เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 51
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Default Re: เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** B+BASIC SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายสีเหลืองดีเทลลูกไม้น่ารักสุดๆ

ใส่แล้วน่ารักดีนะคะ ซื้อมาพันกว่าบาทที่เซ็นทรัลขายแค่490บาท ส่งฟรีค่ะ

***ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์*** EP SIZE M เสื้อคอบัวพิมพ์ลายน่าร้ากกก

ใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ ซ์้อมา1890 บาท แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ผ่านการซักแล้ว1ครั้งใ♥♥–ZARA PINK BLOUSE SIZE M

เสื้อสีชมพูดีเทลน่ารักผ้าเนื้อดีสุดๆ พร้อมส่งตัวเดียว ซื้อมาสองพันกว่า แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีคะ สภาพใหม่99.99เปอร์เซนต์เหมือนของใหม่เลยค่ะไม่เคยผ่านการใช้งานแต่ซัก1ครั้ง

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–UNIQLO PINK WOOL CARDIGAN SIZE M
    เสื้อคาดิแก้นผ้าวูลแท้สีชมพู ใส่กันหนาวได้ค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้ซื้อมา1290บาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–ASOS DOT BLOUSE SIZE UK12

เสื้อลายจุดขาวดำดีเทลน่ารักๆ ขายแค่790บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ ราคาจริง1990บาท

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–UNIQLO DOT SHIRT SIZE M

เสื้อลายจุดเนื้อผ้านิ่มๆลื่นๆใหม่มากกกกกกแม่ค้าใช้งานครั้งเดียวซื้อมา990บาท ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: เสื้อมือสองรองเท้าของแม่ค้าเองบางชิ้นซื้อมาไม่เคยใส่เยอะจริงสวยจริงส่งฟรีกว่า200ตัว#ยกไฮสตรีทแบรนด์ดังมาให้เลือกช๊อปกัน

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–B+BASIC Size M

เสื้อสีเบจคอบัวลูกไม้น่าร้ากกก ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียวซื้อที่เซ็นทรัลราคา 1590 บาท แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยแต่ซักแล้ว1ครั้ง ♥♥–COTTON ON WHITE DENIM JACKET SIZE L

เสื้อแจ๊กเก๊ตผ้ายีนส์สีขาแขนกุด รุ่นนี้จะใส่เป็นตัวเดียวแบบเสื้อแขนกุดก็ได้นะคะ ใหม่ไม่มีตำหนิไม่เลอะสีขาวสดใส

ซื้อมา1690 บาท แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อน่ารักผูกโบว์

ดีเทลที่ปลายแขนกระดุมหลายเม็ดน่ารักๆ มีสองสี ขาวกะชมพู สภาพอย่างใหม่มากกก ใส่ไปคร้ังเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่ 690บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT SIZE Mสภาพใหม่ แม่ค้าใส่ประมาณ2-3ครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่ 390บาทส่งฟรีค่ะ

♥ BOUTON เดรสสสีดำแบบน่ารักผูกโบว์ที่เอวสภาพใหม่ขั้นเทพ แม่ค้าซ์้อมาจากเดอะมอลล์สองพันกว่า ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

♥ ]♥♥–‘๏’–เสื้อคลุมคาดิแก้นผ้าไหมพรมถักสีขาวสดใส น่าร้าก แขนยาว จาก ลอนดอน made in UK. FREE SIZE แม่ค้า

ซื้อเกือบสองพันบาท ใส่ไป3ครั้ง ขายแค่ 190 บาท♥♥–‘๏’–

**ใหม่ขั้นเทผมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥– ATOZ SIZE 28 กางเกงผ้ายีนส์สีขาวสามส่วน แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มากไม่มีตำหนิสีขาวสดใส ขายแค่290บาส่งฟรีค่ะ

SZ style by shez size 66 เกาหลี แม่ค้าพรีออร์เดอร์มาจากเว

ซื้อมาใส่ไม่ได้อีกต่างหาก ใหม่100เปอร์เซนต์ เป็นผ้าซาติน

สีขาวบริสุทธฺ์ ไม่เหลือง ไม่เลอะ

ซื้อมาพันกว่าบาท ขอขายแค่ 190บาทละกันค่ะ ตัวนี้ของจริงสวย

มากแม่ค้าชอบมากแต่ใส่ไม่ได้

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-UNIQLO เดรสลายสก๊อตขาวแดงผูกโบว์ที่เอวน่ารักๆ Size M

ใหม่มากกผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมา1490บาท ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥-ATOZ เซทเสื้อก+กางเกงกระโปรงลายเชอรี่สีฟ้าน่าร้ากก

ใหม่มากกให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ เสื้อไซด์เอ็มกางเกงไซด์แอลค่ะ ขายแยกด้วยค่ะ

เสื้อราคา590บาท กางเกงราคา590บาทค่ะ แต่ถ้าซื้อทั้่งชุดลดเหลือแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100% ♥♥-CPS SIZE M เซทเสื้อ+กางเกงขาสั้นลายนกน่าร้ากสุดๆ

เสื้อมีกระดุมหลัง ซื้อมาไม่เคยใส่เลยตอนซื้อมาเสื้อพันกว่าบาทกางเกงพันกว่าบาทเซทนี้สองพันกว่าบาท แต่ขอขายแค่990บาททั้งสองชิ้นค่ะ

ส่งฟรีลงทะเบียนให้ด้วยค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-UNIQLO striped top เสื้อผ้าเรยอนลายทางมีสองโทน

เขียวและดำ สีเขียวไซด์เอส สีดำไซด์แอล ใส่ผูกเอวน่ารักดีค่ะ ใหม่มากกผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายแค่ตัวละ390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-NEW LOOK FLORAL TIE BLOUSE SIZE UK12

เสื้อลายดอกไม้ผูกโบว์ที่คอแขนตุ๊กตาน่ารักๆ ใหม่มากกกกก ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ใส่ไปแค่คร้้งเดียว รุ่นนี้ปกติราคา2290บาท

ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥-UNIQLO เสื้อคลุมลายดอกไม้โทนสีเทา Size L รุ่นนี้กันผ้ากันยูวีค่ะ ผ่านการใช้งานประมาณ3-4ครั้ง

ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพมากกก ใส่แค่ครั้งเดียว ♥♥ZARA SIZE M เสื้อผูกโบว์น่าร้ากมีสองสีให้เลือก สีดำ กะสีม่วงเปลือกมังคุด

ขายแค่ตัวละ390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–B+BASIC SIZE XS

เสื้อลายจุดดำขาว ปกคอบัวลูกไม้(ถอดปกได้) น่ารักมากมาย รุ่นนี้เทียบได้กะฟรีไซด์เลยนะคะ ซื้อมาจากเซ็นทรัล1290บาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO JUMPER SIZE M**ตอนนี้เหลือสีขาวค่ะ**

เสื้อผ้าไหมพรมโปร่งมีส่วนผสมวูลจะใส่เดียวๆ หรือจะใส่เป็นกันหนาวทับเสื้อเชิ๊ตกันหนาวก็น่ารักนะคะ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว มีสองสี เทา และขาวครีม รุ่นนี้ถ้าจำไม่ผิดซื้อมาราวๆ1290บาท แต่ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** DE FLY01 เสื้อผ้าฝ้ายสีขายลายในดตัวแขนตุ๊กตา
    สไตล์โบฮีเมี้ยนน่ารัก ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย***♥♥–NEW LOOK WHITE BLOUSE Size UK 10 ♥♥–

เสื้อผ้าชีฟองสีขาว กระดุมทอง ใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ซื้อมา2290 บาท แต่ขายแค่590บาท ส่งฟรีลงทะเบียน รับประกันใหม่จริงๆ

?t=3679986&page=2[/url]

55

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คผ้าลินิน

สีชมพูหวานๆใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้เป็นรุ่นพรีเมี่ยมลินินราคาซื้อ1290บาท แต่ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–FOX DOT DENIM SHIRT Size 3

เสื้อเชิ๊ตผ้ายีนส์ฟอกลายจุดน่ารักๆ ใหม่มากกแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทน่จะราวๆ1790-1990จำไม่ค่อยได้ราวๆนี้ค่ะ

แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**ESPRIT เสื้อขาวดีไซน์ด้านหน้าหินสีลูกปัดสไตล์โบฮีเมี้ยนสวยน่ารักมากๆ แม่ค้า

พึ่งซื้อตัวนี้มาเมื่อเดือนที่แล้วที่esprit เยอรมันนี ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ความใหม่ให้99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ Size L ราคาซื้อมา49.95ยูโร แต่ขายแค่ 890บาทส่งฟรีลง

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**ATOZ SIZE L เสื้อลายดอกไม้โทนน้ำเงินขาว คอบัวสีขาวน่ารักๆ

ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขายแค่690บาทส่งฟรีจ้า

**ซื้อมาไม่เคยใส่เลย*** ♥♥–H@M เสื้อแจ๊กเก๊ตใส่พิมพ์ลายน่ารักใส่คลุมกันหนาว กันลมได้ค่ะ

ซื้อมาเกือบสองพัน แต่ยังไม่เคยได้ส่เลย แต่ซัก1ครั้งแล้วเก็บ ใหม่ไม่มมีตำหนิใดๆ ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

[COLOR="magenta"] **ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คผ้าลินิน

สีชมพูสดใสแขน3/4ส่วน ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้เป็นรุ่นพรีเมี่ยมลินินราคาซื้อ1290บาท แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ
    [/COLOR

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คลายสก๊อตผ้าลินิน

โทนสีชมพูฟ้าน่ารัก ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–B+BASIC Size M

เสื้อลายดอกไม้โทนชมพูน่ารักหวานๆดีนะคะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว แขนประมาณ3-4ส่วนเวลาใส่จะใส่ได้สองแบบปล่อยลงธรรมดา

หรือพับแล้วติดดุมปั้มดอกไม้ น่ารักดีค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านากรใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–MANGO JEANS JACKET เสื้อแจ๊กเก๊ตยีนส์ตอนนี้เหลือสีอ่อนค่ะ

เหลือสีฟอกน่ะคะ Size L ซื้อมาสองพันกว่าบาท ขายแค่ 995บาท

ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ซื้อมาผิดไซด์ไม่เคยใส่เลยค่ะ **♥♥–TOPSHOP SIZE UK 6

กางเกงผ้าทรงทรงสวยสีน้ำเงิน ตัวนี้ซื้อมาสามพันกว่าเลยนะคะ จะซื้อมาให้น้องๆใส่ไม่ได้ผิดไซด์ ขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากก** ♥♥– ZARA เสื้อคลุมลายดอกไม้โทนสีฟ้าน่าร้าก ฟรีไซด์ Size M

รุ่นนี้ทำมีไซด์เดียวค่ะ ของจริงผ้า ลาย แบบน่ารักสุดๆ ผ่านการใช้งานสองครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่ 995บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–ZARA เสื้อลายนกดีเทลด้านหลังน่ารักๆ ของจริงสวยน่ารักดูใหม่มากค่ะ

ซื้อมาราคา39.95ยูโร แต่ขายแค่ 990 บาทส่งฟรีค่ะ
    --- sold!--

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥- ToPShoP Dragonfly blouse by Sister Jane Size UK 10 ♥♥-

เสื้อลายแมงปอน่าร้ากกกสุดๆ เนื้อผ้าดีมากๆเลยค่ะ แม่ค้าใช้แค่ครั้งเดียว ราคาจริงสามพันกว่าบาทเลยค่ะตัวนี้ แต่ขอขายแค่990บาทส่งฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดยวค่ะ** ♥♥–TEN@CO SIZE M เสื้อสเวตเตอร์ลายหัวใจโทนชมพูทองๆ

มีวิื๊งๆในเนื้อผ้าด้วย ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ToPShoP pink crop Size UK 10

กางเกงสีชมพูอ่อนประมาณ3-4ส่วนใส่สบาย แม่ค้าใส่ไปประมาณ 4-5ครั้ง ขาย269บาทส่งฟรีค่ะ

*♥♥ UNIQLO SIZE M เสื้อคาดิแก้นผ้าโปรงใส่คลุมไม่มีกระดุมสภาพใหมม่มากผ่านการใช้งาน2ครั้ง

ซื้อมา990บาท แต่ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–EP เสื้อโค้ทผ้าวูลปกขนเฟอร์ถอดเข้าออกได้ค่ะ

พร้อมเข็มขัดถอดเข้าออกได้ ใส่กันหนาวอุ่นมาก ของจริงสวยน่ารัากมากๆ ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ใหม่มากกกกกกค่ะ ซื้อมาสี่พันกว่าขายราคา2590บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA light pink wool jacket Size M

เสื้อแจ๊กเก๊ตผ้าวูลสีชมพูหวานสวยน่ารักมากๆ แม่ค้าใช้งานครั้งเดียวยังคงใหม่มากกกกก ตัวนี้ซื้อที่zaraเซ็นทรัลเวิลด ราคา4990บาท

แต่ขายแค่3590บาทส่งฟรีลงทะเบียนแต่ถ้าต้องการส่งอีเอ็มเอสแม่ค้า+ค่าส่งอีเอ็มเอสแม่ค้าขอ80บทน่ะคะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านนการใช้งานครั้งเดียว **♥♥–Moggy's PINK COAT SIZE L

เสื้อโค้ทกึ่งแจ๊กเก๊ตสีชมพูอ่อนหวานๆแสนสวย จากแบรนด์ช้อปดังจากเบลเยียม http://www.moggys.be/

สวยหวานมากมาย แล้วส่งซํกแห้งเก็บไว้ ของจริงสวยมากๆรับรองเลยค่ะ ตัดใจปล่อย

ซื้อมาตอนนั้นเงินไทยประมาณ5-6พัน แต่ขายแค่1990บาทส่งฟรีค่ะ ใส่กันหนาวได้แต่กันหิมะไม่ได้นะคะ

เหมาะกะอุณหภูมิประมาณ10-15องศาค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพสุดดด** – BERSHKA แจ๊กเก๊ตตัวยาวผ้าเดนิมแบบน่ารักๆ ผ่านการใช้เงานครั้งเดียวใหม่มากค่ะ ใส่กันหนาวได้ค่ะของจริงน่ารักมาก ซื้อมา3990บาท ขายแค่ 1990 บาทส่งฟรีค่ะ

55

*** ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์** ♥♥–JASPAL WHITE JACKET SIZE S

เสื้อแจ๊กเก๊ตสีขาวสวยมากกก ดีไซน์น่ารักๆ ใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่เลย ราคาจริงสามพันกว่านะคะ

แต่ขายแค่1490 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*** ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์** ♥♥–JASPAL GREY JACKET SIZE M

เสื้อแจ๊กเก๊ตสีเทาแบบน่ารักๆ ใส่กันหนาวได้นิดหน่อย ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ราคาจริงสามพันกว่าบาท แต่ขายแค่

1390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–ZARA PINK CARDIGAN SIZE L ผ่านการซัก1ครั้ง เสื้อผ้าไหมพรมสีชมพูหวาน
    ใส่กันหนาวได้ ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซัก**-

♥♥–‘๏’ TOPSHOP BLAZER Size UK10/1, Size UK 12/1น่ารักซื้อมาไม่เคยใส่ไม่เคยซักใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ตัวนี้ราคาจริงสามพันกว่าเลยน่ะคะ แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ♥♥–‘๏’

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–ESPRIT SIZE M เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรม คอพับ ใส่กันหนาวได้ดีสุดๆ สภาพใหม่มากกก

สีเขียวสวยๆ ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่ 790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

[B] **ใหม่ขั้นเทพมากก**♥♥–ESPRIT SIZE XL รอบอก36นิ้ว ♥♥– SOLD!--

เสื้อผ้าไหมพรมสีมิ้นคอพับ สภาพใหม่มากกก แม่ค้าใส่สองคร้้ง ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

[B]

♥♥–ESPRIT SIZE M เสื้อสเวตเตอสีเทาคอพับ สภาพใหม่มากแม่ค้าใส่ครั้งเดียว ขายแค่ 390บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–‘๏’–Mango เสื้อโค้ทสีครีมปกขนเฟอร์ สภาพใหม่มากแม่ค้าใส่ไปแค่3-4ค6-7รั้ง size L ขายถูกสุดไปเลยค่า เนื้อผ้าเหมาะสำหรับใส่ไปเที่ยวต่างประเทศที่หนาวๆ วัดแบบไม่ได้ดึงผ้าเลยนะคะ ได้ตามนี้ค่ะความยาว 92 ซม แขนยาว 56 ซม อก 100 ซม สะโพก 93 ซม
    ซื้อมา6-7พันบาท ขายแค่999บาทส่งฟรีลงทะเบียน

++ESPRIT SIZE 36 ใหม่ขั้นเทพชื้อมาใส่ครั้งเดียว บู้ทหนังแท้นะคะ จาส้นถึงขอบยาวปีะมาณ42ชม
    อุ่นสุดๆ สาวๆที่โปรแกรมเที่ยวต่างประเทศที่หนาวไม่ควรพลาดค่ะ ส้นไม่เยิน ไม่ขาดรับรองค่ะ ซื้อมา5พันกว่าเกือบ6พัน ขายแค่ 990 บาท ส่งฟรีค่ะ

–ESPRIT JACKET SIZE M เสื้อแจ๊กเก๊ตมีฮู้คขนเฟอร์น่ารักสุดๆ **,มีตำหนิรูเล็กๆ1รูตามรูปไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะรูเล็กมากลมพัดเข้าไม่ได้แน่ๆค่ะ^_^ กันหนาวใส่แล้วอุ่นมากค่ะ แม่ค้าใส่ประมาณ4-5ครั้งสภาพยังดูใหม่ ตัวนี้ซื้อมา5-6พัน ลดถูกสุดๆๆขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

TOPSHOP Sleeveless Zip Up Bomber Size uk 12 **ของใหม่ไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์-***
    แจ๊กเก๊ตแขนกุดซิปหน้า มีฮุ้คด้วยค่ะ
    เอาไว้ใส่เวลาไปเที่ยวเหนือ ขี้นดอย อากาศเย็นๆ
    ได้เลยค่ะ มีตัวเดียว ปกติราคา 3390 บาท ลดเหลือแค่ 890บาทส่งฟรีค่ะ

55

♥♥–UNIQLO SIZE L เสื้อลายมีสามโทนสีชมพู ม่วง เขียว แม่ค้าใส่ไประมาณ1-2ครั้งสภาพยังดูใหม่มาก

ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–ATOZ SIZE L เสื้อลายดอกไม้เล็กโทนขาวชมพูน่ารักๆ แม่ค้าใส่ป2ครั้งยังดูใหม่มากๆ ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–TOPSHOP SIZE UK 10 เสื้อผ้าไหมพรมดีเทลน่ารักสีดำใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาสองพันกว่าเลยค่ะ ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานสองครั้ง**♥♥–UNIQLO SWAN SHIRT SIZE L เสื้อเชิ๊ตลายหงส์น่ารักๆ

สีชมพู ผ้าลายน่ารักดีนะคะ แม่ค้าใส่ไปสองครั้งแล้วเก็บ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥–QUEENIE เสื้อสีดำตัวยาวกระเป๋าด้านข้าง1ใบ รอบอกฟรีไซด์ไหล่16.5นิ้วยาวประมาณ30นิ้ว ซื้อมา490บาที่เซ็นทรัล ขายแค่190บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านนการใช้ครั้งเดียว**♥♥–JASPAL SIZE L เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมสีน้ำเงินติดดอกไม้คริสตัลน่ารัก สภาพใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาประมาณ1990 บาท ขายแค่ 790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ******♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อคาดิแก้นลายน่ารัก

เนื้อผ้าหนานิดนึง ของใหม่ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่เลย ใหม่ป้ายย้งอห้อยอยู่เลยราคา1690บาท ขายแค่1290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ป้ายห้อยซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลย ***♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อผ้าไหมพรมแขนสั้น

ทำเหมือนใส่สองตัวแต่เป็นตัวเดียวติดกันค่ะ น่ารักมากๆซื้อมาเก็บป้ายย้งห้อยอยู่เลย ลดเหลือขายแค่ 990บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อสีเบจแขนตุ๊กตา

ผูกโบว์ถอดออกได้ค่ะ ของจริงน่ารักใหม่มากกกกกแม่ค้าใส่แค่ครั้งเดียว ซื้อมา1990บาท แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมาไม่เคยใส่***♥♥–LYN AROUND SIZE L เดรสแขนกุดน่าร้ากสุดๆ

ของใหม่ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่เลย แต่ซักแล้ว1ครั้งค่ะ รับประกันใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥ใหม่ขั้นเทพมากกกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** LYN AROUND SIZE L เดรสลายจุดน่ารักสุดๆ

ใหม่มากกกกกกกกก แม่ค้าใส่ไปแค่ครี้งเดียว ซื้อมาประมาณ2590บาท แต่ขายแค่990 บาทส่งฟรีค่ะ

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ