆ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– UNIQLO SIZE L

เสื้อเชิรต์ผ้าอ๊อกฟอร์ดลายริ้วโทนขาว ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O SIZE L

เสื้อปกเชิ๊ตลายจุดโทนน้ำเงินดำ ซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียว ใหม่มากกกก ซื้อมาประมาณ1695-1795 บาทราวๆนี้ แต่ขายแค่590บาท

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– Blue Corner Size L

เสื้อผ้าฝ้ายโทนขาวคอบัวลูกไม้น่ารัก เนื้อผ้าปักดอกไม้เล็กๆ ของจริงสวยใหม่น่ารักมากค่ะ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันปลายๆ เกือบๆจะสองพัน ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

♥♥– ZARA เสื้อลายดอกไม้แบบมิน พีชญาใส่ Size M

เสื้อสเวตเตอร์ลายดอกไม้ใส่กันหนาวอุ่นมากก ผ้าค่อนข้างหนาค่ะ

ของจริงผ้า ลาย แบบน่ารักสุดๆ ซื้อมาสองพันกว่า แม่ค้าใส่แค่ครั้งเดียว สภาพใหม่กว่า99.99เปอร์เซนต์ ขายราคา995 บาทส่งฟรีลงทะเบียนะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกก**** ♥ミZARA เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมแบบเดียวกะโฟร์ใส่เลย

ผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพเหมือนใหม่่ที่ซื้อมาเลยค่ะ เนื้อผ้าค่อนข้างหนาใส่กันหนาวอุ่นสุดดดดด ขายราคา990บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***-♥♥–BABYROSE BY PANCAKE DENIM JACKET

เสื้อแจ๊กเก๊ตยีนส์ลายดาวน่าร้ากกกก ขนาดฟรีไซด์ใส่ได้ตั้งแต่สาวไซด์เอส-แอลเลยค่ะ

ใส่กันหนาวได้นะคะ ซื้อมาเก็บไม่เคยผ่านการใช้งานค่ะ ซื้อมา990บาท แต่ขายแค่ 790บาท+ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

ในเวปแพนเค้กต้องเสียค่าส่งอีก50บาทน่ะคะ แต่ที่นี่ส่งฟรีจ้า

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกก *** ♥♥– MANGO เดรสแบบเดียวกะคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ Size M

เดรสคอบัวลายน่ารักๆแบบเดียวกะสาวคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆ สภาพใหม่ขั้นเทพ แม่ค้าใส่แค่2ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆ

ซื้อมาสองพันกว่าปลายเกือบสามพันแต่ขอขายแค่ 1590 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

[

55

*ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์***♥♥– DEFRY01 SIZE L เสื้อคลุมแจ๊กเก๊ตสีชมพูสวยหวานน่ารัก

ซื้อมาสองพันต้นๆขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M Size S เสื้อพิมพ์ลายนกน่ารักๆ**ตอนนี้เหลือน้ำตาลกะฟ้าค่ะ**

น้ำตาล ฟ้า เขียว แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวสภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์เหมือนไม่ได้่ผ่านการใช้งานเลย ขายแค่ 439บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**สภาพใหม่ผ่านการใช้งานประมาณ2-3ครั้ง** ♥♥-UNIQLO SIZE L เสื้อแบบสีรุ่นเดียวกะเบลล่าใส่เลยค่ะ

แม่ค้าใช้งานไปประมาณ2-3ครั้ง ตัวนี้ซืือมา990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–F@F SIZE XL เซทเสื้อทหารเรือ+กางเกงสมอน่าร้ากกก

ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว เสื้อนขายแค่390บาท กางเกงขายแค่390บาท ถ้าซื้อทั้งเซทเลยลดอีกเหลือ749บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-UNIQLO striped top เสื้อผ้าเรยอนลายทางดำขาว

สีดำไซด์แอล ใส่ผูกเอวน่ารักดีค่ะ ใหม่มากกผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายแค่ตัวละ390บาทส่งฟรีค่ะ

55

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** B+BASIC SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายสีเหลืองดีเทลลูกไม้น่ารักสุดๆ

ใส่แล้วน่ารักดีนะคะ ซื้อมาพันกว่าบาทที่เซ็นทรัลขายแค่490บาท ส่งฟรีค่ะ

***ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์*** EP SIZE M เสื้อคอบัวพิมพ์ลายน่าร้ากกก

ใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ซ์้อมา1890 บาท แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ผ่านการซักแล้ว1ครั้งใ♥♥–ZARA PINK BLOUSE SIZE M

เสื้อสีชมพูดีเทลน่ารักผ้าเนื้อดีสุดๆ พร้อมส่งตัวเดียว ซื้อมาสองพันกว่า แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีคะ สภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์เหมือนของใหม่เลยค่ะไม่เคยผ่านการใช้งานแต่ซัก1ครั้ง

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–UNIQLO PINK WOOL CARDIGAN SIZE M
    เสื้อคาดิแก้นผ้าวูลแท้สีชมพู ใส่กันหนาวได้ค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้ซื้อมา1290บาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–ASOS DOT BLOUSE SIZE UK12

เสื้อลายจุดขาวดำดีเทลน่ารักๆ ขายแค่790บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ ราคาจริง1990บาท

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–UNIQLO DOT SHIRT SIZE M

เสื้อลายจุดเนื้อผ้านิ่มๆลื่นๆใหม่มากกกกกกแม่ค้าใช้งานครั้งเดียวซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

♥♥-CPS SIZE M เสื้อคอบัวแหลมแขน4-5ส่วนสีขาวน่ารัก ผ่านการใช้งานประมาณ3-ครั้งสภาพยังดูใหม่

ซื้อมา1990บาท แต่ขายแค่ 390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ผ่านการใช้งานประมาณ3ครั้ง** ♥♥–Blue corner Size M เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวคอบัวแขนยาว

ดีเทลด้านหน้าน่ารักๆ แม่ค้าใส่ประมาณ3ครั้งยังดูใหม่นะคะที่ยับตามรูปเพราะใส่ตู้ไว้ ซื้อมาพันกว่าขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ผ่านการซักแล้ว1ครั้ง** ♥♥–ZARA SIZE M เสื้อสีขาวดีเทลพลอยสีดำด้านหน้า เวลาใส่ด้านหน้าจะสั้นกว่าด้านหลังหน่อยนึงค่ะแม่ค้ายังไม่ได้ใส่เลย ซื้อมา2490บาทเลยค่ะตัวนี้ แต่ขายแค่ 490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*** ♥♥-TOPSHOP CARDIGAN BY YUKI เสื้อคาดิแก้นดีเทลลูกไม้น่าร้ากกกใส่คลุมสวมไม่มีกระดุใ

ผ้าไหมพรมถัก+ลูกไม้ที่คอด้านหน้าและชาย สภาพยังดูใหม่อยู่เลยค่ะใส่ไปประมาณ2-3ครั้ง ซื้อมาสามพันกว่าบาทรุ่นนี้ แต่ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA Floral blouse Size M

เสื้อลายสก๊อต ดีไซน์ด้านหน้า+ผูกโบว์ที่คอน่ารักมากกกกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียวความใหม่ให้99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมา1990บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

[/img][/url]

**ซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ** ♥♥–H@M Size M เสื้อลายดอกไม้น่าร้ากกแขนพับเบิ้บติดดุม

ซื้อมา2-3เดือนที่แล้วยังไม่เคยใส่ไม่เคยซักป้ายยังห้อยอยู่เลยขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–DA+PP dog print shirt Size L

เสื้อเชิ๊ตลายน้องหมาทั้งตัวน่ารักสุดๆๆ ใหม่มากกกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซ์้อมา1995บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA Floral blouse Size M

เสื้อลายดอกไม้เล็กๆ ดีไซน์ที่คอ+ผูกโบว์ที่คอน่ารักมากกกกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียวความใหม่ให้99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมา1990บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–CC Double O blouse Size L

เสื้อคลุมสีชมพูมีเข็มขัดผ้าเนื้อเบาๆใส่คลุมแทนแจ๊กเก๊ตก็ได้น่ารักมากค่ะ** ให้ความใหม่99.999999เปอร์เซนต์เลยค่ะดูเหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานเลย**

ตัวนี้ราคาจริงซื้อมา3490บาเลยค่ะ แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**.ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง**

♥♥–JASPAL DENIM SIZE L เสื้อยีนส์ฟอกแขนสั้นปกเชิ๊ตดีไซน์ลูกไม้กะไข่มุกสวยๆ

ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะเหมือไม่เคยผ่านการใช้งาน ซื้อมาแล้วก็ซักเก็บยังไม่เคยใส่เลย

ราคาจริง1995บาท ขายแค่795บาทส่งฟรีค่ะ

[COLOR="magenta"][B] ***ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง**

**ใหม่ขั้นเทพมากกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–JASPAL เสื้อลายดอกไม้เล็กคริสตัลที่คอมีสองสีขาวกะน้ำตาล

แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวแล้วเก็บขึ้น ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– UNIQLO polka dot tie blouse Size M

เสื้อผ้าฝ้ายลายจุดน้ำเงินเข้มๆแขนยาว ใหม่มากกก ซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่690บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– JASPAL crochet white blouse Size L

เสื้อสีขาวดีไซน์ลูกไม้ด้านหน้า กระดุมทอง ใหม่มากกกใส่ไปแค่ครั้งเดียว ตัวนี้ซื้อมาแพง2495บาท แต่ขอขายแค่890บาท

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– ESPADA SIZE L

เสื้อเซทสองชิ้นตัวในสีดำ ตัวนอกเสื้อแขนกุด ใหม่มากกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียว แยกใส่ได้ค่ะ

ซื้อมาสองพันต้นๆ ขายแค่990บาทส่งฟรีลทะเบียนค่ะ

****ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** ♥♥– UNIQLO SWEATER SIZE L

เสื้อสเวตเตอร์ใส่กันหนาว เนื้อผ้าค่อนข้างหนาค่ะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยแต่ซักไป1คร้ง ดูเหมือนของใหม่เลย ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

****ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥– H@M เสื้อสีดำคอยูแขนสั้นเนื้อผ้าคอตต้อน+อีลาสติก

ใหม่มากพึ่งซื้อมาเองค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา599บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO เสื้อผ้าคอตต้อนลายจุดดำขาวแขนสั้นน่ารักๆ

ซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียวเอง ขายแค่390บาท่สงฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥– H@M เสื้อคอวีสีดำดีไซน์น่ารักตรงแขนและช่วงต่อใต้อก

เนือผ้าคอตต้อน+อีลาสติกเนื้อเด้งๆพริ้วๆ ใหม่มากพึ่งซื้อมาเองค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา699บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**H@M maxi skirt กระโปรงผ้าลินินสีดำยาวผูกโบว์เล็กๆด้านหน้า สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง

ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

*ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– LYN AROUND SIZE L เสื้อสีม่วงน่ารักๆใหม่มากซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดยวซื้อมาราคาจริงสองพันกว่าบาท ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

เสือคาดิแก้นผ้าไหมพรมสีน้ำเงินเข้มเกือบดำ ใหม่มากกก ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาท

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายทางโทนเทาดำ

ผ้าฝ้าย คล้ายคอจีน ใหม่มากใส่ไแค่ครั้งเดียวซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบี่ยนค่ะ

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อปกเชิ๊ตสีเขียวผ้าเรยอน

เนื้อผ้านิ่มๆ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

เสื้อเชิรต์ผ้าอ๊อกฟอร์ดลายริ้วโทนขาว ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่มากขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–CC DOUBLE O SIZE L

เสื้อปกเชิ๊ตลายจุดโทนน้ำเงินดำ ซื้อมาใส่ไปแค่ครั้งเดียว ใหม่มากกกก ซื้อมาประมาณ1695-1795 บาทราวๆนี้ แต่ขายแค่590บาท

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥– Blue Corner Size L

เสื้อผ้าฝ้ายโทนขาวคอบัวลูกไม้น่ารัก เนื้อผ้าปักดอกไม้เล็กๆ ของจริงสวยใหม่น่ารักมากค่ะ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันปลายๆ เกือบๆจะสองพัน ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ