********** พร้อมส่งทุกชิ้น / ขอรูปเพิ่มได้เลยค่ะ ของเราใช้เองทั้งนั้น
55,000
Cartier Santos 100 Boy size Silver/Gold อปก ครบ กล่องใบ

Very good condition Prada flat size 36 สีออกโทนนู้ดไม่ครีม ใส่เเล้วเท้าสว่าง ขนาดเท้าได้ถึง 24 cm อปก กล่อง ค่ะ

10,000 เท่านั้น

Like very new CC crystal earring 1.5 เพชรเเบบเหลี่ยม + เเบบกลม สวยมากๆค่ะ แท็กหลังอยู่ อปก ครบ กล่องกำมะหยี่ กล่องกระดาษ คามิเลีย ใส่น้อยมากๆค่ะ ราคานี้ มือเดียว คุ้มม พร้อมโอน ทักมาเลยค่า line : djittmj

11,500 very good condition
Valentino Rockstud black grain เบอร์ 37 ใส่สวย ใส่เท้าขาว เป็นหนังมีลาย ทนมากๆค่ะ มีเเค่ตัวรองเท้าค่ะ ไม่ต้องห่วง เเท้ล้าน% line: djittmj

30,500
Hermes H Hour lady สวยกว่านี้ไม่มีเเล้ว หน้าขาว บั๊คทอง ตัวเรือน มากับ EPSOM สีน้ำเงินเข้ม มี กล่องกำมะหยี่ purchase card..
ราคานี้ให้สายอีกคู่ Etoupe Stamp T ตะเข็บขาว สวย เงา มากค่ะ
ราคาน่าร้ากก พร้อมโอน ทักมาเลยค่ะ

Sale!!! 19500 net
Brand new size 36 full set Bronze caviar พร้อมส่ง ขอรูปได้เลยค่ะ ซื้อให้น้องสาวเเล้ว คับไปค่า ส่งต่อ ขาดทุน

!! SOLD OUT xxx !!

Used twice Roger Vivier size 36.5
Satin Navy Crystal เท้าได้ถึง 24 cm
ใหม่ ไร้ตำหนิ ขอรูปได้เลยค่ะ

Thx much SBN and nice customers ka *^_^*