พร้อมส่งทุกใบ อุปกรณ์ครบหมด ใบเสร็จตัวจริง จากช็อปชาแนล ปารีส
แม่ค้าอยู่ฝรั่งเศสเลือกซื้อเองทุกใบ ไม่ตัดผ่านใคร ใหม่จริง ไร้ตำหนิ สนใจขอดูรูปเพิ่มเติมยินดีค่ะ หรือแวะมาดูของจริงก่อนได้
ติดต่อไลน์ id : icezy4.yao

New mini classic8" black calfskin 17s So black
อะไหล่ดำ รุ่นใหม่ล่าสุด ในช็อปไม่มีแล้ว หายากมากๆ ค่ะ
Holo 240xxxxx
Price >>>>>>> sale ถูกมาก เหมือนบินมาซื้อเองค่ะ

New chanel coco 9.5" black caviar ghw 17s อะไหล่ทอง
รุ่นใหม่ล่าสุด หนังคาร์เวียร์สวย เต่ง ตึง แน่นๆ ทุกช่องเลยคะ
Holo 240xxxxx
full set with original receipt
Price 115,000บาท