สนใจสอบถามขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ที่ Line @nanabrandnames มี@ด้วยนะคะ
ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ (ถ้าไม่มั่นใจผ่านไปได้เลยค่ะ)
นัดรับได้ตามตกลงค่ะ
*cf เล่นๆไม่เอานะคะ เพลียเกิ๊น!!! เจอบ่อยแต่ก็ไม่ชินค่ะ*
*ต่อราคาได้แต่ต่อทีเป็นหมื่น ไม่เอานะคะ xxx*

New Chanel Boy 10 Caviar 17C สีดำ อะไหล่ทองสวยหรู ใบนี้เลือกมาอย่างดี หน้งตึง ทรงสวย อปก ครบ 145000 บาท งดต่อค๊า รับราคาได้ค่อยติดต่อมาค่ะ ใบสุดท้ายแล้วค่า
[IMG][/IMG]
New Chanel Coco 9.5 Holo 232xxxxx 16B สีแดงรุ่นใหม่ถอดสายได้ อปก ครบ ปลายซีชั่นแล้วใครไม่มีรีบเลยนะคะ ใบสุดท้ายแล้วว 124000>>119900 บาท

New Chanel Earrings คู่นี้ใส่แล้วไม่ต้องกลัวคริสตัลหลุดหายเลยนะคะ ใส่ได้ทุกวัน มีอุปกรณ์ครบค่ะ ขาย 15900>>14900 บาท
*ขอคนสนใจจริงๆนะคะ cf แล้วงด cc*

New พวงกุญแจ MCM ขายขาดทุน 5500 บาท อปก กล่อง ถุงผ้า การ์ด
[
Used like new Celine Trapeze Mini Size ใช้น้อย สภาพดีค่ะ อปก ครบ ขาย 59900 บาท
*ขอคนสนใจจริงๆนะคะ cf แล้วงด cc*[IMG]
Used like new Prada 1M1843 สีกรม ใช้งานแค่ครั้งเดียว 2 ชม.สภาพไม่มีที่ติ ขาย
20900 บาท
Used Ysl Tribtue Size 36 สีดำเงา สภาพโดยรวมดี มีตำหนิเล็กๆๆ2จุด ใส่แล้วมองไม่เห็นค่ะ ทำพิ้นกันลื่นที่พารากอนให้แล้วค่ะ อปก ถุงผ้า ขาย 15900 บาท
[/IMG]

T h A n k S SbN Ka